ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ตารางโปรแกรมฟุตบอล

[ ผลบอลสด ผลบอลมีเสียง ]


ตารางบอลวันนี้ เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้นำมาแสดงให้ท่านแล้วที่นี่ เพื่อท่านจะได้ทราบว่า ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน มีคู่ไหนบ้างที่น่าสนใจ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร


โปรแกรมบอล หรือ ตารางบอล จะประกอบไปด้วยข้อมูล ตารางการแข่งขัน เช่น ตารางบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลบุนเดสลีกาเยอรมัน ตารางบอลลาลีกาสเปน ตารางบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ตารางบอลไทยพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทยดิวิชั่น1 ตารางบอลไทยดิวิชั่น2 ตารางบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ตารางบอลยูโรป้าลีก และตารางบอลทั่วโลก เราก็ได้นำ ตารางการแข่งขันฟุตบอลที่มีการแข่งขันในวันนี้ มาให้ท่านได้รับทราบกัน เพื่อท่านจะได้ไม่พลาดการแข่งขันฟุตบอลนัดสำคัญ โดยตารางบอลจะมีการรายงานผลบอลทันทีที่การแข่งขันฟุตบอลจบลง และท่านยังสามารถเลือกดู ตารางบอลย้อนหลัง ได้อีกด้วย จะมีคู่ไหน ลีกฟุตบอล อะไรกันบ้าง ท่านสามารถเลื่อน ตารางฟุตบอล ได้ที่ด้านล่างนี้ ได้เลยครับ



ตารางบอลวันนี้ หรือ โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ ของเรามีดียังไง

ตารางบอลวันนี้ หรือ โปรแกรมบอลวันนี้ ที่เราได้นำข้อมูลมาแสดง เราได้ปรับปรุง ให้ใช้งานได้ง่าย สะดวก พร้อมทั้งสามารถแสดงผลได้ทั้งบนมือถือ และคอมพิวเตอร์ ได้อย่างเหมาะสม โดยในตารางการแข่งขันฟุตบอล จะมีข้อมูล วันที่จัดการแข่งขันฟุตบอล เวลาการแข่งขัน แสดงรายชื่อ เจ้าบ้าน ทีมเยือน พร้อมแสดงสกอร์คะแนน (ผลบอลสด) พร้อมช่องทางที่ถ่ายทอดการแข่งขัน สถิติข้อมูลการพบกันของเจ้าบ้านและทีมเยือน การวิเคราะห์บอล ซึ่งท่านสามารถคลิกเข้าไปอ่านได้ทันที

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ คืนนี้ ทุกลีก ล่วงหน้า ย้อนหลัง พร้อมสถิติ

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[GEOD1-3] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี7
0 - 1
0 - 2
เอฟซี อแวน อคาเดมี่ (N) [ARMD1-4]4
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส2
0 - 1
0 - 2
ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-10]1
 -10 
 - 
  
23:00
FT
[PORD1-5] วิตอเรีย กิมาไรส์2
1 - 0
6 - 0
เอฟเค เวนต์สปิลส์ [LATD1-4]4
 -2.25 
 - 
  

ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ ฟุตบอล ยูฟ่า ซุปเปอร์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[ENGPR-3] ลิเวอร์พูล2
0 - 1
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 5-4
เชลซี (N) [ENGPR-19]1
 -0.5 
 - 
    

ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
Penistone Church
1 - 2
2 - 5
Skelmersdale United [ENGUD1-39]1
 - 
 - 
  
01:45
FT
Stockton Town
2 - 1
5 - 1
Nostell MW1
 - 
 - 
  
01:45
FT
Coventry United14
0 - 1
0 - 1
โคเวนทรี สฟิงซ์5
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
Viktoria
2 - 1
3 - 1
Hedensted [DEND4-29]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[SWED1SNS-15] ลุนด์ บีเค
0 - 0
0 - 1
วาลเบิร์ก เอฟซี [SWED2-2]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SWED1SNN-5] คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
2 - 1
2 - 3
IFK เอสกิลสทูน่า [SOUSW-13]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[SWED3NS-3] ไอเอฟเค สต็อกซันด์1
0 - 1
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-9]2
 - 
 - 
  

ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
Aritma Praha2
0 - 1
0 - 1
Admira Praha [CZECFL-16]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Olesnice U Bouzova
1 - 1
2 - 1
วิคตอเรีย โอโตรโควิซ [CZECFLM-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFL-4] SK Motorlet Praha1
1 - 0
4 - 0
FK Chomutov2
 - 
 - 
  
22:00
FT
SK Cesky Brod4
0 - 1
1 - 3
สโลวาน เวลวารี่ [CZECFL-11]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
Banik Sous
0 - 0
0 - 3
เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-16]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอฟเค โคลิน4
0 - 1
0 - 1
จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ [CZECFL-6]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Detmarovice1
0 - 3
1 - 7
ทริเน็ค [CZED2-11]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Frenstat Pod Radhostem
0 - 2
1 - 2
ฮลูชิน [CZECFLM-18]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
AFC Humpolec
0 - 6
0 - 9
วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED2-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Komarov
0 - 0
0 - 1
โลโค ทาวิน [CZECFL-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-9] สลาเวีย โครเมอร์ริซ3
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-4
วิทโควิซ [CZED2-14]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
Sokol Lanzho
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-1
เอสซี ซนอย์โม [CZECFLM-17]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เลโตฮราด์12
0 - 0
0 - 3
ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
CLU Beroun1
0 - 4
0 - 7
ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Novy Jicin4
1 - 0
2 - 3
ฟรีเดค-มิสตัค [CZECFLM-5]31
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-13] Slovan Rosice1
3 - 0
4 - 2
เวลเก เมซิริคิ [CZECFLM-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ3
2 - 1
2 - 3
ยูนิโก้ [CZECFLM-2]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
TJ Skastice
1 - 3
3 - 5
เอสเค ลิเซน [CZED2-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Spartak Sobeslav3
0 - 0
0 - 2
บีเนโซว [CZECFL-13]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
TJ Sokol Libis
0 - 1
0 - 2
เอสเค ซาปี้ [CZECFL-1]
 - 
 - 
  
22:00
FT
TJ Sokol Srbice3
0 - 2
1 - 2
เอฟเค คราลุฟ ดวูล [CZECFL-5]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
FC Strani1
0 - 1
1 - 3
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-13]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Unie Hlubina
0 - 1
1 - 2
Dolni Benesov [CZECFLM-16]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Valasske Mezirici2
1 - 1
1 - 1 *ET 4-2
Slavicin
 - 
 - 
  
22:00
FT
Velke Hamry
0 - 1
0 - 4
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-15]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Tatran Vsechovice1
0 - 0
0 - 4
โอดรา เปอร์โคเวีย [CZECFLM-1]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
Zdirec nad Doubravou3
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
Stara Rise1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFL-12] FK Zbuzany 19533
0 - 1
1 - 3
จิสครา โดแมซลิซ [CZECFL-12]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
Tatran Sedlcany
0 - 0
0 - 4
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZECFL-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFL-14] Sokol Hostoun1
1 - 1
2 - 1
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZECFL-7]2
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอชเอฟเค โอโลมุช1
0 - 2
0 - 3
เบอโน่ [CZED2-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFL-13] FK Prepere
2 - 2
6 - 2
TJ Dvur Kralove
 - 
 - 
  
22:30
FT
บานิค ออสตราว่า
1 - 2
1 - 3
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-12]
 - 
 - 
  
22:30
FT
SK Slany
0 - 2
0 - 4
สลาโว วีเซลัด [CZED2-7]1
 - 
 - 
  
22:30
FT
SK Libcany
0 - 2
0 - 3
Chlumec nad Cidlinou [CZECFL-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
Dobris
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ปิเซ็ค [CZECFL-9]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[BRAD1-12] เกรมิโอ้ ปอร์โต้2
1 - 0
2 - 0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [BRAD1-11]2
 -0.5 
 - 
  

ฟุตบอล ไทยลีกคัพ ฟุตบอล ไทยลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[THAPR-2] เชียงราย ยูไนเต็ด3
1 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 3-4
ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี (N) [THAPR-13]6
 - 
 - 
  
19:00
FT
[THAPR-1] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 0
หนองบัว พิชญ เอฟซี (N) [THAD1-11]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:30
FT
[JPND1-13] กัมบะ โอซาก้า1
0 - 1
0 - 2
มหาวิทยาลัยโฮเซ (N)
 - 
 - 
  
16:30
FT
[JPND3-10] คาเตอเลอร์ โตยามา
0 - 0
0 - 1
เวกัลตา เซนได [JPND1-14]
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-18] จูบิโล อิวาตะ1
2 - 0
6 - 0
วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [JPND3-9]
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPNJFL-1] ฮอนด้า เอฟซี
1 - 0
2 - 0
โตกุชิม่า วอร์ทิส [JPND2-12]
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPNJFL-7] เวียร์เทียน คูวานะ1
2 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
วี-วาเรน นากาซากิ [JPND2-11]2
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-5] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
0 - 1
2 - 1
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [JPND2-8]1
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPND1-4] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
2 - 0
2 - 1
โยโกฮามา เอฟซี [JPND2-5]2
 -1 
 - 
  
17:00
FT
NIFS Kanoya
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
โออิตะ ตรินิต้า [JPND1-6]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-1] คาชิว่า เรย์โซล1
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
สากัน โตสู [JPND1-16]4
 -0.75 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-3] โอมิยะ อาร์ดิย่า
0 - 1
0 - 4
วิสเซล โกเบ [JPND1-15]1
 -0.25 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-18] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
0 - 1
0 - 1
ชิมิสุ เอส-พัลส์ [JPND1-12]
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-9] ฟาเจียโน โอคายามา1
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [JPND1-3]
 -1.25 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-7] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
0 - 0
1 - 0
เอฟซี โตเกียว [JPND1-1]1
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-21] โทชิกิ เอสซี2
0 - 2
0 - 4
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-2]
 -1.5 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-16] รีโนฟา ยามากูชิ1
0 - 2
0 - 3
เซเรโซ โอซาก้า [JPND1-8]
 -1 
 - 
  
17:00
FT
[JPND2-6] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
0 - 0
1 - 2
อูราวะ เรด ไดมอนส์ [JPND1-10]
 -0.5 
 - 
  

ฟุตบอล AFF U-19 Youth Championship 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
เมียนมาร์(ยู 19)
0 - 0
1 - 1
อินโดนีเซีย ยู19 (N)
 - 
 - 
  
16:00
FT
ลาว ยู19
2 - 0
4 - 0
ติมอร์-เลสเต (ยู 19) (N)
 - 
 - 
  
19:00
FT
ฟิลิปปินส์ (ยู19)
2 - 0
4 - 1
บรูไน ยู191
 - 
 - 
  

ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[7] เวเจิล2
0 - 1
0 - 1
เฟรเดอริเซีย [4]3
 -0.75 
 - 
  

ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[14] สตาเบ็ค3
0 - 0
1 - 1
วาเลเรนก้า [6]5
 -10 
 - 
  
00:00
FT
[10] ไวกิ้ง เอฟเค2
0 - 0
2 - 1
ชาร์ปบอร์ก 08 [15]31
 -0.25 
 - 
  
00:00
FT
[7] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
0 - 1
1 - 2
โบโด กลิมท์ [2]41
 -10 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[10] เอฟซี ซูริค13
1 - 1
2 - 1
เซนต์ กัลเลน [8]51
 -0.25 
 - 
  

ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:35
FT
[10] ออร์แลนโด ซิตี้2
1 - 0
1 - 0
แคนซัส วิซาร์ดส์ [10]2
 -0.25 
 - 
  
07:05
FT
[3] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี2
1 - 0
1 - 0
โคโลราโด ราปิดส์ [11]1
 -1 
 - 
  
09:05
FT
[5] รีล ซอลต์ เลค1
1 - 0
3 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [2]1
 -0.25 
 - 
  
09:35
FT
[6] แอลเอ กาแลกซี่1
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ดัลลัส [7]1
 -0.5 
 - 
  
10:05
FT
[8] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส2
2 - 0
3 - 2
ชิคาโก ไฟร์ [10]11
 -0.75 
 - 
  

ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:35
FT
[16] ปักกิ่ง เหรินเฮอ2
1 - 1
1 - 2
เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน [13]2
 -0.25 
 - 
  
18:35
FT
[15] Shenzhen JiaZhaoye2
1 - 0
4 - 0
กว่างโจวอาร์แอนด์เอฟ [11]52
 -0.25 
 - 
  
18:35
FT
[3] เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี2
1 - 1
5 - 1
เทียนจิน เทนด้า [7]2
 -1.75 
 - 
  

ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[ICEPR-3] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์3
2 - 1
3 - 1
เคอาร์ เรย์ยาวิค [ICEPR-1]3
 -0.25 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร) ฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
ลาส โรซัส2
0 - 1
1 - 1
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว1
 - 
 - 
  
15:00
 
[THAUL-5] มหาวิทยาลัยศิลปากร
 
-
มหาวิทยาลัยธนบุรี
 - 
 - 
  
15:00
FT
RSD อัลกาล่า เอนาเรส
0 - 1
1 - 1
ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด4
 - 
 - 
  
16:10
FT
[AUSD1-2] ซิดนีย์ เอฟซี
0 - 0
2 - 0
South Coast Wolves [AUSNSW-1]
 - 
 - 
  
21:00
 
Lillestrom SK U19 Youth
 
-
Tromso U19 Youth
 - 
 - 
  
22:00
FT
[HOLWD1-4] เอดีโอ เดน ฮาก (ญ)
1 - 1
2 - 2
KAA Gent Ladies [BPLW-2]1
 - 
 - 
  
22:00
 
บิยาร์เรอัล(ญ)
 
-
Mislata CF (w)
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD1-10] อิโนซิส พาราลิมนิ่1
0 - 2
4 - 2
เอร์มิส อราดิปปู
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GRED2-4] เออร์โกเทลิส
0 - 0
2 - 0
OF Ierapetras [GRED3S-15]
 - 
 - 
  
22:30
FT
คาวาลา
0 - 1
0 - 1
อโพลลอน สมายร์นิส
 - 
 - 
  
22:30
FT
เอฟเค โอโซโกโว2
1 - 0
2 - 0
คาเมนิคา-ซาซ่า3
 - 
 - 
  
22:30
FT
ซิเล็กส์
1 - 0
1 - 0
Pehchevo
 - 
 - 
  
22:40
FT
คาลิเทีย
0 - 2
0 - 4
พานิโอนิออส
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD2-5] อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย
0 - 4
0 - 4
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-5]
 - 
 - 
  
23:00
FT
La Louviere
0 - 4
1 - 4
URS Lixhe-Lanaye
 - 
 - 
  
23:00
FT
RAA Louvieroise
0 - 4
1 - 4
URSL Vise1
 - 
 - 
  
23:00
FT
โอแทลลอส อเทียนัว
0 - 2
0 - 2
โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
 - 
 - 
  
23:15
FT
Tirsense1
0 - 0
1 - 0
เฟฟ2
 - 
 - 
  
23:30
FT
[CYPD2-1] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
2 - 1
3 - 1
เนีย ซาลามิส [CYPD1-7]1
 - 
 - 
  
23:30
FT
CD Alaves Women
1 - 1
1 - 1
เรอัล โซเซียดาด(หญิง) [SPAWD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
FCE Merignac (w)
0 - 6
0 - 11
บอร์กโดซ์ (ญ) [FRAWD1-4]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-4] ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
1 - 1
2 - 2
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา (N) [SPAD33-14]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD34-2] เอฟซี คาร์ทาเกน่า2
1 - 1
1 - 2
เอร์กูเลส (N) [SPAD33-2]4
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-12] เรอัล โซเซียดาด บี1
1 - 0
1 - 1
ยูดี โลโกรนเยส [SPAD32-2]3
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SPAD32-7] เอสดี ไลเนา1
0 - 1
2 - 2
แอธเลติก บิลเบา บี [SPAD32-6]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
ยูดี มาร์เบลล่า12
0 - 0
0 - 1
เซบีย่า แอตเลติโก2
 - 
 - 
  
00:20
FT
เอลเดนเซ่12
2 - 0
3 - 0
เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่2
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD32-9] ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
0 - 1
1 - 1
กัวดาล
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD33-11] ยูดี เลบานเต้ บี
1 - 0
2 - 1
คาสเตลล่อน [SPAD33-13]
 - 
 - 
  
00:30
FT
UD Poblense11
1 - 0
1 - 0
แอตเลติโก บาเรียเรส [SPAD33-1]11
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SPAD32-10] กาลาฮอร์รา
2 - 1
6 - 1
UDC Txantrea KKE2
 - 
 - 
  
01:00
FT
SD Laredo1
0 - 0
1 - 1
บาราคแอลโด ซีเอฟ [SPAD32-4]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
Real Avila CF1
1 - 0
3 - 2
ซาลามังก้า [SPAD31-9]31
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SPAD31-4] คูลทูรัล เลโอเนซ่า2
2 - 0
3 - 0
เรอัล มาดริด กัสติยา [SPAD31-5]
 - 
 - 
  
01:00
FT
Trebujena CF
0 - 1
0 - 4
CA Antoniano
 - 
 - 
  
01:00
FT
ฮอสปิตาเลย์1
2 - 0
3 - 0
ยูอี คอร์เนลล่า [SPAD33-4]1
 - 
 - 
  
01:00
FT
โอเรนเซ1
1 - 3
4 - 3
โครูโช่ เอฟซี [SPAD31-10]3
 - 
 - 
  
01:00
FT
Union Tejina
0 - 0
0 - 3
เตเนริเฟ่ 2
 - 
 - 
  
01:00
FT
DAV Santa Ana1
3 - 0
6 - 1
Fepe Getafe III3
 - 
 - 
  
01:00
FT
CD El Alamo
2 - 0
6 - 0
CD Pantoja
 - 
 - 
  
01:00
FT
USV Petersdorf II
0 - 1
0 - 4
SV Tieschen
 - 
 - 
  
01:00
FT
Assisense SP U202
0 - 1
0 - 1
มาริเลีย เอ็มเอ(เยาวชน)
 - 
 - 
  
01:00
FT
CD Rota
2 - 1
2 - 3
แอตเลติโค ซานลูเกโน่
 - 
 - 
  
01:00
FT
Union Estepona CF1
0 - 1
0 - 3
รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซาโมรา ซีเอฟ2
0 - 0
1 - 0
ซีเอฟ ซาลามันติโน่ [SPAD31-11]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[ENGWSL-1] อาร์เซน่อล (ญ)
1 - 2
2 - 5
บาร์เซโลน่า(หญิง) [SPAWD1-2]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD34-9] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา3
0 - 0
1 - 1
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส [SPAD31-8]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
[SPAD33-20] เยคราโน ดิปอติโว
0 - 0
0 - 0
โอริฮูร่า [SPAD33-19]2
 - 
 - 
  
01:30
FT
ซีดี เตรรา
0 - 1
0 - 2
เรอัล เบติส 2
 - 
 - 
  
01:30
FT
ลาโซลาน่า4
2 - 0
2 - 0
มันเชโก้ ซิวดัด21
 - 
 - 
  
01:30
FT
CD Tarancon1
0 - 0
1 - 2
ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล3
 - 
 - 
  
02:00
FT
ซีดี รินกอน
1 - 0
3 - 2
เบเลซ ซีเอฟ
 - 
 - 
  
02:00
FT
SP Villafranca11
0 - 3
0 - 5
เอซเตรมาดูรา บี1
 - 
 - 
  
02:15
FT
[SPAD34-5] บาดาโฮซ1
0 - 1
2 - 1
เรเครติโบ อูเอลบา [SPAD34-1]21
 - 
 - 
  
02:15
FT
รีล เจน2
2 - 0
4 - 1
ซีพี บียาร์โลเบลโด4
 - 
 - 
  
03:00
FT
[SPAWD1-5] แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)2
0 - 1
1 - 1 *PEN 5-4
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) (N) [ENGWPR-2]1
 - 
 - 
  
07:00
 
[MLS-2] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
 
-
คลับ อเมริกา [MEXD1a-3]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
สโลวีเนีย(ยู 19)
1 - 2
2 - 4
อิตาลี ยู19
 - 
 - 
  
06:00
FT
[155] โดมินิกัน1
0 - 0
0 - 0
กัวเตมาลา [144]
 - 
 - 
  

ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก ฟุตบอล ชิงแชมป์เอเชียตะวันตก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[77] อิรัก2
0 - 1
0 - 1
บาห์เลน [109]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้

Facebook share Line line Twitter tweet