โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-14] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [ENGLCH-7]
  
[ENGLCH-2] สวอนซี ซิตี้
FT
01:45
5 - 0
6 - 0
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [ENGL2-11]
  
[ENGPR-11] บอร์นมัธ เอเอฟซี
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-0
1ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [ENGL2-3]
  
[ENGLCH-12] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส4
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1พอร์ทสมัธ [ENGL1-16]
  
[ENGL1-7] ลินคอล์น ซิตี้4
FT
01:45
1 - 1
2 - 4
3เอฟเวอร์ตัน [ENGPR-12]
  
[ENGPR-19] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 2-4
3เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-4]
  
[ENGPR-6] เบิร์นลี่ย์
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
ซันเดอร์แลนด์ [ENGL1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-4] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม2
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
6อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-1]
  
[BELD1-2] คลับบรูซ1
FT
02:00
0 - 0
2 - 1
41แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-2]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
4ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ลีลล์
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
แซงต์ เอเตียน [7]
  
[4] นีซ1
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
1โอลิมปิก มาร์กเซย [17]
    

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอดีโอ 202
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
2โอเอ็นเอส สนีค [NLDD4-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คเจลเลอรูบ1
FT
22:30
0 - 6
0 - 9
เวนด์ซีเซล [DEND1-12]
  
[DEND2A-4] บรอนชอยจ์12
FT
00:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFL-7] เอฟเค คราลุฟ ดวูล
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-4]
  
[CZECFL-5] จิสครา โดแมซลิซ
FT
22:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-3
อัสติ นาดลาเบม [CZED2-8]
  
[CZECFL-1] เอฟเค มาส ทาบอร์สโก2
FT
22:00
3 - 3
4 - 4 *ET 4-4 *PEN 3-5
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-13]
  
[CZECFL-6] SK Motorlet Praha2
FT
22:00
0 - 3
0 - 5
เอฟเค สลาโว วีเซลัด
  
[CZECFLM-8] โอดรา เปอร์โคเวีย4
FT
22:00
0 - 2
3 - 3 *ET 3-4
4เบอโน่ [CZED2-7]
  
[CZECFL-11] FK Prepere2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2เอ็มเอฟเค ชรูดิม [CZED2-10]
  
[CZECFL-10] สโลวาน เวลวารี่
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
2วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-3]
  
[CZECFL-9] โลโค ทาวิน1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม [CZED2-14]
  
Zdirec nad Doubravou
FT
22:00
0 - 2
0 - 4
เอสเค ลิเซน [CZED2-6]
  
[CZECFL-15] Chlumec nad Cidlinou6
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
ไพรบราม [CZED1-8]
  
[CZECFLM-1] ฟรีเดค-มิสตัค1
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
2เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [CZED1-14]
  
Sokol Lanzho2
FT
22:00
1 - 3
1 - 3
5บานิค ออสตราว่า [CZED1-4]
  
Marianske Lazne
FT
22:00
1 - 3
2 - 5
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-10]
  
Olesnice U Bouzova
FT
22:00
0 - 2
0 - 6
โอปาว่า [CZED1-13]
  
[CZECFL-12] เอฟซี ปิเซ็ค1
FT
22:00
1 - 0
1 - 3
1เทปลิเซ่ [CZED1-16]
  
[CZECFLM-2] ยูนิโก้1
FT
22:00
0 - 2
1 - 4
ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-11]
  
[CZECFL-4] จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED1-15]
  
TJ Sokol Zapy6
FT
22:00
0 - 1
2 - 3
3เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [CZED1-12]
  
[CZECFL-10] สเตโชไวซ์2
FT
22:30
1 - 3
1 - 4
2เอฟเค บานิค โซโคลอฟ [CZED2-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยิมปา ยอซกัตสปอร์3
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-2
3Aksarayspor
  
Yesilyurt Belediyespor
FT
19:30
2 - 0
5 - 0
12 Bingol Spor
  
Agri 1970 Spor
FT
19:30
2 - 0
5 - 0
Igdir Aras Spor
  
Kelkit Belediye Hurriyet1
FT
19:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
4Carsambaspor
  
[TURD3LB-2] Kastamonu Ozel Dare Khs5
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-1 *PEN 3-2
2Bartinspor
  
Celspor1
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1Kepez Belediyespor
  
1877 Alemdagspor
FT
20:30
2 - 0
3 - 1
Modafen Spor
  
Dai Lin Jissbon5
FT
20:30
1 - 2
2 - 2 *ET 2-3
8EdirnesporGenclik
  
มอลเทเบสปอร์4
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
3Hendek Spor
  
Somaspor1
FT
20:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
4Akehirspor
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Doxa Arta
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
31ซาคินทอส
  
AO Ipato
FT
21:00
4 - 0
5 - 0
Panargiakos FC
  
Panthiraikos FC
FT
21:00
0 - 0
3 - 0
ลิเซียกอส [GRED3S-43]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โซล เดอ เมโย1
FT
00:40
0 - 3
0 - 4
โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ (N) [ARGD1-20]
  
[ARGD1-8] ปาโตรนาโต ปารานา3
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
2อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-12]
  
[ARGD1-3] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้
FT
05:10
1 - 3
2 - 3
เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส (N) [ARGD2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล Australia FFA Cup ฟุตบอล Australia FFA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSSASL-4] อดิไลเด้ โอลิมปิค4
FT
16:30
1 - 1
1 - 3
ฮูม ซิตี้ [AUSVPL-6]
  
[AUSQSL-5] บริสแบน สไตรเกอร์ส14
FT
16:30
0 - 0
1 - 0
3แมนลี่ ยูไนเต็ด [AUSNSW-9]
  
[AUSD1-9] บริสแบน โรว์2
FT
16:30
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-4
3เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [AUSD1-10]
  
[AUSNSW-4] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด11
FT
16:30
0 - 3
1 - 7
1เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ (N) [AUSD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
FT
16:00
0 - 0
2 - 0
1อาบาฮานี [BGDD1-2]
   

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-1] โบคา จูเนียร์ส2
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
5แอลดียู กีโต้ [ECUD1-7]
  
[BRAD1-7] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส6
FT
07:30
0 - 0
1 - 1
3ฟลาเมงโก [BRAD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHACSL-1] กวางโจว เอเวอร์แกรนด์1
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-2]
     

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] อาเลซุนด์ เอฟเค
FT
23:00
3 - 1
5 - 2
2ฮามคาม [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] กัวรานี่ เอสพี3
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
2ลอนดริน่า พีอาร์ [11]
  
[19] เซา เบนโต้4
FT
05:15
0 - 2
0 - 2
2อเมริกา มิไนโร่ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] มอนทรีออล อิมแพ็ค1
FT
07:00
2 - 1
2 - 1
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [12]
    

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-6] คลับ เลออน2
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
2ซานโตส ลากูน่า [a-2]
  
[a-5] เนกาซ่า
FT
09:00
1 - 1
1 - 1
โตลูก้า [a-16]
  
[a-14] คลับ ตีฮัวนา5
FT
09:05
1 - 2
3 - 2
61ครูซ อาซูล [a-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRD1-11] อินสติตูเต้ เอฟซี3
FT
01:45
2 - 2
3 - 2
3Police Service of Northern Ireland FC [NIRCH-12]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบลเยียม (ญ) ยู192
FT
19:00
2 - 2
2 - 5
1เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19
  
Jordan U18
FT
20:00
1 - 1
1 - 1
อิรัก ยู 18 (N)
  
สกอตแลนด์(ญ) ยู17
FT
21:30
1 - 1
3 - 1
สโลวีเนีย(ญ) ยู17
  
สวีเดน ( ญ ) ยู 18
FT
23:00
1 - 1
3 - 1
Iceland (w) U18
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ ยู 18
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
ปาเลสไตน์ ยู 18
  
โมร็อกโก ( ญ ) ยู 203
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
แอลจีเรีย (ญ) ยู 20
  
[104] เอลซัลวาดอร์ (ญ)1
FT
05:10
2 - 3
3 - 3
2กัวเตมาลา (ญ) [80]
  
Facebook share Line line Twitter tweet