โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ ฟุตบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บ้านค่าย ยูไนเต็ด2
FT
15:30
0 - 0
1 - 4
1ตราด เอฟซี [THAPR-7]
  
นครศรียูไนเต็ดเอฟซี12
FT
15:30
0 - 0
0 - 2
1ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [THAPR-11]
  
[THAD1-15] MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด3
FT
18:00
1 - 3
1 - 4
2เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-2]
  
[THAD1-6] ไทยฮอนด้า เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
3 - 2
1สมุทรปราการ ซิตี้ [THAPR-4]
  
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
FT
18:00
2 - 0
5 - 0
1ระยอง เอฟซี [THAD1-8]
  
[THAPR-8] นครราชสีมา เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
4 - 0
3สุราษฎร์ธานี ซิตี้
  
[THAPR-3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 1
3 - 1
4โปลิศ เทโร เอฟซี [THAD1-3]
  
[THAPR-12] เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด2
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
2การท่าเรือ เอฟซี [THAPR-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[LATD1-1] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า13
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
2ดันดาล์ค [IREPR-1]
  
[SWED1-2] เอไอเค โซลน่า1
FT
00:00
0 - 0
3 - 1
เอฟซี อแวน อคาเดมี่ [ARMD1-1]
  
[AZED1-1] คาราบัค3
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2ปาร์ติซานี ทิราน่า (N) [ALBD1-1]
  
[NORD1-5] โรเซนบอร์ก
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
3ลินฟีลด์ เอฟซี [NIRD1-1]
  
[BULD1-4] โดโกเรต์ส รัซกราด11
FT
00:30
1 - 2
2 - 3
3เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-1]
  
[POLPR-3] ปิแอส กลิวิส1
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
1บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-1]
  
[ROMD1-9] ซีเอฟอาร์ คลูจ์
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
โลโคโมทีฟ อัสตานา [KAZPR-2]
  
[MNED1-1] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค2
FT
01:15
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-2
2สโลวาน บราติสลาวา [SVKD1-1]
  
[SLOD1-8] มาริบอร์1
FT
01:15
2 - 0
2 - 0
2วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-6]
  
[SCOPR-1] เซลติก
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
5เอฟเค ซาราเยโว [BOSPL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GEOD1-6] ชิคฮูร่า3
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
11โฟล่า เอสซ์ (N) [LUXD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[25] ตูนิเซีย2
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
1ไนจีเรีย (N) [45]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล
FT
10:05
0 - 0
2 - 1
บาเยิร์น มิวนิค (N) [GERD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-5] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
FT
01:45
0 - 2
1 - 6
1อาร์บรอท [SCOL1-1]
  
[SCOHL-1] โคฟ เรนเจอร์4
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-3
ดันดี [SCOPR-12]
  
[SCOL2-2] ไคลด์2
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล (N) [SCOPR-10]
  
[SCOCH-7] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
FT
01:45
5 - 0
6 - 0
2อัลเบี้ยน โรเวอร์ [SCOL2-9]
  
[SCOPR-11] เซนต์ เมียร์เรน1
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2อีดินเบิร์ก ซิตี้ [SCOL2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-11] บาเฮีย บีเอ14
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
4เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-10]
  
[BRAD1-4] อัตเลติโก มิไนโร่14
FT
05:15
1 - 0
2 - 0
41ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-16]
  
[BRAD1-3] ฟลาเมงโก2
FT
07:30
0 - 0
1 - 1 *PEN 1-3
3แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-12]
  
[BRAD1-5] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส24
FT
07:30
1 - 0
1 - 0 *PEN 5-4
4พัลไมรัส [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-3] อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล2
FT
07:30
0 - 0
2 - 0
6คาราคาส เอฟซี (N) [VEND1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
FT
06:10
2 - 0
5 - 0
31ฮุสตัน ไดนาโม [8]
  
[9] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น2
FT
06:10
1 - 0
4 - 0
2แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [12]
  
[7] โตรอนโต้ เอฟซี1
FT
07:00
2 - 0
3 - 1
4นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [3]
  
[10] ชิคาโก ไฟร์1
FT
07:00
1 - 0
2 - 2
โคลัมบัส ครูว์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี
FT
18:35
1 - 0
3 - 0
1เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [12]
  
[5] หวูฮั่น ซอลล์2
FT
18:35
0 - 1
1 - 1
31เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี [9]
  
[4] ซานตง ลู่เนิ่ง
FT
18:35
2 - 0
2 - 1
เทียนจิน ฉวนเจียน [15]
  
[14] Shenzhen JiaZhaoye1
FT
18:35
0 - 0
0 - 2
2ฉงชิ่ง ลี่ฟาน [7]
  
[2] ปักกิ่ง กั๋วอัน2
FT
18:35
1 - 0
2 - 1
3ปักกิ่ง เหรินเฮอ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
นิวซีแลนด์ (ญ) ยู17
FT
15:00
2 - 0
2 - 0
ชิลี (ญ) ยู 17 (N)
  
อิรัก(ญ) ยู16
FT
18:35
2 - 0
2 - 0
ไทย (ญ) ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โปรตุเกส(ยู 19)2
FT
21:45
0 - 1
1 - 1
สเปน(ยู 19) (N)
  
อาร์เมเนีย ยู193
FT
00:00
0 - 2
0 - 4
1อิตาลี ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล North and Central American Olympics Qualifiers 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แอนติกาและบาร์บูดา ยู 232
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
1เปอร์โต ริโก ยู 23 (N)
  
Dominican Republic U232
FT
03:30
1 - 0
3 - 1
5เซนต์ ลูเซีย ยู 23
  
จาไมก้า ยู232
FT
06:30
0 - 1
1 - 1
2สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 23
  
นิการากัว (ยู 23)3
FT
07:00
0 - 1
0 - 2
2ฮอนดูรัส ยู23
  
US Virgin Islands U23
FT
07:00
0 - 0
2 - 3
คิวบา ยู23
  
ปานามา ยู231
FT
08:00
1 - 0
1 - 1
1เอลซัลวาดอร์ ยู 23
  
กัวเตมาลา ยู232
FT
08:00
0 - 1
0 - 3
3คอสตาริกา ยู23
  
Facebook share Line line Twitter tweet