ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางโปรแกรมฟุตบอล

[ ผลบอลสด ผลบอลมีเสียง ]


ตารางบอลวันนี้ เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้นำมาแสดงให้ท่านแล้วที่นี่ เพื่อท่านจะได้ทราบว่า ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน มีคู่ไหนบ้างที่น่าสนใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร


โปรแกรมบอล หรือ ตารางบอล จะประกอบไปด้วยข้อมูล ตารางการแข่งขัน เช่น ตารางบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลบุนเดสลีกาเยอรมัน ตารางบอลลาลีกาสเปน ตารางบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ตารางบอลไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทยดิวิชั่น1 ตารางบอลไทยดิวิชั่น2 ตารางบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ตารางบอลยูโรป้าลีก และตารางบอลทั่วโลก เราก็ได้นำ ตารางการแข่งขันฟุตบอลที่มีการแข่งขันในวันนี้ มาให้ท่านได้รับทราบกัน เพื่อท่านจะได้ไม่พลาดการแข่งขันฟุตบอลนัดสำคัญ โดยตารางบอลจะมีการรายงานผลบอลทันทีที่การแข่งขันฟุตบอลจบลง และท่านยังสามารถเลือกดู ตารางบอลย้อนหลัง ได้อีกด้วย จะมีคู่ไหน ลีกฟุตบอล อะไรกันบ้าง ท่านสามารถเลื่อน ตารางฟุตบอล ได้ที่ด้านล่างนี้ ได้เลยครับ



ตารางบอลวันนี้ หรือ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ของเรามีดียังไง

ตารางบอลวันนี้ หรือ โปรแกรมบอลวันนี้ ที่เราได้นำข้อมูลมาแสดง เราได้ปรับปรุง ให้ใช้งานได้ง่าย สะดวก พร้อมทั้งสามารถแสดงผลได้ทั้งบนมือถือ และคอมพิวเตอร์ ได้อย่างเหมาะสม โดยในตารางการแข่งขันฟุตบอล จะมีข้อมูล วันที่จัดการแข่งขันฟุตบอล เวลาการแข่งขัน แสดงรายชื่อ เจ้าบ้าน ทีมเยือน พร้อมแสดงสกอร์คะแนน (ผลบอลสด) พร้อมช่องทางที่ถ่ายทอดการแข่งขัน สถิติข้อมูลการพบกันของเจ้าบ้านและทีมเยือน การวิเคราะห์บอล ซึ่งท่านสามารถคลิกเข้าไปอ่านได้ทันที

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ คืนนี้ ทุกลีก ล่วงหน้า ย้อนหลัง พร้อมสถิติ

ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[3] เชียงราย ยูไนเต็ด
0 - 0
1 - 0
ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [14]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[7] นครราชสีมา เอฟซี4
0 - 1
3 - 3
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [12]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[5] การท่าเรือ เอฟซี1
2 - 2
2 - 2
ชลบุรี เอฟซี [9]4
 - 
 - 
  
20:00
FT
[2] สมุทรปราการ ซิตี้2
0 - 2
0 - 3
ปตท.เอฟซี ระยอง [8]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[7] อุดรธานี เอฟซี
1 - 0
1 - 0
เกษตรศาสตร์ เอฟซี [12]5
 - 
 - 
  
18:00
FT
[15] ราชนาวี เอฟซี3
1 - 0
1 - 0
อุบล ยูไนเต็ด [16]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[2] ศรีสะเกษ เอฟซี1
2 - 0
3 - 0
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [14]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[18] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี2
0 - 0
1 - 1
ลำปาง เอฟซี [6]21
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[SCOL2-6] คาวเดนบีท5
2 - 0
2 - 0
อีสต์ ไฟฟ์ [SCOL1-7]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-2] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก2
2 - 0
3 - 0
เบรซิน ซิตี้ [SCOL1-10]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] รอสส์ เคาน์ตี้
2 - 0
4 - 1
มอนโทรส [SCOL1-4]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-1] อาร์บรอท2
1 - 1
2 - 1
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-7]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-5] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน1
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-1] ปีเตอร์เฮด
2 - 1
2 - 1
โคฟ เรนเจอร์ [SCOHL-1]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-3] เรธโรเวอร์ส5
0 - 2
0 - 3
ดันดี [SCOPR-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-4] แอนนัน แอธเลติก
0 - 0
0 - 1
ดัมบาร์ตัน [SCOL1-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-9] ควีน ออฟ เซาธ์
0 - 0
0 - 3
มาเธอร์เวลล์ [SCOPR-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-10] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-6
ควีนส์ ปาร์ค [SCOL2-8]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-6] แพททริค ทริสเทล
0 - 0
1 - 0
แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด [SCOL1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เบอร์วิค เรนเจอร์ส
0 - 5
0 - 7
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-4]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-10] ฟัลเคิร์ก2
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-4
ลิฟวิงสตัน [SCOPR-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
East Kilbride2
0 - 1
0 - 1
อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL2-9]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Poland Super Cup 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[POLPR-3] ปิแอส กลิวิส1
0 - 2
1 - 3
เลเชีย กอเดนซ์ [POLPR-1]4
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[15] ฟัลเค่นเบิร์ก1
0 - 0
1 - 1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[3] เอไอเค โซลน่า
2 - 0
3 - 0
เอล์ฟส์บอร์ก [8]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[16] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า2
2 - 0
3 - 1
คัลมาร์ [13]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[11] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
0 - 1
1 - 2
ซีเรียนสก้าเอฟซี [14]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[6] ออร์ไกร์ท1
0 - 0
2 - 0
ออสเตอร์ ไอเอฟ [15]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[13] ไอเค ฟรีจ เทบีย์1
0 - 0
1 - 2
มอลล์บี้ เอไอเอฟ [2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[3] ไอเค บราเก้1
2 - 1
3 - 1
บรอมมาปอจคาร์น่า [16]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[7] โรเซนบอร์ก1
2 - 1
5 - 1
ไวกิ้ง เอฟเค [8]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[3] โบโด กลิมท์1
1 - 0
5 - 1
เรนเฮล์ม ไอแอล [11]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[6] สลิโก โรเวอร์ส12
0 - 0
0 - 0
วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[7] โคห์บ รัมเบลอ
1 - 0
2 - 1
แอธโลน ทาวน์ [8]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[3] ลองฟอร์ด ทาวน์1
1 - 1
2 - 1
ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [2]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[5] ฮอนก้าเอสพู
1 - 0
3 - 0
เฮดไอเอฟเค [8]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[6] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
0 - 0
1 - 0
วีพีเอส วาซ่า [12]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] เคทีพี ค็อตก้า2
0 - 1
0 - 2
เอซี คาจานิ [10]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[7] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล2
1 - 0
3 - 1
ทีพีวี แทมเปเร่ [8]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] มูซ่า2
4 - 0
4 - 0
ไมปา [9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[1] ฮาก้า1
0 - 0
2 - 0
ยาโร [3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] ทีพีเอส ตูร์คู2
0 - 0
1 - 0
เอซี โอลู [5]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[10] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์
1 - 0
3 - 2
เอฟซี อูฟา [14]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[5] สปาร์ตัก มอสโก4
0 - 0
1 - 0
เอฟเค โซชิ [RUSD1-2]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[9] เอฟเค รอสตอฟ2
2 - 0
2 - 1
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [7]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[5] บานิค ออสตราว่า3
1 - 0
1 - 2
สโลวาน ลิเบอเรช [7]4
 - 
 - 
  
22:00
FT
[14] ไพรบราม1
1 - 0
1 - 1
เทปลิเซ่ [10]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[2] เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น2
1 - 1
3 - 1
ซิกม่า โอโลมุช [8]61
 - 
 - 
  

ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[4] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย2
1 - 2
2 - 2
โบโตซานี่ [7]11
 - 
 - 
  
01:00
FT
[1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์3
1 - 0
1 - 1
ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่ [8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[11] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
0 - 1
2 - 1
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [15]4
 - 
 - 
  
03:00
FT
[14] ฟอร์ตาเลซ่า2
1 - 0
2 - 0
อาไว เอฟซี เอสซี [20]2
 - 
 - 
  
05:00
FT
[8] เซาเปาโล3
1 - 0
1 - 1
พัลไมรัส [1]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[9] บาเฮีย บีเอ2
0 - 0
0 - 1
ซานโตส [2]3
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[18] อเมริกา มิไนโร่1
0 - 1
0 - 4
ฟิกูเรนเซ่ [8]2
 - 
 - 
  
02:30
FT
[6] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่2
1 - 0
2 - 0
วิลา โนวา [14]4
 - 
 - 
  
04:00
FT
[2] โบต้าโฟโก้ เอสพี1
1 - 3
2 - 3
บราซิล เด เปโลตัส [15]4
 - 
 - 
  
05:00
FT
[7] ปารานา พีอาร์1
0 - 1
2 - 1
บรากันติโน้ [1]3
 - 
 - 
  
05:00
FT
[17] โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์2
2 - 0
2 - 0
ลอนดริน่า พีอาร์ [4]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[4] มอนทรีออล อิมแพ็ค1
0 - 0
0 - 2
โตรอนโต้ เอฟซี [7]1
 - 
 - 
  
06:35
FT
[10] ออร์แลนโด ซิตี้14
0 - 0
1 - 0
โคลัมบัส ครูว์ [11]
 - 
 - 
  
07:00
FT
[4] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
0 - 0
1 - 0
เอฟซี ดัลลัส [5]3
 -0.5 
 - 
  
07:05
FT
[9] ชิคาโก ไฟร์2
1 - 1
1 - 2
เอฟซี ซินซินเนติ [12]3
 -1.25 
 - 
  
09:00
FT
[11] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส4
0 - 1
0 - 3
แคนซัส วิซาร์ดส์ [10]2
 -10 
 - 
  
09:00
FT
[8] รีล ซอลต์ เลค4
1 - 0
4 - 0
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [1]1
 -0.25 
 - 
  
10:05
FT
[9] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส13
1 - 1
2 - 2
โคโลราโด ราปิดส์ [12]2
 -1 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[17] มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี2
0 - 0
0 - 1
จูบิโล อิวาตะ [18]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[5] โออิตะ ตรินิต้า1
1 - 1
2 - 1
คอนซาโดล ซัปโปโร [6]4
 - 
 - 
  
17:00
FT
[7] เซเรโซ โอซาก้า2
1 - 0
3 - 0
นาโกย่า แกรมปัส เอต [9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[14] กัมบะ โอซาก้า1
0 - 0
1 - 0
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[2] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
1 - 0
3 - 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [10]2
 - 
 - 
  
17:00
FT
[11] เวกัลตา เซนได
0 - 2
0 - 4
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [4]2
 - 
 - 
  
17:30
FT
[16] สากัน โตสู
0 - 0
0 - 2
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [8]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[4] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
0 - 0
2 - 1
วี-วาเรน นากาซากิ [8]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
[20] โทชิกิ เอสซี2
0 - 1
2 - 1
รีโนฟา ยามากูชิ [15]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[6] เวนท์ฟอเรท โกฟุ1
0 - 0
1 - 0
เอฮิเมะเอฟซี [17]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[5] โอมิยะ อาร์ดิย่า
3 - 0
6 - 0
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [19]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[1] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
0 - 0
0 - 1
เกียวโต แซงก้า [2]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[9] โตกุชิม่า วอร์ทิส3
0 - 0
1 - 2
คาชิว่า เรย์โซล [3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[11] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ1
0 - 1
0 - 2
โยโกฮามา เอฟซี [12]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[13] เอฟซี เรียวเคียว1
0 - 1
0 - 2
ฟาเจียโน โอคายามา [10]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[16] เทียนจิน ฉวนเจียน
1 - 1
2 - 2
Shenzhen JiaZhaoye [13]5
 - 
 - 
  
18:35
FT
[15] ปักกิ่ง เหรินเฮอ11
0 - 1
0 - 2
หวูฮั่น ซอลล์ [9]2
 - 
 - 
  
18:35
FT
[7] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี2
0 - 2
0 - 3
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [3]1
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[12] อินชอนยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 2
เอฟซี โซล [3]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[10] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี1
1 - 1
1 - 1
โปฮัง สตีลเลอร์ [8]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[AUSD1-9] บริสแบน โรว์1
2 - 0
3 - 0
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-11]
 - 
 - 
  
14:15
FT
[SPAD1-13] เลกาเนส1
0 - 1
2 - 2
ราโย่ บาเยกาโน่ [SPAD1-20]
 - 
 - 
  
15:00
FT
โปโลเนีย ไบตอม
0 - 0
0 - 0
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SERD1-8] โปรเลเตร์ โนวี ซาด
0 - 0
0 - 0
สลาเวน โคปริฟนิก้า [CROD1-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[CROD2-3] Radnik Sesvete
0 - 0
1 - 0
Kustosija [CROD2-25]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD2-8] ลูเซียฟารุล โอราเดีย2
0 - 1
1 - 2
ยูทีเอ อารัด [ROMD2-13]3
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD3-67] Corvinul Hunedoara1
0 - 2
1 - 2
ASU Politehnica Timisoara1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[POLD1-16] จีเคเอส คาโตวีตเซ
1 - 1
2 - 1
เคเอส อีเนอเกติก โร
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRD2-6] โอโบโลน เคียฟ2
0 - 0
3 - 0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย [UKRD2-8]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[PolD4-7] Stal Rzeszow
3 - 2
4 - 2
ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
 - 
 - 
  
15:00
FT
[HUND3E-1] ซเซจ 2011 เอฟซี
1 - 0
2 - 3
RCO Agde [HUND3E-14]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[HUND3E-15] เอสโซลโนกิ เอฟซี1
2 - 0
3 - 1
เอฟซี ดาบาส [HUND3E-35]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
Hatvan
0 - 1
1 - 3
โมโนริ เอสอี
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRU21-8] คาร์ปาตี้ (ยู 21)3
0 - 0
1 - 1
ลวีฟ(ยู 21)1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[HUND2E-4] วาซาส
2 - 1
2 - 4
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [SVKD2-13]21
 - 
 - 
  
15:00
FT
[SVKD2-E-3] เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน
0 - 0
0 - 1
Galanta1
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZECFLC-15] เอฟซี ปิเซ็ค
0 - 2
0 - 2
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-4]
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED2-14] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
3 - 0
6 - 0
โลโค ทาวิน2
 - 
 - 
  
15:15
FT
[CZED2-3] เบอโน่
3 - 1
9 - 1
ไวสคอป [CZECFLM-5]1
 - 
 - 
  
15:15
FT
ปาร์ดูบีตเซ
2 - 0
4 - 0
ดูก้า ปราฮา (ยู 21)
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZED2-11] เอฟเค บานิค โซโคลอฟ3
0 - 0
1 - 0
จิสครา โดแมซลิซ [CZECFLC-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[SUISl-1] ยัง บอยส์
0 - 1
0 - 2
เอสซี เครียนส์ [SUID1-8]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[AUSD3E-6] ราปิด เวียนนา (เยาวชน)1
2 - 3
4 - 3
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) [AUSD3M-7]2
 - 
 - 
  
15:30
FT
[PolD4-9] Ruch Zdzieszowice
0 - 1
0 - 2
Ruch Radzionkow [PolD4-78]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZECFLM-8] วิคตอเรีย โอโตรโควิซ
1 - 0
1 - 1
โนวี่เมสโต
 - 
 - 
  
15:30
FT
[CZECFLM-13] Vrchovina
0 - 2
3 - 3
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 21) [CZEU21M-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
เซกรัล1
2 - 0
3 - 0
Taksony SE [HUND3E-30]
 - 
 - 
  
15:30
FT
เอ็มเอฟเค โคซิเซ่2
0 - 0
2 - 0
MFK Vranov nad Topou3
 - 
 - 
  
15:30
FT
FK Slovan Most pri Bratislave
0 - 5
0 - 6
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DEND2B-6] เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ2
0 - 0
0 - 1
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND1-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[FRAD1-16] ตูลูส
0 - 0
1 - 0
อฌักซิโอ้ [FRAD2-17]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD2-14] ซีดี มาฟรา
1 - 0
1 - 0
เอสโตริล [PORD2-3]
 - 
 - 
  
16:00
FT
Lusitania FC Lourosa
1 - 0
2 - 0
เบเลเนนส์ [PORD1-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-67] Pogon Grodzisk Mazowiecki
0 - 0
0 - 0
โปโลเนีย วอร์ซอว์ [PolD4-19]
 - 
 - 
  
16:00
FT
อกัวดา
0 - 0
0 - 1
ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [PORD2-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSL-53] SV Stripfing Weiden
0 - 0
2 - 1
SV Schwechat
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PolD4-39] Unia Skierniewice
0 - 2
0 - 3
พิลิแกน โลวิส [PolD4-20]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-14] วิสล่า พล็อค13
0 - 0
1 - 0
ออด้าโอพอล [POLD1-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
MSK Puchov
0 - 1
0 - 2
ทริเน็ค [CZED2-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND3E-18] เอฟซี ไอการ์
1 - 0
1 - 2
ชัควารี่ ทีเค [HUND2E-11]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี1
1 - 1
1 - 2
เบเก้ซัคซาบา [HUND2E-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
ฮาเวลเซ่1
1 - 1
2 - 1
เอสซี เวิร์ล [GERRegW-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DEND1-11] โคลดิ้ง1
2 - 0
2 - 0
มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-1]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND2E-2] คาโปสวาร์2
0 - 0
0 - 0
โซลอคซาร์ [HUND2E-7]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
0 - 1
2 - 1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-9] วิสล่า คราคอฟ
2 - 1
4 - 2
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [POLD1-9]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-6] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
1 - 0
3 - 0
แอตแลนตาสไคลเพดา [LITD1-7]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-6] อัสติ นาดลาเบม
2 - 0
4 - 0
สโลวาน เวลวารี่1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[PORD2-15] วาร์ซิม
0 - 0
1 - 1
โมไรเรนเซ่ [PORD1-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[POLD2-4] เอลเลน่า โตรัน
1 - 0
2 - 0
KP Starogard Gdanski [PolD4-41]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[HUND2E-14] ดอร์โรจี เอฟซี
0 - 0
1 - 1
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
 - 
 - 
  
16:00
FT
Slovan Rosice
0 - 2
0 - 3
เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
TUS Bovinghausen 042
1 - 1
1 - 4
เอฟซี เครย์1
 - 
 - 
  
16:00
FT
ลาว โปลิศ คลับ1
1 - 1
2 - 1
มาสเตอร์ 7 เอฟซี2
 - 
 - 
  
16:00
FT
ลาว โตโยต้า เอฟซี
6 - 0
9 - 0
Viengchan FC
 - 
 - 
  
16:00
FT
Quest United FC1
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
Vientiane FT2
 - 
 - 
  
16:00
FT
โมไรเรนเซ่
0 - 0
1 - 1
วาร์ซิม
 - 
 - 
  
16:00
FT
ซาเกลบี้ ลูบิน บี2
3 - 1
5 - 2
Piast Zmigrod2
 - 
 - 
  
16:15
FT
[HUND2E-12] ซิโอฟอค เอฟซี
0 - 1
0 - 1
ซาเลเกอเซ็ก ทีอี [HUND2E-1]
 - 
 - 
  
16:30
FT
เฟยเรนเซ่
3 - 0
4 - 0
ลูซิทาโน่เอฟซีวี
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-7] ริโอ อาฟ
0 - 0
3 - 0
เบาวิสต้า เอฟซี [PORD1-8]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[GERD2-3] ซาบรุคเค่น(ญ)
0 - 0
0 - 0
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) [GERWD1-7]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[HUND1-9] วาร์ดา เซ1
0 - 0
0 - 1
ดิออสกียอร์ วีทีเค [HUND1-10]1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[SVKD1-5] ซีมปิน ไมชาโลวี
0 - 2
2 - 2
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-4]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-14] อาเวส
1 - 1
2 - 1
ซีดี ทอนเดลา [PORD1-15]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD2-8] ไลซอส
1 - 1
3 - 2
เอสพี เอสพินโฮ
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD2-1] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
1 - 0
1 - 0
จีดี ชาเวซ
 - 
 - 
  
17:00
FT
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ1
0 - 0
0 - 0
เบรนท์ฟอร์ด [ENGLCH-11]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HOLD1-10] วิลเล่ม ทเว
1 - 0
2 - 0
เอฟซี ออสส์ (N) [HOLD2-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[HUND2E-9] คาซิงบาร์ซิคา
0 - 0
2 - 0
Tallya
 - 
 - 
  
17:00
FT
KFUM2
1 - 0
4 - 0
แบรัมเอสเค [NORD2B-8]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
NK Nask Nasice
1 - 1
1 - 1
ดีนาโมซาเกร็บ 2 [CROD2-23]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ENGUD1-2] Atherton Collieries
2 - 0
5 - 0
Ashton Town
 - 
 - 
  
17:00
FT
Stal Rzeszow1
2 - 0
2 - 1
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ2
 - 
 - 
  
17:00
FT
Thika Queens Women1
2 - 1
3 - 2
Makolanders Women2
 - 
 - 
  
17:00
FT
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
1 - 1
1 - 1
วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
 - 
 - 
  
17:00
FT
วาเลเรนก้า (ญ)
0 - 0
0 - 0
สตาเบ็ค (ญ)
 - 
 - 
  
17:15
FT
Atherton Collieries
2 - 0
3 - 2
แอสคอท ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
17:30
FT
[GERD1-8] แวร์เดอร์ เบรเมน
0 - 0
1 - 1
ดาร์มสตัดท์ [GERD2-10]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[GERD3-18] สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้
0 - 0
1 - 1
โกรนิงเก้น [HOLD1-8]
 - 
 - 
  
17:30
FT
[POLD2-13] โอลิมเปีย ไอบรองก์
1 - 0
2 - 0
กริฟเวเฮอโรโว่ [POLD2-14]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)1
1 - 0
2 - 0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน [GEROBW-215]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-12] โรสกิลด์1
0 - 0
2 - 1
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-6]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ENGPR-6] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
0 - 0
2 - 0
เพิร์ท กลอรี่ (N) [AUSD1-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)1
3 - 0
6 - 0
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-9] เวนด์ซีเซล
0 - 0
1 - 1
วีบรอก [DEND1-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERRegRB-1] บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
1 - 0
4 - 2
ดูก้า ปรากซ์ [CZED1-16]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GERD2-15] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น2
3 - 1
4 - 3
SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [GERD3-15]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[NORW-6] โรอาร์ (ญ)
1 - 1
2 - 1
โคลบอทน์ (ญ) [NORW-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
วีเอสจี อัลท์ไลนิค
0 - 0
6 - 2
FC Blaus Weiss 90 Berlin
 - 
 - 
  
18:00
FT
จีเคเอส คาโตวีตเซ
0 - 2
0 - 3
Gornik II Zabrze
 - 
 - 
  
18:00
FT
โกลนิค เลชน่า
1 - 0
2 - 0
เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว2
 - 
 - 
  
18:00
FT
วินเกตส์ & ฟินเชลย์
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-5
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์
 - 
 - 
  
18:30
FT
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี1
1 - 2
2 - 2
เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [GEROBW-6]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD2-1] จีเคเอสเบลชาโตว์
0 - 0
1 - 0
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [POLD1-6]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-5] ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
0 - 0
0 - 3
วิคตอเรีย โคโลญจน์ [GERRegW-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ
1 - 0
3 - 0
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [GERD3-4]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegW-8] ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
1 - 4
4 - 6
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [GERRegS-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-4] BSG Chemie Leipzig
2 - 0
3 - 0
SG Barockstadt [GEROBW-196]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[HOLD1-11] เอสซี ฮีเรนวีน
0 - 1
1 - 4
โวเลนดัม (N) [HOLD2-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)1
0 - 1
1 - 1
เบอร์ลิเนอร์เอเค07
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-117] Holzwickeder SC1
0 - 2
0 - 5
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น [GERRegW-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
0 - 1
0 - 2
เอฟเอสวี ซวิคเกา [GERD3-7]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUTD2-15] เอฟซี ไลเฟริ่ง
2 - 3
2 - 5
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [ENGPR-17]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-1] เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม1
0 - 0
1 - 2
เอสเอสวีอูล์ม 1846 [GERRegS-6]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWEWD1-10] แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
0 - 0
1 - 1
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) [SWEWD1-9]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND1-7] เวเจิล
0 - 1
1 - 1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-11] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
0 - 1
1 - 2
ชาเลอร์รัว [BELD1-9]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegW-14] บอนเนอร์1
0 - 2
0 - 2
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน (N) [GERD3-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-2] ซาบรุคเค่น
1 - 1
4 - 1
Excelsior Virton [BELFAD-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERWD1-5] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
0 - 0
6 - 0
เนิร์นแบร์ก(ญ)
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-37] บาเยิร์น อัลเซนัว
0 - 0
2 - 3
กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) [GERRegRB-15]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-7] เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
0 - 2
0 - 4
Basuli B team
 - 
 - 
  
19:00
FT
แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
1 - 0
1 - 0
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
 - 
 - 
  
19:00
FT
แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
0 - 0
1 - 3
เฮสเซ่น คาสเซล [GEROBW-68]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-8] พรูเบน มุนสเตอร์1
0 - 0
1 - 3
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [HOLD1-7]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegS-8] ทีเอสวี ชไตน์บัค2
0 - 0
1 - 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [GERRegW-5]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SUID3-7] บาเซิล ยู21
0 - 2
0 - 4
ไฟร์บวร์ก 2
 - 
 - 
  
19:00
FT
เฟริส เวียนนา 1894
0 - 1
1 - 1
ASV Bruck2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GEROBW-211] SGV ไฟร์เบิร์ก
0 - 1
1 - 2
วีเอฟอาร์ อาเล่น [GERD3-20]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[WALPR-10] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์2
0 - 1
0 - 3
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
Loughborough University
1 - 0
2 - 1
ลุฟเบร้อ ไดนาโม [ENGUD1-21]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ENGL2-1] ลินคอล์น ซิตี้
0 - 2
1 - 3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[ENG-NPR-20] มาร์รีน1
1 - 0
2 - 4
ดัลลิช แฮมเลต [ENGCS-14]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWEWD1-7] คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
0 - 1
3 - 2
IF Limhamn Bunkeflo Women\s [SWEWD1-11]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-2] คาร์ลสรูห์ เอสซี
0 - 0
0 - 0 *PEN 6-7
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SUID3-4] เอสซี แชม
0 - 1
0 - 2
โวห์เลน [SUID3-14]
 - 
 - 
  
19:20
FT
เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม1
0 - 0
0 - 1
สลาเวีย โครเมอร์ริซ2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GERWD1-11] แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
0 - 0
0 - 2
ซโวลเล่ (ญ) [HOLWD1-5]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[GERD2-18] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
1 - 0
1 - 1
สโต๊ค ซิตี้ [ENGLCH-17]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD2-18] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
0 - 0
2 - 0
Hollandia
 - 
 - 
  
19:30
FT
[HOLD3-8] เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก
0 - 2
1 - 2
เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-5] แมตเตอร์สเบิร์ก3
1 - 0
1 - 1
โฮลสไตน์ คีล (N) [GERD2-6]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD2-10] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์2
0 - 0
0 - 3
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD2-3]3
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegW-12] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)2
0 - 0
3 - 2
ทียูเอสโคเบลนซ์ [GEROBW-14]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-5] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส
1 - 0
1 - 3
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [GERRegS-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD1-4] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
0 - 1
0 - 1
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [HOLD1-15]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLPR-5] ซาเกลบี้ ลูบิน1
0 - 0
1 - 0
เมียดิซ เลกนิก้า [POLPR-11]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUISl-1] ยัง บอยส์1
2 - 0
2 - 0
คริสตัล พาเลซ [ENGPR-12]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[IREPR-5] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
0 - 2
0 - 4
เชลซี [ENGPR-3]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NIRD3-4] พอร์ตสตีวาร์ท
0 - 0
0 - 3
ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-1]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[HOLD2-20] เฮลมอนด์ สปอร์ต
3 - 0
7 - 1
RKSV Nuenen
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD1-15] เอาก์สบวร์ก
0 - 0
1 - 0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (N) [GERD2-13]
 - 
 - 
  
20:00
FT
บอนนี่ริกก์โรส
1 - 0
1 - 2
ไคลด์ [SCOL2-2]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
0 - 0
4 - 1
TSV Sasel [GEROBW-143]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-6] ฮันซ่า รอสต๊อค1
0 - 0
0 - 0
ฮันโนเวอร์ 96 [GERD1-17]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-11] ดับบริวเอสจี วัตเท่น
0 - 0
0 - 0
อิงโกลสตัดท์ [GERD2-16]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Institute (USA)
0 - 0
2 - 0
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [NIRCH-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD2-8] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก2
0 - 0
1 - 2
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [GERD3-10]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Sportverein Sonsbeck
0 - 3
0 - 4
เอสเฟา สแตรเลน
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-5] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค
0 - 0
3 - 2
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [ENGL1-20]
 - 
 - 
  
20:00
FT
บีเอสวี เรห์เด้น11
2 - 0
2 - 0
เอสซี เวิร์ล [GERRegW-7]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERD1-11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
1 - 0
1 - 0
สตวร์มกราซ [AUTD1-6]
 - 
 - 
  
20:18
FT
SC Velbert
0 - 2
1 - 3
ทูเอส เอ็นเนเปเทล
 - 
 - 
  
20:20
FT
[GEROBW-167] Pforzheim
1 - 1
1 - 1
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ [GERRegS-13]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GEROBW-30] international Leipzig FC
0 - 2
1 - 3
วีเอฟบีเออร์บัค
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERD1-9] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์2
1 - 0
3 - 0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ (N) [GERD3-16]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[AUTD1-8] แอลเอเอสเค ลินซ์1
0 - 1
1 - 1
ไฮน์เดนเฮลม์ (N) [GERD2-5]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[GERD1-6] โวล์ฟสบวร์ก2
0 - 1
2 - 2
วีวีวี เวนโล (N) [HOLD1-12]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegS-4] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
3 - 0
4 - 2
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-1]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-5] อัลทริงแคม1
0 - 3
0 - 6
ครูว์ อเล็กซานดร้า [ENGL2-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-13] บาร์เน็ต
0 - 0
1 - 1
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [ENGL1-17]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[HOLD1-18] เอ็นเอซี เบรด้า
0 - 0
2 - 1
คอร์ไทรจ์ (N) [BELD1-8]11
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRL1-18] แบรคเนล์ล ทาวน์
0 - 1
0 - 1
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [ENGConf-19]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL1-7] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 1
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ [ENG-SCE-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGLCH-8] บริสตอล ซิตี้
0 - 1
0 - 1
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [ENGLCH-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-1] ฟาสเลย์ เซลติก
0 - 1
0 - 1
ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [ENGConf-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRYM-6] โฟล์คสโตน อินวิคต้า
0 - 2
0 - 4
จิลลิ่งแฮม [ENGL1-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-19] กุยเซลีย์
0 - 2
0 - 2
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL1-23]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGPR-20] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
1 - 0
1 - 0
ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา [GERD2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-23] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
0 - 1
1 - 2
พอร์ทสมัธ [ENGL1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-2] วอคกิ้ง
0 - 1
1 - 1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENGL1-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGL2-19] คราวเลย์ ทาวน์1
0 - 2
2 - 3
สวอนซี ซิตี้ [ENGLCH-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-18] ครูซอน แอชตัน เอฟซี
0 - 1
0 - 2
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [ENGCN-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-13] เลมิงตัน
1 - 1
1 - 3
โซลิฮัลล์ มอร์ [ENGConf-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRCH-11] Limavady United
0 - 1
0 - 2
โคเลอไรน์ [NIRD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegW-13] เอสวี ลิปสตัดท์
1 - 0
1 - 1
ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด [GEROBW-81]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-15] มัตล็อค ทาวน์
1 - 0
1 - 1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGL1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD1-5] โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
0 - 0
1 - 0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [GERD3-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SUISl-9] เนอชาแตล ซามักซ์1
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ซิยง [SUISl-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
นูเนียตัน โบโรห์
0 - 1
1 - 4
วอลซอลล์ [ENGL1-22]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Penrith AFC
0 - 2
0 - 4
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [ENGL2-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-9] เซนต์ อัลบัน ซิตี้
0 - 0
0 - 0
สตีฟเนจ โบโรห์ [ENGL2-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-25] สต็อคบริดจ์
0 - 1
0 - 5
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-12]
 - 
 - 
  
21:00
FT
สแตรทฟอร์ด ทาวน์
1 - 0
2 - 1
เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-3] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 2
ชาร์ลตัน แอธเลติก [ENGL1-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-21] เวิร์คคิงตัน
0 - 0
1 - 3
บาร์โรว์ [ENGConf-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOPR-1] เซลติก
0 - 0
0 - 0
แรนส์ [FRAD1-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegW-6] อเลมานเนีย อาเค่น
0 - 0
2 - 0
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) (N) [GERRegS-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-2] คาร์ลสรูห์ เอสซี
1 - 1
1 - 1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [GERD1-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-15] อัลเฟรตัน ทาวน์
0 - 0
0 - 1
แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-17] บาร์เวล
0 - 3
0 - 7
แบล็คเลย์ ทาวน์ [ENGCN-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-16] แบมเบอร์ ไบร์ท
0 - 1
0 - 2
มอร์แคมบ์ [ENGL2-18]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGSD1-12] เบดฟอร์ด ทาวน์
0 - 0
1 - 2
ลูตัน ทาวน์ [ENGL1-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRYM-1] ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี3
2 - 1
3 - 2
คิงสโตเนียน [ENGRYM-18]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-5] เอเอฟซี ฟิลด์
0 - 3
0 - 4
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [ENGLCH-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-13] Hednesford Town
2 - 0
5 - 0
บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [WALCA-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-10] คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
1 - 0
1 - 1
บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-15]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-24] เมดสโตน ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 2
บรอมลีย์ [ENGConf-12]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-4] นานท์วิช ทาวน์
0 - 0
1 - 1
บิวรี่ [ENGL2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
0 - 2
1 - 5
คิงส์ ลินน์ [ENG-SCE-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCN-8] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 2
เร็กซ์แฮม [ENGConf-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-6] เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
0 - 2
0 - 2
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [ENGL1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-15] แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
1 - 1
1 - 3
บอร์แฮม วู๊ด [ENGConf-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGCS-11] สลอค ทาวน์
0 - 2
0 - 3
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [ENGConf-10]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
3 - 0
4 - 2
Swift Hesperange
 - 
 - 
  
21:00
FT
Brockenhurst
0 - 0
0 - 0
Camberley Town
 - 
 - 
  
21:00
FT
Cheadle Town
0 - 0
0 - 1
บักซ์ตัน เอฟซี [ENG-NPR-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
อีกส์สตัน เอฟซี1
0 - 4
0 - 5
น็อตต์สเคาน์ตี้ [ENGL2-23]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-11] ลีค ทาวน์
0 - 1
1 - 2
พอร์ทเวล [ENGL2-20]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Longridge Town FC
0 - 2
0 - 4
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [ENGCN-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Plymouth Parkway
0 - 1
0 - 2
พลีมัธ อาร์ไกล์ [ENGL1-21]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-9] แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
2 - 0
2 - 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [ENGL2-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tadcaster Albion1
0 - 1
1 - 2
สเปนนีมูร์ ทาวน์ [ENGCN-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRYM-11] เลเวส
2 - 0
2 - 1
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GEROBW-75] Goppinger SV1
3 - 1
6 - 2
SKV Rutesheim1
 - 
 - 
  
21:00
FT
SV Sodingen
1 - 0
2 - 2
SC Weitmar1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRYM-22] ฮาร์โลว์ ทาวน์
1 - 1
1 - 2
บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด [ENGRYM-7]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegW-13] เอสวี ลิปสตัดท์
1 - 0
1 - 1
SV Westfalia Rhynern [GEROBW-98]
 - 
 - 
  
21:00
FT
บัลเคนี่ ซอร์ย่า1
1 - 2
3 - 3
Krystal1
 - 
 - 
  
21:00
FT
Stafford Town1
0 - 4
0 - 9
สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
 - 
 - 
  
21:00
FT
FC Veres Rivne3
2 - 0
3 - 1
Podillya Khmelnytskyi2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-5] เฮชเอ็นเคกอริก้า
0 - 0
0 - 0
อินดิจา [SERD2-3]
 - 
 - 
  
21:20
FT
เกรย์ส แอธเลติก
1 - 0
1 - 2
ดาร์ทฟอร์ด
 - 
 - 
  
21:30
FT
[FRAD1-3] โอลิมปิก ลียง
0 - 2
1 - 2
เซอร์เวตต์ (N) [SUID1-1]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[GEROBW-49] Rot-Weiss Koblenz
0 - 0
0 - 0
ไอน์ทรัค เทรียร์ [GEROBW-11]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[SLOD3-11] เอฟซี โคเปอร์1
2 - 0
5 - 0
ไนเรกิฮาซา (N) [HUND2E-10]1
 - 
 - 
  
21:30
FT
[HUND3E-7] Szentlorinc SE
1 - 0
2 - 4
เอ็นเคโอซีเยค 2 [CROD2-6]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[ENGUD1-6] Brighouse Town
2 - 2
2 - 3
แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [ENGCN-7]
 - 
 - 
  
21:50
FT
TUS Raiffeisen Paldau
1 - 0
5 - 1
Usv Nestelbach1
 - 
 - 
  
22:00
FT
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
0 - 0
1 - 0
ทีเอสวี 1860 มิวนิค
 - 
 - 
  
22:00
FT
KF Drita Bogovine1
0 - 0
1 - 1
KF Gjilani
 - 
 - 
  
22:00
FT
สแตนดาร์ด ซัมเควียท3
0 - 0
0 - 2
ซาบาห์2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD2-2] โคลอส โคซาลิฟก้า2
5 - 0
6 - 0
เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย [UKRD2-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GEROBW-228] HEBC Hamburg
2 - 2
3 - 2
ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[MEXD1c-16] โมนาร์คัส โมเรเลีย
1 - 1
6 - 2
เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า [CRCD1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SVKD2-15] เคเอฟซี โคมาร์โน
2 - 0
2 - 1
Menfocsanak
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-9] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
1 - 0
3 - 0
เอสซี ซนอย์โม
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HUND1-8] ปาคซิ เซ
2 - 0
2 - 2
ปาร์ติซาน เบลเกรด [SERD1-3]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[BELD1-6] รอแยล อันท์เวิร์พ
0 - 0
0 - 0
วาล็องเซียนส์ (N) [FRAD2-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
FV Offenburg
1 - 3
1 - 6
ไฟร์บวร์ก [GERD1-13]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HOLD2-15] เอสซี เทลสตาร์
1 - 0
3 - 0
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD3-2] เอฟซี แซมบี
0 - 0
0 - 0
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [FRAD3-11]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-7] นีซ1
1 - 1
1 - 3
เอฟซี ธูน (N) [SUISl-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD1-12] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05
3 - 0
8 - 0
Gonsenheim
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSL-108] SV Gaflenz
0 - 3
0 - 5
ออสเตรียเวียนนา [AUTD1-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-13] อองเช่ร์
1 - 0
3 - 1
เล เออบิเยรส์ [FRAD4B-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GEROBW-1] อัลโตน่า 93
0 - 0
2 - 2
SV Eichede [GERSHL-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FRAD1-18] ดิฌง
1 - 1
2 - 1
เอเจ โอแซร์ (N) [FRAD2-15]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[TURD1-6] เฟเนร์บาห์เช่
1 - 0
2 - 0
โบลูสปอร์ [TURD2-9]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUTD1-10] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
3 - 0
3 - 1
บอร์กโดซ์ [FRAD1-14]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี1
0 - 1
1 - 1
CS Dunarea Turris Turnu Magurele3
 - 
 - 
  
22:00
FT
GKS Wawel Wirek
0 - 3
1 - 8
Gwarek Tarnowskie Gory [PolD4-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SERD2-5] เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค1
0 - 1
0 - 4
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [MNED1-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Szombierki Bytom
0 - 1
1 - 1
รุช ซอร์ซอฟ
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD2-3] โวลิน ลุตส์ค3
0 - 0
0 - 0
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [UKRD1-9]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HOLD1-17] เดอ กราฟสคัป
0 - 0
4 - 0
อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [UAELP-3]21
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERD1-4] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
3 - 2
3 - 4
เคเอเอส ยูเปน [BELD1-12]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MEXD1c-7] ปาชูก้า
0 - 0
2 - 2
พูอีบลา [MEXD1c-10]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[FRAD1-19] ก็อง1
0 - 0
2 - 0
เลอ อาฟร์ [FRAD2-7]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BELD1-3] สตองดาร์ด ลีแอช
0 - 1
0 - 2
สตารส์บูร์ก [FRAD1-11]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SVKD2-14] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า2
0 - 0
0 - 0
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED2-2]2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAD1-2] นาโปลี
1 - 1
1 - 2
เบเนเวนโต้ (N) [ITAD2-3]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[SVKD1-2] เอ็มเอสเค ซิลิน่า
1 - 0
1 - 0
ฮาโปเอล เคอร์ยัต [ISRD1-9]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD2East-4] เบรกัลนิก้า สติป
1 - 0
1 - 1
ราบ็อตนิคกี้ [MKDD1-7]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[MKDD1-5] เรโนวา
3 - 0
4 - 1
FK Labunishta [MKDD2west-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
โลโคโมทีฟ โซเฟีย
0 - 1
0 - 1
สปาร์ตัก เพลเวน2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUTD2-13] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา1
0 - 1
0 - 4
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUID3-2] เบลลินโซนา1
0 - 2
0 - 4
เคียสโซ [SUID1-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-4] แซงต์ เอเตียน
1 - 0
1 - 1
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-10]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-10] ซานตาคลารา
1 - 0
2 - 2
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [PORD2-6]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-6] ลอริยองต์
0 - 1
1 - 3
แก็งก็อง (N) [FRAD1-20]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD1-11] เอฟเค เซนิก้า1
1 - 0
2 - 1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-10]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD1-6] เอสเคเอฟซีเรด
1 - 0
2 - 0
กีไอร์มอต เอสอี [HUND2E-3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSL-58] Usv Mettersdorf
1 - 0
3 - 1
กราเซอร์ เอเค [AUTD2-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3E-3] เอสซี แมนสดอร์ฟ
0 - 1
2 - 2
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [AUTD2-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUID1-3] ลัวซานนี สปอร์ท1
0 - 0
2 - 1
โมนาโก [FRAD1-17]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-3] เลอ ม็องส์1
0 - 0
0 - 1
ชามัวร์ นิออร์ท (N) [FRAD2-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD1-2] ลีลล์2
1 - 0
1 - 1
แร็งส์ [FRAD1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SUID1-9] เคียสโซ
2 - 0
4 - 0
เบลลินโซนา [SUID3-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-15] บรูค พีรอนนาส
2 - 2
2 - 2
เกรอน็อบล์ [FRAD2-9]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD2-8] โอร์แลงส์ ยูเอส
1 - 0
2 - 0
ชาโตรูซ์ (N) [FRAD2-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SVKD1-7] นิตร้า
0 - 1
0 - 3
วาซาส [HUND2E-4]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[BELD1-5] เคเอเอ เกนท์
1 - 3
2 - 4
แซงต์ ทรุยด็อง [BELD1-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SLOD2-4] เอ็นเค ครักคา1
0 - 0
0 - 0
อินเตอร์ ซาเปรซิค [CROD1-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[POLD2-3] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์1
1 - 1
2 - 2
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา (N) [POLD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Slovan Sahy
1 - 0
4 - 0
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [AUTD1-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[MKDD2west-1] FC Struga Trim Lum1
0 - 0
1 - 1
ซิเล็กส์ [MKDD1-8]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FRAD3-4] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
2 - 0
3 - 0
โชเลท เอสโอ [FRAD3-8]
 - 
 - 
  
23:00
FT
FK Backa Topola2
0 - 0
1 - 1
เอฟเค แรด เบลเกรด2
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด
0 - 2
0 - 3
FK Graficar Beograd
 - 
 - 
  
23:00
FT
Kottingbrunn
5 - 0
5 - 0
SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา
3 - 2
4 - 3
เอฟเคสวิเจซด้า1
 - 
 - 
  
23:00
FT
เอาก์สบวร์ก
0 - 0
1 - 0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
 - 
 - 
  
23:00
FT
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
0 - 0
0 - 0
เออีเอล ลิมาสซอล1
 - 
 - 
  
23:15
FT
Hellas Kagran
1 - 0
1 - 1
SV Gerasdorf Stammer
 - 
 - 
  
23:20
FT
เอฟเค เซลเยซนิการ์2
0 - 0
0 - 1
เอฟเค เวเลซ3
 - 
 - 
  
23:30
FT
[MALD1-8] โฟลเรียน่า เอฟซี
1 - 0
1 - 2
ซานตา ลูเซีย
 - 
 - 
  
23:30
FT
[BELD1-13] เซอร์เคอร์ บรูซ
0 - 0
1 - 1
ล็องส์ [FRAD2-5]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CROD1-9] อิสทรา 1961 พูลา
4 - 1
6 - 1
Jadran Dekani [SLOD2-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-15] ออสเทนเด้
0 - 1
0 - 4
มูสครอน เปรูเวลซ์ [BELD1-10]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD2-12] เอ็มวีวี มาสทริสช์2
0 - 1
1 - 1
เควีเอสเค ลอมเมล [BELD2-7]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[PORD1-13] วิตอเรีย เซตูบัล
1 - 1
2 - 2
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUISl-6] เซนต์ กัลเลน2
1 - 2
2 - 2
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-11] ซูลเต้ วาเรเกม
2 - 1
2 - 2
เคเอสซี โลเคอเรน3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD1-14] บียาร์เรอัล1
2 - 0
3 - 0
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [ENGLCH-4]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-11] ยูนิออน กรูเทน
1 - 0
1 - 1
เอสวี วาลส์-กรูนัว2
 - 
 - 
  
00:00
FT
EVV Echt
0 - 0
0 - 1
โรด้า เจซี [HOLD2-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CROD1-3] แซดเอ็นเคโอซีเยค1
2 - 3
2 - 3
สโลโบดา [BOSPL-8]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
ลากุล โอแนค
0 - 3
0 - 5
เรอัล โซเซียดาด [SPAD1-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-160] SV Oberwart
1 - 1
2 - 2
โซโปรนิ
 - 
 - 
  
00:00
FT
[HOLD1-11] เอสซี ฮีเรนวีน1
1 - 1
2 - 2
เมเชเลน [BELD2-1]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BELD1-15] ออสเทนเด้
0 - 1
0 - 4
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [HOLD1-16]
 - 
 - 
  
00:30
FT
เวสเตอร์โล1
2 - 0
5 - 1
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-14]1
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSL-140] TSV Kirchberg/Raab1
1 - 2
3 - 4
SVU Murau
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส
0 - 1
0 - 3
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [ENGLCH-9]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ12
1 - 0
1 - 0
ริเยก้า [CROD1-2]5
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SVKD2-1] Sokol Dolna Zdana
0 - 0
4 - 1
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา [SVKD2-3]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[GUAD1C-5] ซีดี มาลากาเตโก
0 - 0
1 - 1
Jicaral
 - 
 - 
  
01:00
FT
[PORD1-11] ปอร์ติโมเนนเซ่1
0 - 0
0 - 1
สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]1
 - 
 - 
  
01:10
FT
Sporting Hartford1
4 - 1
5 - 1
Unations FC1
 - 
 - 
  
01:15
FT
[SUISl-2] บาเซิ่ล2
2 - 2
2 - 3
สตุ๊ตการ์ต [GERD1-16]3
 - 
 - 
  
01:30
FT
[POLD1-2] เอลเคเอสลอดซ์2
1 - 0
3 - 0
โคโรน่า คีลเซ่ [POLPR-10]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SPAD1-6] เซบีย่า
0 - 0
2 - 1
เร้ดดิ้ง (N) [ENGLCH-20]1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[PORD2-5] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า1
0 - 3
0 - 8
เบนฟิก้า [PORD1-1]1
 - 
 - 
  
06:00
FT
[BRALNA-10] Atletico Chiriqui12
1 - 0
3 - 1
มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน [CRCD1-3]11
 - 
 - 
  
06:30
FT
เอดี ซาน คาร์ลอส1
0 - 0
1 - 1
พันตาเรนนัส3
 - 
 - 
  
07:30
FT
[USLD1-24] ซาน อันโตนิโอ1
0 - 0
0 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ [ENGPR-18]1
 - 
 - 
  
08:00
FT
Selangor (w)
0 - 2
2 - 3
พีดีอาร์เอ็ม (ญ)1
 - 
 - 
  
08:00
FT
[MEXD2c-10] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า1
0 - 0
1 - 2
มอนเทอร์เรย์ [MEXD1c-3]
 - 
 - 
  
08:10
FT
[SLVD1c-4] เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน16
0 - 0
1 - 0
โคบาน อิมเพเรียล [GUAD1C-2]4
 - 
 - 
  
08:10
FT
Diriangen3
1 - 0
2 - 0
มูนิซิปัล ลิเบเรีย52
 - 
 - 
  
08:25
FT
ซาร์เมียนโต ลีโอเนส
0 - 0
1 - 2
มอนเทอร์เรย์ [MEXD1c-3]
 - 
 - 
  
09:30
FT
[CRCD1-8] เอดี ซาน คาร์ลอส11
0 - 0
0 - 0
สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต [BRALNA-5]12
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:30
FT
ญี่ปุ่น(ยู 17)
1 - 1
1 - 2
เม็กซิโก (ยู 17)
 - 
 - 
  
21:30
FT
[101] อินเดีย3
0 - 3
2 - 5
เกาหลีเหนือ [122]2
 - 
 - 
  
06:00
FT
เซนต์คิตส์และเนวิส ( ญ ) ยู 20
1 - 0
3 - 0
แองกวิลลา (ญ) ยู 20
 - 
 - 
  
06:00
FT
ซูรินาเม (ญ) ยู 20
1 - 2
3 - 4
เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 203
 - 
 - 
  
08:30
FT
กูยาน่า (ญ) ยู 20
1 - 0
2 - 0
เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[12] ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์15
0 - 1
1 - 2
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [6]2
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้

Facebook share Line line Twitter tweet