ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[ENGL1-4] พอร์ทสมัธ1
2 - 0
3 - 0
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ [ENGLCH-11]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[ITAC1C-7] เรจจิน่า2
1 - 1
3 - 2
วิเชนซ่า [ITAC1B-8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[GRED1-7] พีเอโอเค ซาโลนิก้า1
2 - 1
2 - 2
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-8]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CYPD1-1] อโปเอล นิโคเซีย2
0 - 0
1 - 2
คาราบัค [AZED1-1]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ2
1 - 0
1 - 1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-1]5
 - 
 - 
  
01:30
FT
[BELD1-1] คลับบรูซ2
1 - 0
1 - 0
ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SERD1-4] เซอร์เวน่า ซเวซด้า4
1 - 0
1 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-1]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[ARMD1-1] เอฟซี อแวน อคาเดมี่3
1 - 0
1 - 2
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [GEOD1-2]6
 - 
 - 
  
23:00
FT
[LATD1-1] คาราบัค/ดีนาโม ริก้า2
0 - 1
1 - 1
เอชเจเค เฮลซิงกิ (N) [FIND1-5]2
 - 
 - 
  
01:15
FT
[MNED1-3] เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค3
1 - 1
1 - 2
ลินฟีลด์ เอฟซี (N) [NIRD1-1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
[SCOHL-2] เฟรเซอร์เบิร์ก1
1 - 1
2 - 3
Ross County U2141
 - 
 - 
  
01:45
FT
Hibernian FC U213
2 - 3
3 - 4
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-2]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOHL-1] โบรร่า เรนเจอร์ส4
1 - 0
6 - 0
Aberdeen U212
 - 
 - 
  
01:45
FT
Livingston U212
0 - 2
1 - 3
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด [SCOHL-6]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-3] อัลเบี้ยน โรเวอร์1
1 - 2
1 - 4
Hearts U211
 - 
 - 
  
01:45
FT
St. Johnstone U212
1 - 1
1 - 4
โคฟ เรนเจอร์ [SCOL2-1]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOLL-8] Kelty Hearts3
2 - 0
4 - 0
Kilmarnock U215
 - 
 - 
  
01:45
FT
เบอร์วิค เรนเจอร์ส13
0 - 2
1 - 2
Glasgow Rangers U211
 - 
 - 
  
01:45
FT
Saint Mirren U21
1 - 0
1 - 0
East Kilbride [SCOLL-5]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[SCOL2-5] ควีนส์ ปาร์ค3
1 - 2
2 - 2 *PEN 3-4
เซลติก ยู 211
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
Marstal Rise
1 - 1
3 - 3 *ET 5-3
โคลดิงค์บีเค [DEND4-14]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[DEND4-43] ยูเนี่ยน2
1 - 0
1 - 0
บี 93 โคเปนเฮเกน [DEND2A-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
[DEND4-21] Herlev IF2
2 - 0
4 - 1
Karlslunde IF [DEND4-25]6
 - 
 - 
  
23:00
FT
Herstedoster1
1 - 0
1 - 0
ตาสทรัพ เอฟซี [DEND4-12]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Norresundby
0 - 0
2 - 1
IF Lyseng [DEND4-33]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[DEND2B-2] เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด14
0 - 0
1 - 1 *ET 2-3
บราแบรนด์ [DEND2B-4]4
 - 
 - 
  
23:00
FT
Vildbjerg SF2
1 - 0
2 - 2 *ET 2-3
เวการ์ [DEND2B-3]1
 - 
 - 
  
23:00
FT
Saedding GIF1
1 - 2
1 - 6
ทารูก-พารูก ไอเอฟ
 - 
 - 
  
23:00
FT
Harby Flemlose
1 - 0
1 - 2
Otterup [DEND4-28]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
FC Sunshine1
0 - 0
0 - 3
บีเค เฟรม [DEND2A-3]3
 - 
 - 
  
23:00
FT
Eskilstrup
0 - 4
0 - 12
KFUM Roskilde [DEND4-26]
 - 
 - 
  
23:15
FT
[DEND2A-2] เฮลซิงกอร์2
0 - 0
0 - 2
เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2B-5]3
 - 
 - 
  
23:30
FT
มาเรียไลน์3
2 - 0
3 - 1
Hedensted [DEND4-29]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[DEND2B-6] เจมส์เมอบังค์3
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
วีบรอก [DEND1-2]2
 - 
 - 
  
23:30
FT
Jaegersborg3
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2A-6]31
 - 
 - 
  
23:30
FT
FC77 Naestved1
0 - 3
0 - 8
Ledoje Smorum Fodbold [DEND4-18]
 - 
 - 
  
23:30
FT
Fuglebakken KFUM
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
Vinder Vatanspor-VRI [DEND4-38]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
BK Chang
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-3
Sonderborg Fremad
 - 
 - 
  
23:30
FT
SfB Oure2
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
มิดเดลฟาร์ท [DEND2B-10]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[POLD2-3] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
0 - 0
3 - 0
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD2-4] โอลิมเปีย ไอบรองก์2
0 - 0
2 - 1
เคเอส อีเนอเกติก โร11
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[ARGD1-9] อินดิเพนเดนเต้3
0 - 0
2 - 1
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล [ECUD1-3]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[QATD1-2] เลคห์วิย่า4
1 - 1
1 - 1
อัล ซาดด์ (N) [QATD1-1]2
 - 
 - 
  
23:40
FT
[KSAPR-4] อัล อาห์ลี4
2 - 1
2 - 4
อัล ฮิลาล [KSAPR-2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
อินโดนีเซีย ยู19
5 - 0
7 - 1
ฟิลิปปินส์ (ยู19) (N)
 - 
 - 
  
15:55
FT
ลาว ยู191
0 - 2
1 - 3
เมียนมาร์(ยู 19) (N)
 - 
 - 
  
18:30
FT
ติมอร์-เลสเต (ยู 19)
3 - 0
7 - 2
บรูไน ยู19 (N)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[7] เอเอฟซี ฟิลด์1
0 - 0
0 - 0
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [13]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[15] บาร์โรว์2
0 - 1
0 - 3
ฮาโรเกต ทาวน์ [12]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[18] บอร์แฮม วู๊ด1
0 - 1
2 - 2
เร็กซ์แฮม [5]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[14] บรอมลีย์1
2 - 0
3 - 1
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [24]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[6] โดเวอร์ แอทเตลิก2
1 - 1
1 - 2
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [23]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[1] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
0 - 0
2 - 0
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [22]5
 - 
 - 
  
01:45
FT
[9] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
0 - 0
1 - 1
เชสเตอร์ฟิลด์ [16]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[19] น็อตต์สเคาน์ตี้
1 - 0
1 - 1
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [21]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
[11] โซลิฮัลล์ มอร์1
3 - 0
3 - 0
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [4]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[2] ซัตตั้น ยูไนเต็ด1
0 - 1
1 - 1
บาร์เน็ต [10]
 - 
 - 
  
01:45
FT
[3] วอคกิ้ง1
0 - 1
0 - 1
อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [17]3
 - 
 - 
  
01:45
FT
[20] เยโอวิล ทาวน์1
1 - 0
1 - 0
อีสต์ไลก์ [8]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[5] ออร์ไกร์ท1
3 - 1
3 - 1
ฮาล์มสตัด [11]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[2] แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่3
0 - 0
0 - 1
ซีอาร์บี แม็คซิโอ [10]1
 - 
 - 
  
07:30
FT
[19] อเมริกา มิไนโร่3
1 - 2
4 - 3
ลอนดริน่า พีอาร์ [3]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[ENGLCH-22] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด2
0 - 0
0 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21A-1]2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGL2-2] สวินดอน ทาวน์3
1 - 2
2 - 3
เชลซี(U23) [ENGU21A-5]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล USA โอเพ่น คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
[MLS-9] ออร์แลนโด ซิตี้1
0 - 1
0 - 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [MLS-2]4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD2a-5] ซากาเตเปค4
0 - 1
3 - 2
อัตลาส [MEXD1a-6]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-13] โมนาร์คัส โมเรเลีย2
1 - 0
1 - 0
พูอีบลา [MEXD1a-16]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD1a-14] เอฟซี ฮัวเรซ2
1 - 0
1 - 1
เวนาโดส เอฟซี [MEXD2a-4]2
 - 
 - 
  
09:00
FT
[MEXD2a-6] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส1
1 - 0
2 - 0
กัวเรตาโร่ เอฟซี [MEXD1a-2]3
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
FT
[INDMizPL-11] Venghnuai FC1
1 - 0
4 - 3
Chawnpui [INDMizPL-6]1
 - 
 - 
  
13:30
FT
[INDMizPL-5] Ramhlun North FC2
0 - 2
2 - 2
แชงค์ก้า เวง เอฟซี [INDD2-2]1
 - 
 - 
  
15:05
FT
มหาวิทยาลัยราชภัฏจันทรเกษม1
1 - 1
1 - 2
Institute of Technology Ayothaya1
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AUSVPL-3] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์
0 - 1
0 - 3
เมลเบิร์น ซิตี้ [AUSD1-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
โอเรียนทัล ลิสเบา
0 - 0
0 - 1
คาซ่า เพีย เอซี
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BELD2-8] โรเซลาเร่11
1 - 2
1 - 2
เรดดิ้ง(ยู 23) [ENGPU23B-3]1
 - 
 - 
  
20:50
FT
[IRNPR-5] แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ2
1 - 0
1 - 1
นาวาด เออร์เมีย [IRND1-13]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
Rakvere JK Tarvas U193
1 - 1
2 - 1
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 [IREU19-26]11
 - 
 - 
  
21:00
FT
โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง)
0 - 1
0 - 1
อัมม์ ซาลาล
 - 
 - 
  
22:00
FT
[POLD2-14] โปกอน ซีดล์เซ1
0 - 1
1 - 1
FK Ruh Brest52
 - 
 - 
  
22:30
FT
[TURD1-15] กัซเทป
0 - 0
1 - 0
ดิฟาร์ เอล จาดิดา (N) [MARD1-8]
 - 
 - 
  
22:30
FT
NK Medimurje Cakovec
1 - 0
2 - 0
NK Varteks
 - 
 - 
  
22:30
FT
[ITAC1C-2] ทราปานี่
0 - 1
2 - 1
ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า (N) [ITAC1B-19]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[COLD1a-19] อากีลาส โดราดาส2
0 - 2
2 - 2
Envigado FC Reserves1
 - 
 - 
  
22:30
FT
[CROD2-2] เมดิมัวร์เย่
1 - 0
2 - 0
วาร์เท็กซ์ [CROD1-8]
 - 
 - 
  
22:45
FT
[FRAWD1-3] มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ)
4 - 1
5 - 2
เชลซี เอฟซี (ญ) (N) [ENGWSL-3]1
 - 
 - 
  
22:55
FT
[TURD1-16] บูร์ซาสปอร์2
1 - 1
1 - 1
มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-3]2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[AUSD3WS-6] USK Anif
0 - 1
0 - 2
อัล วาเซิ่ล [UAELP-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD1-1] วอจโวดิน่า โนวิ แซด
0 - 0
0 - 1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SERD1-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Tirsense
2 - 0
3 - 0
วาร์ซิม [PORD2-15]
 - 
 - 
  
23:30
FT
เอลเอซี อินเตอร์
4 - 0
4 - 0
Besiktas Wien1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUSL-14] SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
3 - 0
8 - 0
Gersthofer SV
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SPAD32-7] เอสดี ไลเนา
1 - 1
6 - 1
เอสดี ดิวส์โต
 - 
 - 
  
23:30
FT
[TURD2-10] อัลเตย์สปอร์1
0 - 0
0 - 1
อัลตินอร์ดู [TURD2-7]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
เฟริส เวียนนา 18941
0 - 1
1 - 3
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) [AUSD3E-11]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[RUSD2W-5] ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก2
1 - 0
1 - 0
บาร์เซโลน่า(ยู 19) [SPALU19-7]2
 - 
 - 
  
23:45
FT
บิยาร์เรอัล(ญ)11
1 - 0
3 - 0
Bolivia U19 (w)
 - 
 - 
  
00:00
FT
[KUWD1-5] อัล-อราบิคลับ (คูเวต)
1 - 0
2 - 2
Seleccion AFE1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-37] Grossklein
2 - 1
4 - 2
SC Kalsdorf II
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Heiligenkreuz
2 - 0
7 - 1
USC Eichkogl2
 - 
 - 
  
00:00
FT
Lusitania FC Lourosa1
1 - 0
1 - 0
อาเวส [PORD1-14]31
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Wurmla12
0 - 2
0 - 3
SV Donau [AUSL-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
Phonix SC3
2 - 3
4 - 4
Tgd Essen-West1
 - 
 - 
  
00:00
FT
ASK Kaltenleutgeben
1 - 0
4 - 1
Favoritner AC [AUSL-66]
 - 
 - 
  
00:00
FT
SV Frannach1
1 - 0
4 - 3
SV Kaindorf1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD33-5] อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี2
1 - 1
2 - 1
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [SPAD2-20]2
 - 
 - 
  
00:30
FT
DJK Arminia Klosterhardt
2 - 1
5 - 2
SuS 09 Dinslaken
 - 
 - 
  
00:30
FT
SV Essling
1 - 1
2 - 6
Nussdorfer AC [AUSL-155]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD2-7] คาดิส
0 - 0
1 - 0
อัล เรย์ยาน [QATD1-4]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD1-17] เซลต้า บีโก้
0 - 0
0 - 1
เตเนริเฟ่ (N) [SPAD2-16]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
[HOLD3-13] Katwijk
0 - 0
0 - 1
อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD1-15]
 - 
 - 
  
01:15
FT
Dollingstown
0 - 0
3 - 0
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-4]
 - 
 - 
  
01:30
FT
เฆเรซ1
0 - 1
0 - 1
แอตเลติโค ซานลูเกโน่ (N) [SPAD34-13]31
 - 
 - 
  
01:30
FT
Alhaurin de la Torre2
0 - 0
1 - 0
ซีดี เอล ปาโล
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซีดี คาเบเซนเซ2
0 - 0
2 - 0
ซีดี เตรรา31
 - 
 - 
  
01:30
FT
คามัส ซีเอฟ
1 - 1
3 - 1
ลาปาลมา
 - 
 - 
  
01:30
FT
เลคา1
0 - 0
0 - 2
กิล วิเซนเต้ [PORD2-19]
 - 
 - 
  
01:30
FT
มูโร ซีเอฟ1
0 - 0
2 - 0
ซีดี อัลโคยาโน่2
 - 
 - 
  
01:45
FT
[ENGUD1-37] มอสลีย์เอเอฟซี
0 - 1
0 - 2
สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก [ENG-NPR-17]
 - 
 - 
  
01:45
FT
Soham Town Rangers
2 - 0
6 - 1
รอยสตัน ทาวน์ [ENG-SCE-11]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[FRAWD1-2] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ)2
0 - 1
2 - 1
บาเยิร์น มิวนิค (ญ) (N) [GERWD1-2]
 - 
 - 
  
02:30
FT
AD Anaza
0 - 0
0 - 1
CD Santa Ursula
 - 
 - 
  
04:00
FT
CD Titan1
0 - 2
2 - 2
CD San Pablo Municipal [SLVD2-2]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
1 - 1
3 - 1
จอร์เจีย (ยู 19)2
 - 
 - 
  
23:00
FT
โรมาเนีย(ยู 19)3
0 - 0
3 - 1
อิสราเอล ยู192
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Pan-American Games - Women

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
เปรู (ญ)
0 - 1
0 - 1
จาเมกา (ญ)4
 - 
 - 
  
01:00
FT
[26] เม็กซิโก (ญ)1
3 - 0
5 - 1
ปานามา (ญ) (N) [56]2
 - 
 - 
  
05:30
FT
[48] ปารากวัย (ญ)14
0 - 3
0 - 3
อาร์เจนตินา (ญ) (N) [37]2
 - 
 - 
  
08:30
FT
[36] คอสตาริกา (ญ)1
0 - 2
3 - 3 *ET 3-4
โคลัมเบีย(ญ) (N) [26]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:15
FT
[1] เคอาร์ เรย์ยาวิค
1 - 0
5 - 2
กรินดาวิค [9]2
 - 
 - 
  
02:15
FT
[8] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์1
0 - 0
1 - 0
อัคราเนส [3]3
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet