โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ2
FT
02:00
2 - 0
2 - 0
2โรเซนบอร์ก [NORD1-4]
  
[GRED1-2] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
FT
02:00
1 - 0
4 - 0
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-3]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์3
FT
02:00
1 - 1
2 - 2
1เซอร์เวน่า ซเวซด้า [SERD1-3]
   

โปรแกรมฟุตบอล หญิงชิงแชมป์อาเซียน 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[90] มาเลเซีย (ญ)
FT
15:00
1 - 0
5 - 0
1ติมอร์-เลสเต(ญ) (N)
  
[39] ไทย(ญ)1
FT
18:00
1 - 1
4 - 2
1ฟิลิปปินส์ (ญ) [67]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อาร์มี่ ยูไนเต็ด2
FT
17:45
1 - 2
1 - 2
3ระยอง เอฟซี [6]
    
[3] โปลิศ เทโร เอฟซี2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
1ไทยฮอนด้า เอฟซี [8]
    
[2] ศรีสะเกษ เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
3 - 2
2ราชนาวี เอฟซี [14]
    
[17] อยุธยา ยูไนเต็ด1
FT
18:30
1 - 1
1 - 2
1อุบล ยูไนเต็ด [18]
      
[9] ขอนแก่น เอฟซี2
FT
19:00
3 - 0
3 - 2
41MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [16]
    
[10] หนองบัว พิชญ เอฟซี2
FT
19:00
1 - 0
3 - 1
31อุดรธานี เอฟซี [5]
    
[12] เกษตรศาสตร์ เอฟซี2
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
2สมุทรสาคร เอฟซี [13]
    
[1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด4
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [15]
    
[11] JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด1
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
3ลำปาง เอฟซี [7]
      

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน คัพ ฟุตบอล สวีเดน คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SWED3NL-7] Gottne IF2
FT
22:30
0 - 1
2 - 2 *ET 2-4
2บรอมมาปอจคาร์น่า [SWED2-14]
  
[SWED1SNS-9] ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [SWED2-11]
  
[SWED3VG-3] ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ4
FT
23:00
0 - 1
1 - 3
2ฮัคเค่น [SWED1-5]
  
[SWED3OG-13] ราส์ลาท์ส เอสเค2
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
3จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [SWED2-13]
  
[SWED1SNN-15] นีคอปปิ้ง บีไอเอส2
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
1โอเรโบร [SWED1-9]
  
[SWED3NL-1] ไอเอฟเค ลูเลีย1
FT
23:30
1 - 2
1 - 3
2ฮัมมาร์บี้ [SWED1-4]
  
[SWED3NL-8] IFK Timra1
FT
23:30
0 - 3
1 - 6
ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [SWED1-7]
  
[SWED1SNN-4] แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ1
FT
23:30
0 - 0
2 - 1
2ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [SWED2-16]
  
[SWED3NS-9] เอฟซี กูเต้
FT
23:30
1 - 2
2 - 4
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [SWED2-7]
  
[SWED1SNS-12] เอสไคลสมินเน ไอเอฟ3
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
1นอร์บี้ ไอเอฟ [SWED2-6]
  
ฟอร์ซซ่า
FT
23:30
2 - 2
2 - 4
ซีเรียนสก้าเอฟซี [SWED2-12]
  
[SWED1SNN-3] Karlstad BK
FT
23:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-5
ไอเคซิริอุสเอฟเค [SWED1-13]
  
[SWED3NS-3] แกมล่า อัพซาร่า เอสเค1
FT
23:30
0 - 2
1 - 3
1วาสเทราส เอสเค เอฟเค [SWED2-10]
  
[SWED1SNN-11] โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด5
FT
23:30
1 - 1
4 - 3
2เดเกอร์ฟอร์ส [SWED2-9]
  
[SWED3NS-6] ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค3
FT
23:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-3
4จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ [SWED1-16]
  
[SWED3VG-5] เอฟซี โรเซ็นการ์ด2
FT
23:30
0 - 2
1 - 2
1คัลมาร์ [SWED1-11]
  
[SWED3OG-2] ฮัสควาร์น่า เอฟเอฟ5
FT
23:30
0 - 0
0 - 4
2มอลล์บี้ เอไอเอฟ [SWED2-1]
  
[SWED1SNS-4] อัตซิคเท็นส์ บีเค4
FT
23:30
0 - 1
0 - 1
1ออร์ไกร์ท [SWED2-5]
  
[SWED3OG-1] คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ
FT
23:30
2 - 0
2 - 1
2ออสเตอร์ ไอเอฟ [SWED2-15]
  
[SWED1SNS-3] เอฟซีโทรลฮัทตัน2
FT
23:30
1 - 0
1 - 2
1ฮาล์มสตัด [SWED2-8]
  
[SWED1SNS-8] ทอร์น ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
2ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [SWED2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2E-1] เอฟเค ชิต้า13
FT
16:00
0 - 1
0 - 1
1ลุช เอเนอร์จีย่า [RUSD1-9]
  
[RUSD2S-11] อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ1
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
3โรเตอร์ โวลโกกราด [RUSD1-3]
  
[RUSD2C-3] เอฟซี อรารัต มอสโก2
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
2โวลก้า นิชนีย์นอฟโกร็อด
  
[RUSD2W-8] Veles15
FT
22:00
1 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 5-6
3ตอร์ปิโด มอสโก [RUSD1-1]
  
[RUSD2U-4] Akron Togliatti2
FT
22:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-4
มอร์โด้เวีย ซารานสค์ [RUSD1-16]
  
[RUSD2S-6] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่1
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
31ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD1-10]
  
[RUSD2S-10] Inter Cherkessk2
FT
22:00
1 - 3
2 - 5
1เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [RUSD1-15]
  
[RUSD2C-5] ซัลยุต15
FT
22:30
1 - 1
1 - 3
1เฟเคิล [RUSD1-20]
  
[RUSD2W-4] FK Leningradets15
FT
22:30
0 - 1
1 - 2
51บัลติก้า [RUSD1-11]
  
[RUSD2C-10] FK Zvezda Ryazan
FT
22:30
0 - 2
1 - 4
เชอตาโนโว มอสโก [RUSD1-5]
  
[RUSD2U-2] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่14
FT
22:30
0 - 0
2 - 0
6เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ [RUSD1-12]
  
[RUSD1-7] ชินนิค ยาโรสลาฟ4
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
51เทคสติลชิค อีวาโนโว [RUSD1-18]
  
[RUSD1-2] เอฟเค คิมกี้4
FT
23:00
3 - 1
4 - 1
3อแวนการ์ด คุร์สค์ [RUSD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGBM-8] ออล บอยส์2
FT
01:30
0 - 1
0 - 1
1เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี (N) [ARGD1-14]
  
[ARGD1-25] ซานมาร์ติน ทูคูมัน5
FT
05:15
0 - 0
0 - 0 *PEN 2-3
2อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส (N) [ARGD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NSW-NTPL-2] เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี
FT
16:30
1 - 3
1 - 5
1นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [AUSD1-7]
  
[AUSQSL-4] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี1
FT
16:30
1 - 2
2 - 3
1อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (N) [AUSD1-4]
  
[AUSNSW-5] มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์3
FT
16:30
0 - 2
1 - 2
1เมลเบิร์น ซิตี้ [AUSD1-5]
  
[AusVD1-3] มอร์แลนด์ เซบราส2
FT
16:30
2 - 0
4 - 0
11แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี [AUSQSL-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BGDD1-2] อาบาฮานี1
FT
19:45
2 - 1
4 - 3
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
     

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-8] แอลดียู กีโต้13
FT
05:15
0 - 1
0 - 3
1โบคา จูเนียร์ส [ARGD1-3]
  
[BRAD1-2] ฟลาเมงโก2
FT
07:30
0 - 0
2 - 0
2อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [BRAD1-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ชาร์ลตัน แอธเลติก3
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
3น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [12]
  
[20] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [22]
  
[18] เพรสตัน นอร์ท เอนด์3
FT
01:45
2 - 0
3 - 1
2สโต๊ค ซิตี้ [24]
  
[2] ลีดส์ ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
1เบรนท์ฟอร์ด [13]
  
[16] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส2
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
3สวอนซี ซิตี้ [5]
  
[9] ฟูแล่ม2
FT
01:45
2 - 0
4 - 0
1มิลล์วอลล์ [6]
  
[4] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน2
FT
02:00
0 - 0
1 - 1
2เร้ดดิ้ง [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] วีบรอก2
FT
23:30
0 - 1
2 - 2
2เฟรเดอริเซีย [4]
  
[8] โรสกิลด์1
FT
00:00
1 - 1
2 - 3
1เฮอฟอล์จ โคเก้ [11]
  
[10] ฮวิโดฟ ไอเอฟ1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4เฟรมัด อเมเจอร์ [5]
  
[1] โคลดิ้ง2
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
1เวเจิล [7]
  
[3] ไนโคบิ้ง เอฟซี12
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1นาเอสเวด [12]
  
[9] เวนด์ซีเซล3
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2สคีฟซ์ ไอเค [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ทรอมส์ดาเลน1
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1ซองน์ดาล [6]
  
[15] โนท็อดเด้น เอฟเค2
FT
23:00
1 - 1
2 - 3
3เนสท์ โซตรา [8]
  
[3] ซานเดฟยอร์ด1
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2รัวฟอส [5]
  
[11] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล13
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
1ซานด์เนส ยูไอเอฟ [9]
  
[10] เอฟเค เจิร์ฟ2
FT
23:00
0 - 2
2 - 2
3เคเอฟยูเอ็ม ออสโล [4]
  
[7] คองสวิงเกอร์15
FT
23:00
1 - 2
3 - 2
3สตรอมเมน [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] วอร์ต้า พอซแนน5
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
2ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [4]
  
[12] ราดอมเมียร์ก ราดอม2
FT
22:30
1 - 0
2 - 2
2จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [13]
  
[3] จีเคเอสเบลชาโตว์3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1ออด้าโอพอล [17]
  
[9] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
2วิเกร ซูวาล์วกี๊ [14]
  
[7] พุชช่า นิโปโลมิเช่1
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
31ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [15]
  
[16] จีเคเอส ทิคี1
FT
00:00
2 - 0
5 - 1
3โครบริ โกลกูฟว์ [18]
  
[1] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า2
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
2สตอล เมียเลช [8]
  
[5] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช4
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
1เมียดิซ เลกนิก้า [6]
  
[11] โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์1
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
2แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่3
FT
05:15
0 - 1
0 - 1
2เซาเปาโล [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] วิตอเรีย บีเอ1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
21อเมริกา มิไนโร่ [16]
  
[6] ปอนเต เปรตา1
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
1ซีอาร์บี แม็คซิโอ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี1
FT
06:00
1 - 0
1 - 0
4โคลัมบัส ครูว์ [11]
  
[4] ดีซี ยูไนเต็ด12
FT
07:00
0 - 1
1 - 2
21นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [5]
    
[1] ลอส แอนเจลิส เอฟซี2
FT
09:30
3 - 0
4 - 0
2ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [6]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โรมาเนีย (ญ) ยู19
FT
14:00
0 - 2
1 - 3
ยูเครน (ญ) ยู19
  
[92] ลัตเวีย(ยู 18)
FT
22:00
0 - 2
2 - 3
ฮังการี ยู18 (N)
  
FYR มาซิโดเนียU18
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
ยูเครน ยู18 (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet