โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL2-7] กริมสบี้ ทาวน์5
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
1แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [ENGL2-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[190] กวม1
FT
12:30
0 - 2
1 - 4
1ฟิลิปปินส์ [126]
  
[187] มองโกเลีย3
FT
16:00
0 - 0
0 - 1
61ทาจิกิสถาน [119]
  
[166] เนปาล
 
18:10
 
 
ไชนีส ไทเป [125]
  
[125] ไชนีส ไทเป
FT
18:10
0 - 1
0 - 2
1เนปาล [166]
  
[170] กัมพูชา1
FT
18:30
0 - 0
0 - 1
บาห์เลน [109]
  
[162] สิงคโปร์3
FT
18:45
2 - 1
2 - 1
3ปาเลสไตน์ [102]
  
[139] ฮ่องกง จีน4
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
อิหร่าน [23]
  
[135] เมียนมาร์2
FT
19:20
0 - 2
0 - 2
ญี่ปุ่น [33]
  
[160] อินโดนีเซีย
FT
19:30
0 - 0
0 - 3
3ไทย [115]
  
[159] มาเลเซีย1
FT
19:45
1 - 1
1 - 2
3สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ [65]
  
[149] อัฟกานิสถาน1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2บังกลาเทศ [182]
  
[132] เติร์กเมนิสถาน
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1เกาหลีใต้ [37]
  
[200] ศรีลังกา
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
เกาหลีเหนือ [118]
  
[152] มัลดีฟส์15
FT
22:00
0 - 2
0 - 5
3จีน [71]
  
[156] คูเวต2
FT
22:30
0 - 3
0 - 3
2ออสเตรเลีย [46]
  
[142] เยเมน2
FT
23:00
2 - 1
2 - 2
ซาอุดีอาระเบีย [68]
  
[62] กาตาร์1
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
2อินเดีย [103]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[55] มอนเตเนโกร2
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
2สาธารณรัฐเช็ก [43]
  
[4] อังกฤษ
FT
01:45
5 - 1
5 - 3
5โคโซโว [120]
  
[91] ลักเซมเบิร์ก2
FT
01:45
0 - 1
1 - 3
3เซอร์เบีย [35]
  
[130] ลิธัวเนีย
FT
01:45
1 - 1
1 - 5
โปรตุเกส [6]
  
[171] มอลโดวา
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
ตุรกี [37]
  
[3] ฝรั่งเศส
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
1อันดอร์รา [136]
  
[64] แอลเบเนีย3
FT
01:45
1 - 0
4 - 2
1ไอซ์แลนด์ [36]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Shepton Mallet1
FT
01:30
0 - 1
1 - 2
Tavistock AFC
  
[ENG-NPR-18] Atherton Collieries4
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
2เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ [ENG-NPR-16]
  
[ENGRYM-9] ฮอร์สแฮม
FT
01:45
1 - 1
3 - 2
1เมโทรโพลิแทน โปลิศ [ENG-SPR-16]
  
[ENG-SCE-9] เรดดิตช์ ยูไนเตด1
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
2ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น
  
[ENGUD1-27] มาร์สค์ ยูไนเต็ด3
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
2สการ์โบโรห์ [ENG-NPR-15]
  
[ENGRYM-8] วอร์ทติ้ง3
FT
01:45
0 - 1
2 - 2 *ET 3-2
2เฮสติงส์ ยูไนเต็ด [ENGRL1-22]
  
[ENGUD1-28] Ossett United1
FT
01:45
2 - 0
6 - 0
31Thornaby
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2B-2] มิดเดลฟาร์ท1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
1สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-9]
  
[DEND4-22] วาลเด้
FT
22:15
1 - 1
3 - 4
3ทิซเตด เอฟซี [DEND2B-7]
  
[DEND4-8] บี 19082
FT
23:15
1 - 5
2 - 5
1ฮวิโดฟ ไอเอฟ [DEND1-8]
  
Sonderborg Fremad
FT
23:30
0 - 2
0 - 4
วีบรอก [DEND1-2]
  
[DEND1-11] เวนด์ซีเซล
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
เวเจิล [DEND1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFLM-13] ฮลูชิน15
FT
21:30
3 - 1
4 - 2
21วิทโควิซ [CZED2-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
คลาสสปอร์4
FT
17:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 3-4
4พาซาสปอร์ [TUR3BC-3]
  
[TUR3BB-8] Kemer Tekirova Spor3
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
2Karaman Belediyespor
  
[TUR3BA-11] Yeni Orduspor1
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
2Fatsa Belediyespor [TUR3BB-15]
  
[TUR3BB-16] 1877 Alemdagspor4
FT
19:30
0 - 0
2 - 0
2Catalca Spor [TUR3BA-4]
  
[TUR3BB-7] โคแคลิสปอร์
FT
22:30
0 - 1
3 - 1
2โกลคุคสปอร์ [TUR3BC-6]
  
Celspor7
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
1Serik Belediyespor [TUR3BA-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-21] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่2
FT
05:10
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
2แอดเลติโก ทูคูแมน (N) [ARGD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[126] มาลาวี1
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
3บอตสวานา [147]
  
[112] ซิมบับเว2
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
4โซมาเลีย [202]
  
[139] ซวาซิแลนด์1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
4จิบูตี [195]
  
[116] โมซัมบิก2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1มอริเชียส [157]
  
[122] แองโกลา
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
2แกมเบีย [161]
  
[128] โตโก2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1คอโมโรส [146]
  
[133] รวันดา
FT
23:00
4 - 0
7 - 0
1เซเชลส์ [192]
  
[123] กินีบิสเซา
FT
23:30
0 - 1
2 - 1
เซาโตเมและปรินซิเป [185]
  
[121] นามิเบีย1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
เอริเตรีย [202]
  
[129] ซูดาน3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
4ชาด [175]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[F1] คาซัคสถาน(ยู 21)2
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
1อิสราเอล(ยู 21) [F4]
  
[F5] North Macedonia U211
FT
21:00
3 - 1
7 - 1
3หมู่เกาะแฟโร(ยู 21) [F6]
  
[D1] กรีซ(ยู 21)2
FT
21:30
0 - 0
1 - 0
1ลิทัวเนีย(ยู 21) [D4]
  
[H6] ยูเครน (ยู 21)
FT
22:30
3 - 0
4 - 0
1มอลตา(ยู 21) [H2]
  
[E3] โปแลนด์(ยู 21)1
FT
23:00
1 - 0
4 - 0
5เอสโตเนีย(ยู 21) [E6]
  
[H1] ฟินแลนด์(ยู 21)2
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) [H3]
  
[A4] อิตาลี (ยู 21)3
FT
23:30
2 - 0
5 - 0
2ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) [A6]
  
[A3] สวีเดน(ยู 21)1
FT
23:30
1 - 0
1 - 3
2ไอร์แลนด์(ยู 21) [A2]
  
[B3] ลิกเตนสไตน์(ยู 21)3
FT
23:30
0 - 1
0 - 5
1สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) [B4]
  
[B2] อาเซอร์ไบจาน(ยู 21)15
FT
23:30
0 - 1
0 - 3
2จอร์เจีย(ยู 21) [B1]
  
[H5] เดนมาร์ก(ยู 21)2
FT
23:30
1 - 0
2 - 1
2โรมาเนีย(ยู 21) [H4]
  
[E5] เซอร์เบีย(ยู 21)2
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
4ลัตเวีย(ยู 21) [E4]
  
[G5] เนเธอร์แลนด์(ยู 21)1
FT
00:00
3 - 1
5 - 1
3ไซปรัส(ยู 21) [G4]
  
[G1] เบลารุส(ยู 21)2
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
2โปรตุเกส(ยู 21) [G2]
  
[E1] บัลแกเรีย(ยู 21)1
FT
00:30
0 - 0
0 - 0
41รัสเซีย(ยู 21) [E2]
  
[F3] สเปน(ยู 21)2
FT
00:45
2 - 0
2 - 0
4มอนเตเนโกร(ยู 21) [F2]
  
[I4] เบลเยียม (ยู 21)1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
3บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) [I1]
  
[I2] เวลส์(ยู 21)1
FT
01:00
0 - 4
1 - 5
เยอรมนี(ยู 21) [I3]
  
[D5] โครเอเชีย(ยู 21)2
FT
01:00
1 - 0
1 - 2
1สกอตแลนด์ (ยู 21) [D3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี3
FT
01:45
1 - 0
1 - 0
2เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [8]
  
[4] เดอะ นิว เซนต์ส1
FT
01:45
2 - 0
2 - 1
1นิวทาวน์ เอเอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] พัลไมรัส
FT
07:00
1 - 0
3 - 0
2ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ซีอาร์บี แม็คซิโอ11
FT
04:45
2 - 0
3 - 1
4บราซิล เด เปโลตัส [11]
  
[12] อเมริกา มิไนโร่2
FT
07:00
2 - 0
2 - 1
51คริคูม่า [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ตุรกี ยู19
FT
17:00
1 - 0
2 - 0
ออสเตรีย(ยู 19)
  
โปรตุเกส (ญ) ยู19
FT
17:15
1 - 0
3 - 0
2ตุรกี (ญ) ยู19
  
เบลเยียม(ยู 19)1
FT
18:00
2 - 1
2 - 2
1สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)
  
ลิธัวเนีย(ยู 18)
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
ตุรกี ยู18
  
ฮังการี ยู192
FT
20:15
0 - 0
0 - 0
อิสราเอล ยู19 (N)
  
บราซิล (ยู 17)
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
ออสเตรเลีย ยู17
  
เซอร์เบีย(ยู 19)1
FT
21:30
0 - 0
2 - 0
2มอนเตเนโก ยู19
  
จอร์เจีย (ยู 19)1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
3โปแลนด์ (ยู 19)
  
[87] โอมาน1
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
2เลบานอน [87]
  
[99] จอร์แดน1
FT
23:00
2 - 0
2 - 4
1ปารากวัย [39]
  
[29] ตูนิเซีย
FT
00:00
0 - 0
1 - 2
ไอเวอรี่โคสต์ (N) [57]
  
เนเธอร์แลนด์(ยู 19)1
FT
00:00
2 - 0
4 - 0
1โปรตุเกส(ยู 19)
  
ฮังการี (ยู 21)1
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
1นอร์เวย์(ยู 21)
  
[25] ยูเครน
FT
01:30
0 - 2
2 - 2
1ไนจีเรีย [33]
  
[32] ไอร์แลนด์1
FT
01:45
0 - 0
3 - 1
บัลแกเรีย [60]
  
[41] โมร็อกโก
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
ไนเจอร์ [104]
  
[66] เอกวาดอร์2
FT
07:00
0 - 0
3 - 0
2โบลิเวีย [73]
  
[22] สหรัฐอเมริกา
FT
07:00
0 - 0
1 - 1
อุรุกวัย [5]
  
[8] โคลัมเบีย3
FT
07:10
0 - 0
0 - 0
3เวเนซุเอลา (N) [26]
  
[67] ฮอนดูรัส4
FT
08:30
0 - 1
2 - 1
2ชิลี [14]
  
[10] อาร์เจนตินา4
FT
09:00
4 - 0
4 - 0
4เม็กซิโก (N) [12]
  
[2] บราซิล1
FT
10:00
0 - 0
0 - 1
1เปรู (N) [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล Africa Cup of Nations U23 ฟุตบอล Africa Cup of Nations U23

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ซิมบับเว ยู231
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2แอฟริกาใต้ ยู23
  
ไนจีเรีย ยู231
FT
22:00
3 - 0
5 - 0
ซูดาน ยู 22
  
กินี ยู23
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
ไอวอรี่โคสต์ ยู23
  
มาลี ยู231
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
3โมร็อคโค ยู23
  
ตูนิเซีย ยู232
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
4แคเมอรูน ยู23
  
อัลจีเรีย ยู231
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
5กาน่า ยู23
  
Facebook share Line line Twitter tweet