โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบร้นท์วู๊ด ทาวน์2
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
11ฮาร์โลว์ ทาวน์
  
[ENGUD1-37] มอสลีย์เอเอฟซี23
FT
01:45
0 - 1
2 - 3
1Widnes [ENGUD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND4-11] FC Djursland
FT
22:15
1 - 3
1 - 4
วีเอสเค อาร์ฮุส [DEND2B-9]
  
Fuglebakken KFUM
FT
22:15
0 - 2
0 - 3
วิไบ ไอเอฟ [DEND4-17]
  
Herstedoster1
FT
22:15
1 - 3
4 - 7
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2A-4]
  
ทารูก-พารูก ไอเอฟ1
FT
22:15
0 - 1
0 - 3
1โรสกิลด์ [DEND1-12]
  
[DEND2A-2] ฮิลลิร็อด2
FT
22:15
0 - 0
1 - 0
1นาเอสเวด [DEND1-9]
  
[DEND4-28] Otterup
FT
22:15
1 - 0
4 - 0
เอฟซี ซีสเวส [DEND2B-10]
  
[DEND4-18] Ledoje Smorum Fodbold1
FT
22:15
1 - 2
1 - 4
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-4]
  
[DEND4-26] KFUM Roskilde1
FT
22:15
1 - 3
1 - 3
1เฮอฟอล์จ โคเก้ [DEND1-8]
  
[DEND2B-5] เวการ์2
FT
22:15
2 - 1
2 - 1
1โฮโบร [DENSASL-12]
  
มาเรียไลน์2
FT
00:00
1 - 0
2 - 1
3โฮลสเตโบร บีเค [DEND4-1]
  
Frederiksberg BK4
FT
00:00
0 - 2
2 - 3
31วอนลอส [DEND2A-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD2E-2] ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์3
FT
15:00
0 - 1
0 - 2
เอสเคเอ คาบารอฟกี้ [RUSD1-6]
  
[RUSD2E-3] เออทิช 1946ออมส์
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
2ทอม ทอมสค์ [RUSD1-5]
  
[RUSD2U-2] เอฟเค ทิวเมน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
3เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ [RUSD1-20]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFL-14] บีเนโซว2
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
ปาร์ดูบีตเซ [CZED2-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[21] บาร์โรว์3
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
3ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [9]
  
[22] เชสเตอร์ฟิลด์
FT
01:45
0 - 2
2 - 3
2ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [2]
  
[5] โดเวอร์ แอทเตลิก3
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
2เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [23]
  
[20] อีสต์ไลก์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
21บอร์แฮม วู๊ด [17]
  
[18] ฮาโรเกต ทาวน์
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2ชอร์เล่ย์ เอฟซี [24]
  
[15] น็อตต์สเคาน์ตี้3
FT
01:45
0 - 0
0 - 0
5โซลิฮัลล์ มอร์ [7]
  
[6] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
2เอเอฟซี ฟิลด์ [14]
  
[1] วอคกิ้ง1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
2ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [10]
  
[16] เร็กซ์แฮม2
FT
01:45
1 - 1
2 - 2
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [4]
  
[12] เยโอวิล ทาวน์3
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
3ซัตตั้น ยูไนเต็ด [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] วิลา โนวา1
FT
05:15
0 - 2
0 - 2
3วิตอเรีย บีเอ [17]
  
[13] บราซิล เด เปโลตัส2
FT
05:15
1 - 0
1 - 0
3ลอนดริน่า พีอาร์ [11]
  
[14] คริคูม่า1
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
3ปอนเต เปรตา [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-9] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
FT
01:00
1 - 1
3 - 2
2เซาแธมป์ตัน (ยู 21) [ENGU21A-6]
  
[ENGL1-22] โบลตัน วอนเดอเรอส์4
FT
01:10
1 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
2แบรดฟอร์ด ซิตี้ [ENGL2-12]
  
[ENGL2-3] ครูว์ อเล็กซานดร้า1
FT
01:30
0 - 3
1 - 3
2เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [ENGL1-8]
  
[ENGL1-3] แบล็คพูล
FT
01:30
2 - 1
5 - 1
1มอร์แคมบ์ [ENGL2-20]
  
[ENGL1-21] เอเอฟซี วิมเบิลดัน
FT
01:30
0 - 0
0 - 2
1ไบรท์ตัน (ยู 21) [ENGU21B-11]
  
[ENGL2-17] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
01:30
0 - 2
0 - 2
1ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [ENGL1-7]
  
[ENGL2-4] กริมสบี้ ทาวน์1
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
11สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [ENGL2-24]
  
[ENGL1-20] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์2
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
31ฟลีตวู้ด ทาวน์ [ENGL1-9]
  
[ENGL2-16] ซอลฟอร์ด ซิตี้3
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
2แอสตัน วิลล่า (ยู 21) [ENGU21B-4]
  
[ENGL2-7] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
FT
01:45
1 - 0
2 - 1
1นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21B-10]
  
[ENGL2-10] พอร์ทเวล
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
1ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [ENGL1-12]
  
[ENGL1-11] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส2
FT
01:45
0 - 1
3 - 1
1ลินคอล์น ซิตี้ [ENGL1-2]
  
[ENGL1-16] จิลลิ่งแฮม
FT
01:45
1 - 1
2 - 3
1โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-14]
  
[ENGL1-1] อิปสวิช ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
2 - 1
1ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) [ENGU21A-8]
  
[ENGL1-18] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
1นอริช ซิตี้ (ยู 21) [ENGU21A-12]
  
[ENGL1-17] พอร์ทสมัธ
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
2คราวเลย์ ทาวน์ [ENGL2-8]
  
[ENGL2-15] เลย์ตัน โอเรียนท์2
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
21เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [ENGL1-24]
  
[ENGL1-5] โคเวนทรี ซิตี้2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
2วอลซอลล์ [ENGL2-21]
  
[ENGL2-1] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้1
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
เชลแน่ม ทาวน์ [ENGL2-11]
  
[ENGL2-6] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
01:45
1 - 1
1 - 1 *PEN 5-3
1บริสตอล โรเวอร์ส [ENGL1-14]
  
[ENGL2-23] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
01:45
0 - 1
0 - 3
มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [ENGL1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-13] โมนาร์คัส โมเรเลีย1
FT
07:00
1 - 0
2 - 0
2ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา [MEXD2a-3]
  
[MEXD2a-11] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า1
FT
09:00
1 - 0
1 - 0
2ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [MEXD2a-9]
  
[MEXD2a-7] ยูเออีเอ็ม โปตรอส1
FT
09:00
0 - 2
0 - 2
3แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ [MEXD1a-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สเปน (ญ) (ยู19)
FT
15:30
0 - 0
5 - 0
อิตาลี (ญ) ยู19
  
บัลแกเรีย(ยู 19)1
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
5มาซิโดเนีย(ยู 19)
  
[12] นอร์เวย์(ญ)
FT
23:00
0 - 1
2 - 1
อังกฤษ(ญ) [5]
  
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19)2
FT
01:00
3 - 0
4 - 0
1ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19
  
[1] สหรัฐอเมริกา(ญ)1
FT
07:00
2 - 0
3 - 0
1โปรตุเกส(ญ) [30]
  
Facebook share Line line Twitter tweet