โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] บอร์นมัธ เอเอฟซี
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
4เอฟเวอร์ตัน [8]
    
[20] วัดฟอร์ด3
FT
22:30
0 - 2
2 - 2
3อาร์เซน่อล [7]
    

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เออิบาร์2
FT
17:00
0 - 0
1 - 2
41เอสปันญ่อล [19]
    
[10] อลาเบส5
FT
19:00
0 - 1
0 - 1
5เซบีย่า [5]
    
[13] เซลต้า บีโก้24
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
2กรานาดา ซีเอฟ [11]
    
[12] เรอัล บายาโดลิด
FT
23:30
0 - 0
1 - 1
1โอซาซูน่า [9]
    
[16] เรอัล เบติส23
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
6เกตาเฟ่ [17]
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เจนัว3
FT
17:30
0 - 0
1 - 2
3อตาลันต้า [11]
    
[17] สปอล5
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
3ลาซิโอ [5]
    
[10] ปาร์ม่า
FT
20:00
0 - 2
1 - 3
5กาญารี่ [18]
    
[13] เบรสชา12
FT
20:00
3 - 1
3 - 4
6โบโลญญ่า [8]
    
[15] เอเอส โรม่า1
FT
23:00
4 - 0
4 - 2
2ซัสเซาโล่ [9]
    
[7] เวโรน่า14
FT
01:45
0 - 0
0 - 1
31เอซี มิลาน [12]
    

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์
FT
20:30
0 - 2
0 - 3
2ไฟร์บวร์ก [7]
    
[17] เอสซี พาเดอร์บอร์น 072
FT
23:00
1 - 1
1 - 5
1ชาลเก้ 04 [10]
    

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] น็องต์1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
3แร็งส์ [8]
    
[16] แซงต์ เอเตียน3
FT
22:00
1 - 2
2 - 2
ตูลูส [12]
    
[19] โมนาโก3
FT
02:00
2 - 2
3 - 4
3โอลิมปิก มาร์กเซย [11]
    

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] พีอีซี ซโวลล์1
FT
17:15
1 - 2
6 - 2
2อาร์เคซี วาลไวก์ [18]
  
[10] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม1
FT
19:30
3 - 0
3 - 2
3เอดีโอ เดน ฮาก [11]
  
[13] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
FT
19:30
2 - 1
4 - 1
3วิลเล่ม ทเว [7]
  
[17] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด11
FT
21:45
0 - 2
2 - 3
11เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] ซานตาคลารา3
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2โมไรเรนเซ่ [7]
  
[5] ริโอ อาฟ2
FT
22:00
1 - 2
2 - 4
3ซีดี ทอนเดลา [10]
  
[13] มาริติโม่2
FT
22:00
0 - 2
1 - 3
3เบเลเนนส์ [17]
  
[14] ปอร์ติโมเนนเซ่1
FT
00:00
0 - 2
2 - 3
11ปอร์โต้ [3]
  
[4] เบาวิสต้า เอฟซี2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
61สปอร์ติ้ง ลิสบอน [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ปตท.เอฟซี ระยอง4
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
1สุพรรณบุรี เอฟซี [14]
    
[2] เชียงราย ยูไนเต็ด1
FT
18:00
1 - 0
3 - 1
2ตราด เอฟซี [8]
      
[11] ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
2เชียงใหม่ เอฟซี [16]
    
[15] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
1 - 0
1สุโขทัย เอฟซี [13]
    

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] หนองบัว พิชญ เอฟซี
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
1โปลิศ เทโร เอฟซี [3]
    
[9] ขอนแก่น เอฟซี2
FT
18:00
1 - 1
2 - 2
ไทยฮอนด้า เอฟซี [8]
    
[17] อุบล ยูไนเต็ด1
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
ระยอง เอฟซี [4]
    
[5] อาร์มี่ ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 0
4 - 1
3สมุทรสาคร เอฟซี [14]
    

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUID3-12] สตาเด้ นยอนเนียส2
FT
19:30
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี ธูน [SUISl-7]
  
[SUID3-2] เบลลินโซนา3
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
3เนอชาแตล ซามักซ์ [SUISl-10]
  
[SUID22-9] Bassecourt4
FT
20:30
0 - 1
0 - 3
1เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
  
[SUID1-8] อารัว2
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
2เอฟซี ซิยง [SUISl-3]
  
[SUID22-7] โวห์เลน2
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
2ลูเซิร์น [SUISl-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED3S-13] AO Episkopis Rethymno3
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
21ตริคาล่า [GRED2-12]
  
Atalanti FC2
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4Atromitos Patras
  
[GRED3S-26] Panthiraikos FC
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
Ierapetra
  
Thinaliakos FC4
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3คาวาลา [GRED3-43]
  
Pandramaikos14
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
4ไอโอนิกอส [GRED3S-2]
  
Xenophon Krestena
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
อิกาลิโอ AO [GRED3S-33]
  
[GRED3S-26] พานเซอร์ไรกอส2
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
3AO Triglia
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์2
FT
18:00
0 - 1
0 - 2
3เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ [12]
  
[21] บาร์นสลีย์1
FT
18:30
0 - 0
0 - 2
ลีดส์ ยูไนเต็ด [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อัลบาเซเต้6
FT
17:00
0 - 2
0 - 4
3เตเนริเฟ่ [16]
  
[22] เรอัล โอเบียโด22
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
2เอลเช่ [15]
  
[3] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
1เอซเตรมาดูรา [20]
  
[17] ซีดี ลูโก้1
FT
01:00
2 - 0
2 - 0
4ฟูเอนลาบราดา [4]
  
[12] สปอร์ติ้ง กิฆอน4
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
4เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โครโตเน่1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1เอ็มโปลี [9]
  
[17] โคเซนซ่า 19141
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
2เปสคารา [12]
  
[7] ปิซ่า2
FT
02:00
1 - 0
4 - 1
3เครโมเนเซ่ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
 
18:30
 
 -10 
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [6]
  
[17] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม
 
18:30
 
 -0.25 
ดินาโม เดรสเดน [13]
  
[15] ดาร์มสตัดท์
 
18:30
 
 -0.25 
เนิร์นแบร์ก [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] อิงโกลสตัดท์1
FT
18:00
0 - 0
2 - 3
4เฮลเลนเชอร์ เอฟซี [3]
  
[1] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์2
FT
19:00
1 - 2
1 - 2
1ฮันซ่า รอสต๊อค [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า15
FT
17:15
0 - 1
1 - 2
4นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [5]
  
[1] สปอร์ติ้ง โควิลฮา14
FT
22:00
0 - 0
2 - 3
3ไลซอส [12]
  
[9] เปนาฟิลด์2
FT
00:15
1 - 1
2 - 1
2ซีดี มาฟรา [7]
  
[17] คาซ่า เพีย เอซี4
FT
00:15
0 - 1
1 - 3
3ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เรนดอร์ฟ อัลทัช
FT
19:30
3 - 0
6 - 0
31เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [10]
  
[6] ราปิด เวียนนา2
FT
19:30
1 - 0
5 - 0
2เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [12]
  
[3] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
FT
22:00
0 - 0
3 - 0
3ออสเตรียเวียนนา [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] FC Superfund Pasching22
FT
15:30
0 - 2
0 - 5
1เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] อันเดอร์เลชท์14
FT
19:30
0 - 0
1 - 2
4รอแยล อันท์เวิร์พ [10]
  
[7] เคเอเอ เกนท์1
FT
23:00
3 - 0
3 - 0
3เมเชเลน [3]
  
[5] มูสครอน เปรูเวลซ์3
FT
01:30
1 - 0
2 - 0
31คอร์ไทรจ์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โรเซลาเร่
FT
21:00
0 - 0
0 - 5
Excelsior Virton [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า ฟุตบอล เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] อาร์ฮุส เอจีเอฟ2
FT
17:00
2 - 0
3 - 0
1อัลบอร์ก [3]
  
[13] เอสเบิร์ก13
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
แรนเดอร์ส [11]
  
[10] ลิงบี้1
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
1มิดทิลแลนด์ [1]
  
[12] โฮโบร3
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน [2]
  
[5] บรอนด์บี้ ไอเอฟ2
FT
23:00
2 - 0
4 - 2
1นอร์ดเจลแลนด์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] โรสกิลด์11
FT
18:45
2 - 0
3 - 1
42ไนโคบิ้ง เอฟซี [4]
  
[10] เฮอฟอล์จ โคเก้1
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
1นาเอสเวด [7]
  
[5] เวเจิล
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
ฮวิโดฟ ไอเอฟ [9]
  
[11] เวนด์ซีเซล2
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
2โคลดิ้ง [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮัมมาร์บี้2
FT
20:00
3 - 1
6 - 2
2ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [6]
  
[4] ฮัคเค่น3
FT
20:00
0 - 1
1 - 2
3เอไอเค โซลน่า [2]
  
[3] มัลโม่ เอฟเอฟ
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
2ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ไอเค บราเก้3
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
2ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [6]
  
[8] นอร์บี้ ไอเอฟ2
FT
22:30
1 - 0
1 - 1
3วาลเบิร์ก เอฟซี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โบโด กลิมท์1
FT
23:00
1 - 2
3 - 3
2สตาเบ็ค [11]
  
[9] เฮาเกซุนด์1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ [13]
  
[1] โมลด์1
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
1ทรอมโซ่ ไอแอล [12]
  
[16] สตรอมก็อดเซ็ท2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2เรนเฮล์ม ไอแอล [14]
  
[8] ไวกิ้ง เอฟเค2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
5ออด เกรนแลนด์ [3]
  
[6] คริสเตียนซุนด์ บีเค1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1เอสเค บรานน์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เอฟเค เจิร์ฟ
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2รัวฟอส [6]
  
[8] เนสท์ โซตรา4
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1ทรอมส์ดาเลน [16]
  
[4] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
2สคีด ออสโล [15]
  
[14] สตรอมเมน
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1สตาร์ต คริสเตียนเซ่น [2]
  
[7] ซองน์ดาล2
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
2ซานเดฟยอร์ด [3]
  
[11] ซานด์เนส ยูไอเอฟ3
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2โนท็อดเด้น เอฟเค [13]
  
[12] ฮามคาม2
FT
23:00
0 - 0
2 - 0
อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] อินเตอร์ ตูร์คู2
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
2ไอเอฟเค มารีฮามน์ [6]
  
[3] อิลเวส แทมเปเร่3
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
2ฮอนก้าเอสพู [5]
  
[2] คูพีเอส1
FT
22:30
1 - 0
1 - 0
3เอชเจเค เฮลซิงกิ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก2
FT
18:00
0 - 0
2 - 1
4รูบิน คาซาน [10]
  
[16] สปาร์ตัก ตัมบอฟ11
FT
20:30
0 - 0
0 - 2
3ซีเอสเคเอ มอสโก [5]
  
[2] เอฟซี คราซ์โนดาร์4
FT
23:00
1 - 1
4 - 2
2ครีลย่า โซเวียตอฟ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า4
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
2เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [10]
  
[12] ฟาสตาฟ ซลิน3
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
สปาร์ตาปราก [8]
  
[7] บานิค ออสตราว่า1
FT
22:00
1 - 0
2 - 1
61ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] โปกอน เซซิน1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
4เอลเคเอสลอดซ์ [16]
  
[10] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่2
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1สลาสค์ วรอคลาวน์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เมียดิซ เลกนิก้า2
FT
17:45
1 - 2
2 - 2
1โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อันคารากูคู14
FT
21:00
0 - 3
0 - 4
3เยนิ มาลัตยาสปอร์ [13]
  
[4] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4กัซเทป [16]
  
[3] เดนิซลิสปอร์4
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2คอนยาสปอร์ [14]
  
[8] แทร็บซอนสปอร์2
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
2เกนเคลอร์บิลิจี้ [18]
    

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บูร์ซาสปอร์1
FT
20:30
2 - 0
3 - 1
2ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [11]
  
[15] อิสตันบูลสปอร์
FT
20:30
0 - 0
2 - 1
3กิริซันสปอร์ [17]
  
[10] อดาน่าสปอร์13
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3อดาน่า เดมิร์สปอร์ [8]
  
[14] เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์3
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
21อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ซีเอสเอ็ม โปลิเทคนิก้า อายซี่
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2AFC Hermannstadt [10]
  
[3] ซีเอส คราอิโอว่า5
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
4สเตอัว บูคาเรสต์ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] สโกดา ซานธี
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
3แอสเตราส ตริโปลิส [12]
  
[13] พานิโอนิออส5
FT
23:15
0 - 0
1 - 0
61เออีแอล ลาริซ่า [10]
  
[6] เออีเค เอเธนส์2
FT
23:15
2 - 0
2 - 0
1เลเมีย [7]
  
[9] อาริส ซาโลนิก้า1
FT
01:30
2 - 0
4 - 0
4พานาธิไนกอส [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อัตเลติโก มิไนโร่
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
1อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [6]
  
[10] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
อาไว เอฟซี เอสซี [20]
  
[17] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)4
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
1สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (N) [4]
  
[7] บาเฮีย บีเอ1
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
1ฟอร์ตาเลซ่า [14]
  
[11] เกรมิโอ้ ปอร์โต้
FT
02:00
3 - 0
3 - 0
1โกยาส [15]
  
[5] เซาเปาโล1
FT
05:00
0 - 0
1 - 1
3เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ฟิกูเรนเซ่2
FT
02:00
0 - 1
1 - 2
2สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[24] กิมนาเซีย ลา พลาต้า3
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
4ราซิ่ง คลับ [16]
  
[21] บานฟิลด์4
FT
23:15
0 - 1
0 - 1
4ทัลเลเรส กอร์โดบา [6]
  
[10] โรซาริโอ เซ็นทรัล
FT
01:30
0 - 0
1 - 1
3นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [9]
  
[15] อินดิเพนเดนเต้4
FT
03:45
1 - 0
2 - 2
2ลานุส [7]
  
[5] โบคา จูเนียร์ส4
FT
06:00
1 - 0
1 - 0
2เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส1
FT
02:30
0 - 1
0 - 1
1ดีซี ยูไนเต็ด [5]
  
[4] โตรอนโต้ เอฟซี2
FT
04:00
2 - 1
3 - 2
2โคโลราโด ราปิดส์ [10]
  
[4] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
FT
04:30
1 - 1
3 - 1
รีล ซอลต์ เลค [2]
  
[3] ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์2
FT
05:00
2 - 1
4 - 2
3นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [6]
    
[8] แอลเอ กาแลกซี่2
FT
09:15
1 - 1
7 - 2
3แคนซัส วิซาร์ดส์ [9]
    

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-18] โตลูก้า
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-14]
  
[a-3] ซานโตส ลากูน่า1
FT
06:45
1 - 2
2 - 2
2ปาชูก้า [a-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] โยโกฮามา เอฟซี
FT
16:00
0 - 0
0 - 0
1โอมิยะ อาร์ดิย่า [6]
  
[20] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด1
FT
17:00
0 - 3
0 - 3
1มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว2
FT
16:30
0 - 2
0 - 3
3เทียนจิน เทนด้า [10]
  
[6] หวูฮั่น ซอลล์2
FT
18:35
0 - 0
1 - 0
21ต้าเหลียน อาเออร์บิน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] แกงวัน เอฟซี1
FT
15:00
2 - 0
2 - 0
1เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [12]
  
[3] เอฟซี โซล3
FT
15:00
0 - 1
3 - 1
1อินชอนยูไนเต็ด [11]
  
[9] ซองนัม เอฟซี3
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
1ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
จอร์แดน(ยู 19)1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
4อุซเบกิสถาน ยู19
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อิลลิชิเว็ตส์4
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
3โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [12]
  
[5] ดินาโม เคียฟ1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [3]
  
[10] โคลอส โคซาลิฟก้า2
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
4เอฟซี ลวีฟ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แซดเอ็นเคโอซีเยค2
FT
21:30
2 - 0
2 - 2
1วาร์เท็กซ์ [10]
  
[6] ริเยก้า1
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
4ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
5มัคคาบี้ เนทันย่า [4]
  
[6] แอชดอด เอ็มเอส3
FT
00:15
1 - 1
2 - 2
2ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอซ์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เคเอ อคูเรย์รี่3
FT
23:45
1 - 0
1 - 1
31เอชเค โคปาโวกค์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เออีเค ลาร์นาคา3
FT
22:00
1 - 1
2 - 2
1โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [1]
  
[10] โดซ่า คาโตโกเปีย1
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
3เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี [5]
  
[11] อิโนซิส พาราลิมนิ่4
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [9]
  
Facebook share Line line Twitter tweet