โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ ฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[24] สหรัฐอเมริกา2
FT
08:30
1 - 0
3 - 1
3จาเมกา [56]
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Women ฟุตบอล FIFA Women

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เนเธอร์แลนด์(ญ)2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
1สวีเดน(ญ) (N) [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา ฟุตบอล โคปาอเมริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ชิลี2
FT
07:30
0 - 2
0 - 3
1เปรู (N) [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3NS-7] ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค6
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2คาร์ลเบิร์ก บีเค [SWED3NS-2]
  
Hogsater GF
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
Karlstad BK [SWED1SNN-3]
  
[SWED3VG-8] ฮิตตาร์พีเอส ไอเค2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1เอสไคลสมินเน ไอเอฟ [SWED1SNS-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมืองเลย ยูไนเต็ด2
FT
15:30
0 - 2
1 - 2
4แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
สุราษฎร์ธานี ซิตี้3
FT
15:30
1 - 3
2 - 5
2เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-4]
  
มหาวิทยาลัยธนบุรี1
FT
15:30
1 - 2
1 - 3
1ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [THAPR-9]
  
[THAD1-8] หนองบัว พิชญ เอฟซี
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-10]
  
[THAD1-13] JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด3
FT
18:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
1บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  
[THAD2-12] ระนอง เอฟซี3
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
1สุโขทัย เอฟซี [THAPR-11]
  
[THAD1-1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด2
FT
19:00
2 - 0
5 - 0
3ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [THAPR-14]
  
[THAD1-4] โปลิศ เทโร เอฟซี3
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
2MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [THAD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-9] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
16:30
0 - 0
4 - 0
2โอกินาวะ เอสวี
  
[JPND1-2] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่1
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1มหาวิทยาลัยเมจิ
  
[JPND2-18] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา3
FT
17:00
0 - 1
0 - 3
2ฟาเจียโน โอคายามา [JPND2-11]
  
[JPND1-18] จูบิโล อิวาตะ1
FT
17:00
1 - 1
5 - 2
ฮอนด้า ล็อค เอสซี [JPNJFL-4]
  
[JPND1-17] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-3
1วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [JPND3-12]
  
[JPND1-14] ชิมิสุ เอส-พัลส์
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ [JPND3-18]
  
[JPND2-21] อวิสปา ฟูกูโอกะ3
FT
17:00
1 - 1
1 - 1 *ET 2-1
2คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [JPND2-19]
  
[JPND1-13] กัมบะ โอซาก้า1
FT
17:00
3 - 1
7 - 1
คามาทามาเร่ ซานูกิ [JPND3-3]
  
[JPND1-6] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
17:00
1 - 2
2 - 4
ฮอนด้า เอฟซี (N) [JPNJFL-1]
  
[JPND2-9] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
1เอฮิเมะเอฟซี [JPND2-17]
  
[JPND2-7] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-1
โคชิ ยูไนเต็ด
  
[JPND1-12] อูราวะ เรด ไดมอนส์
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ [JPNJFL-16]
  
[JPND2-3] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1เกียวโต แซงก้า [JPND2-4]
  
[JPND1-3] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส1
FT
17:00
1 - 0
2 - 1
มหาวิทยาลัยริทสุเมอิกัน
  
[JPND2-8] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [JPND2-12]
  
[JPND1-8] นาโกย่า แกรมปัส เอต1
FT
17:00
0 - 0
0 - 3
สถาบันการออกกำลังกาย
  
[JPND1-4] โออิตะ ตรินิต้า
FT
17:00
2 - 0
4 - 1
ไกนาเร โตโตริ [JPND3-11]
  
[JPND2-16] รีโนฟา ยามากูชิ
FT
17:00
1 - 1
2 - 1
เอฟซี เรียวเคียว [JPND2-14]
  
[JPND1-11] วิสเซล โกเบ2
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
กิระวันสึ คิตะคิวชู [JPND3-2]
  
[JPND2-2] โอมิยะ อาร์ดิย่า3
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
เธสปา คูซัทสึ [JPND3-6]
  
[JPND1-5] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส1
FT
17:00
3 - 0
3 - 1
มหาวิทยาลัยโฮกุริคุ
  
[JPND2-1] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ2
FT
17:00
1 - 1
1 - 2
2โทชิกิ เอสซี [JPND2-20]
  
[JPND1-16] สากัน โตสู
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ [JPND3-1]
  
[JPND2-5] คาชิว่า เรย์โซล
FT
17:00
1 - 0
4 - 0
กรุลล่า โมริโอกะ [JPND3-14]
  
[JPND1-1] เอฟซี โตเกียว
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1Toin Yokohama University
  
[JPND2-6] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
FT
17:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
3เอฟซี กิฟู [JPND2-22]
  
[JPND1-10] เวกัลตา เซนได1
FT
17:00
1 - 1
4 - 1
โอซาก้า เอฟซี [JPNJFL-11]
  
[JPND2-15] มาชิดา เซลเวีย1
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
คาเตอเลอร์ โตยามา [JPND3-8]
  
[JPND1-15] โชนัน เบลมาเร่
FT
17:00
0 - 1
0 - 4
เวียร์เทียน คูวานะ [JPNJFL-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ ฟุตบอล เกาหลีใต้ FA คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KORD1-10] กยองนัม เอฟซี
FT
17:00
0 - 1
1 - 2
ฮวาซอง เอฟซี [KCL-2]
  
[KORD3-6] อินชอน โคเรียล
FT
17:10
0 - 0
2 - 0
แกงวัน เอฟซี [KORD1-5]
  
[KORD1-9] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
FT
17:30
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 3-1
3กย็องจู เคเอชเอ็นพี [KORD3-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี1
FT
06:00
0 - 0
3 - 0
2ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [3]
  
[6] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี5
FT
07:00
1 - 1
3 - 1
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [5]
  
[10] ชิคาโก ไฟร์3
FT
07:00
5 - 0
5 - 1
11แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [4]
  
[8] ออร์แลนโด ซิตี้2
FT
07:15
1 - 1
1 - 3
2ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [1]
  
[11] แคนซัส วิซาร์ดส์5
FT
07:35
0 - 1
1 - 5
3ลอส แอนเจลิส เอฟซี [1]
  
[7] ฮุสตัน ไดนาโม12
FT
08:00
1 - 0
4 - 0
42นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [5]
  
[8] รีล ซอลต์ เลค4
FT
09:05
1 - 0
1 - 0
2โคลัมบัส ครูว์ [11]
  
Facebook share Line line Twitter tweet