โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BLRD1-2] บาเต้ โบริซอฟ1
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
2โรเซนบอร์ก [NORD1-6]
  
[HUND1-1] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
41วัลเล็ตตา เอฟซี [MALD1-1]
  
[ROMD1-4] ซีเอฟอาร์ คลูจ์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1มัคคาบี้เทลอาวีฟ [ISRD1-1]
  
[SLOD1-8] มาริบอร์1
FT
01:15
2 - 1
2 - 1
เอไอเค โซลน่า [SWED1-2]
  
[IREPR-1] ดันดาล์ค
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
2คาราบัค [AZED1-1]
  
[SERD1-3] เซอร์เวน่า ซเวซด้า2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1เอชเจเค เฮลซิงกิ [FIND1-5]
  
[SCOPR-1] เซลติก2
FT
01:45
3 - 0
5 - 0
นอมเม่ เจเค คาลจู [ESTD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SVKD1-2] สโลวาน บราติสลาวา2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3เคเอฟ เฟโรนิเคลิ [KosovoL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-1] ยูเวนตุส1
FT
18:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-3
1อินเตอร์ มิลาน (N) [ITAD1-4]
  
[ITAD1-16] ฟิออเรนติน่า2
FT
07:00
1 - 1
1 - 2
3เบนฟิก้า (N) [PORD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-7] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
สเตนเฮาส์มัวร์ [SCOL1-9]
  
[SCOCH-1] รอสส์ เคาน์ตี้
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
1ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก [SCOL1-2]
  
[SCOPR-6] เซนต์ จอห์นสโตน
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
1เบรซิน ซิตี้ [SCOL1-10]
  
[SCOL1-5] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 1
2 - 2 *PEN 12-11
3ควีนส์ ปาร์ค [SCOL2-8]
  
[SCOCH-6] แพททริค ทริสเทล1
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
1ไคลด์ [SCOL2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-12] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี2
FT
18:00
1 - 1
2 - 1
2โปลิศ เทโร เอฟซี [THAD1-3]
  
[THAD2-13] ระนอง เอฟซี
FT
18:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 1-4
2หนองบัว พิชญ เอฟซี [THAD1-10]
  
[THAD1-1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
2เชียงราย ยูไนเต็ด [THAPR-4]
  
[THAPR-3] แบงค็อก ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
4บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด [THAPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSSASL-3] อดิไลเด้ โอลิมปิค12
FT
16:30
0 - 2
4 - 3
5ฟลอเรียท อาร์เธนน่า [WAUSD1-2]
  
[AusVD1-5] เอฟซี บูลลีนไลออน2
FT
16:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 2-3
1มอร์แลนด์ เซบราส [AusVD1-4]
  
Darwin Olympics
FT
16:30
0 - 2
0 - 3
เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี [NSW-NTPL-1]
  
[AUSQSL-12] แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี
FT
16:30
1 - 0
2 - 1
โคมาลา [AusGL-23]
  
[AUSNSW-10] Ted Reiter Mountain City Rovers2
FT
16:30
1 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-3
2แมนลี่ ยูไนเต็ด [AUSNSW-7]
  
[AUSQSL-3] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
16:30
3 - 0
5 - 2
1เบยวอเตอร์ ซิตี้ [WAUSD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Chinese FA Cup ฟุตบอล Chinese FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-15] เทียนจิน ฉวนเจียน1
FT
17:00
0 - 2
0 - 4
2ต้าเหลียน อาเออร์บิน [CHACSL-8]
  
[CHACSL-4] ซานตง ลู่เนิ่ง2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
1ปักกิ่ง กั๋วอัน [CHACSL-2]
  
[CHACSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์2
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
2เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [CHACSL-3]
  
[CHACSL-10] เทียนจิน เทนด้า1
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [CHACSL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-9] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)12
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
1อัตเลติโก มิไนโร่ [BRAD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-3] เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ2
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
3อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [BRAD1-6]
  
[ARGD1-23] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
71เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ [PARD1-2]
  
[ECUD1-7] คลับสปอร์ต เอเมเลค11
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
4ฟลาเมงโก [BRAD1-3]
  
[BRAD1-7] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่2
FT
07:30
0 - 0
0 - 1
5โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1นอร์บี้ ไอเอฟ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซองน์ดาล2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ยาโร2
FT
22:30
2 - 1
4 - 3
4เอซี โอลู [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี2
FT
17:30
1 - 0
2 - 2
1ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวีเนีย (ญ) ยู192
FT
21:00
0 - 2
0 - 5
3ฮังการี (ญ) ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โปรตุเกส(ยู 19)1
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
2ไอร์แลนด์(ยู 19) (N)
  
ฝรั่งเศส(ยู 19)1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
สเปน(ยู 19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล North and Central American Olympics Qualifiers 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
หมู่เกาะเคย์แมน (ยู 23)
 
07:30
 
 
เกรเนดา ยู 23
  
Facebook share Line line Twitter tweet