ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[45] โมร็อกโก2
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
เบนิน [91]51
 - 
 - 
  
02:00
FT
[79] ยูกันดา3
0 - 1
0 - 1
เซเนกัล [23]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[4] เอสเค บรานน์
0 - 0
0 - 0
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [14]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[3] ออด เกรนแลนด์
0 - 2
2 - 2
โมลด์ [1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[12] ทรอมโซ่ ไอแอล2
1 - 0
2 - 0
ชาร์ปบอร์ก 08 [13]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[8] คริสเตียนซุนด์ บีเค4
3 - 1
5 - 2
ลีลล์สตรอม [10]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[5] วาเลเรนก้า
4 - 0
6 - 0
โบโด กลิมท์ [2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[16] สตรอมก็อดเซ็ท
0 - 1
0 - 2
สตาเบ็ค [15]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[7] ไวกิ้ง เอฟเค2
0 - 0
0 - 0
เฮาเกซุนด์ [9]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[4] เดอร์รี่ ซิตี้2
1 - 0
2 - 2
ดันดาล์ค [1]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[8] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด3
1 - 1
1 - 2
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [5]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[10] ยูซี ดับลิน3
1 - 0
1 - 0
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [9]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[2] แชมร็อค โรเวอร์ส
0 - 0
0 - 0
สลิโก โรเวอร์ส [6]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[7] คอร์ก ซิตี้3
0 - 0
0 - 0
โบฮีเมี่ยนส์ [3]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[8] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
0 - 3
0 - 3
เชลบอร์น [1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[5] ลิเมอริค เอฟซี1
2 - 1
3 - 1
ลองฟอร์ด ทาวน์ [2]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[9] แอธโลน ทาวน์
1 - 0
3 - 1
เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[3] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด3
3 - 2
4 - 2
โคห์บ รัมเบลอ [7]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[4] คาร์บินทารี เอฟซี
1 - 0
2 - 1
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [6]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[5] อินเตอร์ ตูร์คู1
2 - 0
2 - 0
ลาห์ติ [9]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[16] เทียนจิน ฉวนเจียน
1 - 1
1 - 3
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:25
FT
[ROMD3-2] ราปิด บูคาเรสต์1
0 - 0
1 - 0
FK Csikszereda Miercurea Ciuc [ROMD3-4]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-10] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
3 - 0
3 - 0
Seleccion AFE2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SCOPR-12] ดันดี
1 - 2
1 - 2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL1-23]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DENSASL-13] โฮโบร
0 - 0
0 - 0
เฟรเดอริเซีย [DEND1-4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
0 - 0
1 - 1
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [GERD3-11]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DENSASL-10] เอซี ฮอร์เซ่นส์
0 - 3
0 - 4
อัลบอร์ก [DENSASL-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
0 - 0
2 - 0
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
 - 
 - 
  
19:00
FT
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)
2 - 1
2 - 1
โฮลสไตน์ คีล 2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSPR-14] เอฟซี อูฟา
0 - 0
0 - 1
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD2-1] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด
0 - 0
0 - 0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [UAELP-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUSL-75] ASKO kottmannsdorf
1 - 1
2 - 3
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม [AUSD3M-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
สแตนดาร์ด ซัมเควียท
1 - 1
2 - 1
เอฟเค อินเตอร์ บาคู1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD1-1] ออสเตรียเวียนนา
1 - 0
2 - 1
บานิค ออสตราว่า [CZED1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[UKRD1-8] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
0 - 0
1 - 0
โอโบโลน เคียฟ [UKRD2-6]2
 - 
 - 
  
21:20
FT
[POLD2-6] โปกอน ซีดล์เซ2
1 - 0
1 - 1
วิเกร ซูวาล์วกี๊ [POLD1-17]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-9] เนอชาแตล ซามักซ์
0 - 3
1 - 5
Stade Ouchy [SUID3-9]1
 - 
 - 
  
21:50
FT
[BULD2-13] Kariana Erden
0 - 3
0 - 3
โบเตฟ วราตซา [BULD1-10]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก1
2 - 1
2 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLPR-14] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก12
0 - 3
0 - 5
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส (N) [GRED1-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-8] แอลเอเอสเค ลินซ์2
0 - 0
1 - 0
สปาร์ตาปราก [CZED1-3]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD1-9] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ1
0 - 0
2 - 0
Ahrobiznes TSK Romny [UKRD2-13]5
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD1-8] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า1
0 - 0
0 - 1
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD2-1] กราเซอร์ เอเค
1 - 0
2 - 0
มิดเดิลสโบรห์ [ENGLCH-7]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-11] รูบิน คาซาน
0 - 0
0 - 0
สปาร์ตัก ตัมบอฟ [RUSD1-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLPR-2] วิสล่า พล็อค1
2 - 0
3 - 1
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [POLD2-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSD1-2] เอฟเค โซชิ
2 - 1
2 - 1
ริเยก้า [CROD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
0 - 3
3 - 4
ซเวซดา เปียร์ม
 - 
 - 
  
22:05
FT
[ROMD2-6] เอสซีเอ็มปีเตสติ1
0 - 0
0 - 0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [ROMD2-1]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
เอเอส เบซิเอร์
0 - 0
0 - 0
นีมส์ [FRAD1-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[RUSPR-12] ดินาโม มอสโก
0 - 0
1 - 0
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-7]
 - 
 - 
  
22:30
FT
เวเลซ2
2 - 0
5 - 1
ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส3
 - 
 - 
  
22:45
FT
เอฟซี คราซ์โนดาร์
0 - 2
0 - 2
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-51] SV Eltendorf
1 - 2
1 - 2
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) [AUSD3M-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BULD1-7] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
0 - 0
2 - 0
ลิเท็กซ์ โลเวช [BULD2-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-8] เทเลค กรอซนี่ย์1
1 - 1
1 - 1
อินเตอร์ ซาเปรซิค (N) [CROD1-8]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERRegRB-11] วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
0 - 1
1 - 2
โคโลญจน์ 2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD2-2] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค2
0 - 3
0 - 3
ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[HUND2E-8] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี1
1 - 0
2 - 0
อูจเปสต์ [HUND1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD1-8] ทริงลาฟ คราน2
0 - 0
2 - 3
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [SERD1-7]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
Alemannia Haibach
0 - 3
0 - 7
ดาร์มสตัดท์ [GERD2-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GEROBW-207] SpVg Frechen 201
0 - 4
1 - 7
โคโลญจน์ [GERD2-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSD1-10] เอฟเค ครัสโนดาร์ 22
0 - 0
0 - 1
ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[HOLD1-12] วีวีวี เวนโล
1 - 0
3 - 3
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-7]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SVKD1-4] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค
0 - 0
1 - 0
ทริเน็ค [CZED2-9]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-137] ASK St.Valentin1
0 - 0
0 - 3
วอคลามาร์ค [AUSD3M-4]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-48] ASV Draßburg
1 - 1
1 - 1
ASK Klingenbach
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD2-14] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต1
0 - 0
0 - 1
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-10]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROBW-118] วีเอฟซี พลูเอน1
0 - 0
2 - 3
วีเอฟบีเออร์บัค1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-67] St Jakob/Rosental
2 - 1
6 - 2
TSV Grafenstein [AUSL-54]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-82] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก2
0 - 1
1 - 2
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD2-9] เอสวี ฮอร์น
0 - 0
3 - 0
Team Wiener Linien [AUSD3E-12]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD2-7] เอสเคยู อัมเสตทเทน
0 - 0
0 - 1
เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
 - 
 - 
  
23:30
FT
[GEROBW-25] โอเบิร์นนูแลนด์
0 - 4
1 - 6
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [GERD3-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CZED1-10] เทปลิเซ่
1 - 0
2 - 1
international Leipzig FC [GEROBW-30]
 - 
 - 
  
23:30
FT
บาเยิร์น โฮฟ3
1 - 2
1 - 3
SpVgg ไวเดน1
 - 
 - 
  
23:30
FT
บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
1 - 0
1 - 1
international Leipzig FC
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV St. Margarethen
1 - 1
1 - 4
SC Grossenzersdorf
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Sigless
1 - 3
2 - 5
SC Bad Sauerbrunn
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID1-9] เคียสโซ
1 - 2
2 - 2
ลูกาโน [SUISl-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-14] เอ็มเมน2
0 - 0
1 - 1
พีอีซี ซโวลล์ (N) [HOLD1-13]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-8] โกรนิงเก้น
1 - 0
2 - 0
รอสส์ เคาน์ตี้ (N) [SCOCH-1]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-11] เอสซี ฮีเรนวีน
4 - 1
5 - 4
เอสวี เม็พเพ่น [GERD3-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-8] คอร์ไทรจ์2
1 - 0
2 - 0
อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [BELD2-7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEROBW-32] ทีเอสจี บัคนัง1
0 - 1
0 - 3
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-16]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SLOD1-5] ดอมซาเล่
1 - 0
1 - 0
เอฟเค วอซโดวัค [SERD1-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GERWD1-7] เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)
1 - 0
2 - 1
เอสซีซันด์(ญ) [GERWD1-8]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ENGL1-11] ฟลีตวู้ด ทาวน์
0 - 0
1 - 0
เร็กซ์แฮม [ENGConf-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3W-2] Kitzbuhel2
1 - 2
1 - 2
FC Pinzgau Saalfelden [AUSD3W-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
St Margarethen
1 - 1
1 - 4
เอสซี แมนสดอร์ฟ
 - 
 - 
  
00:00
FT
Bramfelder SV
1 - 4
2 - 5
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)1
 - 
 - 
  
00:00
FT
Usv Mettersdorf
0 - 1
0 - 3
อัลเลอไฮเลเกน
 - 
 - 
  
00:00
FT
SC Landskron
0 - 2
0 - 6
วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์
 - 
 - 
  
00:00
FT
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ)
1 - 2
4 - 4
ซโวลเล่ (ญ)
 - 
 - 
  
00:00
FT
SU Rebenland1
0 - 0
0 - 2
SV Lannach
 - 
 - 
  
00:15
FT
[GEROBW-146] เอฟซี มอนไฮม์12
0 - 1
0 - 2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [GERD3-19]
 - 
 - 
  
00:30
FT
Admira Wacker Modling II
2 - 0
6 - 1
SV Oberwart [AUSL-160]
 - 
 - 
  
00:30
FT
เอฟซี ซูริค (ยู 21)1
2 - 3
2 - 5
เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
 - 
 - 
  
01:00
FT
ทรูโร ซิตี้
0 - 0
0 - 0
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [ENGL2-9]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRAD1-11] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
0 - 0
2 - 1
คริคูม่า [BRAD2-13]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[WALD1-15] Taffs Well
1 - 2
1 - 5
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGPR-18]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[BRAD1-8] เซาเปาโล
2 - 0
3 - 1
คุยอาบา [BRAD2-15]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Taffs Well
1 - 2
1 - 5
คาร์ดิฟฟ์ ซี
 - 
 - 
  
01:15
FT
[PERD1c-7] เดป.ซาน มาร์ติน12
0 - 0
0 - 0
ปิราต้า เอฟซี [PERD2-18]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[HUND2E-4] วาซาส
0 - 0
2 - 0
ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-3]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGRL1-6] โบเวร์ส พิทซี
0 - 0
0 - 2
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-8]1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENG-SPR-11] สวินดอน ซูเปอร์มารีน
0 - 1
0 - 3
สวินดอน ทาวน์ [ENGL2-13]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL1-20] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
0 - 0
0 - 3
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-11]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL1-10] เบรซิน ซิตี้
0 - 3
0 - 6
ดันดี ยูไนเต็ด [SCOCH-2]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-18] แบรคเนล์ล ทาวน์
0 - 0
1 - 4
วีลด์สโตน เอฟซี [ENGCS-7]1
 - 
 - 
  
03:00
FT
[PERD1c-9] เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่
2 - 0
3 - 1
อคาเดเมีย กันโตเลา [PERD1c-8]
 - 
 - 
  
03:30
FT
[PERD1c-13] ยูทีซี กาฮามาร์ก้า11
1 - 0
1 - 0
สปอร์ต บอยส์ [PERD1c-11]2
 - 
 - 
  
03:30
FT
[PERD1c-14] อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล13
2 - 0
4 - 1
เอเลี่ยนซา ลิม่า [PERD1c-2]4
 - 
 - 
  
05:45
FT
[PERD1c-10] เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล2
0 - 0
2 - 1
อินติกัส เดปอร์เตส [PERD1c-3]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
Independiente Petrolero1
1 - 1
1 - 1
นาซิอองนาล โปโตซี1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[PERD1c-1] เอฟบีซี เมลการ์
2 - 0
4 - 0
วิกตอเรีย สพอร์ท [PERD2-12]
 - 
 - 
  
08:00
FT
Kedah Women1
1 - 1
3 - 1
Selangor (w)2
 - 
 - 
  
08:35
FT
[HOND1c-2] มาราธอน5
1 - 0
1 - 2
เอดี ซาน คาร์ลอส [CRCD1a-1]3
 - 
 - 
  
09:30
FT
[CRCD1a-3] มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน2
0 - 0
0 - 1
เทาโร เอฟซี [BRALNA-4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[3] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์
0 - 0
0 - 0
กรินดาวิค [10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] ธอร์ อคูเรย์รี่2
1 - 0
3 - 0
เฟรม เรย์จาวิค [3]11
 - 
 - 
  
02:15
FT
[2] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส2
1 - 0
3 - 1
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [11]2
 - 
 - 
  
03:00
FT
[7] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
0 - 0
2 - 0
ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [10]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet