ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[120] โคโซโว1
1 - 1
2 - 1
สาธารณรัฐเช็ก [43]2
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[4] อังกฤษ2
1 - 0
4 - 0
บัลแกเรีย [60]1
 -2 
 - 
  
23:00
FT
[130] ลิธัวเนีย1
0 - 2
0 - 3
ยูเครน [25]1
 -1 
 - 
  
23:00
FT
[36] ไอซ์แลนด์
1 - 0
3 - 0
มอลโดวา [171]2
 -2 
 - 
  
01:45
FT
[35] เซอร์เบีย2
0 - 1
2 - 4
โปรตุเกส [6]2
 -0.25 
 - 
  
01:45
FT
[37] ตุรกี3
0 - 0
1 - 0
อันดอร์รา [136]4
 -2.75 
 - 
  
01:45
FT
[3] ฝรั่งเศส
2 - 0
4 - 1
แอลเบเนีย [64]2
 -2.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[ENG-NPR-1] มัตล็อค ทาวน์4
1 - 0
2 - 1
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด [ENG-NPR-6]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-9] นานท์วิช ทาวน์2
1 - 1
3 - 1
แกรนแธม ทาวน์ [ENG-NPR-11]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น2
0 - 0
1 - 1
เรดดิตช์ ยูไนเตด [ENG-SCE-9]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
1 - 0
2 - 2
Atherton Collieries [ENG-NPR-18]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-21] สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส1
0 - 0
3 - 0
ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต [ENG-NPR-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
Chichester City1
0 - 0
2 - 0
Chalfont St Peter [ENGRL1-27]
 - 
 - 
  
21:00
FT
ฮิสตัน1
0 - 1
0 - 3
Maldon Tiptree [ENGRL1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-19] บรอมส์โกรฟ โรเวอร์13
0 - 0
0 - 1
สตัวร์บริดจ์ [ENG-SCE-4]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-7] แลนแคสเตอร์ ซิตี้1
0 - 0
0 - 0
1874 Northwich2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-NPR-3] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี2
1 - 0
2 - 2
City of Liverpool FC1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-8] แทมเวิร์ธ1
2 - 0
3 - 1
นูเนียตัน โบโรห์ [ENG-SCE-15]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-2] บานบุรี ยูไนเต็ด
0 - 1
2 - 2
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [ENG-NPR-17]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-34] Belper Town3
0 - 0
1 - 0
Alvechurch [ENG-SCE-13]
 - 
 - 
  
21:00
FT
Tadcaster Albion
1 - 0
2 - 2
แอชตัน ยูไนเต็ด [ENG-NPR-20]3
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-16] แทรฟฟอร์ด
2 - 0
3 - 0
แบมเบอร์ ไบร์ท [ENG-NPR-14]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGRYM-18] โบจนอร์ เรจิส ทาวน์
3 - 0
3 - 0
Sittingbourne [ENGRL1-31]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-1] รูเชล โอลิมปิค1
0 - 0
3 - 1
เชฟฟิลด์ เอฟซี [ENGUD1-23]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
Jeanfield Swifts1
0 - 2
2 - 5
ลินลิธโกว์ โรส
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[SCOL1-7] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
1 - 1
3 - 2
โบฮีเมี่ยนส์ [IREPR-3]
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-9] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
1 - 1
1 - 2
อัลลัว แอทเลติค [SCOCH-7]
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL2-8] สเตนเฮาส์มัวร์2
0 - 0
1 - 1 *PEN 3-1
เดอะ นิว เซนต์ส [WALPR-3]3
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-10] มอนโทรส2
0 - 1
0 - 2
แพททริค ทริสเทล [SCOCH-10]1
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
Saint Mirren U213
0 - 0
1 - 0
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน [SCOL2-10]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-8] ไคลด์1
0 - 1
3 - 2
ควีน ออฟ เซาธ์ [SCOCH-8]3
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[ENGConf-16] เร็กซ์แฮม1
0 - 0
1 - 1 *PEN 6-5
อายร์ ยูไนเต็ด [SCOCH-2]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-1] ดันดี ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 0 *PEN 3-4
อาร์บรอท [SCOCH-4]1
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[SCOHL-5] ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด1
0 - 1
0 - 3
เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOCH-3] อินเวอร์เนสส์
2 - 0
3 - 1
กรีน็อค มอร์ตัน [SCOCH-5]1
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[SCOLL-8] Kelty Hearts2
1 - 0
1 - 1 *PEN 2-4
โซลิฮัลล์ มอร์ [ENGConf-7]5
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SCOL1-1] เรธโรเวอร์ส1
1 - 0
2 - 0
ฟัลเคิร์ก [SCOL1-3]2
 -10 
 - 
  
23:15
FT
[WALPR-5] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี3
0 - 0
1 - 0
โคฟ เรนเจอร์ [SCOL2-1]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:45
FT
[IREPR-6] สลิโก โรเวอร์ส1
2 - 0
4 - 0
ยูซี ดับลิน [IREPR-10]2
 -1.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:10
FT
[ARGD1-4] ลานุส3
2 - 1
4 - 1
อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส (N) [ARGD1-9]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[147] บอตสวานา2
0 - 0
0 - 0
มาลาวี [126]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[15] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
2 - 0
2 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [21]
 -0.5 
 - 
  
18:30
FT
[11] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส1
0 - 1
2 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [13]2
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[19] ทรานเมียร์ โรเวอร์1
0 - 2
2 - 2
จิลลิ่งแฮม [16]1
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[5] โคเวนทรี ซิตี้1
2 - 2
3 - 2
แบล็คพูล [3]1
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[4] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส1
2 - 0
3 - 1
ลินคอล์น ซิตี้ [2]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[9] ฟลีตวู้ด ทาวน์1
1 - 1
2 - 1
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [18]2
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[14] บริสตอล โรเวอร์ส2
2 - 2
3 - 3
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [20]21
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[4] กริมสบี้ ทาวน์1
0 - 0
0 - 2
ครูว์ อเล็กซานดร้า [3]2
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[14] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 0
วอลซอลล์ [21]2
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[6] พลีมัธ อาร์ไกล์4
1 - 1
2 - 2
โอลด์แฮม แอทเลติก [22]5
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
[19] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์1
1 - 0
2 - 0
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [24]4
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[2] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
0 - 0
1 - 0
พอร์ทเวล [10]2
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[20] มอร์แคมบ์1
0 - 1
2 - 2
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [16]
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[12] แบรดฟอร์ด ซิตี้13
0 - 1
2 - 1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [17]4
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[18] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด2
0 - 1
1 - 3
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [1]
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[11] เชลแน่ม ทาวน์
1 - 0
4 - 2
สตีฟเนจ โบโรห์ [23]
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[13] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด2
0 - 0
0 - 1
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [9]3
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[7] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์4
1 - 0
1 - 1
คราวเลย์ ทาวน์ [8]3
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[15] เลย์ตัน โอเรียนท์3
0 - 3
1 - 3
สวินดอน ทาวน์ [5]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[20] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์1
0 - 1
1 - 2
บาร์โรว์ [21]3
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[19] บอร์แฮม วู๊ด3
2 - 1
3 - 1
โดเวอร์ แอทเตลิก [6]3
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[3] บรอมลีย์1
1 - 0
2 - 1
เชสเตอร์ฟิลด์ [22]1
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[24] ชอร์เล่ย์ เอฟซี1
2 - 0
3 - 0
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [5]
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[23] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
1 - 0
1 - 1
อีสต์ไลก์ [14]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[1] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น1
0 - 1
0 - 2
เยโอวิล ทาวน์ [9]3
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[4] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
0 - 0
0 - 1
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [12]
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[17] ซัตตั้น ยูไนเต็ด3
1 - 0
1 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [15]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[11] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด2
0 - 1
4 - 2
ฮาโรเกต ทาวน์ [13]21
 -0.25 
 - 
  
01:30
FT
[8] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด2
1 - 0
1 - 1
วอคกิ้ง [2]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[14] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า1
0 - 0
0 - 1
อัลบาเซเต้ [15]51
 -0.5 
 - 
  
23:00
FT
[11] มาลาก้า4
0 - 1
0 - 1
อัลเมเรีย [3]5
 -0.25 
 - 
  
01:00
FT
[21] เอซเตรมาดูรา1
0 - 0
0 - 0
นูมานเซีย [12]42
 -0.25 
 - 
  
01:00
FT
[2] ฟูเอนลาบราดา2
0 - 1
1 - 1
พอนเฟร์ราดิน่า [9]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[16] เตเนริเฟ่12
0 - 0
0 - 0
ลาส พัลมาส [17]5
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[20] ดอร์เดรชท์1
1 - 1
1 - 1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [12]3
 -0.25 
 - 
  
23:30
FT
[8] เอสซี เทลสตาร์2
0 - 1
0 - 2
เอสซี คัมบูร์ [9]1
 -0.25 
 - 
  
01:45
FT
[10] โก อเฮด อีเกิ้ลส์1
1 - 0
2 - 2
เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [4]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[2] เวสเตอร์โล1
1 - 0
2 - 0
เบียรส์ชอทวิลริค [4]3
 -10 
 - 
  
01:30
FT
[3] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน
3 - 0
4 - 0
โรเซลาเร่ [7]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล
2 - 1
2 - 3
ไมปา [10]2
 -1 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:45
FT
[16] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช3
1 - 1
1 - 3
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [13]2
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[6] วิเกร ซูวาล์วกี๊4
0 - 1
2 - 3
พุชช่า นิโปโลมิเช่ [12]2
 -10 
 - 
  
00:10
FT
[15] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์1
0 - 0
1 - 1
จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [10]3
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[6] อเบอรี่สวิธทาวน์2
0 - 1
1 - 2
แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [12]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[11] Penybont FC1
1 - 5
1 - 6
บาลา ทาวน์ [4]2
 - 
 - 
  
20:30
FT
[10] คาร์มาร์เธ็น1
1 - 1
2 - 2
คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [2]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[1] แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี1
0 - 0
0 - 0
แกลร์นาร์ฟอน [8]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[15] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
0 - 0
0 - 2
บาเฮีย บีเอ [8]1
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[3] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
2 - 0
2 - 2
ซิเอร่า [14]1
 -1 
 - 
  
03:00
FT
[20] อาไว เอฟซี เอสซี11
0 - 2
0 - 3
ฟลาเมงโก (N) [1]2
 -1.25 
 - 
  
03:00
FT
[12] ฟอร์ตาเลซ่า1
0 - 0
0 - 1
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [18]2
 -0.25 
 - 
  
05:00
FT
[6] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส1
0 - 0
1 - 0
เซาเปาโล [4]5
 -0.5 
 - 
  
07:00
FT
[13] โกยาส5
1 - 0
1 - 2
พัลไมรัส [5]21
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[10] โบต้าโฟโก้ เอสพี2
0 - 0
0 - 0
อเมริกา มิไนโร่ [13]2
 -0.25 
 - 
  
02:30
FT
[20] กัวรานี่ เอสพี1
1 - 2
2 - 3
โอเอสเต้ [18]3
 -0.25 
 - 
  
02:30
FT
[9] โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์5
1 - 0
2 - 1
คุยอาบา [6]4
 -0.25 
 - 
  
05:00
FT
[4] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
1 - 1
2 - 1
บรากันติโน้ [1]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:55
FT
[2] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี4
0 - 1
2 - 1
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [6]51
 -1 
 - 
  
06:30
FT
[12] เอฟซี ซินซินเนติ1
0 - 3
1 - 5
โตรอนโต้ เอฟซี [7]31
 -0.5 
 - 
  
06:35
FT
[10] ออร์แลนโด ซิตี้3
2 - 1
2 - 2
ลอส แอนเจลิส เอฟซี [1]1
 -0.5 
 - 
  
08:00
FT
[11] โคโลราโด ราปิดส์
1 - 0
2 - 0
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [2]1
 -0.25 
 - 
  
09:50
FT
[8] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส2
0 - 0
2 - 1
แคนซัส วิซาร์ดส์ [9]2
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
16:00
FT
[2] โยโกฮามา เอฟซี
1 - 1
3 - 2
เวนท์ฟอเรท โกฟุ [7]1
 -0.25 
 - 
  
16:00
FT
[11] วี-วาเรน นากาซากิ1
0 - 0
1 - 0
อวิสปา ฟูกูโอกะ [17]2
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[1] คาชิว่า เรย์โซล3
0 - 2
3 - 4
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [6]
 -0.75 
 - 
  
17:00
FT
[19] เอฟซี เรียวเคียว
1 - 1
2 - 1
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด [20]2
 -10 
 - 
  
17:00
FT
[22] เอฟซี กิฟู1
0 - 0
0 - 0
โทชิกิ เอสซี [21]
 -10 
 - 
  
17:00
FT
[4] โอมิยะ อาร์ดิย่า
0 - 1
1 - 1
มาชิดา เซลเวีย [18]1
 -0.75 
 - 
  
17:00
FT
[13] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
2 - 0
2 - 1
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [16]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
[MEXD2a-2] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา1
1 - 2
1 - 4
โตลูก้า [MEXD1a-18]2
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:00
FT
[BULD1-12] ทแซร์สโค เซโล
0 - 0
1 - 0
สตรัมส์ก้า สลาวา [BULD2-16]1
 - 
 - 
  
15:00
FT
Daco Getica Bucuresti15
0 - 1
0 - 2
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี1
 - 
 - 
  
15:00
FT
คูคาริคกิ สตานคอม1
1 - 0
3 - 1
เอฟเคทุซลา ซิตี้2
 - 
 - 
  
15:15
FT
Tatran Rakovnik
0 - 1
1 - 3
Aritma Praha
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD1-4] เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
1 - 0
2 - 0
ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [ROMD1-13]
 - 
 - 
  
16:00
FT
เอฟซี เชอวาร์เดนิ12
1 - 0
1 - 0
ดีลา กอริ11
 - 
 - 
  
16:15
FT
มอสโตเรส1
0 - 0
1 - 2
ซีเอฟ ซาน ออสติน1
 - 
 - 
  
16:20
FT
[POLPR-16] โคโรน่า คีลเซ่1
0 - 0
1 - 1
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา (N) [POLPR-12]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[PORD1-10] กิล วิเซนเต้
0 - 0
1 - 1
ไลซอส [PORD2-11]
 - 
 - 
  
16:30
FT
CF Extremadura Women
3 - 1
5 - 2
Santa Teresa B (w)
 - 
 - 
  
17:00
FT
[THAD1-1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 4
แบงค็อก ยูไนเต็ด [THAPR-4]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[THAPR-10] ปตท.เอฟซี ระยอง
2 - 0
3 - 0
ระยอง เอฟซี [THAD1-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ARMD1-6] เอฟซี พิวนิค1
1 - 2
1 - 3
FC Noah [ARMD1-4]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ITAD1-13] เบรสชา
2 - 0
3 - 2
โฟรซิโนเน่ (N) [ITAD2-14]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SUID23-1] FC Wettswil Bonstetten
0 - 0
1 - 1
เอฟซี ซูริค [SUISl-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD2-1] อุมรานิเยสปอร์
0 - 2
1 - 3
เบซิคตัส เจเค [TURD1-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
กาเซียนเทปสปอร์
3 - 2
5 - 4
ฮาเตย์สปอร์ [TURD2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[TURD1-13] คอนยาสปอร์
2 - 0
3 - 0
เคซิโอเรนกูคู [TURD2-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ROMD1-2] ซีเอฟอาร์ คลูจ์1
0 - 1
0 - 1
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [UKRD1-11]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENGUD1-15] Glossop North End2
0 - 1
1 - 3
Pontefract Collieries1
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอ็นเค อลูมินิจ1
1 - 0
1 - 2
เฮชเอ็นเคกอริก้า2
 - 
 - 
  
21:00
FT
สแตนดาร์ด ซัมเควียท1
0 - 1
1 - 3
เอฟเค กาบาล่า1
 - 
 - 
  
21:00
FT
โอเอฟซี ปอโมเรีย
0 - 0
0 - 1
ซีเอสเคเอ โซเฟีย1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[ENG-SCE-20] เซนต์ อีฟส์ ทาวน์2
1 - 1
2 - 1
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์5
 - 
 - 
  
21:00
FT
AO Damastas
1 - 1
2 - 1
Gortyna
 - 
 - 
  
21:05
FT
อินดิจา
0 - 2
0 - 2
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
 - 
 - 
  
21:30
FT
[BLRD1-1] ดินาโม เบรสต์
0 - 0
1 - 2
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLPR-2]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[UKRD1-12] โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
0 - 1
2 - 2
โคลอส โคซาลิฟก้า [UKRD1-9]2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[TURD2-16] อัลตินอร์ดู
1 - 1
2 - 2
กัซเทป [TURD1-17]
 - 
 - 
  
22:00
FT
NK Krizevci
0 - 3
0 - 7
ดินาโม ซาเกร็บ [CROD1-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอ็นเค จูเน็ค3
0 - 0
1 - 0
Urania1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[UKRD1-6] ดนีปรอ-11
1 - 1
2 - 3
อิลลิชิเว็ตส์ [UKRD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CYPD1-1] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี
0 - 2
2 - 4
โดซ่า คาโตโกเปีย [CYPD1-8]
 - 
 - 
  
22:00
FT
Dakovo Croatia4
1 - 1
1 - 1
NK Slavonija Soljani1
 - 
 - 
  
22:00
FT
เอ็นเคสปลิต2
0 - 2
3 - 2
เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน6
 - 
 - 
  
22:05
FT
NK Orijent Rijeka
1 - 0
1 - 2
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
 - 
 - 
  
22:30
FT
[TURD1-10] อันตัลยาสปอร์
0 - 0
0 - 0
อลันยาสปอร์ [TURD1-1]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[TURD1-15] เคย์เซริสปอร์
3 - 0
4 - 1
อดาน่าสปอร์ [TURD2-7]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ITAD1-19] เลชเช่
1 - 0
2 - 1
โคเซนซ่า 1914 [ITAD2-16]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[CYPD2-8] Onisilos Sotiras
1 - 1
1 - 3
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [CYPD1-7]
 - 
 - 
  
23:30
FT
NK Primorac Biograd2
1 - 0
1 - 0
NK Uskok3
 - 
 - 
  
00:00
FT
Lusitania FC Lourosa6
0 - 1
1 - 2
อโมร่า เอฟซี2
 - 
 - 
  
06:30
FT
ดีทรอยต์ ซิตี้2
1 - 1
2 - 1
อัตลาส [MEXD1a-6]2
 - 
 - 
  
07:00
FT
[MLS-3] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
1 - 0
2 - 2
ปาชูก้า [MEXD1a-14]1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[81] แซมเบีย
-
p - p
แอฟริกาใต้ [70]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เดนมาร์ก ยู18
0 - 1
0 - 1
เม็กซิโก (ยู 17) (N)
 - 
 - 
  
21:00
FT
เบลารุส(ยู 19)
1 - 0
2 - 1
เอสโตเนีย ยู19
 - 
 - 
  
21:00
FT
เบลเยียม(ยู 19)
1 - 2
1 - 2
โปรตุเกส(ยู 19)
 - 
 - 
  
21:00
FT
โครเอเชีย(ยู 19)4
0 - 0
1 - 1
ฝรั่งเศส(ยู 19)21
 - 
 - 
  
22:00
FT
สโลวีเนีย(ยู 19)2
1 - 2
2 - 2
รัสเซีย(ยู 19)3
 - 
 - 
  
22:20
FT
กัวเตมาลา (ญ)2
0 - 0
2 - 2
เอลซัลวาดอร์ (ญ)2
 - 
 - 
  
22:30
FT
บอสเนีย (ยู 19)3
0 - 0
0 - 0
แอลเบเนีย(ยู 19)61
 - 
 - 
  
23:00
FT
มอลตา(ยู 19)11
0 - 0
0 - 0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)11
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
ไอวอรี่โคสต์ ยู232
0 - 0
0 - 1
กินี ยู232
 - 
 - 
  
02:00
FT
โมร็อคโค ยู23
0 - 1
1 - 1
มาลี ยู2361
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด11
1 - 0
4 - 0
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [12]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[2] คลิฟตันวิลล์
0 - 0
0 - 1
ลินฟีลด์ เอฟซี [9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[4] โคเลอไรน์
0 - 0
5 - 0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[5] เกล็นโตรัน2
1 - 1
2 - 1
Larne FC [6]2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[11] อินสติตูเต้ เอฟซี12
0 - 2
0 - 6
ครูซาเดอร์ [1]1
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet