โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-5] อตาลันต้า1
FT
01:45
1 - 1
2 - 1
3ฟิออเรนติน่า [ITAD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เซบีย่า1
FT
00:30
0 - 0
5 - 0
2ราโย่ บาเยกาโน่ [20]
  
[11] เรอัล โซเซียดาด2
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
3บียาร์เรอัล [16]
  
[4] เกตาเฟ่1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
3เรอัล มาดริด [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอดีโอ เดน ฮาก
FT
23:30
2 - 1
3 - 1
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [17]
  
[8] วิลเล่ม ทเว1
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUISl-8] เอฟซี ซูริค2
FT
01:15
0 - 1
1 - 3
4บาเซิ่ล [SUISl-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-8] เยนิ มาลัตยาสปอร์4
FT
00:00
1 - 2
2 - 5
3กาลาตาซาราย [TURD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-12] แอสเตราส ตริโปลิส1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2พีเอโอเค ซาโลนิก้า [GRED1-1]
  
[GRED1-10] เลเมีย2
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
2เออีเค เอเธนส์ [GRED1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD2-8] ลอนดริน่า พีอาร์3
FT
05:15
2 - 1
2 - 1
4บาเฮีย บีเอ [BRAD1-11]
  
[BRAPE-3] ซานตา ครูซ (พีอี)2
FT
07:30
0 - 0
2 - 0 *PEN 2-3
3ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [BRAD1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-8] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่1
FT
06:10
0 - 1
0 - 1
1บาร์รากัส เซ็นทรัล (N) [ARGBM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VEND1-10] FC ซาโมร่า
FT
03:00
1 - 0
2 - 1
41เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [PARD1-1]
  
[COLD1a-3] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า5
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
41ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-23]
  
[PERD1-6] เอฟบีซี เมลการ์15
FT
09:00
0 - 2
0 - 4
2พัลไมรัส [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เยอร์การ์เด้น2
FT
23:45
0 - 1
1 - 1
1ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [10]
  
[11] คัลมาร์1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [8]
  
[9] เฮลซิงบอร์ก2
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮอนก้าเอสพู1
FT
22:30
1 - 1
3 - 2
3อินเตอร์ ตูร์คู [7]
  
[12] เคพีวี คอคคูล่า1
FT
22:30
0 - 2
0 - 4
ไอเอฟเค มารีฮามน์ (N) [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์2
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
71กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [6]
  
[13] ครีลย่า โซเวียตอฟ3
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
3อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [11]
  
[7] อาร์เซน่อล ตูล่า3
FT
00:30
3 - 0
3 - 0
สปาร์ตัก มอสโก [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] วิสล่า พล็อค4
FT
23:00
2 - 1
2 - 1
5โคโรน่า คีลเซ่ [10]
  
[15] อาร์ก้า กดิเนีย3
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1เมียดิซ เลกนิก้า [11]
  
[16] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค1
FT
01:30
0 - 1
2 - 1
4วิสล่า คราคอฟ [9]
  
[12] สลาสค์ วรอคลาวน์4
FT
01:30
1 - 0
1 - 2
4กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] บริสแบน โรว์4
FT
11:00
2 - 1
3 - 5
3อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์2
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
11Dalvik Reynir [LCED3-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวีเนีย(ยู 19)
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
มอนเตเนโก ยู19
  
บอสเนีย (ญ) ยู 16
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
สโลวาเกีย ( ญ ) ยู 16 (N)
  
อัลบาเนีย ยู18
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
FYR มาซิโดเนียU18
  
มองโกเลีย (ญ) ยู191
FT
19:10
0 - 3
0 - 5
ลาว (ญ) ยู19 (N)
  
เซอร์เบีย ( ญ ) ยู 16
FT
19:30
1 - 0
3 - 2
มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17
  
Facebook share Line line Twitter tweet