โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สุราษฎร์ธานี ซิตี้
FT
15:30
2 - 1
2 - 2 *ET 4-2
นครปฐม เอฟซี [THAD2-1]
  
BSB Pakkert City
FT
15:30
0 - 2
0 - 6
ลำปาง เอฟซี [THAD1-4]
  
[THAD2-7] ลำพูน วอร์ริเออร์2
FT
15:30
1 - 1
2 - 5
ตราด เอฟซี [THAPR-9]
  
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
FT
15:30
2 - 0
4 - 1
Sompho
  
ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด3
FT
15:30
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-5
3ระยอง ยูไนเต็ด [THAD3-7]
  
Kranuan
FT
15:30
0 - 1
0 - 3
หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-5]
  
ปราจีนบุรีซิตี้
FT
15:30
0 - 1
0 - 1
สุโขทัย เอฟซี [THAPR-10]
  
บ้านค่าย ยูไนเต็ด
FT
15:30
2 - 1
4 - 3
สี่แควเอฟซี
  
[THAD3-9] ห้วยแถลง ยูไนเต็ด13
FT
15:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
8สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
  
Satul United
FT
15:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
นครราชสีมา เอฟซี [THAPR-6]
  
Kanjanapat Group
FT
15:30
1 - 0
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 3-4
สงขลาอัสลานทีเอสยู
  
Chiangmai Dream
FT
17:00
0 - 3
0 - 7
แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-5]
  
การท่าเรือ เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
6 - 0
2สมุทรสาคร เอฟซี
  
[THAD1-2] อาร์มี่ ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-3
3เชียงราย ซิตี้ [THAD2-9]
  
วัดโบสถ์ เอฟซี2
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
1สุพรรณบุรี เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAD1-17] ราชนาวี เอฟซี4
FT
18:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
5เมืองเลย ยูไนเต็ด
  
[THAPR-4] สมุทรปราการ ซิตี้
FT
18:00
1 - 0
5 - 0
North Vachiralai
  
[THAD1-12] อุบล ยูไนเต็ด
FT
18:00
2 - 1
2 - 1
สงขลา เอฟซี
  
B B Rama B
FT
18:00
0 - 2
0 - 5
ศรีสะเกษ เอฟซี [THAD1-3]
  
[THAD2-12] กระบี่ เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1
เชียงใหม่ เอฟซี [THAPR-16]
  
[THAPR-2] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
FT
18:00
0 - 1
3 - 1
1ปตท.เอฟซี ระยอง [THAPR-13]
  
[THAD1-10] ไทยฮอนด้า เอฟซี1
FT
18:00
1 - 2
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 4-3
4ชลบุรี เอฟซี [THAPR-8]
  
[THAPR-7] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 1
0 - 3
1เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [THAPR-15]
  
[THAD1-18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี2
FT
18:00
1 - 3
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 4-3
1JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [THAD1-14]
  
[THAD1-16] MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 1
3 - 1
4แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [THAD2-4]
  
สิงห์บุรี เอฟซี12
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
11สยาม เอฟซี [THAUL-6]
  
[THAPR-3] เชียงราย ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
อุตรดิตถ์ [THAD3-3]
  
Hippo
FT
19:00
0 - 1
0 - 6
โปลิศ เทโร เอฟซี [THAD1-6]
  
[THAD1-7] ระยอง เอฟซี
FT
19:00
0 - 0
3 - 1
2Banbueng
  
[THAD1-1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด2
FT
19:00
2 - 1
6 - 2
3ราชประชา เอฟซี [THAD2-20]
  
[THAPR-11] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี2
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
4ทหารบก เอฟซี [THAD2-22]
  
[THAPR-12] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
FT
19:00
1 - 0
4 - 0
ฉะเชิงเทรา [THAD2-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-1] บาร์เซโลน่า3
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
1ลิเวอร์พูล [ENGPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] แรนส์2
FT
00:00
2 - 0
2 - 2
2โมนาโก [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก15
FT
21:30
2 - 0
2 - 0
2ราปิด เวียนนา [AUTD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เเฮนน่า2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
4โซล่า [NORD2A-7]
  
[NORD4-19] นอร์สแตน4
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
1เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [NORAL-8]
  
[NORD2B-11] Oppsal
FT
20:00
3 - 0
3 - 5
5ยูลเลิร์น เอฟซี [NORD4-27]
  
[NORD4-3] เอฟเคตอนซ์เบิร์ก2
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
2ซานเดฟยอร์ด [NORAL-2]
  
[NORD4-59] เอสเค ทราเอฟฟ์4
FT
20:00
3 - 2
3 - 4
4โฮดด์ [NORD2A-3]
  
Rorvik
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
โรเซนบอร์ก [NORD1-16]
  
[NORD4-66] เวอร์ดัล
FT
21:00
0 - 3
1 - 4
ซทจอร์ดาล บริ้ง [NORD2A-1]
  
[NORD4-74] Melbo
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
ไมจอลเนอร์ [NORD2B-10]
  
[NORD4-29] Skjervoy
FT
21:00
0 - 2
0 - 6
ทรอมส์ดาเลน [NORAL-16]
  
[NORD4-71] สเจลคาวิค
FT
21:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-4
บราท์เวก [NORD2A-9]
  
เบล โซนี่
FT
22:00
0 - 1
0 - 3
อาเลซุนด์ เอฟเค [NORAL-1]
  
เฮมิ่ง1
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
2สตาเบ็ค [NORD1-11]
  
Porsanger
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
อัลต้า [NORD2B-1]
  
Spike
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
ฮาร์สตัด [NORD4-67]
  
Akra
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
เฮาเกซุนด์ [NORD1-7]
  
อัลการ์ด
FT
23:00
0 - 2
0 - 9
ไบรน์ [NORD2A-6]
  
Agar
FT
23:00
0 - 4
0 - 8
โบโด กลิมท์ [NORD1-3]
  
แอสซิเดน2
FT
23:00
0 - 2
1 - 2
กเจลแซส [NORD2B-2]
  
[NORD4-11] บรอดด์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
2อีเกอร์ซันด์ ไอเค [NORD2A-8]
  
[NORD4-58] บรัมมันดาล1
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
2เอลเวอร์รัม [NORD2B-14]
  
[NORD4-62] ดอน12
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2โนท็อดเด้น เอฟเค [NORAL-15]
  
Ed Ogman
FT
23:00
0 - 3
0 - 5
โมลด์ [NORD1-1]
  
ไอสโวล์ด TF1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 3-0
2ฟริกก์ [NORD4-30]
  
[NORD4-6] เฟคเกรอย
FT
23:00
0 - 0
1 - 2
เอฟเค เจิร์ฟ [NORAL-10]
  
[NORD4-43] ฟลินท์2
FT
23:00
0 - 1
0 - 7
2สตรอมก็อดเซ็ท [NORD1-12]
  
[NORD4-68] ฟอลโล่3
FT
23:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
4แบรัมเอสเค [NORD2B-8]
  
[NORD2B-6] เฟรม ลาวิค3
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [NORAL-9]
  
Froya
FT
23:00
1 - 4
1 - 6
เนสท์ โซตรา [NORAL-7]
  
[NORD4-42] FK Fyllingsdalen
FT
23:00
3 - 1
3 - 2
ฟาน่า [NORD4-22]
  
Gjellerasen IF
FT
23:00
0 - 0
1 - 3
1ลีลล์สตรอม [NORD1-9]
  
[NORD2A-4] ควิด ฮอลเด้น
FT
23:00
2 - 0
5 - 0
โลโคโมทีฟ ออสโล [NORD4-64]
  
[NORD4-65] เอสเค เฮิร์ด
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
คริสเตียนซุนด์ บีเค [NORD1-10]
  
สปินท์ เจลอย4
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
ชาร์ปบอร์ก 08 [NORD1-8]
  
[NORD4-14] โคลสตัด2
FT
23:00
1 - 2
1 - 3
1เรนเฮล์ม ไอแอล [NORD1-14]
  
[NORD4-52] คราเครอย์ ไอเอล1
FT
23:00
2 - 2
2 - 6
1โกรลุด [NORD2B-7]
  
[NORD4-36] ลิน ออสโล2
FT
23:00
0 - 3
0 - 5
1โมสส์ [NORD2A-2]
  
[NORD4-40] Lysekloster1
FT
23:00
0 - 1
2 - 4
โซต้า [NORD2B-9]
  
[NORD4-8] แมดล่า ไอเอล2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
1ซานด์เนส ยูไอเอฟ [NORAL-11]
  
Nuo Lide
FT
23:00
1 - 7
1 - 8
ทรอมโซ่ ไอแอล [NORD1-15]
  
NTNUI1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2นาร์โด เอฟเค [NORD2A-5]
  
[NORD4-28] ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล
FT
23:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-3
คองสวิงเกอร์ [NORAL-5]
  
[NORD4-31] Orn-Horten3
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
4พอร์ส เกรนแลนด์ [NORD4-20]
  
[NORD4-44] เรดดี้
FT
23:00
0 - 4
0 - 9
สคีด ออสโล [NORAL-4]
  
[NORD4-76] สเจ็ทเทน
FT
23:00
0 - 1
2 - 3
โลเรนสโคก [NORD4-16]
  
IL Sparta Sarpsborg1
FT
23:00
0 - 4
0 - 9
เฟรดริกซ์สตรัด [NORD2A-12]
  
[NORD4-79] สเทรินจาร์1
FT
23:00
0 - 4
0 - 6
1เลวานเจอร์ เอฟเค [NORD2A-14]
  
Stryn
FT
23:00
0 - 1
0 - 5
ซองน์ดาล [NORAL-13]
  
[NORD4-82] Sunndal
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
เบียเซ่น [NORD2A-10]
  
Toll1
FT
23:00
0 - 0
2 - 2 *ET 2-5
รัวฟอส [NORAL-3]
  
SK Trygg Lade
FT
23:00
0 - 1
2 - 3
1Tillerbyen FK [NORD4-75]
  
[NORD4-4] วาร์ด ฮอเกซุนด์3
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
3วีดาล [NORD2A-11]
  
[NORD4-77] เวสฟอสเซ็น11
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
อัสเคอร์ [NORD2B-5]
  
[NORD4-32] วินด์ยาร์ต
FT
23:00
0 - 2
0 - 3
1เอฟเคอเรนดัล [NORD2A-13]
  
Ottestad1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
ฮามคาม [NORAL-14]
  
[NORD4-33] เบอร์เกน นอร์ด2
FT
23:05
0 - 2
1 - 5
อาซาเน่ ฟุตบอล [NORD2B-3]
  
A Palestinian village that was1
FT
23:30
1 - 2
1 - 6
เอสเค บรานน์ [NORD1-6]
  
[NORD4-10] ฮอนฟอสส์ บีเค2
FT
00:35
0 - 0
0 - 2
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [NORD1-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSQSL-2] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
FT
16:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-3
2บริสแบน สไตรเกอร์ส [AUSQSL-9]
  
[QLDD1-4] โรชเดล โรเวอร์
FT
16:15
0 - 2
0 - 4
บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-4]
  
[AUSQSL-1] เพนินซูล่า เพาเวอร์4
FT
16:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 4-3
บริสแบน ซิตี้ [AUSQSL-8]
  
[AusVD1-6] มอร์แลนด์ เซบราส
FT
16:30
0 - 0
2 - 0
2ไวท์เทิร์ลซี เซบราส [AusVD1-20]
  
[AUSQSL-6] อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน1
FT
16:40
0 - 0
3 - 0
2มิทเชลตัน เอฟซี [QLDD1-5]
  
Westgate1
FT
16:40
2 - 0
4 - 1
2Sydenham Park
  
ซิดนีย์ โอลิมปิก
FT
16:55
0 - 0
2 - 0
Stanmore Hawks
  
รอคเดลซิตี้ซัน1
FT
16:55
0 - 0
3 - 2
2วูลลองกอง ยูไนเต็ด
  
ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี1
FT
16:55
0 - 0
6 - 1
5Brisbane Athletic
  
[AUSQSL-13] เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์2
FT
17:00
1 - 1
1 - 3
1โลแกน ไลท์นิ่ง [QLDD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-16] หวูฮั่น ซอลล์1
FT
14:00
0 - 3
1 - 3
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-3]
  
[CHAD1-11] ชางชุน ย่าไท่
FT
14:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
2เสฉวน [CHAD2S-6]
  
[CHACSL-5] ซานตง ลู่เนิ่ง
FT
14:30
0 - 1
2 - 1
2เจ้อเจียง กรีนทาวน์ [CHAD1-4]
  
[CHAD2N-2] ไท่โจวหยวนต้า
FT
14:30
0 - 0
1 - 0
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [CHACSL-9]
  
[CHAD1-12] เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง2
FT
14:30
0 - 1
0 - 1
ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-1]
  
[CHACSL-8] Shenzhen JiaZhaoye3
FT
16:30
0 - 0
0 - 3
1เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-10]
  
[CHACSL-6] ฉงชิ่ง ลี่ฟาน3
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
11เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [CHACSL-14]
  
[CHACSL-11] ต้าเหลียน อาเออร์บิน2
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
2ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี [CHAD1-7]
  
เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์1
FT
18:30
0 - 0
1 - 0
1ปักกิ่ง เอ็นเตอร์ กรุ๊ป เอฟซี [CHAD1-10]
  
[CHACSL-2] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
FT
18:35
1 - 0
2 - 0
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [CHACSL-13]
  
[CHACSL-12] เทียนจิน ฉวนเจียน2
FT
18:35
2 - 1
2 - 2 *PEN 4-3
1ฉือเจียจวง ยองแซงเอฟซี [CHAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-7] โซล เดอ อเมริกา3
FT
05:15
0 - 0
1 - 0 *PEN 4-3
4มิเนรอสเดอกัวยาน่า [VEND1-7]
  
[PERD1-1] อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล4
FT
07:30
0 - 0
1 - 2
1อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MYAD1-3] ชาน ยูไนเต็ด
FT
16:00
0 - 2
0 - 5
1เซเรส เอฟซี
  
[KAMSL-5] นากาเวิลด์ เอฟซี
FT
17:00
0 - 2
1 - 5
ฮานอย ทีแอนด์ที [VIED1-1]
  
[VIED1-8] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
1เปรซียา จาการ์ตา
  
[SIND1-4] แทมปิเนส โรเวอร์ส1
FT
18:30
2 - 0
4 - 3
1ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด [MYAD1-4]
  
[HKPR-3] คิดชี3
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
มหาวิทยาลัยฟูเจน [ChineseTL-5]
  
[INDD1-10] มิเนอร์ว่า อคาเดมี่3
FT
20:00
1 - 0
2 - 2
1มานังมาร์ซยังดิ คลับ
  
[TAJL1-1] อิสทิโล ดูชานบี
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
4ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สวอนซี ซิตี้3
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
4ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอเอฟซี ฟิลด์1
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
1ฮาโรเกต ทาวน์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ปาแลร์โม่3
FT
17:30
2 - 2
2 - 2
1สเปเซีย [7]
  
[19] ปาโดวา5
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
3เลชเช่ [2]
  
[12] โคเซนซ่า 19141
FT
20:00
1 - 0
1 - 1
4เอซี เวนิช [15]
  
[17] ฟอกเจีย3
FT
20:00
2 - 0
3 - 1
3ซาแลร์นิตาน่า [13]
  
[9] เปรูจา12
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2ชิตตาเดลล่า [8]
  
[14] โครโตเน่13
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
3เบเนเวนโต้ [4]
  
[6] เวโรน่า3
FT
20:00
1 - 2
2 - 3
4ลิวอร์โน่ [16]
  
[18] คาร์ปิ
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
1เครโมเนเซ่ [10]
  
[1] เบรสชา2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2อัสโคลี่ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ไอเอฟเค มารีฮามน์3
FT
22:30
3 - 0
3 - 4
2คูพีเอส [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
พัลไมรัส [1]
  
[9] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส3
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
2ฟลาเมงโก [2]
  
[10] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
1ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [15]
  
[3] อาไว เอฟซี เอสซี4
FT
05:15
0 - 1
1 - 1
3เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [8]
  
[11] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
ซิเอร่า [14]
  
[BRACGD-1] โกยาส3
FT
07:30
1 - 2
1 - 2
21เซาเปาโล [5]
  
[7] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)
FT
07:30
0 - 0
1 - 2
อัตเลติโก มิไนโร่ [6]
  
[4] ฟอร์ตาเลซ่า3
FT
07:30
1 - 1
2 - 1
3แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โอเอสเต้4
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
3กัวรานี่ เอสพี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน1
FT
06:30
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ซินซินเนติ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เคเอ อัสเวลเลียร์1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [ICEPR-5]
  
[ICEPR-1] ฟีลเคียร์1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
2กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [ICED2-2]
  
[LCED3-7] Augnablik Kopavogur3
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
1อัคราเนส [ICEPR-2]
  
[ICEPR-11] เอชเค โคปาโวกค์2
FT
21:00
3 - 1
5 - 1
เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ [ICED2-1]
  
[ICED2-7] วอลซันกูร์
FT
21:00
1 - 0
4 - 0
1Hond Midasar
  
[ICEPR-7] เคอาร์ เรย์ยาวิค3
FT
22:00
2 - 0
5 - 0
3Dalvik Reynir [ICED2-6]
  
[LCED3-6] ซินดรี้
FT
23:00
0 - 2
0 - 5
เคเอ อคูเรย์รี่ [ICEPR-9]
  
[ICED1-10] แมกนิ22
FT
23:00
1 - 4
1 - 10
1เบรย์ดาบลิค [ICEPR-4]
  
[ICEPR-12] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-8]
  
[ICEPR-6] วาลูร์ เรย์ยาวิค3
FT
23:30
0 - 1
1 - 2
3ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [ICEPR-3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet