โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-3] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
2อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] มงต์เปลลิเย่ร์3
FT
00:00
1 - 1
3 - 2
4ปารีส แซงต์ แชร์กแมง [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD4-51] เอฟโยร่า13
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-5
3โฟลโร [NORD2B-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Hills Brumbies4
FT
16:30
1 - 2
1 - 3
1มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส
  
Zams3
FT
01:00
1 - 2
1 - 2
1FC Soll
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHAD2N-12] จี๋หลิน เบ่ยเจีย เอฟซี2
FT
14:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
5คิงดัว หวางยัง [CHAD1-1]
  
[CHAD1-13] เหลียวหนิง หวู่วิน เอฟซี1
FT
14:30
0 - 1
0 - 1
3ปักกิ่ง เหรินเฮอ [CHACSL-15]
  
[CHAD1-14] เซี่ยงไฮ้ เซินซิน1
FT
14:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-2
3ชิงเต่า จงเนิ่ง [CHAD2N-6]
  
[CHACSL-7] เทียนจิน เทนด้า1
FT
17:00
2 - 0
4 - 1
3ไซโบ้ ซันเดย์ (N) [CHAD2N-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-16] เซอโร่ มอนเตวิเดโอ3
FT
05:15
2 - 0
3 - 1
5ยูทีซี กาฮามาร์ก้า (N) [PERD1-10]
  
[CHID1-3] โคโล โคโล่4
FT
07:30
0 - 1
0 - 1 *PEN 0-3
3ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [ECUD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PHUFL-9] คายาเอฟซี
FT
14:00
2 - 0
5 - 1
ลาว โตโยต้า เอฟซี (N)
  
[IDNISL-2] พีเอสเอ็มมากัสซาร์1
FT
15:00
0 - 0
3 - 2
2โฮม ยูไนเต็ด เอฟซี [SIND1-6]
  
[TAJL1-4] เอฟเค คูจานด์1
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี แอลติน แอสเซร์
  
[HKPR-1] โวฟูไทโป1
FT
19:00
0 - 2
1 - 3
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
  
[ISL-10] เซนไนยิน เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2อาบาฮานี [BGDD1-2]
  
[JORD1-2] อัล จาซีรา2
FT
21:30
0 - 0
3 - 0
3อัล นาจม่า [BHRD1-5]
  
[SyriD1-9] อัล อิติฮัด1
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
1อัล คูเวต เอสซี [KUWD1-1]
  
[LBND1-3] อัล-เนจ์เมห์2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2อัล วีห์ดัต [JORD1-3]
  
[PALL-1] Hilal AL Quds2
FT
23:25
0 - 0
0 - 0
1อัล จาอิส (SYR) [SyriD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] มิลล์วอลล์
FT
01:45
1 - 0
1 - 2
3บริสตอล ซิตี้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ฟลีตวู้ด ทาวน์4
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
ซันเดอร์แลนด์ [4]
  
[3] พอร์ทสมัธ2
FT
01:45
1 - 2
2 - 3
4ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
1โอลด์แฮม แอทเลติก [13]
  
[6] ทรานเมียร์ โรเวอร์2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
2บิวรี่ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ลาห์ติ2
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
วีพีเอส วาซ่า [11]
  
[5] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3เคพีวี คอคคูล่า [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อเมริกา มิไนโร่1
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
2โบต้าโฟโก้ เอสพี [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไออาร์ เรกยะวิก
FT
01:00
0 - 1
1 - 3
1ฟจอลเนอร์ [ICEPR-11]
  
[LCED3-8] KFR Aegir
FT
01:00
0 - 0
0 - 4
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [ICED1-5]
  
[ICED1-9] เฟรม เรย์จาวิค12
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-3
3ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [ICED1-6]
  
[ICEPR-10] กรินดาวิค1
FT
01:00
1 - 1
4 - 1
1ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [ICED2-1]
  
[ICEPR-12] เคฟลาวิค2
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
3กอเดรนเกอร์
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อาร์เมเนีย ยู16
FT
15:00
1 - 0
2 - 0
ยิบรอลตาร์(ยู 16)
  
บังคลาเทศ ( ญ ) ยู 19
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
2มองโกเลีย (ญ) ยู19
  
ยูเครน ยู18
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1ตุรกี ยู18
  
เบลารุส(ยู 16)
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
1คาซัคสถาน ยู 16
  
Facebook share Line line Twitter tweet