โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-4] พอร์ทสมัธ1
FT
01:45
2 - 0
3 - 0
4เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ ฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ITAC1C-7] เรจจิน่า2
FT
01:30
1 - 1
3 - 2
2วิเชนซ่า [ITAC1B-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED1-7] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
FT
00:00
2 - 1
2 - 2
1อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-8]
  
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย2
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
3คาราบัค [AZED1-1]
  
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ2
FT
01:00
1 - 0
1 - 1
5เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-1]
  
[BELD1-1] คลับบรูซ2
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
5ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
  
[SERD1-4] เซอร์เวน่า ซเวซด้า4
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARMD1-1] เอฟซี อแวน อคาเดมี่3
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
6เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [GEOD1-2]
  
[LATD1-1] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
2เอชเจเค เฮลซิงกิ (N) [FIND1-5]
  
[MNED1-3] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค3
FT
01:15
1 - 1
1 - 2
2ลินฟีลด์ เอฟซี (N) [NIRD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOHL-2] เฟรเซอร์เบิร์ก1
FT
01:30
1 - 1
2 - 3
41Ross County U21
  
Hibernian FC U213
FT
01:45
2 - 3
3 - 4
1เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-2]
  
[SCOHL-1] โบรร่า เรนเจอร์ส4
FT
01:45
1 - 0
6 - 0
2Aberdeen U21
  
Livingston U212
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด [SCOHL-6]
  
[SCOL2-3] อัลเบี้ยน โรเวอร์1
FT
01:45
1 - 2
1 - 4
1Hearts U21
  
St. Johnstone U212
FT
01:45
1 - 1
1 - 4
1โคฟ เรนเจอร์ [SCOL2-1]
  
[SCOLL-8] Kelty Hearts3
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
5Kilmarnock U21
  
เบอร์วิค เรนเจอร์ส13
FT
01:45
0 - 2
1 - 2
1Glasgow Rangers U21
  
Saint Mirren U21
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
East Kilbride [SCOLL-5]
  
[SCOL2-5] ควีนส์ ปาร์ค3
FT
01:45
1 - 2
2 - 2 *PEN 3-4
1เซลติก ยู 21
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Marstal Rise
FT
22:30
1 - 1
3 - 3 *ET 5-3
โคลดิงค์บีเค [DEND4-14]
  
[DEND4-43] ยูเนี่ยน2
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2A-12]
  
[DEND4-21] Herlev IF2
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
6Karlslunde IF [DEND4-25]
  
Herstedoster1
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
1ตาสทรัพ เอฟซี [DEND4-12]
  
Norresundby
FT
23:00
0 - 0
2 - 1
2IF Lyseng [DEND4-33]
  
[DEND2B-2] เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด14
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-3
4บราแบรนด์ [DEND2B-4]
  
Vildbjerg SF2
FT
23:00
1 - 0
2 - 2 *ET 2-3
1เวการ์ [DEND2B-3]
  
Saedding GIF1
FT
23:00
1 - 2
1 - 6
ทารูก-พารูก ไอเอฟ
  
Harby Flemlose
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
3Otterup [DEND4-28]
  
FC Sunshine1
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
3บีเค เฟรม [DEND2A-3]
  
Eskilstrup
FT
23:00
0 - 4
0 - 12
KFUM Roskilde [DEND4-26]
  
[DEND2A-2] เฮลซิงกอร์2
FT
23:15
0 - 0
0 - 2
3เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2B-5]
  
มาเรียไลน์3
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
1Hedensted [DEND4-29]
  
[DEND2B-6] เจมส์เมอบังค์3
FT
23:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
2วีบรอก [DEND1-2]
  
Jaegersborg3
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
31เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2A-6]
  
FC77 Naestved1
FT
23:30
0 - 3
0 - 8
Ledoje Smorum Fodbold [DEND4-18]
  
Fuglebakken KFUM
FT
23:30
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
1Vinder Vatanspor-VRI [DEND4-38]
  
BK Chang
FT
23:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-3
Sonderborg Fremad
  
SfB Oure2
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
2มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-3] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
FT
17:00
0 - 0
3 - 0
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
  
[POLD2-4] โอลิมเปีย ไอบรองก์2
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
11เคเอส อีเนอเกติก โร
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-9] อินดิเพนเดนเต้3
FT
07:30
0 - 0
2 - 1
2อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [ECUD1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[QATD1-2] เลคห์วิย่า4
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2อัล ซาดด์ (N) [QATD1-1]
  
[KSAPR-4] อัล อาห์ลี4
FT
23:40
2 - 1
2 - 4
3อัล ฮิลาล [KSAPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อินโดนีเซีย ยู19
FT
15:30
5 - 0
7 - 1
ฟิลิปปินส์ (ยู19) (N)
  
ลาว ยู191
FT
15:55
0 - 2
1 - 3
เมียนมาร์(ยู 19) (N)
  
ติมอร์-เลสเต (ยู 19)
FT
18:30
3 - 0
7 - 2
บรูไน ยู19 (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เอเอฟซี ฟิลด์1
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
2ชอร์เล่ย์ เอฟซี [13]
  
[15] บาร์โรว์2
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
2ฮาโรเกต ทาวน์ [12]
  
[18] บอร์แฮม วู๊ด1
FT
01:45
0 - 1
2 - 2
1เร็กซ์แฮม [5]
  
[14] บรอมลีย์1
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
2เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [24]
  
[6] โดเวอร์ แอทเตลิก2
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
2ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [23]
  
[1] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
5ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [22]
  
[9] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
1เชสเตอร์ฟิลด์ [16]
  
[19] น็อตต์สเคาน์ตี้
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [21]
  
[11] โซลิฮัลล์ มอร์1
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
2ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [4]
  
[2] ซัตตั้น ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
บาร์เน็ต [10]
  
[3] วอคกิ้ง1
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
3อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [17]
  
[20] เยโอวิล ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2อีสต์ไลก์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ออร์ไกร์ท1
FT
00:00
3 - 1
3 - 1
1ฮาล์มสตัด [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่3
FT
05:15
0 - 0
0 - 1
1ซีอาร์บี แม็คซิโอ [10]
  
[19] อเมริกา มิไนโร่3
FT
07:30
1 - 2
4 - 3
4ลอนดริน่า พีอาร์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGLCH-22] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด2
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21A-1]
  
[ENGL2-2] สวินดอน ทาวน์3
FT
01:45
1 - 2
2 - 3
1เชลซี(U23) [ENGU21A-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ ฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MLS-9] ออร์แลนโด ซิตี้1
FT
06:30
0 - 1
0 - 2
4แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [MLS-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-5] ซากาเตเปค4
FT
07:00
0 - 1
3 - 2
2อัตลาส [MEXD1a-6]
  
[MEXD1a-13] โมนาร์คัส โมเรเลีย2
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
2พูอีบลา [MEXD1a-16]
  
[MEXD1a-14] เอฟซี ฮัวเรซ2
FT
09:00
1 - 0
1 - 1
2เวนาโดส เอฟซี [MEXD2a-4]
  
[MEXD2a-6] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส1
FT
09:00
1 - 0
2 - 0
3กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
2จอร์เจีย (ยู 19)
  
โรมาเนีย(ยู 19)3
FT
23:00
0 - 0
3 - 1
2อิสราเอล ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล Pan-American Games - Women ฟุตบอล Pan-American Games - Women

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เปรู (ญ)
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
4จาเมกา (ญ)
  
[26] เม็กซิโก (ญ)1
FT
01:00
3 - 0
5 - 1
2ปานามา (ญ) (N) [56]
  
[48] ปารากวัย (ญ)14
FT
05:30
0 - 3
0 - 3
2อาร์เจนตินา (ญ) (N) [37]
  
[36] คอสตาริกา (ญ)1
FT
08:30
0 - 2
3 - 3 *ET 3-4
2โคลัมเบีย(ญ) (N) [26]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เคอาร์ เรย์ยาวิค
FT
02:15
1 - 0
5 - 2
2กรินดาวิค [9]
  
[8] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์1
FT
02:15
0 - 0
1 - 0
3อัคราเนส [3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet