ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[KAZPR-4] ออร์ดาบาซี่ย์6
1 - 2
2 - 3
มลาด้า โบเลสลาฟ [CZED1-4]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา3
1 - 1
4 - 1
เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [ANDSL-2]4
 - 
 - 
  
21:30
FT
[KAZPR-3] เอฟซี ไครัต อัลมาตี้39
1 - 0
1 - 1
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-4]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD1-1] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า2
0 - 1
2 - 1
เคเอเอ เกนท์ [BELD1-9]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[FIND1-3] คูพีเอส2
0 - 0
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-7]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[UKRD1-6] ซอร์ย่า ลูแฮงส์
1 - 0
1 - 0
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [MNED1-2]42
 - 
 - 
  
23:15
FT
[ROMD1-2] ซีเอส คราอิโอว่า4
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-1
บูดาเปสต์ ฮอนเวด [HUND1-4]6
 - 
 - 
  
23:30
FT
[LATD1-1] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า5
1 - 1
2 - 1
ปิแอส กลิวิส [POLPR-12]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SWED1-6] ฮัคเค่น1
0 - 1
0 - 3
อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-4]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[HUND1-3] เดเบรเซน วีเอสซี2
0 - 2
1 - 4
โตริโน่ [ITAD1-7]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[BULD1-2] เลฟสกี้ โซเฟีย4
0 - 2
0 - 4
เออีเค ลาร์นาคา [CYPD1-4]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-2] เออีเอล ลิมาสซอล16
0 - 1
0 - 1
อาริส ซาโลนิก้า (N) [GRED1-2]6
 - 
 - 
  
00:00
FT
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล6
0 - 1
1 - 1
ปาร์ติซานี ทิราน่า [ALBD1-1]5
 - 
 - 
  
00:00
FT
[FARD1-5] เคไอ แคร๊กสวิก1
0 - 1
0 - 1
ลูเซิร์น (N) [SUISl-2]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-3] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี15
1 - 0
2 - 1 *ET 3-1
แชมร็อค โรเวอร์ส (N) [IREPR-2]51
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SUID1-5] วาดุซ15
0 - 0
1 - 0 *ET 2-0
แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน [HUND1-2]5
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CZED1-3] เบามิต ยาโบลเนค15
0 - 0
0 - 0
เอฟซี พิวนิค [ARMD1-3]41
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BOSPL-9] เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์2
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
อูเทร็คท์ [HOLD1-6]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[ISRD1-2] มัคคาบี้ ไฮฟา1
2 - 1
2 - 1
สตารส์บูร์ก [FRAD1-11]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AZED1-2] เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู3
0 - 0
3 - 0
อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-8]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GEOD1-1] ดินาโม ทบิลิซี1
0 - 0
3 - 0
เอฟเค กาบาล่า [AZED1-3]2
 - 
 - 
  
00:00
FT
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส2
2 - 0
3 - 2
ดูนาจสก้า สเตรด้า [SVKD1-2]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[LATD1-5] เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก3
0 - 0
0 - 1
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-7]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SWED1-1] มัลโม่ เอฟเอฟ1
2 - 2
3 - 2
ดอมซาเล่ [SLOD1-10]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด
2 - 0
4 - 0
วาลูร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-5]3
 - 
 - 
  
00:30
FT
[LUXD1-8] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น1
0 - 0
0 - 0
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (N) [SCOPR-2]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[DENSASL-3] บรอนด์บี้ ไอเอฟ3
1 - 0
2 - 1 *ET 4-1
เลเชีย กอเดนซ์ [POLPR-10]2
 - 
 - 
  
00:45
FT
[DENSASL-13] เอสเบิร์ก5
0 - 0
0 - 0
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค [BLRD1-3]51
 - 
 - 
  
01:00
FT
[MALD1-3] จีซีร่า ยูไนเต็ด12
1 - 0
2 - 2
เอฟเค เวนต์สปิลส์ (N) [LATD1-3]41
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SLOD1-1] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า17
0 - 0
0 - 1
เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD1-5]6
 - 
 - 
  
01:30
FT
[GERD1-7] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
1 - 1
2 - 1
เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [ESTD1-1]4
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ROMD1-8] สเตอัว บูคาเรสต์12
1 - 3
2 - 3
อลาชเคิร์ต (N) [ARMD1-6]21
 - 
 - 
  
01:30
FT
[AUTD1-1] สตวร์มกราซ
1 - 0
2 - 1
เฮาเกซุนด์ [NORD1-8]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[CROD1-5] แซดเอ็นเคโอซีเยค4
1 - 0
1 - 0 *ET 1-0 *PEN 3-4
ซีเอสเคเอ โซเฟีย [BULD1-7]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[NIRD1-1] ลินฟีลด์ เอฟซี2
1 - 0
1 - 0
เอชบี ทอร์ชาฟน์ [FARD1-3]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SVKD1-6] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า14
1 - 0
3 - 1
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ [BULD1-4]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOPR-4] อเบอร์ดีน
2 - 0
5 - 0
ชิคฮูร่า [GEOD1-6]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[NIRD1-3] ครูซาเดอร์2
1 - 3
1 - 4
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-7]1
 - 
 - 
  
02:00
FT
[SERD1-6] ปาร์ติซาน เบลเกรด
0 - 0
3 - 0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-3]2
 - 
 - 
  
02:00
FT
[PORD1-5] วิตอเรีย กิมาไรส์1
1 - 0
4 - 0
จิวเนสเซ่ [LUXD1-6]
 - 
 - 
  
02:15
FT
[ICEPR-4] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์1
0 - 1
1 - 3
เอสปันญ่อล [SPAD1-7]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[URUD1A-6] มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์3
0 - 0
1 - 2
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (N) [BRAD1-8]2
 - 
 - 
  
07:30
FT
[ECUD1-2] ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า14
1 - 0
3 - 2
อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-4]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[PARD1-2] ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง3
0 - 3
0 - 3
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ (N) [BRAD1-10]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[2] มอลล์บี้ เอไอเอฟ1
1 - 1
1 - 1
นอร์บี้ ไอเอฟ [7]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[5] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี1
0 - 1
1 - 1
กอริติบ้า พีอาร์ [4]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:00
FT
[ISRD3S-2] ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน
0 - 0
2 - 2
ฮาโปฯมาร์โมเร็ค [ISRD2-13]
 - 
 - 
  
13:00
FT
[KenD1-4] บานดาริ
0 - 0
1 - 0
Coast Stima [KenD1-27]
 - 
 - 
  
13:15
FT
[THAUL-17] มหาวิทยาลัยราชภัฏนครปฐม
0 - 0
0 - 0
มหาวิทยาลัยราชพฤกษ์ [THAUL-7]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[ROMD3-53] เอสอาร์ บราซอฟ
1 - 3
1 - 5
อฟูมาติ [ROMD3-23]1
 - 
 - 
  
15:30
FT
Luch Energiya M Vladivostok1
0 - 0
0 - 0
FK Nogliki1
 - 
 - 
  
15:35
FT
Suan Sunandha Rajabhat University25
2 - 1
2 - 6
Phranakhon Rajabhat University51
 - 
 - 
  
16:00
FT
Sokol-M Saratov1
2 - 0
3 - 0
Krilya Sovetov Cpf2
 - 
 - 
  
16:25
FT
[SPAD34-7] ยูดี มาร์เบลล่า
0 - 0
5 - 1
บานนี่ ยาส [UAELP-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
เรอัล มาดริด ยู 19
1 - 0
1 - 0
เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ยู 19)1
 - 
 - 
  
18:00
FT
ยูเวนตุส(ยู 19)1
2 - 1
3 - 2
บาเซิ่ล(ยู 19)1
 - 
 - 
  
20:05
FT
Fajr Shahid Sepsi2
0 - 2
1 - 3
Arman Gohar1
 - 
 - 
  
20:45
FT
Niroye Zamini2
0 - 0
0 - 1
เอสเตกัล คูซสถาน21
 - 
 - 
  
21:00
FT
Virtus Bolzano
0 - 2
0 - 5
สปอล
 - 
 - 
  
21:00
FT
อัล ชาฮานียา1
0 - 2
2 - 3
ซาบาห์ (N)1
 - 
 - 
  
21:00
FT
เรอัล มาดริด ยู 19
0 - 2
1 - 3
อินเตอร์ มิลาน ยู191
 - 
 - 
  
22:00
FT
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
0 - 0
0 - 0
สแตนดาร์ด ซัมเควียท
 - 
 - 
  
22:00
FT
อุมรานิเยสปอร์2
1 - 0
2 - 1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ROMD1-5] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
1 - 0
3 - 2
สเตนต้า มิรอสราว่า [ROMD3-65]
 - 
 - 
  
22:10
FT
เลวาเดียกอส
0 - 0
0 - 0
โวลอส เอ็นเอฟซี (N)
 - 
 - 
  
22:25
FT
ยูเวนตุส(ยู 19)4
0 - 0
0 - 0
พัลไมรัส (ยู 19)3
 - 
 - 
  
22:30
FT
[TURD2-1] เดนิซลิสปอร์1
0 - 0
0 - 0
กัซเทป (N) [TURD1-15]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAC1A-10] อาเลซซานเดรีย
1 - 0
3 - 0
Borgosesia [ITAS4-115]
 - 
 - 
  
22:35
FT
[MKDD2East-5] เอฟเค โคซุส1
1 - 0
2 - 0
เอฟเค กิต โก เปคเซโว
 - 
 - 
  
22:40
FT
Real Forte Querceta
0 - 0
0 - 0
คาร์ราเรเซ่
 - 
 - 
  
23:00
FT
[UAELP-2] อัล วาเซิ่ล
0 - 2
4 - 2
อปอลล่อน ลาริสซ่า [GRED2-2]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
ASC Rapid Kapfenberg2
1 - 0
5 - 0
FC Proleb1
 - 
 - 
  
23:10
FT
NK Omladinac Vranjic
1 - 1
1 - 1
เอ็นเค ดูโกพอลเจ
 - 
 - 
  
23:30
FT
Pogon Lebork
1 - 0
4 - 1
แซนวิเค็น
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD31-6] ปอนเตเบดรา
0 - 0
0 - 2
เรอัล มาดริด กัสติยา [SPAD31-5]
 - 
 - 
  
00:00
FT
L.A Riverside
2 - 1
2 - 2
SV Essling
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Krottendorf (W)
1 - 1
2 - 3
ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) [AFB-9]1
 - 
 - 
  
00:05
FT
SV Horn Women
0 - 1
1 - 2
Neulengbach Woman\s [AFB-4]
 - 
 - 
  
00:10
FT
[ITAC1C-5] โปเทนซ่า
2 - 0
5 - 0
Grumentum Valdagri
 - 
 - 
  
00:15
FT
Merelbeke
1 - 1
3 - 1
Jong Zulte
 - 
 - 
  
00:30
FT
BV Rentfort2
0 - 2
0 - 3
SV Fortuna Bottrop 1932
 - 
 - 
  
00:30
FT
Giesenkirchen
1 - 0
3 - 3
SC Hardt
 - 
 - 
  
00:30
FT
Brixen
2 - 1
6 - 2
SC Kirchberg
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD2-3] มาลาก้า1
0 - 0
0 - 2
มายอร์ก้า [SPAD2-5]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
CA River Ebro
0 - 0
1 - 3
เปน่า สปอร์ต
 - 
 - 
  
00:30
FT
มึนเช่นกลัดบัค 1894 (ยู 17)
2 - 0
3 - 3
DJK Dilkrath2
 - 
 - 
  
01:00
FT
SF Hamborn 072
0 - 2
2 - 2
Honnepel-Niedermormter1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD1-19] ฮูเอสก้า3
0 - 0
1 - 1
เลบานเต้ [SPAD1-15]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
SV Rot-Weiss Mulheim
0 - 0
2 - 3
FSV Kettwig
 - 
 - 
  
01:05
FT
CD 26 de Febrero1
0 - 0
1 - 2
เบเลซ ซีเอฟ
 - 
 - 
  
01:05
FT
อินเดีย (ญ)
0 - 1
0 - 2
บิยาร์เรอัล(ญ)1
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD2-17] นูมานเซีย2
1 - 0
1 - 1
แอธเลติก บิลเบา [SPAD1-8]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ITAC1B-12] กุบบิโอ
1 - 1
2 - 1
แตร์นาน่า [ITAC1B-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซีดี คาเบเซนเซ2
0 - 0
1 - 1
UB Lebrijana2
 - 
 - 
  
01:30
FT
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21)1
0 - 0
1 - 1
วีซี อีนแดรชท์ อาลสท์ 2002(ยู 21)1
 - 
 - 
  
01:40
FT
Castilleja CF
1 - 1
1 - 3
ซีดี เตรรา
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGRL1-17] ฟีนิกซ์สปอร์ต2
2 - 2
5 - 3
Cray Wanderers [ENGRL1-16]3
 - 
 - 
  
02:00
FT
ยูดี ทามาราเซเต้
1 - 0
1 - 3
ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ [SPAD31-15]
 - 
 - 
  
03:00
FT
Atletico Union Guimar1
2 - 0
3 - 1
CD Sauzal
 - 
 - 
  
03:25
FT
[SLVD2-2] CD San Pablo Municipal2
2 - 0
2 - 1
Once Municipal [SLVD1a-13]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
เบลารุส(ยู 19)1
0 - 1
0 - 4
ตุรกี ยู192
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Pan-American Games - Men

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
ปานามา (ยู 22)1
1 - 0
1 - 1
เอกวาดอร์ (ยู 22) (N)1
 - 
 - 
  
01:00
FT
เม็กซิโก ยู2215
1 - 1
2 - 1
อาร์เจนติน่า (ยู 22) (N)2
 - 
 - 
  
05:30
FT
Jamaica U222
0 - 0
0 - 2
อุรุกวัย (ยู 22) (N)2
 - 
 - 
  
08:30
FT
เปรู (ยู 22)2
1 - 0
2 - 2
Honduras U224
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-16 Youth Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[B3] ออสเตรเลีย ยู16
0 - 2
0 - 3
มาเลเซีย ยู16 (N) [B1]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[B6] บรูไน ยู16
0 - 2
0 - 3
ลาว ยู16 (N) [B4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[B2] ไทย ยู16
1 - 0
4 - 0
กัมพูชา ยู16 [B5]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet