ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[24] สหรัฐอเมริกา
0 - 0
0 - 1
เม็กซิโก [18]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[107] มาดากัสการ์1
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
คองโก-กินชาซา [46]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[70] แอลจีเรีย1
1 - 0
3 - 0
กินี (N) [68]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Women

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)1
0 - 0
2 - 0
เนเธอร์แลนด์(ญ) (N) [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปาอเมริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[3] บราซิล14
2 - 1
3 - 1
เปรู [21]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[5] เชียงราย ยูไนเต็ด2
0 - 0
1 - 1
นครราชสีมา เอฟซี [8]51
 - 
 - 
  
18:00
FT
[4] สมุทรปราการ ซิตี้2
0 - 0
1 - 0
ชลบุรี เอฟซี [9]4
 - 
 - 
  
19:00
FT
[1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0
สุพรรณบุรี เอฟซี [16]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[14] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด3
1 - 1
3 - 2
แบงค็อก ยูไนเต็ด [2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[9] ขอนแก่น เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [1]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[6] ไทยฮอนด้า เอฟซี1
0 - 0
2 - 0
ราชนาวี เอฟซี [15]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[12] เกษตรศาสตร์ เอฟซี
0 - 0
1 - 3
ระยอง เอฟซี [10]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[16] อุบล ยูไนเต็ด1
0 - 1
0 - 1
อุดรธานี เอฟซี [8]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[6] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค3
1 - 0
2 - 1
ฮัคเค่น [5]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[7] ฮัมมาร์บี้1
3 - 0
6 - 2
ฟัลเค่นเบิร์ก [15]41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[2] อิลเวส แทมเปเร่1
2 - 0
3 - 0
เอสเจเค ไซนาโจเอน [6]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:25
FT
[5] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด2
1 - 1
3 - 3
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [6]2
 - 
 - 
  
03:30
FT
[1] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน1
1 - 0
2 - 2
ออร์แลนโด ซิตี้ [10]
 - 
 - 
  
05:40
FT
[5] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี2
0 - 1
0 - 1
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [10]5
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[7] คอนซาโดล ซัปโปโร1
1 - 1
1 - 1
มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี [17]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[9] นาโกย่า แกรมปัส เอต
0 - 1
0 - 2
โชนัน เบลมาเร่ [15]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] เอฟซี โตเกียว
2 - 1
3 - 1
กัมบะ โอซาก้า [14]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
0 - 0
0 - 0
สากัน โตสู [16]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[4] เกียวโต แซงก้า1
1 - 0
1 - 0
วี-วาเรน นากาซากิ [7]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[9] โตกุชิม่า วอร์ทิส1
0 - 1
1 - 1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [18]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[16] รีโนฟา ยามากูชิ2
1 - 0
3 - 0
มาชิดา เซลเวีย [15]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[17] เอฮิเมะเอฟซี
0 - 0
0 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [1]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[5] คาชิว่า เรย์โซล2
2 - 0
4 - 2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [6]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[14] ฟาเจียโน โอคายามา2
0 - 0
2 - 1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [19]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[8] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
2 - 1
2 - 2
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [3]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[9] เทียนจิน เทนด้า2
1 - 0
2 - 1
เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [6]4
 - 
 - 
  
18:35
FT
[15] ปักกิ่ง เหรินเฮอ1
0 - 0
0 - 2
ซานตง ลู่เนิ่ง [4]31
 - 
 - 
  
18:35
FT
[10] ต้าเหลียน อาเออร์บิน1
2 - 0
3 - 1
เหอหนาน เจี้ยนเย้ [11]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[12] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน1
0 - 0
1 - 1
Shenzhen JiaZhaoye [13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[9] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์1
2 - 0
2 - 0
เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [11]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[3] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์3
2 - 1
3 - 1
ซองนัม เอฟซี [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:37
FT
ลินลิธโกว์ โรส
0 - 0
1 - 1
แอนนัน แอธเลติก [SCOL2-4]
 - 
 - 
  
14:30
FT
อลาชเคิร์ท บี
1 - 2
1 - 3
Se Wan Boy
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SERD1-10] แรดนิค ซูดูลิซาร์
1 - 0
2 - 0
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [BosHD1-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)1
0 - 0
0 - 0
SV Turkgucu Ataspor [GEROBW-164]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-5] โคโรน่า คีลเซ่2
1 - 0
2 - 1
จีเคเอส ทิคี (N) [POLD1-7]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSD2S-11] มาชูค- เคเอ็มวี
1 - 1
2 - 1
ลีเจียน ไดนาโม [RUSD2S-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[GERU19W-7] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19)
0 - 0
2 - 1
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) [GERU19W-13]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[BELD1-10] มูสครอน เปรูเวลซ์
1 - 0
2 - 0
ซิกม่า โอโลมุช (N) [CZED1-8]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[AUTD1-11] ดับบริวเอสจี วัตเท่น
0 - 1
0 - 2
คาร์ลสรูห์ เอสซี [GERD3-2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGPU23B-7] สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23)1
0 - 0
0 - 1
โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-5]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
SD Croatia Berlin
0 - 1
2 - 1
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED1-1] มัลโม่ เอฟเอฟ
2 - 1
2 - 4
ลิงบี้ [DEND1-3]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GEROBW-9] แบร์กิช กลัดบลัค 091
1 - 0
2 - 0
เรติงเกน เอสวี [GEROBW-28]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GEROBW-43] HSV Barmbek Uhlenhorst1
1 - 1
3 - 1
เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี [GEROBW-7]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED2-3] ไอเค บราเก้1
0 - 1
0 - 3
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า (N) [SWED2-4]
 - 
 - 
  
18:20
FT
[GERD1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 3
0 - 3
คาร์ลสรูห์ เอสซี [GERD3-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล
0 - 0
0 - 1
วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์ [GERSHL-7]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น
1 - 0
2 - 2
SV Elversberg II
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟซี อรารัต มอสโก
1 - 1
1 - 2
Znamya Truda [RUSD2W-7]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-10] ฮาล์มสตัด
0 - 0
0 - 0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ (N) [DEND1-10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอสวี ลิปสตัดท์1
1 - 0
1 - 0
ไวเด้นบรูค3
 - 
 - 
  
19:00
FT
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
0 - 0
0 - 0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) (N) [GERRegRB-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[KenD1-16] คาริโอแบงกิ ชาคส์2
1 - 0
1 - 1
เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-8]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[215] อิงโกลสตัดท์
0 - 0
0 - 3
ซังค์ เพาลี (N) [GERD2-9]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD1-11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
3 - 1
4 - 1
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (N) [GERD3-16]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-72] FC Ismaning
1 - 1
1 - 1
SV Donaustauf1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-60] ทีเอสจี สโปรกโคเวล3
1 - 2
3 - 2
SC Velbert [GEROBW-15]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BRAD1-17] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี
0 - 0
0 - 0
โอเปราริโอ้ เฟอร์โรเวียริโอ้ อีซี [BraPL-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-33] Schwarz-Weiss Essen
0 - 1
1 - 4
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
 - 
 - 
  
20:00
FT
SV Burgaltendorf 19132
0 - 2
0 - 2
FC Altenbochum
 - 
 - 
  
20:05
FT
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต1
1 - 1
2 - 2
โฮลสไตน์ คีล 2 (N)
 - 
 - 
  
20:30
FT
SV Horst Emscher 08
2 - 0
2 - 2
SpVgg Erkenschwick2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
2 - 0
5 - 0
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-12] ดินาโม เดรสเดน1
0 - 1
1 - 1
พีเออี อโตรมิตอส (N) [GRED1-9]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[HOLD1-18] เอ็นเอซี เบรด้า1
0 - 0
3 - 0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ (N) [CROD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD2-4] เอสวี รีด
0 - 2
0 - 3
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERD3-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอสซี เวิร์ล
2 - 0
4 - 0
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD2U-7] เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
0 - 0
1 - 0
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ [RUSD2U-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD2U-4] ซเวซดา เปียร์ม
0 - 0
0 - 1
โนสต้า โนโวทรอย [RUSD2U-6]
 - 
 - 
  
21:05
FT
[BRAD1-10] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
0 - 2
1 - 2
ลอนดริน่า พีอาร์ (N) [BRAD2-3]1
 - 
 - 
  
21:15
FT
[RUSPR-9] เอฟเค รอสตอฟ
0 - 2
1 - 2
ฮันโนเวอร์ 96 (N) [GERD1-17]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CZED1-6] มลาด้า โบเลสลาฟ
1 - 0
2 - 0
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-11]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
อาร์เมเนีย ยู19
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ลอริ [ARMD1-5]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[AZED1-3] เอฟเค กาบาล่า
2 - 1
2 - 1
อิลลิชิเว็ตส์ [UKRD1-6]
 - 
 - 
  
21:35
FT
[PARD1-1] เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
1 - 0
2 - 1
เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [URUD1A-2]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SERD2-2] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า11
0 - 0
0 - 0
แมควา ซาแบค [SERD1-12]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HOLD1-2] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น2
1 - 2
2 - 3
นีซ (N) [FRAD1-7]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[MEXD1c-6] เนกาซ่า
0 - 0
4 - 0
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [MEXD2c-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GRED1-6] เออีเค เอเธนส์
0 - 0
1 - 0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLPR-10]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-2] เอฟซี คราซ์โนดาร์
0 - 1
1 - 2
ครีลย่า โซเวียตอฟ (N) [RUSPR-13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegRB-2] เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
0 - 0
1 - 3
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [GERD3-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-14] เอฟซี อูฟา
3 - 1
9 - 1
เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [AUTD2-2]1
 - 
 - 
  
22:20
FT
[CZED1-13] โอปาว่า
1 - 0
2 - 0
เอฟเค โปปาร์ด [SVKD2-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
เคเอสซี โลเคอเรน2
3 - 0
5 - 0
โมนาโก (N) [FRAD1-17]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-8] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ1
1 - 0
2 - 0
พีเอฟเค มอนทาน่า [BULD2-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-10] เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่
1 - 0
1 - 0
NK TOSK Tesanj [BosHD1-6]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BOSPL-6] มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์
2 - 0
4 - 0
Bratstvo Gracanica [BosHD1-7]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Malzenice
1 - 0
3 - 0
เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน [SVKD2-E-3]
 - 
 - 
  
23:00
FT
ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
0 - 1
1 - 3
ชาลเก้ 04 [GERD1-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD2-12] Zlatibor Cajetina2
0 - 0
0 - 1
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [SERD1-9]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BULD1-6] เชอร์โน มอร์วาร์น่า3
2 - 0
4 - 0
เอฟซี ดูนาฟ รูส [BULD1-13]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD3-11] เอฟซี โคเปอร์
0 - 1
2 - 2
อิสทรา 1961 พูลา [CROD1-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PERD2-6] อลิอันซ่า แอตเลติโก4
0 - 0
1 - 1
แอทเลติโก้ กรัว [PERD2-5]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CRCD1a-5] คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ3
1 - 1
2 - 1
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต [BRALNA-5]4
 - 
 - 
  
00:05
FT
[CRCD1a-2] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า1
0 - 1
1 - 3
อลาจูเรนเซ่ [CRCD1a-6]4
 - 
 - 
  
03:30
FT
[MEXD1c-3] มอนเทอร์เรย์
0 - 1
0 - 1
คลับ เลออน [MEXD1c-1]
 - 
 - 
  
04:00
FT
[GUAD2-2] CD Achuapa1
0 - 0
1 - 0
เดปอร์ติโว ซานาราเต้ [GUAD1C-9]51
 - 
 - 
  
04:00
FT
[GUAD1C-6] กัวสตาโตยา1
0 - 0
1 - 1
AD Cofutpa [CRCD2-1]2
 - 
 - 
  
04:30
FT
[MEXD1c-11] ซานโตส ลากูน่า
1 - 1
1 - 1 *PEN 2-4
โตลูก้า [MEXD1c-9]
 - 
 - 
  
05:10
FT
[HOND1c-3] ซีดี โมตากัว3
1 - 0
2 - 0
เอดี ซาน คาร์ลอส [CRCD1a-1]51
 - 
 - 
  
05:10
FT
คาเคเรนเซ่3
0 - 0
0 - 1
Pocone MT2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[MLS-5] เอฟซี ดัลลัส12
0 - 0
0 - 0
คลับ ตีฮัวนา [MEXD1c-8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[101] อินเดีย3
2 - 0
2 - 4
ทาจิกิสถาน [120]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[2] เบรย์ดาบลิค3
0 - 1
1 - 2
เอชเค โคปาโวกค์ [11]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet