โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GEOD1-3] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี7
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
4เอฟซี อแวน อคาเดมี่ (N) [ARMD1-4]
  
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส2
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
1ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-10]
  
[PORD1-5] วิตอเรีย กิมาไรส์2
FT
23:00
1 - 0
6 - 0
4เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LATD1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-3] ลิเวอร์พูล2
FT
02:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
1เชลซี (N) [ENGPR-19]
    
stats  preview

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Penistone Church
FT
01:45
1 - 2
2 - 5
1Skelmersdale United [ENGUD1-39]
  
Stockton Town
FT
01:45
2 - 1
5 - 1
1Nostell MW
  
Coventry United14
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
5โคเวนทรี สฟิงซ์
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Viktoria
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
Hedensted [DEND4-29]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED1SNS-15] ลุนด์ บีเค
FT
23:30
0 - 0
0 - 1
1วาลเบิร์ก เอฟซี [SWED2-2]
  
[SWED1SNN-5] คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
FT
23:30
2 - 1
2 - 3
IFK เอสกิลสทูน่า [SOUSW-13]
  
[SWED3NS-3] ไอเอฟเค สต็อกซันด์1
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
2ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Aritma Praha2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3Admira Praha [CZECFL-16]
  
Olesnice U Bouzova
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
วิคตอเรีย โอโตรโควิซ [CZECFLM-6]
  
[CZECFL-4] SK Motorlet Praha1
FT
22:00
1 - 0
4 - 0
2FK Chomutov
  
SK Cesky Brod4
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
2สโลวาน เวลวารี่ [CZECFL-11]
  
Banik Sous
FT
22:00
0 - 0
0 - 3
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-16]
  
เอฟเค โคลิน4
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ [CZECFL-6]
  
Detmarovice1
FT
22:00
0 - 3
1 - 7
ทริเน็ค [CZED2-11]
  
Frenstat Pod Radhostem
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
1ฮลูชิน [CZECFLM-18]
  
AFC Humpolec
FT
22:00
0 - 6
0 - 9
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED2-1]
  
Komarov
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
โลโค ทาวิน [CZECFL-10]
  
[CZECFLM-9] สลาเวีย โครเมอร์ริซ3
FT
22:00
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-4
2วิทโควิซ [CZED2-14]
  
Sokol Lanzho
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-1
1เอสซี ซนอย์โม [CZECFLM-17]
  
เลโตฮราด์12
FT
22:00
0 - 0
0 - 3
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-9]
  
CLU Beroun1
FT
22:00
0 - 4
0 - 7
ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-6]
  
Novy Jicin4
FT
22:00
1 - 0
2 - 3
31ฟรีเดค-มิสตัค [CZECFLM-5]
  
[CZECFLM-13] Slovan Rosice1
FT
22:00
3 - 0
4 - 2
เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-3]
  
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ3
FT
22:00
2 - 1
2 - 3
3ยูนิโก้ [CZECFLM-2]
  
TJ Skastice
FT
22:00
1 - 3
3 - 5
เอสเค ลิเซน [CZED2-2]
  
Spartak Sobeslav3
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
2บีเนโซว [CZECFL-13]
  
TJ Sokol Libis
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
เอสเค ซาปี้ [CZECFL-1]
  
TJ Sokol Srbice3
FT
22:00
0 - 2
1 - 2
1เอฟเค คราลุฟ ดวูล [CZECFL-5]
  
FC Strani1
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
1เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-13]
  
Unie Hlubina
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
Dolni Benesov [CZECFLM-16]
  
Valasske Mezirici2
FT
22:00
1 - 1
1 - 1 *ET 4-2
Slavicin
  
Velke Hamry
FT
22:00
0 - 1
0 - 4
3เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-15]
  
Tatran Vsechovice1
FT
22:00
0 - 0
0 - 4
1โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-1]
  
Zdirec nad Doubravou3
FT
22:00
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
1Stara Rise
  
[CZECFL-12] FK Zbuzany 19533
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
3จิสครา โดแมซลิซ [CZECFL-12]
  
Tatran Sedlcany
FT
22:00
0 - 0
0 - 4
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZECFL-3]
  
[CZECFL-14] Sokol Hostoun1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
2บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZECFL-7]
  
เอชเอฟเค โอโลมุช1
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
เบอโน่ [CZED2-5]
  
[CZECFL-13] FK Prepere
FT
22:00
2 - 2
6 - 2
TJ Dvur Kralove
  
บานิค ออสตราว่า
FT
22:30
1 - 2
1 - 3
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-12]
  
SK Slany
FT
22:30
0 - 2
0 - 4
1สลาโว วีเซลัด [CZED2-7]
  
SK Libcany
FT
22:30
0 - 2
0 - 3
Chlumec nad Cidlinou [CZECFL-2]
  
Dobris
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ปิเซ็ค [CZECFL-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-12] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
2แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[THAPR-2] เชียงราย ยูไนเต็ด3
FT
19:00
1 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 3-4
6ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี (N) [THAPR-13]
  
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
หนองบัว พิชญ เอฟซี (N) [THAD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-13] กัมบะ โอซาก้า1
FT
16:30
0 - 1
0 - 2
มหาวิทยาลัยโฮเซ (N)
  
[JPND3-10] คาเตอเลอร์ โตยามา
FT
16:30
0 - 0
0 - 1
เวกัลตา เซนได [JPND1-14]
  
[JPND1-18] จูบิโล อิวาตะ1
FT
17:00
2 - 0
6 - 0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [JPND3-9]
  
[JPNJFL-1] ฮอนด้า เอฟซี
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
โตกุชิม่า วอร์ทิส [JPND2-12]
  
[JPNJFL-7] เวียร์เทียน คูวานะ1
FT
17:00
2 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
2วี-วาเรน นากาซากิ [JPND2-11]
  
[JPND1-5] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
FT
17:00
0 - 1
2 - 1
1ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [JPND2-8]
  
[JPND1-4] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
FT
17:00
2 - 0
2 - 1
2โยโกฮามา เอฟซี [JPND2-5]
  
NIFS Kanoya
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
โออิตะ ตรินิต้า [JPND1-6]
  
[JPND2-1] คาชิว่า เรย์โซล1
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
4สากัน โตสู [JPND1-16]
  
[JPND2-3] โอมิยะ อาร์ดิย่า
FT
17:00
0 - 1
0 - 4
1วิสเซล โกเบ [JPND1-15]
  
[JPND2-18] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
17:00
0 - 1
0 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-12]
  
[JPND2-9] ฟาเจียโน โอคายามา1
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-3]
  
[JPND2-7] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
1เอฟซี โตเกียว [JPND1-1]
  
[JPND2-21] โทชิกิ เอสซี2
FT
17:00
0 - 2
0 - 4
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-2]
  
[JPND2-16] รีโนฟา ยามากูชิ1
FT
17:00
0 - 2
0 - 3
เซเรโซ โอซาก้า [JPND1-8]
  
[JPND2-6] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เมียนมาร์(ยู 19)
FT
15:30
0 - 0
1 - 1
อินโดนีเซีย ยู19 (N)
  
ลาว ยู19
FT
16:00
2 - 0
4 - 0
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) (N)
  
ฟิลิปปินส์ (ยู19)
FT
19:00
2 - 0
4 - 1
1บรูไน ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] เวเจิล2
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
3เฟรเดอริเซีย [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] สตาเบ็ค3
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
5วาเลเรนก้า [6]
  
[10] ไวกิ้ง เอฟเค2
FT
00:00
0 - 0
2 - 1
31ชาร์ปบอร์ก 08 [15]
  
[7] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
41โบโด กลิมท์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอฟซี ซูริค13
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
51เซนต์ กัลเลน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ออร์แลนโด ซิตี้2
FT
06:35
1 - 0
1 - 0
2แคนซัส วิซาร์ดส์ [10]
  
[3] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
07:05
1 - 0
1 - 0
1โคโลราโด ราปิดส์ [11]
  
[5] รีล ซอลต์ เลค1
FT
09:05
1 - 0
3 - 0
1ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [2]
  
[6] แอลเอ กาแลกซี่1
FT
09:35
0 - 0
2 - 0
1เอฟซี ดัลลัส [7]
  
[8] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส2
FT
10:05
2 - 0
3 - 2
11ชิคาโก ไฟร์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ปักกิ่ง เหรินเฮอ2
FT
18:35
1 - 1
1 - 2
2เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [13]
  
[15] Shenzhen JiaZhaoye2
FT
18:35
1 - 0
4 - 0
52กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [11]
  
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
FT
18:35
1 - 1
5 - 1
2เทียนจิน เทนด้า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ICEPR-3] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
FT
01:00
2 - 1
3 - 1
3เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวีเนีย(ยู 19)
FT
23:00
1 - 2
2 - 4
อิตาลี ยู19
  
[155] โดมินิกัน1
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
กัวเตมาลา [144]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[77] อิรัก2
FT
00:30
0 - 1
0 - 1
บาห์เลน [109]
  
Facebook share Line line Twitter tweet