โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-1] โทบอล คอสตาเนย์2
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
3จิวเนสเซ่ (N) [LUXD1-3]
  
[KAZPR-3] เอฟซี ไครัต อัลมาตี้5
FT
21:30
0 - 0
2 - 1
2เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOSPL-3]
  
[MKDD1-6] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ1
FT
21:30
0 - 1
0 - 3
อลาชเคิร์ต (N) [ARMD1-4]
  
[ALBD1-3] ตูตา เดอร์เรซ2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LATD1-4]
  
[FIND1-5] อินเตอร์ ตูร์คู1
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
3บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-1]
  
[FIND1-10] โรพีเอส โรวานีมี่1
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
2อเบอร์ดีน [SCOPR-4]
  
[LATD1-2] ริกาสฟุทโบลา สโกลา5
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (N) [SLOD1-1]
  
[ESTD1-2] เลวาเดีย ทัลลินน์5
FT
23:00
1 - 1
2 - 1 *ET 3-2
3เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [ICEPR-4]
  
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า
FT
23:00
1 - 0
3 - 2
2ซาบาลี [AZED1-4]
  
[BLRD1-4] ดินาโม มินส์ค
FT
23:30
0 - 1
1 - 2
3เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [LATD1-6]
  
[BULD1-1] เลฟสกี้ โซเฟีย1
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
2เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [SVKD1-4]
  
[MOLD1-3] เอฟซี มิลซามี่4
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2สเตอัว บูคาเรสต์ [ROMD1-2]
  
[MOLD1-4] ซีเอส เปโตรคุบ2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1เออีเค ลาร์นาคา (N) [CYPD1-4]
  
[LITD1-2] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส2
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
3บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-4]
  
[SUID1-6] วาดุซ3
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
1เบรย์ดาบลิค [ICEPR-2]
  
[GEOD1-4] ตอร์ปิโด คาตูซี่3
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
ออร์ดาบาซี่ย์ [KAZPR-4]
  
[CYPD1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
2สปายริส เคานาส (N) [LITD1-4]
  
[BOSPL-2] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์4
FT
00:00
0 - 0
3 - 0
1อคาเดมี่ ปานเดฟ [MKDD1-3]
  
[AZED1-2] เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู
FT
00:00
4 - 0
6 - 0
2สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ [MOLD1-6]
  
[NORD1-8] เฮาเกซุนด์
FT
00:00
3 - 1
5 - 1
5คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-5]
  
[POLPR-4] คราโคเวีย คราคอฟ1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-2
6ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-3]
  
[ISRD1-4] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า2
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
2เคเอฟ ลาซี [ALBD1-6]
  
[ANDSL-4] ยูอี เอ็นกอร์ดานี่2
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
ดินาโม ทบิลิซี [GEOD1-1]
  
[LUXD1-4] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น2
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
2คอร์ก ซิตี้ [IREPR-7]
  
[SLOD1-7] เอ็นเค มูรา 051
FT
01:00
1 - 2
2 - 3
1มัคคาบี้ ไฮฟา [ISRD1-2]
  
[MALD1-2] ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า13
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
21ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (N) [BLRD1-3]
  
[ALBD1-2] เคเอส กูเกซี3
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
1เดเบรเซน วีเอสซี (N) [HUND1-3]
  
[HUND1-2] แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
51เอฟเคเซต้า [MNED1-3]
  
[FARD1-4] บี 36 ทอร์ชาฟน์
FT
01:00
1 - 2
2 - 3
4ครูซาเดอร์ [NIRD1-3]
  
[CROD1-4] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
FT
01:00
1 - 0
1 - 3
3จีซีร่า ยูไนเต็ด [MALD1-3]
  
[SWED1-7] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค2
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
51เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก [IREPR-5]
  
[MKDD1-4] เอฟเค คอร์โซ่12
FT
01:30
0 - 2
1 - 2
5เอฟซี พิวนิค (N) [ARMD1-2]
  
[BLRD1-10] เอฟเค วิเท็บส์ค2
FT
01:30
1 - 0
1 - 1
1คูพีเอส [FIND1-3]
  
[SCOPR-3] คิลมาร์น็อค11
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
61คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-3]
  
[SVKD1-8] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า19
FT
01:45
1 - 0
2 - 0 *ET 2-0 *PEN 3-2
5รัดนิก บิเยลจิน่า [BOSPL-5]
  
[MNED1-2] เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า1
FT
01:45
1 - 1
4 - 1
2ทรานส์ นาร์ว่า [ESTD1-5]
  
[SERD1-2] ราสนิกีร์ ไนร์1
FT
01:45
0 - 0
2 - 2
2เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [ESTD1-1]
  
[SLOD1-4] ดอมซาเล่1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
4บัลซาน เอฟซี [MALD1-6]
  
[NIRD1-2] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
2มัลโม่ เอฟเอฟ [SWED1-1]
  
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส1
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
2St Joseph\'s
  
[ICEPR-1] เคอาร์ เรย์ยาวิค1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
1โมลด์ [NORD1-1]
  
[IREPR-2] แชมร็อค โรเวอร์ส2
FT
02:00
0 - 0
2 - 1
เอสเค บรานน์ [NORD1-6]
  
[POLPR-2] ลีเกีย วอร์ซอว์2
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
11คอลเลจ ยูโรป้า
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-26] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
FT
07:30
0 - 0
0 - 1 *PEN 3-4
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-24]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอซี โอลู2
FT
22:30
1 - 0
1 - 2
มูซ่า [4]
  
[9] ทีพีวี แทมเปเร่2
FT
22:30
0 - 2
0 - 2
ยาโร [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] บราซิล เด เปโลตัส1
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
3ปารานา พีอาร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอฟซี ซินซินเนติ2
FT
07:00
0 - 1
1 - 4
4ดีซี ยูไนเต็ด [3]
  
[10] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส3
FT
09:10
0 - 1
1 - 1
3ออร์แลนโด ซิตี้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B4] สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)4
FT
21:45
0 - 0
0 - 0
นอร์เวย์(ยู 19) (N) [B2]
  
[B3] ไอร์แลนด์(ยู 19)
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1ฝรั่งเศส(ยู 19) (N) [B1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet