โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[101] อารเมเนีย4
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
3ฟินแลนด์ [59]
  
[8] สวิตเซอร์แลนด์3
FT
02:45
1 - 0
3 - 3
1เดนมาร์ก [10]
  
[34] ไอร์แลนด์
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
2จอร์เจีย [91]
  
[25] โรมาเนีย4
FT
02:45
3 - 1
4 - 1
3หมู่เกาะแฟโร [97]
  
[48] นอร์เวย์4
FT
02:45
1 - 0
3 - 3
3สวีเดน [14]
  
[182] มอลตา1
FT
02:45
0 - 1
0 - 2
สเปน [9]
  
[18] อิตาลี1
FT
02:45
4 - 0
6 - 0
11ลิกเตนสไตน์ [181]
  
[35] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา11
FT
02:45
2 - 0
2 - 2
2กรีซ [45]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSBPLD1-1] เนอร์เล่ย์ เอฟซี21
FT
16:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-3
มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ [AUSBPL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Andong Science University
FT
13:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
มหาวิทยาลัยยองอิน
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21)2
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
3มอลโดวา(ยู 21) [I2]
  
[C4] อันดอร์รา(ยู 21)4
FT
00:30
1 - 0
2 - 2
1แอลเบเนีย(ยู 21) [C6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
FT
02:45
3 - 0
4 - 1
3บริสตอล โรเวอร์ส [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] บาร์เน็ต1
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [22]
  
[18] บอร์แฮม วู๊ด3
FT
02:45
1 - 1
2 - 2
3โซลิฮัลล์ มอร์ [2]
  
[1] เลย์ตัน โอเรียนท์3
FT
02:45
2 - 0
2 - 0
5เอเอฟซี ฟิลด์ [5]
  
[14] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
1เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [9]
  
[16] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์2
FT
02:45
0 - 2
1 - 3
1โดเวอร์ แอทเตลิก [20]
  
[19] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
02:45
0 - 0
2 - 1
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส ฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ลียง ดูเชรี่2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2บรูค พีรอนนาส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อินเวอร์เนสส์
FT
02:45
2 - 0
3 - 2
1อัลลัว แอทเลติค [10]
  
[5] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก2
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
1ดันดี ยูไนเต็ด [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เรด บูลล์ บราซิล เอสพี4
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
1ซานโตส [3]
  
[2] พัลไมรัส
FT
07:00
2 - 0
5 - 0
2เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ (N) [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[27] ญี่ปุ่น
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
โบลิเวีย [60]
  
[38] เกาหลีใต้1
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
3โคลัมเบีย [12]
  
มาซิโดเนีย(ยู 19)13
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
3แอลเบเนีย(ยู 19)
  
ลัตเวีย(ยู 21)
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
ยูเครน (ยู 21)
  
[67] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์1
FT
20:45
0 - 0
0 - 0
2ซีเรีย [83]
  
เอสโตเนีย(ยู 21)1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) (N)
  
โปแลนด์(ยู 21)
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
2เซอร์เบีย(ยู 21)
  
โคโซโว ยู 212
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2มอลตา(ยู 21)
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 21)
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
11อียิปต์ ยู23
  
กรีซ(ยู 21)1
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
3มอนเตเนโกร(ยู 21)
  
จอร์เจีย(ยู 21)2
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
51อิสราเอล(ยู 21)
  
[80] อิรัก
FT
22:00
1 - 1
3 - 2
จอร์แดน [97]
  
สโลวะเกีย(ยู21)15
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2นอร์เวย์ (ยู 20)
  
[46] ไนจีเรีย1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2อียิปต์ [57]
  
[24] เซเนกัล2
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1มาลี [65]
  
โปแลนด์ ยู201
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1เยอรมัน ยู20
  
[66] ไอเวอรี่โคสต์1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2ไลบีเรีย [150]
  
โปรตุเกส ยู201
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2อังกฤษ(ยู 20)
  
[43] โมร็อกโก4
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
2อาร์เจนตินา [11]
  
[44] สาธารณรัฐเช็ก
FT
02:45
1 - 0
1 - 3
2บราซิล [3]
  
[69] แอลจีเรีย2
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2ตูนิเซีย [28]
  
ยิบรอลตาร์1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1เอสโตเนีย [96]
  
อังกฤษ(ยู 21)
FT
02:45
1 - 1
1 - 2
2เยอรมนี(ยู 21)
  
[25] สหรัฐอเมริกา1
FT
06:55
1 - 1
1 - 1
3ชิลี [13]
  
[63] ฮอนดูรัส1
FT
07:05
0 - 0
0 - 0
1เอกวาดอร์ (N) [58]
  
[73] เอลซัลวาดอร์1
FT
07:10
0 - 0
2 - 0
1เปรู (N) [20]
  
[128] นิการากัว1
FT
08:30
0 - 1
0 - 1
2กัวเตมาลา [149]
  
[37] คอสตาริกา1
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
จาเมกา [54]
  
[17] เม็กซิโก3
FT
09:00
3 - 0
4 - 2
21ปารากวัย (N) [33]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23 ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชีย U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[G2] เกาหลีเหนือ (ยู 23)1
FT
12:00
1 - 0
2 - 0
1ฮ่องกง ยู23 (N) [G1]
  
[I4] ติมอร์ เลสเต้ ยู231
FT
15:30
2 - 0
5 - 3
1มาเก๊า (ยู23) (N) [I3]
  
[J3] ลาว ยู231
FT
15:30
0 - 2
3 - 2
1ฟิลิปปินส์ ยู 23 (N) [J4]
  
[G4] มองโกเลีย (ยู 23)1
FT
16:00
1 - 2
1 - 3
4สิงคโปร์(ยู 23) [G3]
  
[H1] เกาหลีใต้(ยู 23)
FT
17:00
1 - 2
2 - 2
ออสเตรเลีย(U23) (N) [H2]
  
[K3] อินโดนีเซีย (ยู 23)11
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
1บรูไน ยู23 (N) [K4]
  
[C3] เติร์กเมนิสถาน (ยู23)1
FT
18:15
0 - 0
0 - 0
1เยเมน ยู23 (N) [C4]
  
[I2] เมียนมาร์ (ยู 23)2
FT
18:30
0 - 5
0 - 7
ญี่ปุ่น ยู23 [I1]
  
[F1] อุซเบกิสถาน ยู231
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
4ทาจิกิสถาน ยู 23 [F2]
  
[J2] มาเลเซีย (ยู 23)
FT
19:45
1 - 1
2 - 2
2จีน ยู23 [J1]
  
[B3] บังคลาเทศ ยู23
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
ศรีลังกา ยู 23 (N) [B4]
  
[H3] กัมพูชา ยู231
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
1ไชนีส ไทเป (ยู 23) [H4]
  
[K2] เวียดนาม(ยู 23)3
FT
20:00
1 - 0
4 - 0
21ไทย ยู23 [K1]
  
[C2] อิหร่าน ยู232
FT
21:15
0 - 0
0 - 0
3อิรัก ยู23 [C1]
  
[E1] จอร์แดน(ยู 23)1
FT
21:15
0 - 0
1 - 1
2ซีเรีย ยู23 (N) [E2]
  
[D3] เลบานอน ยู233
FT
21:25
2 - 0
6 - 0
1มัลดีฟส์ ยู23 (N) [D4]
  
[A1] กาตาร์ ยู232
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
31โอมาน ยู23 [A2]
  
[A4] เนปาล ยู 232
FT
23:00
0 - 2
0 - 2
2อัฟกานิสถาน ยู23 (N) [A3]
  
[B1] บาห์เรน ยู232
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
1ปาเลสไตน์(ยู 23) [B2]
  
[E3] คูเวต (ยู 23)3
FT
00:15
2 - 1
3 - 2
คีร์กีซสถาน ยู 23 [E4]
  
[D2] ซาอุดิอาระเบีย ยู231
FT
00:25
0 - 0
1 - 1
1สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) [D1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C4] ฮังการี ยู192
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
3เยอรมนี (ยู 19) [C3]
  
[C2] โครเอเชีย(ยู 19)1
FT
20:00
0 - 1
2 - 3
3นอร์เวย์(ยู 19) [C1]
  
[A2] รัสเซีย(ยู 19)12
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3ไอร์แลนด์(ยู 19) [A1]
  
[A4] โรมาเนีย(ยู 19)3
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
2อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) [A3]
  
[E2] อิสราเอล ยู192
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
2ฝรั่งเศส(ยู 19) [E1]
  
[E3] โปแลนด์ (ยู 19)3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) [E4]
  
[G4] เซอร์เบีย(ยู 19)1
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
4อิตาลี ยู19 [G1]
  
[G2] เบลเยียม(ยู 19)11
FT
21:00
1 - 1
2 - 5
6ยูเครน(ยู 19) [G3]
  
[B3] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)2
FT
21:15
1 - 1
3 - 1
1กรีซ(ยู 19) [B1]
  
[B4] เดนมาร์ค (ยู 19)
FT
21:15
1 - 0
2 - 2
อังกฤษ(ยู 19) [B2]
  
[F2] สกอตแลนด์(ยู 19)23
FT
23:15
0 - 2
0 - 4
4โปรตุเกส(ยู 19) [F1]
  
[F4] ไซปรัส(ยู 19)6
FT
23:15
1 - 1
2 - 2
11ตุรกี ยู19 [F3]
  
[D1] เนเธอร์แลนด์(ยู 19)6
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
2สเปน(ยู 19) [D2]
  
[D3] สโลวีเนีย(ยู 19)2
FT
01:00
2 - 0
3 - 0
3เวลส์(ยู 19) [D4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] ออสเตรีย(ยู 17)
FT
18:00
0 - 1
1 - 4
อิตาลี (ยู 17) [A1]
  
[A3] ตุรกี(ยู 17)1
FT
18:00
0 - 1
1 - 3
โรมาเนีย(ยู 17) [A4]
  
[D4] สโลวีเนีย ยู17
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
เยอรมนี(ยู 17) [D2]
  
[D3] เบลารุส(ยู 17)1
FT
18:00
0 - 1
1 - 4
ไอซ์แลนด์ ยู17 [D1]
  
[H1] สวีเดน(ยู 17)
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
1ฝรั่งเศส(ยู 17) [H3]
  
[G1] เบลเยียม (ยู 17)
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
บอสเนีย ยู17 [G3]
  
[H4] เซอร์เบีย ยู17
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
สโลวาเกีย(ยู 17) [H2]
  
[F4] สกอตแลนด์(ยู 17)
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
โปแลนด์(ยู 17) [F3]
  
[F1] รัสเซีย(ยู 17)
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
โปรตุเกส(ยู 17) [F2]
  
[B2] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
FT
01:00
1 - 1
2 - 5
เนเธอร์แลนด์(ยู 17) [B1]
  
[B4] ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17)
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
อิสราเอล(ยู 17) [B3]
  
[G4] นอร์เวย์ ยู17
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
ฮังการี ยู17 [G2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซิมบับเว ยู232
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
3โมซัมบิค ยู23
  
เคนยา ยู 23
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
3ซูดาน ยู 22
  
คองโก ยู 23
FT
21:30
0 - 1
2 - 1
บุรุนดี (ยู 23)
  
กาบอง ยู 231
FT
21:30
0 - 0
0 - 0
21กาน่า ยู23
  
อัลจีเรีย ยู233
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
2อิเควทอเรียล กินี(ยู 23)
  
มาลี ยู232
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
11เอธิโอเปีย ยู23
  
แอฟริกาใต้ ยู232
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
3อังโกล่า ยู23
  
Facebook share Line line Twitter tweet