โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2A-6] บีเค อวาลต้า1
FT
22:15
0 - 1
2 - 1
2บีเค เฟรม [DEND2A-12]
  
[DEND4-21] Herlev IF2
FT
22:15
0 - 1
1 - 3
2ซิลเคบอร์ก [DENSASL-14]
  
[DEND2B-3] บราแบรนด์1
FT
22:35
1 - 1
1 - 4
เฟรเดอริเซีย [DEND1-1]
  
[DEND4-43] ยูเนี่ยน1
FT
23:15
0 - 2
0 - 2
1เอซี ฮอร์เซ่นส์ [DENSASL-10]
  
[DEND2A-8] บี 73 สลาเกลเซ่2
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
1เอบี โคเปนฮาเกน [DEND2B-1]
  
[DEND1-3] โคลดิ้ง3
FT
00:00
0 - 2
0 - 4
1แรนเดอร์ส [DENSASL-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFL-12] Admira Praha4
FT
22:00
1 - 0
1 - 2
2ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-5]
  
Sokol Lanzho3
FT
22:30
1 - 4
1 - 6
2วิโซซิน่า จิคลาวา [CZED2-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED3S-13] AO Episkopis Rethymno2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
3เอทนิกอส ปิเรอุส [GRED3S-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALFAWCN-6] ทคอนวี ยูไนเต็ด13
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
3บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี [WALFAWCN-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRAD1-9] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่4
FT
05:00
1 - 0
2 - 0 *PEN 5-4
11เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [BRAD1-11]
  
[BRAD1-6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส
FT
07:30
1 - 0
3 - 0
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAD1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-15] แอดเลติโก ทูคูแมน1
FT
07:10
0 - 0
2 - 2 *PEN 5-4
1โบค่า ยูนิดอส (N)
  

โปรแกรมฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ ฟุตบอล เจแปน ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-7] คอนซาโดล ซัปโปโร1
FT
17:00
1 - 2
3 - 2
21ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [JPND1-4]
  
[JPND1-5] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
2นาโกย่า แกรมปัส เอต [JPND1-9]
  
[JPND1-11] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
17:30
0 - 3
2 - 3
1คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-2]
  
[JPND1-14] กัมบะ โอซาก้า
FT
17:35
1 - 0
1 - 0
1เอฟซี โตเกียว [JPND1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[150] เอธิโอเปีย1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
4เลโซโท (N) [144]
  
[202] เอริเตรีย
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
นามิเบีย (N) [121]
  
[148] บุรุนดี1
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2แทนซาเนีย (N) [137]
  
[169] ซูดานใต้1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
2อิเควทอเรียลกินี (N) [139]
  
[157] มอริเชียส
FT
21:30
0 - 1
0 - 1
โมซัมบิก (N) [116]
  
[195] จิบูตี
FT
22:10
1 - 0
2 - 1
ซวาซิแลนด์ (N) [139]
  
[185] เซาโตเมและปรินซิเป
FT
22:30
0 - 0
0 - 1
กินีบิสเซา (N) [123]
  
[152] ไลบีเรีย
FT
01:00
1 - 0
3 - 1
เซียร์ราลีโอน (N) [114]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
1บรอมลีย์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-2] นิวพอร์ต เคาน์ตี้12
FT
01:45
4 - 1
4 - 5
3เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21B-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD2a-6] เวนาโดส เอฟซี15
FT
07:00
1 - 0
1 - 2
3เอฟซี ฮัวเรซ [MEXD1a-16]
  
[MEXD2a-13] มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส11
FT
07:00
2 - 1
2 - 3
41คลับ ตีฮัวนา [MEXD1a-12]
  
[MEXD1a-4] เนกาซ่า13
FT
07:00
0 - 0
0 - 0
2เซเลยา เอฟซี [MEXD2a-12]
  
[MEXD1a-15] ชีวาส กัวดาลาจาร่า
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
2คอร์เรคามินอส ยูเอที [MEXD2a-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สโลวะเกีย (ญ) ยู19
FT
16:00
2 - 0
3 - 2
สโลวีเนีย (ญ) ยู19
  
สเปน(ยู 19)1
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
2เยอรมนี (ยู 19)
  
อาร์เจนติน่า ยู231
FT
05:10
1 - 0
5 - 0
2Bolivia U23
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
แซมเบีย ยู231
FT
23:10
1 - 0
2 - 1
คองโก ยู 23
  
Facebook share Line line Twitter tweet