โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-2] ปอร์โต้4
FT
03:00
1 - 1
2 - 1 *ET 3-1
5เอเอส โรม่า [ITAD1-5]
  
[FRAD1-1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง2
FT
03:00
1 - 2
1 - 3
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD4C-12] Vitre1
FT
00:30
0 - 2
0 - 2
น็องต์ (N) [FRAD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-9] อาร์เซน่อล ตูล่า1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUSPR-11]
  
[RUSPR-6] รูบิน คาซาน12
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
4โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUISl-6] ลูเซิร์น4
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
ยัง บอยส์ [SUISl-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACPoff-7] ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น1
FT
05:15
0 - 1
0 - 1
2บาเฮีย บีเอ [BRAD1-11]
  
[BRARJB-2] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)1
FT
07:30
2 - 0
3 - 0
1ยาปิรันก้า [BrazilDDL-12]
  
[BRAMT-4] มิกซ์โต้ อีซี1
FT
07:30
0 - 0
1 - 2
1ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-11] อินดิเพนเดนเต้
FT
05:30
2 - 0
4 - 0
2ซีเอ อัตลาส (N) [ADTM-2]
  
[ARGD1-25] ซานมาร์ติน ทูคูมัน1
FT
07:35
0 - 1
2 - 2 *PEN 5-4
1อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ (N) [ARGD2-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND2-7] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-6]
  
[JPND2-3] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1เอฟซี โตเกียว [JPND1-3]
  
[JPND1-1] นาโกย่า แกรมปัส เอต1
FT
17:00
0 - 0
2 - 2
2วิสเซล โกเบ [JPND1-9]
  
[JPND1-8] โออิตะ ตรินิต้า1
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1เซเรโซ โอซาก้า [JPND1-10]
  
[JPND1-4] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
1ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-16]
  
[JPND1-11] จูบิโล อิวาตะ
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1กัมบะ โอซาก้า [JPND1-5]
  
[JPND1-2] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส2
FT
17:30
0 - 0
1 - 1
คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-7]
  
[JPND1-18] สากัน โตสู1
FT
17:30
0 - 1
1 - 3
1เวกัลตา เซนได [JPND1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เรียมยอง เอสซี
FT
14:00
0 - 0
0 - 0
โวฟูไทโป [HKPR-3]
  
[SLL-3] โคลัมโบเอฟซี
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
เซนไนยิน เอฟซี [ISL-10]
  
เอฟซี อาฮาล
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
เอฟเค คูจานด์ [TAJL1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHID1-10] ปาเลสติโน่1
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
3อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส (N) [BRAD1-3]
  
[CHID1-14] ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน1
FT
05:15
1 - 0
5 - 4
2สปอร์ติ้งคริสตัล [PERD1-2]
  
[BRAMG-1] อัตเลติโก มิไนโร่2
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [PARD1-4]
  
[PERD1-5] เอเลี่ยนซา ลิม่า4
FT
07:30
1 - 0
1 - 1
3ริเวอร์เพลท (N) [ARGD1-5]
  
[VEND1-5] FC ซาโมร่า3
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
4เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ [URUD1A-12]
  
[COLD1a-2] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า12
FT
07:30
0 - 1
0 - 2
พัลไมรัส [BRAD1-1]
  
[ARGD1-17] โรซาริโอ เซ็นทรัล1
FT
07:30
1 - 1
1 - 1
2เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD1-2] ซิดนีย์ เอฟซี1
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-4]
  
[KORD1-5] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์1
FT
17:00
1 - 1
3 - 1
3ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-6]
  
[JPND1-17] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:30
0 - 0
3 - 0
1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-8]
  
[CHACSL-1] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
3คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[LCED4-4] Hviti Riddarinn
FT
03:00
3 - 1
4 - 1
4Alafoss [LCED4-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] เกาหลีใต้(ญ)1
FT
11:05
0 - 0
2 - 0
นิวซีแลนด์(ญ) (N) [19]
  
[6] ออสเตรเลีย(ญ)3
FT
14:00
2 - 0
3 - 0
1อาร์เจนตินา (ญ) [36]
  
[45] สโลวะเกีย(ญ)12
FT
16:00
2 - 2
2 - 3
3ฮังการี(ญ) (N) [43]
  
[28] ฟินแลนด์(ญ)2
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
1แอฟริกาใต้(ญ) (N) [48]
  
[23] ออสเตรีย(ญ)1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-3
1เบลเยียม(ญ) (N) [21]
  
[31] สาธารณรัฐเช็ก(ญ)1
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
3เม็กซิโก (ญ) (N) [27]
  
[39] ไนจีเรีย (ญ)3
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
ไทย(ญ) (N) [29]
  
โปรตุเกส (ญ) ยู19
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 (N)
  
[73] เอลซัลวาดอร์2
FT
10:25
2 - 0
3 - 1
3กัวเตมาลา (N) [149]
  
Facebook share Line line Twitter tweet