โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-4] เอซี มิลาน2
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2ลาซิโอ [ITAD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน2
FT
01:45
0 - 1
2 - 3
3บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] วูล์ฟแฮมป์ตัน2
FT
01:45
3 - 0
3 - 1
3อาร์เซน่อล [5]
  
[6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด2
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
2แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตเลติโก้ มาดริด3
FT
00:30
1 - 1
3 - 2
3บาเลนเซีย [5]
  
[12] เลกาเนส1
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
2แอธเลติก บิลเบา [7]
  
[10] เอสปันญ่อล2
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
1เซลต้า บีโก้ [16]
  
[18] เลบานเต้2
FT
02:30
2 - 0
4 - 0
3เรอัล เบติส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] อูเทร็คท์
FT
00:45
1 - 1
2 - 1
2ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [14]
  
[18] เอ็นเอซี เบรด้า
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-5] บานิค ออสตราว่า1
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
3เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-12]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก3
FT
00:30
2 - 0
3 - 0
4สปาร์ตาปราก [CZED1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-18] อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์1
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2อุมรานิเยสปอร์ [TURD2-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-16] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
FT
05:15
2 - 0
2 - 1
5ซานโตส [BRAD1-10]
  
[BRAD1-13] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
2ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-3]
  
[BRACGD1-10] ยูเวนตูเด้
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
2วิลา โนวา [BRAD2-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-24] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่2
FT
05:10
2 - 0
3 - 0
1คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ (N) [ARGBM-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมืองเลย ยูไนเต็ด3
FT
15:30
0 - 0
2 - 1
1อุดรธานี เอฟซี [THAD1-7]
  
[THAD2-29] ระนอง เอฟซี
FT
15:30
1 - 0
1 - 0
อุบล ยูไนเต็ด [THAD1-8]
  
[THAD3-7] ระยอง ยูไนเต็ด2
FT
15:30
0 - 2
0 - 3
1ลำปาง เอฟซี [THAD1-4]
  
มหาวิทยาลัยธนบุรี1
FT
15:30
0 - 1
2 - 1
ไทยฮอนด้า เอฟซี [THAD1-12]
  
เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด2
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
2JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [THAD1-16]
  
สุราษฎร์ธานี ซิตี้11
FT
15:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
3แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [THAD1-17]
  
[THAD2-5] อุบลราชธานี เอฟซี2
FT
15:30
0 - 2
1 - 3
1ขอนแก่น เอฟซี [THAD1-11]
  
พัทลุง เอฟซี
FT
18:00
0 - 2
2 - 2 *ET 2-3
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [THAD1-14]
  
[THAD2-7] ลำพูน วอร์ริเออร์2
FT
18:00
0 - 1
1 - 3
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAD1-5]
  
[THAD1-10] สมุทรสาคร เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-3]
  
[THAD2-6] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 10-9
2เกษตรศาสตร์ เอฟซี [THAD1-13]
  
สิงห์บุรี เอฟซี2
FT
18:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-5
3อยุธยายูไนเต็ด
  
[THAD2-9] ฉะเชิงเทรา7
FT
18:30
2 - 1
3 - 3 *ET 3-5
3ระยอง เอฟซี [THAD1-9]
  
[THAD1-1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 4-1
4อาร์มี่ ยูไนเต็ด [THAD1-2]
  
[THAD2-1] นครปฐม เอฟซี1
FT
19:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 11-12
11หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND2-10] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
1 - 3
3 - 6
คอนซาโดล ซัปโปโร [JPND1-8]
  
[JPND1-17] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
สากัน โตสู [JPND1-18]
  
[JPND1-1] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
1คาชิว่า เรย์โซล (N) [JPND2-5]
  
[JPND1-4] โออิตะ ตรินิต้า1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
21นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND1-3]
  
[JPND1-13] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
2 - 2
2 - 2
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [JPND1-10]
  
[JPND1-15] กัมบะ โอซาก้า2
FT
17:00
2 - 0
4 - 1
จูบิโล อิวาตะ [JPND1-16]
  
[JPND1-9] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส13
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
2โชนัน เบลมาเร่ [JPND1-12]
  
[JPND1-14] เซเรโซ โอซาก้า2
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
วิสเซล โกเบ [JPND1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHID1-7] ปาเลสติโน่13
FT
05:15
0 - 1
0 - 2
31ริเวอร์เพลท [ARGD1-4]
  
[BOLD1a-6] ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
FT
05:15
1 - 1
3 - 2
3แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-7]
  
[ARGD1-20] โรซาริโอ เซ็นทรัล4
FT
05:15
0 - 1
1 - 1
3ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [CHID1-1]
  
[PERD1-11] เอเลี่ยนซา ลิม่า2
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
1อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [BRAD1-3]
  
[ECUD1-8] แอลดียู กีโต้2
FT
07:30
1 - 1
2 - 1
1ฟลาเมงโก [BRAD1-2]
  
[BOLD1a-5] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์2
FT
07:30
0 - 0
3 - 1
3ซีเอ เพนาโรล [URUD1A-1]
  
[COLD1a-2] ดิปอร์เทส โตลิม่า4
FT
07:30
2 - 2
2 - 2
2โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-5] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
2กยองนัม เอฟซี [KORD1-9]
  
[KORD1-1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์2
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-6]
  
[CHACSL-1] ปักกิ่ง กั๋วอัน
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
[MASSL-1] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม1
FT
19:45
0 - 1
0 - 1
2ซานตง ลู่เนิ่ง [CHACSL-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
เอดี อัลคอร์ค่อน [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก2
FT
00:00
0 - 0
3 - 1
2โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [5]
  
[2] แอลเอเอสเค ลินซ์4
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
1สตวร์มกราซ [7]
  
[8] ออสเตรียเวียนนา2
FT
00:00
0 - 0
2 - 2
2เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นาเอสเวด1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1เฟรมัด อเมเจอร์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอล์ฟส์บอร์ก2
FT
00:00
3 - 0
4 - 2
2โอเรโบร [15]
  
[3] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
00:00
0 - 1
4 - 1
2ฮัมมาร์บี้ [7]
  
[16] ฟัลเค่นเบิร์ก
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
ไอเคซิริอุสเอฟเค [5]
  
[8] เอไอเค โซลน่า3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2ฮัคเค่น [2]
  
[13] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เทเลค กรอซนี่ย์1
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
51เอฟซี คราซ์โนดาร์ [3]
  
[8] เอฟเค รอสตอฟ3
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
3โลโคโมทีฟ มอสโก [2]
  
[10] รูบิน คาซาน3
FT
23:30
0 - 1
1 - 1
1เอฟซี อูฟา [14]
  
[4] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
2อันจิ มาคัชคาล่า [15]
  
[1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก1
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
2ดินาโม มอสโก [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โปกอน เซซิน3
FT
23:00
0 - 0
3 - 4
2เลเชีย กอเดนซ์ [1]
  
[8] เลช พอซนาน2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
3ลีเกีย วอร์ซอว์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี4
FT
06:00
1 - 0
1 - 0
3ชิคาโก ไฟร์ [7]
  
[4] โคลัมบัส ครูว์2
FT
06:30
0 - 1
0 - 1
2ดีซี ยูไนเต็ด [1]
  
[10] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น1
FT
06:30
0 - 0
0 - 3
1มอนทรีออล อิมแพ็ค [6]
  
[6] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
2แอลเอ กาแลกซี่ [2]
  
[3] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
09:30
0 - 1
2 - 2
3ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICED2-5] วอลซันกูร์2
FT
02:00
0 - 0
3 - 1
4ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ [ICED2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ญ)ยู19
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
1คีร์กีซสถาน ( ญ ) ยู 19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซอร์ย่า ลูแฮงส์3
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
2เอฟซี ลวีฟ [5]
  
[3] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย1
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
6อิลลิชิเว็ตส์ [6]
  
[2] ดินาโม เคียฟ5
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
4เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet