โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ESTD1-4] นอมเม่ เจเค คาลจู1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1เซลติก (N) [SCOPR-1]
  
[ISRD1-1] มัคคาบี้เทลอาวีฟ1
FT
00:00
1 - 2
2 - 2
2ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-4]
  
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย1
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
2เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [MNED1-1]
  
[SUISl-4] บาเซิ่ล3
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
2พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-2]
  
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
FT
01:00
0 - 0
3 - 0
1เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [GEOD1-2]
  
[MALD1-1] วัลเล็ตตา เอฟซี2
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
2เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (N) [HUND1-1]
  
[GRED1-4] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส1
FT
01:30
0 - 0
4 - 0
2เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GIBPD-3] เอฟซี ลินคอล์น2
FT
22:45
0 - 1
1 - 2
2เอฟซี อแวน อคาเดมี่ [ARMD1-7]
  
[LITD1-1] ซูดูว่า
FT
22:45
3 - 0
5 - 0
2เตร เพนน์ [SANL-7]
  
[LUXD1-1] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์2
FT
22:55
0 - 0
1 - 1
63เอฟเค สเกนดิจา 79 (N) [MKDD1-1]
  
[KosovoL-1] เคเอฟ เฟโรนิเคลิ16
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2สโลวาน บราติสลาวา (N) [SVKD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PERD1c-5] สปอร์ติ้งคริสตัล
FT
05:15
0 - 1
3 - 2
1ซูเลีย เอฟซี [VEND1-7]
  
[BRAD1-17] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
07:30
2 - 0
3 - 1
4ซีเอ เพนาโรล [URUD1A-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอาดีคัพ ฟุตบอล เอาดีคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD1-3] เรอัล มาดริด1
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (N) [ENGPR-4]
  
[GERD1-1] บาเยิร์น มิวนิค
FT
01:30
5 - 0
6 - 1
2เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-16] ครูไซโร่ (เอ็มจี)1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-4
2ริเวอร์เพลท [ARGD1-9]
  
[PARD1-1] โอลิมเปีย อาซันซิออง2
FT
07:30
1 - 1
1 - 1
22แอลดียู กีโต้ (N) [ECUD1-7]
  
[BRAD1-2] พัลไมรัส2
FT
07:30
0 - 0
4 - 0
31โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า [ARGD1-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ฮันซ่า รอสต๊อค2
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
4บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [12]
  
[19] คาร์ล ไซส์ เยน่า
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
1ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [1]
  
[3] ไกเซอร์สเลาเทิร์น3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
11อิงโกลสตัดท์ [2]
  
[10] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 0515
FT
00:00
2 - 2
2 - 2
3อุนเตอร์ฮัคกิ้ง [6]
  
[9] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส5
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
1SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] Stade Ouchy2
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
1วินเตอร์ทูร์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ฟิกูเรนเซ่13
FT
05:15
1 - 1
1 - 1
3วิตอเรีย บีเอ [18]
  
[7] ลอนดริน่า พีอาร์1
FT
05:15
1 - 0
3 - 0
1ปารานา พีอาร์ [4]
  
[14] บราซิล เด เปโลตัส2
FT
05:15
0 - 1
0 - 2
2วิลา โนวา [16]
  
[19] เซา เบนโต้5
FT
06:30
1 - 0
1 - 0
6คริคูม่า [15]
  
[5] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่5
FT
06:30
0 - 2
4 - 2
3โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [13]
  
[9] ซีอาร์บี แม็คซิโอ3
FT
06:30
1 - 1
2 - 2
4โอเอสเต้ [11]
  
[8] ปอนเต เปรตา24
FT
06:30
0 - 0
0 - 1
1อเมริกา มิไนโร่ [20]
  
[1] บรากันติโน้3
FT
07:30
2 - 1
2 - 2
3คุยอาบา [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] วุลซาน ฮุนได โฮรางอี
FT
17:30
0 - 0
3 - 1
1เอฟซี โซล [3]
  
[12] อินชอนยูไนเต็ด2
FT
17:30
0 - 1
1 - 1
1กยองนัม เอฟซี [11]
  
[9] ซองนัม เอฟซี1
FT
17:30
0 - 0
1 - 0
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [7]
  
[5] แดกู เอฟซี2
FT
17:30
0 - 1
0 - 2
4ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2c-4] เวนาโดส เอฟซี4
FT
07:00
2 - 0
4 - 1
31ซีเอฟ แอตแลนเต้ [MEXD2c-9]
  
[MEXD1a-1] ซานโตส ลากูน่า
FT
07:00
0 - 1
1 - 1
1คอร์เรคามินอส ยูเอที [MEXD2c-11]
  
[MEXD1a-5] คลับ ตีฮัวนา2
FT
09:00
0 - 0
2 - 0
1กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-6]
  
[MEXD1a-3] อัตลาส
FT
09:05
1 - 0
1 - 1
3ปาชูก้า [MEXD1a-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบลารุส(ยู 19)3
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
2ตุรกี ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เดสน่า เชอร์นิฮิฟ2
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
5เอฟซี ลวีฟ [5]
  
[UKRD2-2] โคลอส โคซาลิฟก้า13
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
4อิลลิชิเว็ตส์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เลคเนียร์ เรกยะวิก12
FT
02:15
2 - 0
2 - 2
3กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส [3]
  
[7] เคฟลาวิค13
FT
02:15
0 - 0
1 - 0
3ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [11]
  
[8] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค3
FT
02:15
4 - 2
4 - 2
3ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [9]
  
[2] ธอร์ อคูเรย์รี่4
FT
02:15
1 - 0
1 - 1
4ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-16 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลาว ยู16
FT
15:00
0 - 1
0 - 3
ออสเตรเลีย ยู16 (N)
  
มาเลเซีย ยู16
FT
15:30
0 - 0
2 - 0
กัมพูชา ยู16 (N)
  
ไทย ยู16
FT
18:00
5 - 1
7 - 1
บรูไน ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[77] อิรัก
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1เลบานอน [86]
  
[144] เยเมน1
FT
02:30
0 - 1
0 - 1
1ปาเลสไตน์ (N) [100]
  
Facebook share Line line Twitter tweet