โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Kaupanger
FT
00:00
1 - 4
1 - 7
เอฟโยร่า
  
Sund SK
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
Bjarg
  
Klofta
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
Aurskog Finstadbru
  
[NORD4-58] ฟินส์เนส
FT
01:00
3 - 0
4 - 0
Nordkjosbotn
  
Akra
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
วาร์เดนีเซท [NORD4-33]
  
[NORD4-31] ฮาลเซ่น
FT
01:00
2 - 1
3 - 2
Hei IL
  
[NORD4-29] แมดล่า ไอเอล
FT
01:00
0 - 0
6 - 1
Midtbygden
  
Heggedal
FT
02:00
4 - 0
6 - 0
Re FK
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-23] ซานมาร์ติน ซานฮวน3
FT
04:10
0 - 0
1 - 0
3วิลล่า ดาลมิเน [ARGD2-5]
  
[ARGD1-5] แอดเลติโก ทูคูแมน2
FT
06:10
1 - 0
1 - 0
ซีเอ พลาเทนเซ่ [ARGD2-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.4
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
3ลา อีคูดัด [COLD1a-13]
  
[ARGD1-7] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่3
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
3อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [ECUD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G4] ไซปรัส(ยู 21)1
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
3ยิบรอลตาร์ (ยู 21) [G6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] เอซเตรมาดูรา
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง4
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลิงบี้3
FT
01:00
1 - 0
2 - 0
1ซิลเคบอร์ก [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C-3] บันกู2
FT
02:30
0 - 0
2 - 0
2อเมริกาโน่ อาร์เจ [B-4]
  
[1] เรเซนเด้ อาร์เจ1
FT
07:30
0 - 2
0 - 2
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) (N) [B-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อิทัวโน่ เอสพี2
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [6]
  
[3] พัลไมรัส2
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
2ปอนเต เปรตา [4]
  
[15] เซา คาเอตาโน่3
FT
07:30
0 - 0
1 - 1
4เซาเปาโล [9]
  
[14] โบต้าโฟโก้ เอสพี1
FT
07:30
2 - 0
4 - 0
31ซานโตส [2]
  
[11] โอเอสเต้12
FT
07:30
0 - 0
1 - 1
3มิราสโซล [13]
  
[10] กัวรานี่ เอสพี1
FT
07:30
0 - 0
1 - 2
เรด บูลล์ บราซิล เอสพี [1]
  
[5] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่1
FT
07:30
0 - 0
1 - 1
3เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี [8]
  
[16] เซา เบนโต้1
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
3บรากันติโน้ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Alafoss1
FT
03:15
3 - 0
3 - 0
2KFR Hvolsvollur
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[90] โอมาน
FT
15:30
3 - 0
5 - 0
1อัฟกานิสถาน (N) [147]
  
[167] มาเลเซีย
FT
19:45
0 - 0
0 - 1
2สิงคโปร์ [165]
  
แคเมอรูน ยู23
FT
21:30
0 - 0
3 - 0
เซียร์ราลีโอน ยู 23
  
[80] อิรัก1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2ซีเรีย [83]
  
ฝรั่งเศส(ยู 20)1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3อาร์เจนตินา ยู 20
  
เดนมาร์ก(ยู 21)1
FT
00:30
0 - 2
3 - 2
1เบลเยียม (ยู 21)
  
[16] เยอรมนี
FT
02:45
0 - 1
1 - 1
1เซอร์เบีย [31]
  
[19] เวลส์1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1ตรินิแดดและโตเบโก [93]
  
[154] นิวแคลิโดเนีย2
FT
10:00
1 - 0
1 - 3
51มอริเชียส [156]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไอร์แลนด์(ยู 19)2
FT
16:00
2 - 0
5 - 0
2โรมาเนีย(ยู 19) (N)
  
ยูเครน(ยู 19)3
FT
17:30
2 - 1
2 - 2
41เซอร์เบีย(ยู 19) (N)
  
นอร์เวย์(ยู 19)3
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
21ฮังการี ยู19 (N)
  
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1รัสเซีย(ยู 19)
  
อังกฤษ(ยู 19)
FT
21:00
1 - 1
4 - 1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
  
ฝรั่งเศส(ยู 19)2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4โปแลนด์ (ยู 19)
  
ตุรกี ยู192
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
3สกอตแลนด์(ยู 19) (N)
  
อิตาลี ยู192
FT
21:00
2 - 1
2 - 2
3เบลเยียม(ยู 19)
  
เยอรมนี (ยู 19)1
FT
21:30
1 - 0
2 - 1
2โครเอเชีย(ยู 19)
  
สเปน(ยู 19)12
FT
22:30
0 - 0
1 - 1
11สโลวีเนีย(ยู 19) (N)
  
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)1
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
1อิสราเอล ยู19 (N)
  
โปรตุเกส(ยู 19)1
FT
23:15
0 - 0
3 - 0
2ไซปรัส(ยู 19)
  
กรีซ(ยู 19)2
FT
23:30
2 - 0
2 - 2
2เดนมาร์ค (ยู 19) (N)
  
เวลส์(ยู 19)1
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โรมาเนีย(ยู 17)
FT
16:00
0 - 3
1 - 5
ออสเตรีย(ยู 17) (N)
  
เยอรมนี(ยู 17)
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
เบลารุส(ยู 17)
  
อิตาลี (ยู 17)
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
ตุรกี(ยู 17)
  
โปแลนด์(ยู 17)1
FT
20:00
2 - 1
2 - 3
1รัสเซีย(ยู 17) (N)
  
อิสราเอล(ยู 17)
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) (N)
  
ไอซ์แลนด์ ยู17
FT
22:45
2 - 0
2 - 1
สโลวีเนีย ยู17 (N)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
FT
01:00
2 - 0
5 - 0
1ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17)
  
โปรตุเกส(ยู 17)
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
สกอตแลนด์(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาลาวี ยู231
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
1แซมเบีย ยู23
  
บุรุนดี (ยู 23)1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
คองโก ยู 23
  
เซาท์ซูดาน(ยู 23)
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
ตูนิเซีย ยู23
  
คองโก-กินชาซา (ยู 23)
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
โมร็อคโค ยู23
  
ลิเบีย ยู 233
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
11ไนจีเรีย ยู23
  
กินี ยู23
FT
23:30
1 - 1
2 - 1
เซเนกัล ยู23
  
ซูดาน ยู 222
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1เคนยา ยู 23
  
Facebook share Line line Twitter tweet