โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม3
FT
02:00
2 - 0
2 - 3
2ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [ENGPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
2สมุทรสาคร เอฟซี [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD4-19] จังเคเลน1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2สตรอมเมน [NORAL-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-22] เบลกราโน่2
FT
03:10
1 - 0
3 - 0
21เดปอร์ติโว เรยสตาร์ (N) [ARGBM-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-5] คอนซาโดล ซัปโปโร2
FT
17:00
0 - 1
0 - 4
3โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส (N) [JPND1-6]
  
[JPND1-10] โชนัน เบลมาเร่
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1วี-วาเรน นากาซากิ [JPND2-12]
  
[JPND1-1] เอฟซี โตเกียว1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
2เวกัลตา เซนได (N) [JPND1-17]
  
[JPND1-3] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
วิสเซล โกเบ [JPND1-13]
  
[JPND1-14] จูบิโล อิวาตะ2
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [JPND1-12]
  
[JPND1-15] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
1 - 0
3 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-16]
  
[JPND1-18] สากัน โตสู
FT
17:30
0 - 0
0 - 0
3คาชิว่า เรย์โซล [JPND2-7]
  
[JPND1-2] นาโกย่า แกรมปัส เอต1
FT
17:30
0 - 2
2 - 2
1เซเรโซ โอซาก้า [JPND1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSCGP-2] แคนเบอรา โอลิมปิก4
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
1แคนเบอร์รา เอฟซี [AUSCGP-8]
  
[AusVD1-16] เมอร์เรย์ ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
16:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี บูลลีนไลออน [AusVD1-5]
  
[AUSNSW-2] เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส1
FT
16:00
1 - 0
1 - 1 *ET 3-1
1Coogee United
  
[AUSNSWPL-7] Cessnock City Hornets
FT
16:00
1 - 0
2 - 1
เลค แมคควอรี [NSW-NTPL-11]
  
[AUSCGP-1] คูม่า ไทเกอร์
FT
16:00
4 - 1
6 - 1
ยูซี พูมาส เอฟซี
  
[NSW-NTPL-3] เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี2
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี [AUSNSWPL-1]
  
[NSW-NTPL-1] แลมบ์ตัน จาร์วิส
FT
16:00
5 - 0
10 - 0
Beresfield United
  
[AUSNSWPL-4] นิวแลมบ์ตัน
FT
16:00
1 - 0
3 - 0
1Dudley Redhead Utd
  
[NSW-NTPL-8] เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี1
FT
16:00
1 - 0
4 - 1
Cooks Hill United [AUSNSWPL-2]
  
[AUSCGP-5] วอลเดน เวสทอน2
FT
16:05
0 - 2
0 - 2
2เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด [AUSCGP-6]
  
[AUSVPL-12] โอคไลจ์ แคนนอนส์1
FT
16:30
2 - 1
4 - 1
31นอร์ท จีลอง วาริเออร์ [AusVD1-7]
  
[AUSNSW-8] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน2
FT
16:30
2 - 0
3 - 1
1แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน [ANSWL-5]
  
[AUSCGPB-5] ANU3
FT
16:30
2 - 0
2 - 0
2เบลแคนนอล ยูไนเต็ด [AUSCGP-4]
  
[AUSNSW-11] Ted Reiter Mountain City Rovers
FT
16:30
3 - 0
8 - 1
Kirrawee Kangaroos
  
[AVSL1-10] เปรสตัน ไลออนส์1
FT
16:30
0 - 1
0 - 2
1อาวอนดาเล่ เอฟซี [AUSVPL-1]
  
Western Condors FC11
FT
16:30
0 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 1-4
2ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค [AUSNSW-12]
  
[AusVD1-3] อีสเทิร์น ไลออน เอสซี1
FT
16:45
0 - 1
2 - 2 *ET 3-4
3เซนต์ อัลบัน ซิตี้ [ENGCS-9]
  
Doveton2
FT
17:00
0 - 0
0 - 1
เซ้าท์ เมลเบิร์น [AUSVPL-11]
  
Fitzroy City
FT
17:00
0 - 1
0 - 3
เมลเบิร์น ไนท์ [AUSVPL-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VEND1-8] เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี4
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
5อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [ARGD1-26]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-7] ครูไซโร่ (เอ็มจี)2
FT
05:15
0 - 1
1 - 2
3คลับสปอร์ต เอเมเลค [ECUD1-11]
  
[ARGD1-10] ซีเอ ฮูราแคน2
FT
05:15
2 - 0
3 - 0
1เดปอร์ตีโบ ลาร่า [VEND1-14]
  
[BRAD1-18] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
05:15
1 - 0
2 - 0
4ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [CHID1-1]
  
[ARGD1-20] โรซาริโอ เซ็นทรัล12
FT
05:15
1 - 0
2 - 1
3ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง [PARD1-2]
  
[URUD1A-1] ซีเอ เพนาโรล12
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
21ฟลาเมงโก [BRAD1-9]
  
[ECUD1-6] แอลดียู กีโต้1
FT
07:30
0 - 0
4 - 0
3ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [BOLD1a-5]
  
[BRAD1-2] พัลไมรัส3
FT
07:30
0 - 0
1 - 0
2ซาน ลอเรนโซ่ [ARGD1-23]
  
[COLD1a-7] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า1
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
1เอฟบีซี เมลการ์ [PERD1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-7] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
3กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-3]
  
[KORD1-3] แดกู เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ [AUSD1-3]
  
[CHACSL-4] ซานตง ลู่เนิ่ง2
FT
18:30
0 - 1
2 - 1
1กยองนัม เอฟซี [KORD1-10]
  
[MASSL-1] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม4
FT
19:45
0 - 0
1 - 0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โอซาซูน่า
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ เรอุส เดปอร์ติอู [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นาเอสเวด2
FT
22:30
1 - 0
4 - 1
3โรสกิลด์ [10]
  
[4] เฟรมัด อเมเจอร์2
FT
23:30
1 - 3
4 - 3
1ลิงบี้ [6]
  
[7] เฮอฟอล์จ โคเก้13
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1เฮลซิงกอร์ [12]
  
[8] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
4ฮวิโดฟ ไอเอฟ [9]
  
[1] ซิลเคบอร์ก
FT
23:30
1 - 0
5 - 0
2ทิซเตด เอฟซี [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] ฮามคาม2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
ซองน์ดาล [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เฮดไอเอฟเค3
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
2ไอเอฟเค มารีฮามน์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด1
FT
06:10
1 - 0
2 - 0
5โตรอนโต้ เอฟซี [4]
  
[6] โคลัมบัส ครูว์1
FT
06:30
1 - 0
3 - 1
2แอลเอ กาแลกซี่ [2]
  
[10] ชิคาโก ไฟร์1
FT
07:00
2 - 0
5 - 0
1นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [12]
  
[8] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส2
FT
07:00
1 - 0
1 - 2
2มอนทรีออล อิมแพ็ค [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[c-7] ปาชูก้า1
FT
07:00
1 - 1
1 - 1
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [c-2]
  
[c-8] คลับ ตีฮัวนา1
FT
09:05
0 - 1
1 - 3
2คลับ เลออน [c-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Erie Commodores
FT
06:00
0 - 1
1 - 2
เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์
  
เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด
FT
06:00
2 - 0
2 - 1
1จูเนียร์โลนสตาร์
  
[USANPSL-26] กรีนวิลล์ เอฟซี1
FT
06:05
0 - 0
1 - 0
3Tormenta FC [USANPSL-2]
  
ไมอามี่เอฟซี3
FT
06:05
1 - 0
1 - 2
1Florida Soccer Soldiers
  
New York universe B team2
FT
06:30
1 - 0
2 - 1
แบล็ค ร็อค เอฟซี
  
Little Rock Street
FT
07:00
2 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-4
1NTX Rayados
  
Des Moines Menace
FT
07:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-1
Duluth
  
Midland Odessa Sockers FC
FT
07:30
0 - 1
1 - 2
เดนเวอร์ เมโทร
  
[USANPSL-15] Lansing Ignite FC
FT
08:30
1 - 0
2 - 1
1เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20
FT
14:00
0 - 2
0 - 3
เวียดนาม (ญ) ยู19 (N)
  
ญี่ปุ่น(ญ) ยู19
FT
17:30
0 - 1
3 - 2
1Mexico (W) U19 (N)
  
จีน(ญ) ยู19
FT
18:35
0 - 0
0 - 0
ไทย (ญ) ยู19
  
อิตาลี ยู18
FT
19:30
1 - 1
1 - 1
ออสเตรีย ยู18
  
Gabon (W) U191
FT
20:00
0 - 0
0 - 7
Haiti (w) U19 (N)
  
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
โคลัมเบีย(ยู 20)
  
ฝรั่งเศส (ญ) ยู19
FT
22:35
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-3
เกาหลีเหนือ(ญ) ยู19
  
ไอเวอรี่โคสต์ (ญ)
FT
23:00
3 - 0
5 - 0
โตโก(ญ)
  
[88] เซเนกัล (ญ)1
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
กานา (ญ) [51]
  
Facebook share Line line Twitter tweet