ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:30
FT
[93] ตรินิแดดและโตเบโก
0 - 0
1 - 1
กายอานา (N) [175]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[24] สหรัฐอเมริกา
0 - 0
1 - 0
ปานามา [74]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[42] ไนจีเรีย2
0 - 0
1 - 0
กินี (N) [68]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[79] ยูกันดา1
1 - 1
1 - 1
ซิมบับเว (N) [110]
 - 
 - 
  
03:00
FT
[57] อียิปต์3
2 - 0
2 - 0
คองโก-กินชาซา [46]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[SWED3NL-7] Gottne IF2
2 - 1
3 - 1
อัสซีริสก้าบีเค [SWED3NS-5]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED1SNN-15] นีคอปปิ้ง บีไอเอส1
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
วาซาลุนด์ ไอเอฟ [SWED1SNN-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
Tagarps AIK2
1 - 0
1 - 3
เอฟซี โรเซ็นการ์ด [SWED3VG-2]21
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[NORD2B-4] เฟรม ลาวิค3
2 - 0
3 - 1
แบรัมเอสเค [NORD2B-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORD1-10] เรนเฮล์ม ไอแอล1
1 - 0
4 - 0
เอสเค บรานน์ [NORD1-4]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORD1-6] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ออด เกรนแลนด์ [NORD1-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORD1-8] เฮาเกซุนด์3
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
สตรอมเมน [NORAL-14]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-3] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
1 - 1
2 - 1
ทรอมส์ดาเลน [NORAL-16]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-5] คองสวิงเกอร์1
0 - 0
0 - 3
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [NORD1-14]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[NORD1-7] ไวกิ้ง เอฟเค1
3 - 2
5 - 2
สตาเบ็ค [NORD1-15]11
 - 
 - 
  
01:00
FT
[NORD1-9] โรเซนบอร์ก1
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
อาเลซุนด์ เอฟเค [NORAL-1]31
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[JPND1-5] คอนซาโดล ซัปโปโร
2 - 1
2 - 1
จูบิโล อิวาตะ [JPND1-17]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-11] เวกัลตา เซนได1
0 - 0
1 - 0
นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND1-7]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-9] เซเรโซ โอซาก้า
0 - 0
1 - 1
เอฟซี โตเกียว [JPND1-1]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-14] กัมบะ โอซาก้า1
0 - 0
0 - 2
วี-วาเรน นากาซากิ [JPND2-8]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[IDNISL-4] พีเอสเอ็มมากัสซาร์2
0 - 1
2 - 1
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (N) [VIED1-7]3
 - 
 - 
  
17:30
FT
[INDD1-10] มิเนอร์ว่า อคาเดมี่2
0 - 0
0 - 1
อาบาฮานี (N) [BGDD1-2]1
 - 
 - 
  
17:30
FT
มานังมาร์ซยังดิ คลับ1
0 - 0
2 - 3
เซนไนยิน เอฟซี (N) [ISL-10]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HKPR-3] คิดชี3
1 - 0
1 - 0
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ChineseTL-4] มหาวิทยาลัยฟูเจน
0 - 1
1 - 1
โวฟูไทโป [HKPR-1]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TAJL1-1] อิสทิโล ดูชานบี3
0 - 0
1 - 1
เอฟซี แอลติน แอสเซร์2
 - 
 - 
  
21:00
FT
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค11
2 - 0
3 - 0
เอฟเค คูจานด์ [TAJL1-5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[KORD1-1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์11
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-5
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-2]3
 - 
 - 
  
18:00
FT
[KORD1-3] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี1
0 - 1
0 - 3
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[11] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น2
1 - 0
1 - 1
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [1]4
 - 
 - 
  
07:00
FT
[2] ดีซี ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 0
ออร์แลนโด ซิตี้ [9]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[8] โตรอนโต้ เอฟซี1
2 - 2
3 - 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [4]1
 - 
 - 
  
07:15
FT
[3] มอนทรีออล อิมแพ็ค2
1 - 0
2 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [11]2
 - 
 - 
  
08:00
FT
[4] เอฟซี ดัลลัส3
0 - 0
2 - 2
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [9]5
 - 
 - 
  
09:30
FT
[10] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
1 - 0
2 - 0
ฮุสตัน ไดนาโม [5]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[ICEPR-12] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์2
2 - 0
2 - 3
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค [ICEPR-9]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[POLPR-10] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
1 - 0
2 - 1
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-15]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
วิโซซิน่า จิคลาวา1
2 - 0
4 - 0
เอสเค ปรอสเตียยอฟ (N) [CZED2-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[SUISl-7] เอฟซี ซูริค1
1 - 0
4 - 0
เอฟซี วิล 1900 (N) [SUID1-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD1-16] จีเคเอส คาโตวีตเซ
0 - 0
0 - 0
จีเคเอส ทิคี [POLD1-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-6] อัสติ นาดลาเบม1
1 - 1
2 - 2
ดูก้า ปรากซ์ (N) [CZED1-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD2-4] เอลเลน่า โตรัน
1 - 2
3 - 3
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช [POLD1-11]
 - 
 - 
  
16:15
FT
[POLD2-8] โกลนิค เลชน่า1
1 - 0
1 - 2
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD2-10]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[POLD1-12] ออด้าโอพอล
3 - 0
4 - 1
เมียดิซ เลกนิก้า [POLPR-11]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[RUSPR-10] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์1
0 - 1
2 - 1
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [ROMD1-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD1-8] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
0 - 1
2 - 0
Cherkashchyna-Akademiya [UKRD3-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD2-16] อิงโกลสตัดท์1
2 - 1
3 - 1
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [AUTD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUID1-6] วาดุซ
1 - 0
1 - 0
ยัง บอยส์ [SUISl-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SVKD1-6] เอสเคเอฟซีเรด1
1 - 1
7 - 2
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [SVKD2-4]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-4] เบามิต ยาโบลเนค
3 - 0
4 - 1
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-7]
 - 
 - 
  
21:10
FT
[BULD1-10] โบเตฟ วราตซา
0 - 1
1 - 3
เชอร์โน มอร์วาร์น่า [BULD1-6]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[RUSD1-12] ลุช เอเนอร์จีย่า
1 - 0
1 - 1
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD1-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-6] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย
0 - 1
2 - 1
โอปาว่า (N) [CZED1-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-8] ซิกม่า โอโลมุช
0 - 0
1 - 0
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ISRD1-4] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า3
1 - 0
3 - 0
เลเชีย กอเดนซ์ [POLPR-15]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLPR-5] โคโรน่า คีลเซ่1
1 - 0
1 - 0
สตอล เมียเลช [POLD1-3]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[MEXD1c-6] เนกาซ่า
0 - 1
0 - 3
เซเลยา เอฟซี [MEXD2c-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-5] เชอตาโนโว มอสโก
4 - 0
7 - 0
เชฟฟิลด์ เอฟซี [ENGUD1-23]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-3] ดูนาจสก้า สเตรด้า
0 - 2
1 - 5
เทเลค กรอซนี่ย์ [RUSPR-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD1-8] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า2
1 - 1
3 - 3
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [SVKD2-3]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-11] วิโตชา บิสตริต้า12
0 - 1
0 - 1
โบเตฟ พล็อฟดิฟ [BULD1-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD2-1] ดับบริวเอสจี วัตเท่น
0 - 1
0 - 3
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-10] เอฟเค ครัสโนดาร์ 2
0 - 1
0 - 1
ซลาเต้ โมราฟเซ่ [SVKD1-12]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[MEXD1c-18] เวราครูซ
0 - 0
1 - 3
ซากาเตเปค [MEXD2c-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLPR-14] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก2
1 - 0
2 - 1
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLPR-16] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา1
2 - 0
3 - 3
ทริเน็ค [CZED2-9]2
 - 
 - 
  
22:10
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
2 - 0
3 - 0
โดโกเรต์ส รัซกราด (N) [BULD1-1]2
 - 
 - 
  
22:20
FT
[SERD1-12] แมควา ซาแบค1
0 - 1
0 - 2
สโลโบดา [BOSPL-8]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CROD1-3] แซดเอ็นเคโอซีเยค
1 - 1
1 - 2
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-13] เอฟซี ดูนาฟ รูส1
1 - 0
3 - 1
โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา [BULD2-9]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD2-1] ทแซร์สโค เซโล1
2 - 0
3 - 1
สปาร์ตัก เพลเวน5
 - 
 - 
  
22:30
FT
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
0 - 0
0 - 1
เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-7] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
2 - 0
2 - 1
โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[AUTD1-4] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
0 - 0
0 - 1
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[DEND1-9] โรสกิลด์
1 - 1
1 - 2
นาเอสเวด [DEND1-4]
 - 
 - 
  
22:35
FT
[GERD3-5] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
3 - 0
4 - 1
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [GERRegS-6]
 - 
 - 
  
22:35
FT
[BULD1-9] สลาเวีย โซเฟีย1
1 - 1
1 - 1
โอเอฟซี ปอโมเรีย [BULD2-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GEROBW-172] DJK Ammerthal
0 - 3
0 - 6
เนิร์นแบร์ก [GERD1-18]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-1] ASK Bravo Publikum
0 - 1
1 - 1
บัลซาน เอฟซี [MALD1-6]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUISl-10] กราสฮ็อปเปอร์
3 - 2
3 - 2
เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา [SUID1-10]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HUND2E-8] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
0 - 2
0 - 4
เทรนซิน [SVKD1-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD2-15] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น2
1 - 0
2 - 1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [GERRegS-13]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD3-3] Dravinja Kostroj
0 - 7
0 - 10
มาริบอร์ [SLOD1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-9] เอฟเค รอสตอฟ1
2 - 0
2 - 0
สปาร์ตัก มอสโก (N) [RUSPR-5]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERD3-11] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
1 - 2
4 - 3
พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [UKRD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Braine
0 - 2
0 - 5
สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD1-12] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
0 - 3
1 - 4
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-16]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Falkensee Finkenkrug
0 - 1
0 - 9
โฮลสไตน์ คีล [GERD2-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERRegN-1] วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
9 - 0
15 - 0
SV Reislingen
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอ็นเค มูรา 052
1 - 0
2 - 1
ปาร์ติซานี ทิราน่า5
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า1
0 - 0
1 - 1
เอฟเคเซต้า
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
0 - 0
0 - 0
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
 - 
 - 
  
23:05
FT
[HUND1-1] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี1
0 - 2
1 - 2
บรากันติโน้ [BRAD2-1]1
 - 
 - 
  
23:05
FT
[CZED1-10] เทปลิเซ่
4 - 1
4 - 1
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี [GERRegNE-16]
 - 
 - 
  
23:15
FT
เอฟเค ซาราเยโว1
0 - 0
0 - 2
สโลวัคโก้
 - 
 - 
  
23:20
FT
[AUTD1-9] ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก
0 - 0
1 - 1
เอฟซี พิวนิค (N) [ARMD1-2]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZED2-1] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
2 - 0
2 - 0
สลาเวีย ปราก [CZED1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERRegW-5] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)
1 - 2
3 - 2
พรูเบน มุนสเตอร์ (N) [GERD3-8]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GERRegNE-7] เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
1 - 2
1 - 3
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-14]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SUISl-5] ลูเซิร์น1
1 - 2
2 - 4
วินเตอร์ทูร์ [SUID1-4]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROBW-244] Malchower SV
0 - 1
0 - 4
ฮันซ่า รอสต๊อค [GERD3-6]
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอสซี พินกาเฟลด์1
1 - 1
1 - 6
เซลติก [SCOPR-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[POLD2-2] ราดอมเมียร์ก ราดอม1
1 - 1
1 - 2
วิสล่า คราคอฟ [POLPR-1]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
SKV Rot Weiss Darmstadt1
0 - 5
0 - 9
ดาร์มสตัดท์ [GERD2-10]
 - 
 - 
  
23:45
FT
[SLOD1-3] ดอมซาเล่
1 - 0
1 - 0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [CROD1-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLPR-9] เลช พอซนาน
1 - 0
1 - 0
บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-2] Kitzbuhel
1 - 1
2 - 4
เอสวี ฮอร์น [AUTD2-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
วีวี ซิตตาร์ด
1 - 5
3 - 7
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD1-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
KSKV Zwevezele2
0 - 1
0 - 3
ออสเทนเด้ [BELD1-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELFAD-9] Jeunesse Molenbeek
0 - 0
0 - 0
เซอร์เคอร์ บรูซ [BELD1-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ROMD1-10] ดินาโม บูคาเรสต์
1 - 0
2 - 0
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
1 - 0
3 - 1
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ญ)
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERD3-12] ทีเอสวี 1860 มิวนิค3
0 - 3
1 - 5
บาเซิ่ล [SUISl-2]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELFAD-13] Oudenaarde
0 - 3
0 - 4
มูสครอน เปรูเวลซ์ [BELD1-10]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GEROBW-226] FC Unterföhring1
1 - 2
2 - 4
FC Deisenhofen [GEROBW-214]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
เคเอสเค ไฮสท์
0 - 1
0 - 3
รอแยล อันท์เวิร์พ
 - 
 - 
  
00:30
FT
เอสวี เฮล์มสเตเทน
0 - 1
2 - 4
VFB Hallbergmoos
 - 
 - 
  
00:30
FT
TSV Schott Mainz
1 - 2
4 - 2
SpVgg Eltville
 - 
 - 
  
01:00
FT
KFC Eppegem
1 - 2
2 - 4
เมเชเลน [BELD2-1]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD2-2] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
0 - 0
3 - 1
VOC Rotterdam
 - 
 - 
  
01:00
FT
โอลาเรีย อาร์เจ ยู 20
2 - 0
3 - 0
โนวา ซิดาเด(ยู 20)1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BELFAD-1] Thes Sport
0 - 2
1 - 3
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-7]
 - 
 - 
  
01:00
FT
อัลเจซีราส2
0 - 3
0 - 3
กาซ เมตาน เมดิอัส [ROMD1-11]1
 - 
 - 
  
01:05
FT
Goncalense FC U204
1 - 0
2 - 1
บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20)4
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NIRD1-3] ครูซาเดอร์
1 - 0
1 - 0
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-8]
 - 
 - 
  
08:00
FT
[NICD1-1] เรอัล เอสเทล2
1 - 0
1 - 2
ซานโตส เด กัวปิเลส [CRCD1a-9]1
 - 
 - 
  
08:25
FT
[CRCD2-16] มูนิซิปัล ลิเบเรีย1
1 - 1
1 - 2
เอดี กรีเชีย [CRCD1a-7]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[5] เฟรม เรย์จาวิค14
0 - 1
2 - 1
ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [8]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet