โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARMD1-2] เอฟซี พิวนิค
FT
20:30
1 - 2
3 - 3
2เอฟเค คอร์โซ่ (N) [MKDD1-4]
  
[KAZPR-3] ออร์ดาบาซี่ย์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2ตอร์ปิโด คาตูซี่ [GEOD1-4]
  
[LATD1-4] เอฟเค เวนต์สปิลส์
FT
21:45
1 - 0
3 - 0
2ตูตา เดอร์เรซ [ALBD1-3]
  
[ARMD1-4] อลาชเคิร์ต2
FT
22:00
1 - 0
3 - 1
2มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ (N) [MKDD1-6]
  
[ESTD1-5] ทรานส์ นาร์ว่า2
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
1เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า (N) [MNED1-2]
  
[CYPD1-4] เออีเค ลาร์นาคา2
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
7ซีเอส เปโตรคุบ [MOLD1-4]
  
[ALBD1-6] เคเอฟ ลาซี2
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
3ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-4]
  
[FIND1-2] คูพีเอส2
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
2เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-10]
  
[ESTD1-1] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
2ราสนิกีร์ ไนร์ [SERD1-2]
  
[AZED1-4] ซาบาลี2
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
1ซีเอส คราอิโอว่า [ROMD1-3]
  
[SVKD1-4] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค2
FT
23:30
0 - 1
0 - 2
5เลฟสกี้ โซเฟีย [BULD1-3]
  
[MALD1-6] บัลซาน เอฟซี3
FT
23:30
2 - 1
3 - 4
2ดอมซาเล่ (N) [SLOD1-5]
  
[LITD1-3] เอฟเค ทราไค1
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
1เคไอ แคร๊กสวิก [FARD1-3]
  
[LATD1-6] เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก3
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2ดินาโม มินส์ค [BLRD1-5]
  
[DENSASL-4] บรอนด์บี้ ไอเอฟ
FT
00:00
1 - 1
4 - 1
อินเตอร์ ตูร์คู [FIND1-4]
  
[MOLD1-6] สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ1
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู (N) [AZED1-2]
  
[BLRD1-3] ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [MALD1-2]
  
[NORD1-5] เอสเค บรานน์1
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
2แชมร็อค โรเวอร์ส [IREPR-2]
  
[BOSPL-5] รัดนิก บิเยลจิน่า2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3สปาร์ตัค เตอร์นาว่า (N) [SVKD1-8]
  
[NORD1-1] โมลด์
FT
00:00
4 - 0
7 - 1
เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-1]
  
[LITD1-4] สปายริส เคานาส3
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
3อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี (N) [CYPD1-3]
  
[ISRD1-2] มัคคาบี้ ไฮฟา
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
1เอ็นเค มูรา 05 [SLOD1-3]
  
[MKDD1-3] อคาเดมี่ ปานเดฟ2
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ (N) [BOSPL-2]
  
[NIRD1-3] ครูซาเดอร์5
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
4บี 36 ทอร์ชาฟน์ [FARD1-4]
  
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
6เคเอส กูเกซี [ALBD1-2]
  
[GEOD1-1] ดินาโม ทบิลิซี2
FT
00:00
2 - 0
6 - 0
6ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ [ANDSL-4]
  
[SWED1-1] มัลโม่ เอฟเอฟ
FT
00:00
3 - 0
7 - 0
2บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-2]
  
[LUXD1-2] โฟล่า เอสซ์2
FT
00:30
1 - 0
1 - 2
3ชิคฮูร่า [GEOD1-6]
  
[SLOD1-4] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า4
FT
01:00
0 - 0
2 - 3
2ริกาสฟุทโบลา สโกลา [LATD1-2]
  
[WALPR-3] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี4
FT
01:00
0 - 0
1 - 2
คิลมาร์น็อค (N) [SCOPR-3]
  
[MNED1-3] เอฟเคเซต้า1
FT
01:30
1 - 3
1 - 5
2แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน (N) [HUND1-2]
  
[SERD1-4] คูคาริคกิ สตานคอม2
FT
01:30
1 - 0
3 - 0
4บานานต์ส [ARMD1-3]
  
[ROMD1-2] สเตอัว บูคาเรสต์12
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
3เอฟซี มิลซามี่ [MOLD1-3]
  
[SVKD1-3] ดูนาจสก้า สเตรด้า2
FT
01:30
1 - 1
1 - 1
1คราโคเวีย คราคอฟ [POLPR-4]
  
คอลเลจ ยูโรป้า2
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-2]
  
[IREPR-4] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก1
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
2ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-6]
  
[SCOPR-4] อเบอร์ดีน1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
4โรพีเอส โรวานีมี่ [FIND1-10]
  
[NIRD1-5] คลิฟตันวิลล์3
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
21เฮาเกซุนด์ [NORD1-9]
  
[IREPR-7] คอร์ก ซิตี้2
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
2โพรเกรส นีเดอร์คอร์น [LUXD1-4]
  
[HUND1-4] บูดาเปสต์ ฮอนเวด2
FT
02:00
1 - 0
3 - 1
3เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]
  
[BOSPL-3] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค3
FT
02:00
1 - 1
1 - 2
5เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-4]
  
[ICEPR-2] เบรย์ดาบลิค2
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
2วาดุซ [SUID1-6]
  
[ICEPR-4] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
FT
03:00
1 - 0
2 - 1
2เลวาเดีย ทัลลินน์ [ESTD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[62] ไอเวอรี่โคสต์4
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
2แอลจีเรีย (N) [68]
  
[108] มาดากัสการ์1
FT
02:00
0 - 0
0 - 3
ตูนิเซีย (N) [25]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-18] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
FT
06:00
2 - 0
3 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-24] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่2
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
3อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [ARGD1-26]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เทียนจิน เทนด้า3
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
7กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอลซัลวาดอร์ ยู 231
FT
04:30
2 - 0
2 - 1
2คิวบา ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง2
FT
02:15
0 - 1
1 - 1
2ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [8]
  
[1] ฟจอลเนอร์
FT
02:15
1 - 0
1 - 1
4เคฟลาวิค [6]
  
[9] ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์3
FT
02:15
0 - 1
2 - 2
2กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [2]
  
[11] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก5
FT
02:15
2 - 0
3 - 0
31ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [4]
  
[5] เฟรม เรย์จาวิค4
FT
02:15
2 - 0
2 - 1
3เลคเนียร์ เรกยะวิก [7]
  
[12] แมกนิ4
FT
02:15
0 - 0
1 - 1
ธอร์ อคูเรย์รี่ [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet