โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ชัยนาท ยูไนเต็ด1
FT
15:30
0 - 1
1 - 5
1แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAD1-14]
  
[THAD3-9] ห้วยแถลง ยูไนเต็ด1
FT
15:30
1 - 0
1 - 0
บีทียู ยูไนเต็ด [THAD2-14]
  
กาฬสินธุ์2
FT
15:30
0 - 2
0 - 4
2MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [THAD1-15]
  
[THAD2-21] ราชประชา เอฟซี11
FT
15:30
1 - 0
4 - 0
4Kantharalak United
  
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
FT
15:30
3 - 0
6 - 0
ครัว-นภัสอุบล
  
สี่แควเอฟซี1
FT
15:30
2 - 1
3 - 1
เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด [THAD2-15]
  
ปราจีนบุรีซิตี้2
FT
15:30
1 - 0
1 - 0
3สมุทรสงคราม เอฟซี
  
[THAD2-20] เชียงราย ซิตี้1
FT
15:30
1 - 0
3 - 0
กันทรารมย์ ยูไนเต็ด
  
Kwang Muang
FT
15:30
0 - 0
1 - 2
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [THAD2-7]
  
Namphong United
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
  
Police Ladkrabang
FT
15:30
0 - 0
1 - 3
ลำพูน วอร์ริเออร์ [THAD2-5]
  
Sirithamwittay School
FT
15:30
0 - 0
0 - 3
ทหารบก เอฟซี [THAD2-10]
  
Sompho
FT
15:30
0 - 0
2 - 1
เมืองกรุง
  
สงขลา เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
4 - 0
Piyamit
  
หาดใหญ่ ซิตี้ เอฟซี
FT
15:30
0 - 0
1 - 2
สยาม เอฟซี [THAUL-6]
  
Kranuan
FT
15:30
0 - 0
3 - 0
สุรินทร์ เอฟซี
  
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
FT
15:30
0 - 0
2 - 1
Ubonkids City Academy FC
  
สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
0 - 8
Hippo
  
เมืองช้าง ยูไนเต็ด
FT
15:30
0 - 0
0 - 1
North Vachiralai
  
Phitsanulok United
FT
17:00
0 - 0
0 - 4
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAD1-5]
  
[THAD1-18] อาร์มี่ ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
18:00
2 - 1
3 - 1
1กองเรือยุทธการ
  
พิษณุโลก เอฟซี1
FT
18:00
0 - 2
0 - 3
2ระยอง เอฟซี [THAD1-9]
  
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
FT
18:00
8 - 0
18 - 0
ซิง อุบล เอฟซี
  
[THAD1-4] ศรีสะเกษ เอฟซี
FT
18:00
6 - 0
9 - 2
1ปัตตานี
  
[THAD1-17] ขอนแก่น เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
4เมืองเลย ยูไนเต็ด
  
[THAD1-8] สมุทรสาคร เอฟซี
FT
18:00
4 - 0
8 - 0
1สกลนคร เอฟซี
  
สิงห์บุรี เอฟซี2
FT
18:00
2 - 0
3 - 1
1อุดรธานี เอฟซี [THAD1-7]
  
[THAD1-6] หนองบัว พิชญ เอฟซี
FT
18:00
3 - 0
7 - 0
1มหาวิทยาลัยบูรพา
  
[THAD3-3] อุตรดิตถ์
FT
18:00
0 - 0
7 - 1
Rajamangala UTR
  
[THAD1-19] ราชนาวี เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
9 - 0
Muangkan Warrior
  
เกาะกวาง
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
  
[THAD1-10] อุบล ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 0
5 - 1
จังหวัดจันทบุรี
  
[THAD1-3] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
FT
19:00
0 - 0
12 - 0
Suwannaphum United
  
[THAD1-13] ไทยฮอนด้า เอฟซี2
FT
19:00
1 - 2
2 - 2
2ขอนแก่น ยูไนเต็ด [THAD2-1]
  
[THAD2-2] นครปฐม เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3บางกอก เอฟซี [THAD2-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เซนต์ จอห์นสโตน
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
11เซนต์ เมียร์เรน [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACCD1-3] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
05:15
2 - 0
3 - 2
3คริคูม่า [BRACCD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD2-1] ซาร์เมียนโต้2
FT
03:10
0 - 1
0 - 2
1ออล บอยส์ (N) [ARGBM-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KCL-4] กิมโป เอฟซี
FT
12:00
2 - 0
4 - 0
มหาวิทยาลัยยอนเซ
  
[KCL-3] ฮวาซอง เอฟซี
FT
12:00
1 - 1
3 - 2
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [KORD2-10]
  
[KCL-8] Paju Citizen FC
FT
12:00
2 - 0
4 - 0
Ajou University
  
[KCL-2] โปชอน เอฟซี
FT
12:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-1
กิมแฮ ซิตี้ [KORD3-3]
  
มหาวิทยาลัยซูงชิล
FT
12:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 7-8
Yeungnam University
  
[KORD2-5] ปูซานไอปาร์ค
FT
13:00
0 - 0
0 - 1
เชนันซิตี้ [KORD3-4]
  
[KORD3-7] ชางวอนซิตี้
FT
13:00
2 - 0
3 - 0
มหาวิทยาลัยฮันยาง
  
[KORD2-6] เอฟซี อันยาง
FT
13:00
1 - 0
5 - 1
อิชอน ซิติเซน [KCL-11]
  
มหาวิทยาลัยโฮนัม
FT
13:00
0 - 0
1 - 0
Chuncheon Citizen [KCL-10]
  
[KCL-1] จอนจู ซิติเซน เอฟซี
FT
13:00
0 - 1
0 - 1
ม็อกโป ซิตี้ [KORD3-2]
  
[KCL-9] ชองจู จิคจิ
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
มหาวิทยาลัยอินชอน
  
[KORD3-5] อินชอน โคเรียล
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-1
มหาวิทยาลัยช็อนจู
  
มหาวิทยาลัยดันกุ๊ก
FT
17:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-3
แทจอน ซิติเซน [KORD2-2]
  
[KORD2-8] ชุนนัมดรากอนส์
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
กวางจู เอฟซี [KORD2-1]
  
[KCL-1] เกียงจู ซิติเซ่น FC
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
กังเนือง ซิตี้ [KORD3-1]
  
[KORD3-6] ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-3
กย็องจู เคเอชเอ็นพี [KORD3-8]
  
[KORD2-7] ซูวอน ซิตี้
FT
17:00
1 - 0
6 - 0
Chungju Citizen [KCL-12]
  
[KORD2-4] อาซัน มูกุงฮวา เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
ยังพย็อง [KCL-5]
  
[KORD2-3] บูโชน เอฟซี 19951
FT
17:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-3
โซล อี-แลน เอฟซี [KORD2-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-8] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
3เดปอร์ตีโบ ลาร่า [VEND1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ฮาโรเกต ทาวน์1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
3ซอลฟอร์ด ซิตี้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca ฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B-2] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)15
FT
07:30
0 - 1
1 - 2
71ฟลาเมงโก [C-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] โอเอสเต้2
FT
02:30
1 - 2
3 - 3 *PEN 4-3
2โบต้าโฟโก้ เอสพี [12]
  
[6] ปอนเต เปรตา
FT
05:15
1 - 0
1 - 1
3บรากันติโน้ [14]
  
[8] อิทัวโน่ เอสพี2
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
3เซาเปาโล [9]
  
[4] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
FT
07:30
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
2เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมียนมาร์(ยู 19)2
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
3ไทย ยู19 (N)
  
เบลารุส(ยู 19)14
FT
16:00
1 - 0
2 - 0
4ลิธัวเนีย (ยู 19)
  
เวียดนาม ยู192
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
2จีน (ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C3] เดนมาร์ก ยู17
FT
20:00
0 - 0
2 - 3
อังกฤษ(ยู 17) [C1]
  
[C4] สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
โครเอเชีย(ยู 17) (N) [C2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet