โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[KAZPR-2] โลโคโมทีฟ อัสตานา1
FT
21:00
3 - 0
5 - 1
วัลเล็ตตา เอฟซี [MALD1-1]
  
[CYPD1-4] เออีเค ลาร์นาคา3
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
2เคเอเอ เกนท์ [BELD1-6]
  
[CZED1-4] สปาร์ตาปราก3
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
4แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-4]
  
[ARMD1-2] เอฟซี พิวนิค
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
2วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-7]
  
[ROMD1-3] ซีเอส คราอิโอว่า1
FT
23:15
0 - 0
0 - 2
1เออีเค เอเธนส์ [GRED1-6]
  
[DENSASL-3] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
FT
23:30
1 - 2
2 - 4
2สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-4]
  
[LATD1-3] เอฟเค เวนต์สปิลส์3
FT
23:45
0 - 1
0 - 3
1วิตอเรีย กิมาไรส์ (N) [PORD1-5]
  
[SUISl-8] เอฟซี ธูน2
FT
00:00
0 - 2
2 - 3
2สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-11]
  
[MOLD1-1] เชอร์ริฟ ติราสโพล2
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
2เอไอเค โซลน่า [SWED1-3]
  
[NORD1-8] เฮาเกซุนด์1
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
3พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-12]
  
[NORD1-1] โมลด์3
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
11อาริส ซาโลนิก้า [GRED1-2]
  
[UKRD1-7] อิลลิชิเว็ตส์2
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
2อาแซด อัลค์มาร์ (N) [HOLD1-1]
  
[SWED1-2] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
3เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ [BOSPL-10]
  
[AZED1-2] เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู4
FT
00:00
1 - 2
2 - 2
3บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [ISRD1-5]
  
[BELD1-2] รอแยล อันท์เวิร์พ1
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
2เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (N) [CZED1-2]
  
[ISRD1-1] มัคคาบี้เทลอาวีฟ1
FT
00:30
0 - 1
1 - 2
1ซูดูว่า [LITD1-1]
  
[BULD1-2] โดโกเรต์ส รัซกราด
FT
00:30
3 - 0
5 - 0
1เดอะ นิว เซนต์ส [WALPR-2]
  
[BULD1-5] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ12
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
1สตารส์บูร์ก [FRAD1-11]
  
[HOLD1-7] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม2
FT
00:30
1 - 0
4 - 0
51ดินาโม ทบิลิซี [GEOD1-1]
  
[BULD1-6] ซีเอสเคเอ โซเฟีย3
FT
00:30
1 - 1
1 - 1
2ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (N) [UKRD1-5]
  
[BOSPL-1] เอฟเค ซาราเยโว2
FT
00:45
0 - 1
1 - 2
บาเต้ โบริซอฟ (N) [BLRD1-2]
  
[LUXD1-3] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์1
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
21นอมเม่ เจเค คาลจู (N) [ESTD1-4]
  
[SWED1-7] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [ISRD1-4]
  
[DENSASL-2] มิดทิลแลนด์2
FT
01:00
0 - 1
2 - 4
4กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-4]
  
[CROD1-3] ริเยก้า3
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
2อเบอร์ดีน [SCOPR-3]
  
[AUTD1-11] ออสเตรียเวียนนา13
FT
01:30
1 - 1
1 - 2
4อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [CYPD1-3]
  
[ROMD1-9] สเตอัว บูคาเรสต์4
FT
01:30
0 - 0
0 - 0
3มลาด้า โบเลสลาฟ (N) [CZED1-5]
  
[SUID1-5] วาดุซ
FT
01:30
0 - 3
0 - 5
1ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-7]
  
[ITAD1-7] โตริโน่1
FT
02:00
2 - 0
5 - 0
2เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า [KAZPR-7]
  
[POLPR-7] ลีเกีย วอร์ซอว์
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
4พีเออี อโตรมิตอส [GRED1-9]
  
[SERD1-3] ปาร์ติซาน เบลเกรด3
FT
02:00
1 - 0
3 - 1
4เยนิ มาลัตยาสปอร์ [TURD1-5]
  
[SUISl-5] ลูเซิร์น2
FT
02:00
0 - 1
0 - 3
3เอสปันญ่อล [SPAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2A-8] บีเค อวาลต้า12
FT
23:00
1 - 1
4 - 2
3Skovshoved [DEND2A-11]
  
ลีสตัป ยูไอเอฟ
FT
23:00
1 - 5
1 - 16
สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-4]
  
Skagen IK2
FT
23:00
0 - 3
0 - 8
1ทิซเตด เอฟซี [DEND2B-11]
  
NFB
FT
23:00
0 - 3
1 - 7
โรสกิลด์ [DEND1-9]
  
Vordingborg IK
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
นาเอสเวด [DEND1-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VEND1-7] ซูเลีย เอฟซี2
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
41โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [ARGD1-24]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลาว ยู19
FT
15:30
1 - 0
1 - 0
บรูไน ยู19 (N)
  
อินโดนีเซีย ยู19
FT
16:00
3 - 0
4 - 0
1ติมอร์-เลสเต (ยู 19) (N)
  
เมียนมาร์(ยู 19)
FT
19:00
2 - 0
4 - 1
ฟิลิปปินส์ (ยู19) (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เคียสโซ5
FT
01:00
1 - 2
4 - 2
3อารัว [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] โอเอสเต้3
FT
07:30
1 - 0
1 - 1
1บราซิล เด เปโลตัส [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี3
FT
06:00
1 - 1
3 - 2
41ฮุสตัน ไดนาโม [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ชิซูโอกะ ซี ยู 18
FT
14:00
0 - 0
1 - 0
โคลัมเบีย ยู 18
  
ญี่ปุ่น (ยู 18)
FT
16:30
1 - 0
2 - 0
เบลเยียม(ยู 19)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
FT
20:00
2 - 0
3 - 1
3จอร์เจีย (ยู 19)
  
โรมาเนีย(ยู 19)11
FT
00:00
1 - 2
1 - 2
2อิสราเอล ยู19
  
อิตาลี ยู18
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
สโลวีเนีย (ยู 18)
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[142] เยเมน1
FT
23:30
2 - 1
2 - 1
4เลบานอน (N) [87]
  
[77] อิรัก1
FT
02:30
0 - 0
0 - 0
2ซีเรีย (N) [87]
  
Facebook share Line line Twitter tweet