โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-7] เปนาฟิลด์4
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3อคาเดมีโค วิสุ [PORD2-11]
  
[PORD2-8] ไลซอส5
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
4โควา พีดาเด้ [PORD2-13]
  
คาซ่า เพีย เอซี1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-1
2วิล่าแฟรเนียนเซ
  
[PORD2-12] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่3
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
2ซีดี มาฟรา [PORD2-14]
  
[PORD2-6] สปอร์ติ้ง โควิลฮา11
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-1
1วาร์ซิม [PORD2-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เชียงราย ยูไนเต็ด
FT
18:00
1 - 0
2 - 1
1เชียงใหม่ เอฟซี [16]
  
[3] แบงค็อก ยูไนเต็ด3
FT
18:00
0 - 0
2 - 2
4นครราชสีมา เอฟซี [11]
  
[6] ปตท.เอฟซี ระยอง3
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
4ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี [14]
  
[5] การท่าเรือ เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
2สุโขทัย เอฟซี [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ศรีสะเกษ เอฟซี
FT
18:00
1 - 0
3 - 0
2อยุธยา ยูไนเต็ด [17]
  
[18] อุบล ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 1
1 - 1
3ขอนแก่น เอฟซี [10]
  
[6] ลำปาง เอฟซี2
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
1เกษตรศาสตร์ เอฟซี [13]
  
[8] อุดรธานี เอฟซี4
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
1อาร์มี่ ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ ฟุตบอล อินเตอร์เนชั่นแนล แชมเปี้ยนคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAD1-5] เอซี มิลาน1
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
2เบนฟิก้า (N) [PORD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL2-8] ควีนส์ ปาร์ค3
FT
20:30
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
1ไคลด์ [SCOL2-2]
  
[SCOPR-12] ดันดี1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3อินเวอร์เนสส์ [SCOCH-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FK Khimik-Avgust
FT
17:00
0 - 5
1 - 6
1วอลกา อูลยานอฟสค์ [RUSD2U-8]
  
ซแวซด้า
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
เอฟเค ชิต้า
  
[RUSD2W-9] เอฟเค โคลอมนา
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
เอฟซี อรารัต มอสโก [RUSD2C-5]
  
[RUSD2W-7] Dolgiye Prudy1
FT
18:00
0 - 0
0 - 4
1Zorkyi Krasnogorsk [RUSD2C-8]
  
ไดนาโม บรานัวล์
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 2-1
Sibir-M Novosibirsk
  
[RUSD2U-4] เชลยาบินสค์3
FT
19:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2เอฟเค ทิวเมน [RUSD2U-6]
  
FK Magnitogorsk
FT
19:00
0 - 0
1 - 3
โนสต้า โนโวทรอย [RUSD2U-11]
  
[RUSD2U-9] ซเวซดา เปียร์ม1
FT
19:00
3 - 0
6 - 0
เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ [RUSD2U-1]
  
FC Delin Izhevsk
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ [RUSD2U-5]
  
[RUSD2W-4] เอฟซี เปสคอฟ 7471
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
2Luki Energiya [RUSD2W-6]
  
[RUSD2C-11] FK Zvezda Ryazan15
FT
20:00
2 - 0
3 - 0
11Znamya Truda [RUSD2W-10]
  
[RUSD2W-12] Veles5
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1Rodina Moskva [RUSD2W-8]
  
FC Krasny Smolensk
FT
20:00
1 - 0
5 - 0
2Zvezda Sint Petersburg [RUSD2W-14]
  
[RUSD2S-11] มาชูค- เคเอ็มวี14
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
1Inter Cherkessk [RUSD2S-14]
  
[RUSD2C-6] ซัลยุต1
FT
20:00
1 - 2
3 - 2
3เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ [RUSD2C-1]
  
[RUSD2S-9] FK Biolog
FT
21:00
2 - 0
3 - 1
Cuban Kolding
  
[RUSD2S-15] อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3อันจิ มาคัชคาล่า [RUSD2S-10]
  
[RUSD2U-3] Akron Togliatti1
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
1โซโคล ซาลาตอฟ [RUSD2C-7]
  
[RUSD2C-2] ดินาโม บรีอันสค์13
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2เอฟเค การูก้า [RUSD2C-3]
  
Elektron VN
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
FK Leningradets [RUSD2W-3]
  
[RUSD2W-5] ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์5
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
4เอฟซี มูรอม [RUSD2W-13]
  
[RUSD2S-4] Volgar Astrakhan1
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
21ลีเจียน ไดนาโม [RUSD2S-6]
  
[RUSD2S-2] Druzhba Maykop14
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ [RUSD2S-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ ฟุตบอล เอมิเรสต์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล
FT
21:15
1 - 0
1 - 2
โอลิมปิก ลียง [FRAD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา2
FT
18:30
0 - 0
1 - 1
4ดาร์มสตัดท์ [10]
  
[13] กรอยเธอร์ เฟือร์ธ1
FT
20:30
0 - 1
0 - 2
4แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [14]
  
[8] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก2
FT
20:30
1 - 0
3 - 1
2เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [11]
  
[GERD3-3] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน2
FT
20:30
0 - 1
1 - 2
2คาร์ลสรูห์ เอสซี [GERD3-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] วิคตอเรีย โคโลญจน์2
FT
18:00
2 - 0
3 - 2
4ชามนิตเซอร์ [14]
  
[7] เอฟเอสวี ซวิคเกา2
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1มักเดเบิร์ก [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอลเอเอสเค ลินซ์1
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2เรนดอร์ฟ อัลทัช [11]
  
[7] แมตเตอร์สเบิร์ก1
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
3ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [9]
  
[3] สตวร์มกราซ2
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
21เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์2
FT
15:30
1 - 0
2 - 0
2กราเซอร์ เอเค [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อันเดอร์เลชท์1
FT
19:30
1 - 1
1 - 2
3ออสเทนเด้ [15]
  
[9] ชาเลอร์รัว
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2เคเอเอ เกนท์ [5]
  
[12] เคเอเอส ยูเปน1
FT
01:00
1 - 1
1 - 4
2รอแยล อันท์เวิร์พ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] โฮโบร1
FT
17:00
1 - 1
2 - 2
11แรนเดอร์ส [10]
  
[6] นอร์ดเจลแลนด์2
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
เอสเบิร์ก [12]
  
[11] อาร์ฮุส เอจีเอฟ3
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
6มิดทิลแลนด์ [3]
  
[4] บรอนด์บี้ ไอเอฟ2
FT
23:00
1 - 1
3 - 2
2โอเดนเซ่ บีเค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เฟรเดอริเซีย3
FT
19:00
1 - 0
1 - 2
1เวนด์ซีเซล [5]
  
[10] ไนโคบิ้ง เอฟซี1
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
2เฮอฟอล์จ โคเก้ [11]
  
[7] โคลดิ้ง4
FT
20:00
2 - 0
2 - 1
1ฮวิโดฟ ไอเอฟ [6]
  
[4] สคีฟซ์ ไอเค
FT
20:00
1 - 0
3 - 1
4นาเอสเวด [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค14
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
3มัลโม่ เอฟเอฟ [2]
  
[3] เยอร์การ์เด้น
FT
20:00
0 - 0
2 - 0
1ฮัคเค่น [5]
  
[6] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก3
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] วาสเทราส เอสเค เอฟเค1
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
11ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [7]
  
[1] วาลเบิร์ก เอฟซี2
FT
22:30
1 - 0
1 - 2
2ออร์ไกร์ท [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ทรอมส์ดาเลน1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1สตรอมเมน [15]
  
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค3
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
2เนสท์ โซตรา [7]
  
[12] ฮามคาม2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
2ซานเดฟยอร์ด [2]
  
[6] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล2
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
3รัวฟอส [4]
  
[14] โนท็อดเด้น เอฟเค4
FT
23:00
0 - 1
0 - 4
ซานด์เนส ยูไอเอฟ [10]
  
[11] เอฟเค เจิร์ฟ3
FT
23:00
0 - 0
1 - 1
2ซองน์ดาล [9]
  
[5] คองสวิงเกอร์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
4สคีด ออสโล [13]
  
[8] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล2
FT
01:00
0 - 2
0 - 2
3สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] คอร์ก ซิตี้1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
3แชมร็อค โรเวอร์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เคพีวี คอคคูล่า3
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
2คูพีเอส [3]
  
[10] โรพีเอส โรวานีมี่12
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3อินเตอร์ ตูร์คู [2]
  
[7] ไอเอฟเค มารีฮามน์2
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
2เฮดไอเอฟเค [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก2
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
3เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [2]
  
[4] อาร์เซน่อล ตูล่า3
FT
20:30
0 - 1
2 - 3
3เอฟเค รอสตอฟ [5]
  
[13] ซีเอสเคเอ มอสโก4
FT
23:10
1 - 0
1 - 0
2โลโคโมทีฟ มอสโก [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เบามิต ยาโบลเนค1
FT
21:30
1 - 0
6 - 0
1สโลวัคโก้ [9]
  
[15] มลาด้า โบเลสลาฟ
FT
21:30
2 - 1
4 - 1
2โอปาว่า [3]
  
[2] สลาเวีย ปราก2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
2ซิกม่า โอโลมุช [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โคโรน่า คีลเซ่2
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
3ลีเกีย วอร์ซอว์ [14]
  
[10] เลเชีย กอเดนซ์1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
3วิสล่า คราคอฟ [15]
  
[6] สลาสค์ วรอคลาวน์3
FT
22:30
0 - 1
2 - 1
2ปิแอส กลิวิส [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ลูกาโน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3เอฟซี ธูน [7]
  
[6] เนอชาแตล ซามักซ์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ยัง บอยส์ [8]
  
[3] ลูเซิร์น1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3เอฟซี ซูริค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] วาดุซ4
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซีเอส คราอิโอว่า1
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [10]
  
[3] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า1
FT
01:00
0 - 0
3 - 2
2AFC Hermannstadt [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1บาเฮีย บีเอ [12]
  
[3] ฟลาเมงโก5
FT
02:00
1 - 1
3 - 2
2โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [9]
  
[2] ซานโตส2
FT
02:00
2 - 1
3 - 1
2อาไว เอฟซี เอสซี [20]
  
[14] ฟอร์ตาเลซ่า2
FT
05:00
1 - 0
1 - 3
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [8]
  
[10] โกยาส1
FT
05:00
0 - 0
0 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3อัลโดซิวี [13]
  
[15] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์3
FT
23:15
1 - 0
2 - 0
5เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [ARGD2-6]
  
[12] ทัลเลเรส กอร์โดบา1
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
1เบเลซ ซาร์สฟิลด์ [6]
  
[2] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย6
FT
03:45
0 - 1
0 - 1
1อินดิเพนเดนเต้ [7]
  
[3] โบคา จูเนียร์ส2
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
3ซีเอ ฮูราแคน [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-8] พูมาส ยูนัม1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
21เนกาซ่า [a-11]
  
[a-17] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์4
FT
05:00
1 - 0
1 - 0
3มอนเทอร์เรย์ [a-15]
  
[a-6] ซานโตส ลากูน่า
FT
06:45
0 - 0
3 - 0
2เอฟซี ฮัวเรซ [a-14]
  
[a-19] ชีวาส กัวดาลาจาร่า2
FT
07:00
1 - 0
2 - 0
31ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [a-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เทียนจิน ฉวนเจียน5
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
3เทียนจิน เทนด้า [11]
  
[1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
FT
18:35
2 - 0
3 - 0
2ปักกิ่ง เหรินเฮอ [16]
  
[8] หวูฮั่น ซอลล์1
FT
18:35
1 - 1
1 - 1
1เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี [3]
  
[7] เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี1
FT
18:35
1 - 0
2 - 0
3Shenzhen JiaZhaoye [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Ukraine Super Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ2
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
1เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [UKRD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า3
FT
18:00
0 - 1
0 - 1
5ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เฮชเอ็นเคกอริก้า6
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
5แซดเอ็นเคโอซีเยค [3]
  
[8] วาร์เท็กซ์2
FT
01:00
0 - 0
0 - 3
2ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] กรินดาวิค
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ [12]
  
[11] เคเอ อคูเรย์รี่2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
1ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ [6]
  
[5] ฟีลเคียร์6
FT
02:15
0 - 3
1 - 4
5เคอาร์ เรย์ยาวิค [1]
  
[3] อัคราเนส4
FT
02:15
1 - 1
1 - 2
1วาลูร์ เรย์ยาวิค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-16 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มาเลเซีย ยู16
FT
15:00
5 - 0
8 - 0
บรูไน ยู16 (N)
  
กัมพูชา ยู16
FT
15:30
0 - 0
1 - 3
ออสเตรเลีย ยู16 (N)
  
ลาว ยู16
FT
18:00
1 - 0
1 - 2
ไทย ยู16
  
Facebook share Line line Twitter tweet