โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เลสเตอร์ ซิตี้1
FT
18:30
0 - 1
2 - 1
2ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ [4]
      
[14] เบิร์นลี่ย์
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
1นอริช ซิตี้ [13]
    
[2] แมนเชสเตอร์ ซิตี้2
FT
21:00
5 - 0
8 - 0
2วัดฟอร์ด [20]
    
[10] เอฟเวอร์ตัน1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [15]
    
[18] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด2
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
1ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [16]
    

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บียาร์เรอัล2
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
1เรอัล บายาโดลิด [12]
    
[9] เลบานเต้
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เออิบาร์ [19]
    
[2] แอตเลติโก้ มาดริด3
FT
23:30
0 - 0
0 - 0
5เซลต้า บีโก้ [16]
    
[6] กรานาดา ซีเอฟ3
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
2บาร์เซโลน่า [5]
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[17] อูดิเนเซ่4
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
4เบรสชา [16]
    
[3] ยูเวนตุส
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
41เวโรน่า [11]
    
[8] เอซี มิลาน2
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
1อินเตอร์ มิลาน [1]
    

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] บาเยิร์น มิวนิค4
FT
20:30
1 - 0
4 - 0
1โคโลญจน์ [15]
      
[8] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
FT
20:30
2 - 0
2 - 0
11ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [12]
    
[18] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน4
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
4เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [17]
  
[4] ไฟร์บวร์ก1
FT
20:30
1 - 1
1 - 1
1เอาก์สบวร์ก [14]
  
[10] แวร์เดอร์ เบรเมน
FT
23:30
0 - 2
0 - 3
31แอร์เบ ไลป์ซิก [1]
    

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] โอลิมปิก มาร์กเซย24
FT
22:30
0 - 1
1 - 1
31มงต์เปลลิเย่ร์ [12]
    
[9] บอร์กโดซ์4
FT
01:00
1 - 2
2 - 2
3แบรสต์ [14]
  
[18] เม็ตซ์1
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
1อาเมียงส์ [17]
  
[6] นีซ2
FT
01:00
1 - 1
2 - 1
3ดิฌง [20]
  
[15] นีมส์1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
31ตูลูส [10]
  
[11] แร็งส์
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2โมนาโก [19]
    

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม1
FT
23:30
2 - 0
4 - 0
2อาร์เคซี วาลไวก์ [18]
  
[9] วิลเล่ม ทเว1
FT
00:45
1 - 0
1 - 0
1วีวีวี เวนโล [10]
  
[15] โกรนิงเก้น1
FT
00:45
1 - 0
2 - 0
พีอีซี ซโวลล์ [12]
  
[4] วิเทสส์ อาร์นเฮม4
FT
01:45
0 - 1
4 - 2
1ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ลิฟวิงสตัน2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
อเบอร์ดีน [4]
  
[3] มาเธอร์เวลล์13
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2รอสส์ เคาน์ตี้ [7]
  
[10] เซนต์ เมียร์เรน1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
41ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เบเลเนนส์3
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
ริโอ อาฟ [8]
  
[9] โมไรเรนเซ่3
FT
02:30
0 - 0
1 - 2
2เบนฟิก้า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] สุโขทัย เอฟซี4
FT
18:00
1 - 2
2 - 3
3เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [5]
        
[15] สุพรรณบุรี เอฟซี4
FT
19:00
2 - 0
3 - 0
5ราชบุรี มิตรผล เอฟซี [7]
    
[4] แบงค็อก ยูไนเต็ด3
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
3เชียงราย ยูไนเต็ด [1]
      

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ลำปาง เอฟซี4
FT
17:45
0 - 0
0 - 0
2อาร์มี่ ยูไนเต็ด [5]
    
[13] แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี1
FT
18:00
0 - 0
1 - 2
2ขอนแก่น เอฟซี [9]
    
[1] บีจี ปทุม ยูไนเต็ด1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
2ราชนาวี เอฟซี [15]
    
[14] สมุทรสาคร เอฟซี2
FT
20:00
1 - 1
3 - 2
1ระยอง เอฟซี [4]
    

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Irlam
FT
18:30
0 - 1
0 - 2
2ยอร์ค ซิตี้ [ENGCN-1]
  
มาร์รีน
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
Dunston UTS
  
[ENGCN-9] เซาธ์ปอร์ท เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
5 - 2
สการ์โบโรห์ [ENG-NPR-16]
  
[ENGCN-2] เชสเตอร์ เอฟซี1
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
อัลทริงแคม [ENGCN-16]
  
[ENGCN-19] ครูซอน แอชตัน เอฟซี1
FT
21:00
2 - 1
4 - 4
1บลายท์ สปราตันส์ [ENGCN-22]
  
[ENG-NPR-18] แอชตัน ยูไนเต็ด11
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
4Pontefract Collieries
  
[ENGCN-21] แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู14
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
Morpeth Town [ENG-NPR-12]
  
Colney Heath
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
Ossett United [ENGUD1-28]
  
1874 Northwich
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ไวท์บี้ ทาว์น [ENG-NPR-2]
  
[ENG-NPR-17] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
3แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี [ENG-NPR-4]
  
[ENGUD1-16] แทรฟฟอร์ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ดาร์ลิงตัน [ENGCN-17]
  
[ENGCN-8] เกทส์เฮด
FT
21:00
2 - 0
6 - 0
แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด [ENGUD1-5]
  
[ENGCN-4] กุยเซลีย์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Stockton Town
  
[ENG-NPR-9] แลนแคสเตอร์ ซิตี้
FT
21:00
0 - 2
0 - 5
1สเปนนีมูร์ ทาวน์ [ENGCN-18]
  
Runcorn Town
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ฟาสเลย์ เซลติก [ENGCN-6]
  
[ENGCN-5] อัลเฟรตัน ทาวน์2
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
4คิงส์ ลินน์ [ENGCN-3]
  
แสตมฟอร์ด เอเอฟซี
FT
21:00
0 - 1
0 - 4
1บอสตัน ยูไนเต็ด [ENGCN-10]
  
[ENGCN-14] เลมิงตัน
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
เชสทาวน์ [ENGUD1-22]
  
[ENGCN-20] เค็ทเทอริ่ง ทาวน์1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น
  
[ENGUD1-34] Belper Town
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
วิตตัน อัลเบียน [ENG-NPR-10]
  
[ENGUD1-21] ลุฟเบร้อ ไดนาโม
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
แทมเวิร์ธ [ENG-SCE-3]
  
[ENGCN-13] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
นานท์วิช ทาวน์ [ENG-NPR-7]
  
[ENG-SCE-1] รูเชล โอลิมปิค1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [ENG-NPR-19]
  
Halesowen Town
FT
21:00
0 - 0
4 - 1
สแตรทฟอร์ด ทาวน์ [ENG-SCE-11]
  
บอสตัน ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
ลีค ทาวน์ [ENGUD1-11]
  
[ENG-NPR-21] บักซ์ตัน เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
5 - 0
คอร์บี้ ทาวน์
  
[ENG-NPR-5] มัตล็อค ทาวน์2
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
4Kidsgrove Athletic [ENGUD1-1]
  
[ENG-SCE-2] Hednesford Town
FT
21:00
0 - 0
3 - 2
บาร์เวล [ENG-SCE-11]
  
[ENGCN-12] คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส [ENG-NPR-22]
  
[ENG-SCE-4] โคลวิลล์ ทาวน์3
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2สตัวร์บริดจ์ [ENG-SCE-5]
  
[ENG-SPR-22] บีคอนส์ฟิลด์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ [ENGCS-2]
  
[ENGRYM-22] Corinthian Casuals
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ [ENGCS-14]
  
Walthamstow
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
Abbey Rangers
  
Balham
FT
21:00
0 - 0
3 - 5
รอยสตัน ทาวน์ [ENG-SCE-10]
  
[ENGCS-20] Tonbridge Angels
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
อีสต์บอร์น โบโรห์ [ENGCS-16]
  
[ENGRYM-15] Margate
FT
21:00
0 - 0
3 - 1
คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส [ENGCS-9]
  
[ENG-SPR-18] เฮนดอน
FT
21:00
0 - 0
3 - 2
Deeping Rangers
  
[ENG-SCE-20] เซนต์ อีฟส์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ [ENGRL1-15]
  
[ENGCS-11] เมดสโตน ยูไนเต็ด
FT
21:00
2 - 0
4 - 1
Cheshunt [ENGRYM-16]
  
[ENGRYM-11] พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
AFC Hornchurch [ENGRYM-2]
  
[ENGRYM-12] บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2Peterborough Sports [ENG-SCE-18]
  
[ENGCS-12] ดัลลิช แฮมเลต1
FT
21:00
2 - 0
6 - 1
2โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [ENGRYM-20]
  
Flackwell Heath
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
สลอค ทาวน์ [ENGCS-8]
  
[ENGCS-7] บิลเลอร์เคย์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1Basildon United [ENGRL1-28]
  
[ENGRL1-12] ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี [ENGCS-4]
  
Hadley
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Ramsgate
  
[ENGRYM-18] เลเวส
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
1โบเวร์ส พิทซี [ENGRYM-14]
  
[ENG-SPR-9] แฮร์โรว์ โบโร่
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี [ENGRYM-7]
  
[ENG-SCE-8] บิ๊กเกรซเวด ทาวน์1
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
Ware
  
Badshot Lea
FT
21:00
0 - 0
0 - 4
ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด [ENG-SPR-17]
  
[ENG-SCE-19] โลเวสทอฟต์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
นีดแฮมมาร์เก็ตเอฟซี [ENG-SCE-15]
  
บาร์ตัน โรเวอร์
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ฮิทชิน ทาวน์ [ENG-SCE-21]
  
[ENGRYM-5] เอนฟิลด์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
เบรนทรี ทาวน์ [ENGCS-6]
  
[ENGRL1-2] Maldon Tiptree
FT
21:00
0 - 0
4 - 2
วินเกตส์ & ฟินเชลย์ [ENGRYM-19]
  
Moneyfields3
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1Whyteleafe
  
[ENG-SPR-13] ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
Chichester City
  
[ENGRYM-4] ฮอร์สแฮม
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
ดาร์ทฟอร์ด [ENGCS-18]
  
[ENGCS-17] เซนต์ อัลบัน ซิตี้3
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
11วอร์ทติ้ง [ENGRYM-10]
  
[ENG-SCE-16] คิงส์ แลงลีย์
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
โฟล์คสโตน อินวิคต้า [ENGRYM-1]
  
[ENGRYM-3] เฮอรินจี โบโรห์
FT
21:00
0 - 0
5 - 0
สเตนส์ ทาวน์
  
[ENG-SPR-14] ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 3
0 - 5
1วีลด์สโตน เอฟซี [ENGCS-1]
  
[ENGCS-15] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
7 - 0
Chipstead FC
  
[ENG-SPR-1] เชสแฮม ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [ENGCS-22]
  
[ENG-SPR-5] เวสตัน ซูปเปอร์ มารี5
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
5Merthyr Town [ENG-SPR-10]
  
Sholing FC
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
เวย์เม้าท์ [ENGCS-5]
  
[ENGCN-11] เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด2
FT
21:00
1 - 2
5 - 2
3ทรูโร ซิตี้ [ENG-SPR-4]
  
Portland United
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
ซาลิสบิวรี่ ซิตี้
  
[ENGCS-3] ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์2
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
1ทอนตัน ทาวน์ [ENG-SPR-8]
  
ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์1
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
ชิพเพนแฮม ทาวน์ [ENGCS-13]
  
Tavistock AFC
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Highworth Town
  
[ENG-SPR-2] ติเวอร์ตัน ทาวน์2
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
3บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม [ENGUD1-18]
  
[ENG-SPR-3] พูล ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ [ENGCS-21]
  
[ENG-SPR-17] สวินดอน ซูเปอร์มารีน2
FT
21:00
0 - 1
0 - 4
1บาธ ซิตี้ [ENGCS-10]
  
[ENGCS-19] อ็อกฟอร์ด ซิติ้
FT
21:00
3 - 0
7 - 0
4นอร์ท ลีห์
  
คิดลิงตัน
FT
21:00
0 - 0
5 - 0
กลูเซสเตอร์ ซิตี้ [ENGCN-15]
  
[ENGCN-7] แบล็คเลย์ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
4 - 0
Cinderford Town
  
[ENG-SPR-6] Blackfield Langley
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ [ENG-SPR-20]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup ฟุตบอล Scotland FA Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Broxburn Athletic
FT
21:00
2 - 1
3 - 2
อีสต์ สเตอร์ลิง [SCOLL-6]
  
[SCOHL-1] บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
FT
21:00
3 - 0
4 - 1
Civil Service Strollers FC [SCOLL-3]
  
Caledonian Braves3
FT
21:00
0 - 2
3 - 4
3รอทส์ [SCOHL-7]
  
Cumbernauld Colts4
FT
21:00
0 - 3
1 - 5
1Penicuik Athletic
  
[SCOLL-7] Dalbeattie Star
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
Gala Fairydean [SCOLL-9]
  
มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
FT
21:00
0 - 0
1 - 3
ลูชี่ ยูไนเต็ด
  
[SCOHL-11] ฟอร์เรส
FT
21:00
0 - 0
1 - 4
ธนาคาร โอ ดี
  
[SCOHL-14] ฟอร์ท วิลเลียม
FT
21:00
1 - 0
5 - 0
Vale of Leithen
  
[SCOHL-2] เฟรเซอร์เบิร์ก1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1บอนนี่ริกก์โรส
  
เกรทน่า เอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1Hill of Beath FC
  
[SCOHL-5] อินเวอร์รูเรีย
FT
21:00
0 - 2
3 - 2
วิค อคาเดมี่ เอฟซี [SCOHL-9]
  
[SCOHL-8] คีธ
FT
21:00
0 - 1
2 - 3
มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง [SCOLL-2]
  
[SCOHL-6] เนิร์น เคาน์ตี้2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
Clachnacuddin [SCOHL-17]
  
[SCOLL-1] สปาร์ตันส์
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
1เดเวรอนเวล [SCOHL-13]
  
[SCOHL-10] Strathspey Thistle
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
ลอซีเมาท์ เอฟซี [SCOHL-15]
  
[SCOHL-12] เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 3
1 - 5
ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด [SCOHL-4]
  
ลินลิธโกว์ โรส5
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2Huntly [SCOHL-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล African Nations Championship ฟุตบอล African Nations Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[148] บุรุนดี
FT
20:00
0 - 1
0 - 3
ยูกันดา [80]
  
[20] เซเนกัล
FT
23:30
0 - 0
1 - 0
กินี [75]
  
[106] มอริเตเนีย
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
มาลี [59]
  
[29] ตูนิเซีย1
FT
01:15
0 - 0
1 - 0
2ลิเบีย [105]
  
[40] แอลจีเรีย3
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
1โมร็อกโก [41]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-16 Championship 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] เกาหลีเหนือ ยู16
FT
16:00
3 - 0
4 - 0
ฮ่องกง ยู16 (N) [I2]
  
[I3] สิงคโปร์ ยู16
FT
19:00
6 - 1
10 - 1
กวม ยู16 [I4]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ลีดส์ ยูไนเต็ด
FT
18:30
1 - 0
1 - 1
4ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ [19]
  
[14] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
2มิดเดิลสโบรห์ [13]
  
[21] วีแกน แอธเลติก1
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
1ชาร์ลตัน แอธเลติก [3]
  
[10] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์2
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
1ฟูแล่ม [11]
  
[4] บริสตอล ซิตี้1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
11สวอนซี ซิตี้ [2]
  
[8] เบอร์มิงแฮม ซิตี้
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ [5]
  
[9] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3บาร์นสลีย์ [22]
  
[15] มิลล์วอลล์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
3ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส [7]
  
[18] เบรนท์ฟอร์ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2สโต๊ค ซิตี้ [24]
  
[16] ลูตัน ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
0 - 3
2ฮัลล์ ซิตี้ [20]
  
[17] เร้ดดิ้ง2
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
2แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
4ซันเดอร์แลนด์ [4]
  
[15] จิลลิ่งแฮม1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
2อิปสวิช ทาวน์ [2]
  
[3] วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส11
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
41พอร์ทสมัธ [18]
  
[20] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
2แบล็คพูล [5]
  
[19] ทรานเมียร์ โรเวอร์2
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
3เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [9]
  
[21] เอเอฟซี วิมเบิลดัน14
FT
21:00
1 - 1
1 - 3
1บริสตอล โรเวอร์ส [12]
  
[14] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [13]
  
[7] ฟลีตวู้ด ทาวน์
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
4โรชเดล [16]
  
[10] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส2
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [6]
  
[8] ลินคอล์น ซิตี้2
FT
21:00
0 - 2
0 - 6
4อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [17]
  
[11] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
5เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด [23]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] พอร์ทเวล4
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
3แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [18]
  
[13] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
2 - 1
2 - 1
2เลย์ตัน โอเรียนท์ [19]
  
[12] พลีมัธ อาร์ไกล์
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3เชลแน่ม ทาวน์ [3]
  
[20] วอลซอลล์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
1สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [23]
  
[9] แบรดฟอร์ด ซิตี้12
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
41คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [17]
  
[2] ครูว์ อเล็กซานดร้า
FT
21:00
0 - 1
4 - 1
1ซอลฟอร์ด ซิตี้ [16]
  
[8] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด1
FT
21:00
0 - 1
0 - 1
3สวินดอน ทาวน์ [4]
  
[6] นิวพอร์ต เคาน์ตี้1
FT
21:00
0 - 1
1 - 1
3เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [1]
  
[5] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส14
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3สตีฟเนจ โบโรห์ [24]
  
[21] โอลด์แฮม แอทเลติก
FT
21:00
1 - 0
3 - 1
มอร์แคมบ์ [22]
  
[10] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
21:00
1 - 0
2 - 2
1คราวเลย์ ทาวน์ [7]
  
[11] กริมสบี้ ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
3เร็กซ์แฮม [19]
  
[16] บอร์แฮม วู๊ด
FT
21:00
3 - 0
4 - 0
1สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [9]
  
[2] บรอมลีย์1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
น็อตต์สเคาน์ตี้ [13]
  
[23] ชอร์เล่ย์ เอฟซี2
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
31วอคกิ้ง [1]
  
[24] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
2บาร์โรว์ [14]
  
[3] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
FT
21:00
2 - 2
4 - 2
3บาร์เน็ต [5]
  
[11] ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด23
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1โดเวอร์ แอทเตลิก [8]
  
[7] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
2ฮาโรเกต ทาวน์ [18]
  
[12] โซลิฮัลล์ มอร์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
5เยโอวิล ทาวน์ [4]
  
[17] ซัตตั้น ยูไนเต็ด1
FT
21:00
2 - 0
4 - 0
3เชสเตอร์ฟิลด์ [22]
  
[10] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
3ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [6]
  
[21] เอเอฟซี ฟิลด์1
FT
23:20
1 - 0
3 - 1
1อีสต์ไลก์ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] คาดิส2
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
2เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [20]
  
[3] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
4ซีดี ลูโก้ [13]
  
[6] ราโย่ บาเยกาโน่1
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
1อัลเมเรีย [1]
  
[8] อัลบาเซเต้2
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2มาลาก้า [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] สเปเซีย1
FT
20:00
2 - 1
2 - 2
4เปรูจา [4]
  
[2] เบเนเวนโต้1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
5โคเซนซ่า 1914 [17]
  
[19] ลิวอร์โน่1
FT
20:00
1 - 0
2 - 1
3ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [6]
  
[15] เครโมเนเซ่2
FT
20:00
2 - 1
2 - 1
2โครโตเน่ [10]
  
[18] ยูเว่ สตาเบีย14
FT
20:00
0 - 0
1 - 5
3อัสโคลี่ [5]
  
[7] เปสคารา12
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
3เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [1]
  
[9] เอ็มโปลี1
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
4ชิตตาเดลล่า [16]
  
[11] คิเอโว่1
FT
23:00
0 - 1
2 - 2
2ปิซ่า [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน ฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เนิร์นแบร์ก
FT
18:00
1 - 1
1 - 1
คาร์ลสรูห์ เอสซี [9]
  
[7] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น1
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
4เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [17]
  
[1] สตุ๊ตการ์ต1
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
4กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [5]
  
[18] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน12
FT
18:00
1 - 3
2 - 5
2อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน ฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] ชามนิตเซอร์2
FT
19:00
1 - 1
3 - 2
3คาร์ล ไซส์ เยน่า [20]
  
[6] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
FT
19:00
1 - 1
2 - 1
11ทีเอสวี 1860 มิวนิค [12]
  
[1] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี3
FT
19:00
0 - 0
2 - 2
4พรูเบน มุนสเตอร์ [16]
  
[15] ไกเซอร์สเลาเทิร์น1
FT
19:00
0 - 0
1 - 1
มักเดเบิร์ก [10]
  
[3] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง5
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
3SG ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส [18]
  
[4] วิคตอเรีย โคโลญจน์2
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
2ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ก็อง4
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
1ล็องส์ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เฮลมอนด์ สปอร์ต3
FT
00:45
0 - 1
0 - 2
2เอฟซี ออสส์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อัลลัว แอทเลติค1
FT
21:00
0 - 4
1 - 4
อายร์ ยูไนเต็ด [2]
  
[1] ดันดี ยูไนเต็ด4
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
4อาร์บรอท [4]
  
[3] อินเวอร์เนสส์
FT
21:00
2 - 0
2 - 0
2ควีน ออฟ เซาธ์ [7]
  
[6] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3ดันดี [5]
  
[9] แพททริค ทริสเทล
FT
21:00
0 - 2
0 - 3
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่17
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
ปอร์โต้ บี [13]
  
[6] จีดี ชาเวซ4
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
3สปอร์ติ้ง โควิลฮา [1]
  
[3] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า3
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
4เปนาฟิลด์ [4]
  
[11] อคาเดมีโค วิสุ3
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
2เอสซี เฟยเรนเซ่ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า ฟุตบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์1
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
5เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น [11]
  
[9] แมตเตอร์สเบิร์ก3
FT
22:00
1 - 2
3 - 3
3สตวร์มกราซ [5]
  
[7] ดับบริวเอสจี วัตเท่น2
FT
22:00
0 - 0
0 - 2
ราปิด เวียนนา [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล  ออสเตรีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เอฟซี ไลเฟริ่ง1
FT
19:30
1 - 0
2 - 2
41เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค [8]
  
[6] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์14
FT
01:00
0 - 1
0 - 3
2เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ชาเลอร์รัว2
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
3แซงต์ ทรุยด็อง [12]
  
[6] รอแยล อันท์เวิร์พ1
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
2เซอร์เคอร์ บรูซ [14]
  
[16] วาสแลนด์ บีเวเรน1
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
2มูสครอน เปรูเวลซ์ [4]
  
[9] ราซิ่ง เกงค์2
FT
01:30
2 - 1
3 - 1
2ออสเทนเด้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] Excelsior Virton
FT
22:00
1 - 0
3 - 0
3เบียรส์ชอทวิลริค [5]
  
[2] เวสเตอร์โล2
FT
01:30
1 - 2
1 - 2
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ฟัลเค่นเบิร์ก1
FT
18:30
1 - 0
1 - 0
2ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [11]
  
[12] คัลมาร์3
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
4ฮัคเค่น [5]
  
[7] ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค1
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
โอเรโบร [8]
  
[6] ไอเอฟเค โกเตบอร์ก2
FT
23:00
2 - 0
2 - 1
ไอเคซิริอุสเอฟเค [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] วาลเบิร์ก เอฟซี1
FT
18:30
2 - 0
5 - 0
21ซีเรียนสก้าเอฟซี [14]
  
[7] ดัลคุลด์ เอฟเอฟ14
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
ออสเตอร์ ไอเอฟ [16]
  
[1] ยอนโคปิ้งส์โซดร้า1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
4นอร์บี้ ไอเอฟ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เอสเค บรานน์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1เฮาเกซุนด์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น ฟุตบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] คองสวิงเกอร์2
FT
20:30
1 - 0
1 - 2
1อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 ฟุตบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] เบรย์ วันเดอเรอร์ส2
FT
01:45
3 - 0
4 - 1
2ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [2]
  
[7] โคห์บ รัมเบลอ4
FT
01:45
1 - 1
1 - 3
2ลองฟอร์ด ทาวน์ [3]
  
[10] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)4
FT
01:45
0 - 0
1 - 2
2คาร์บินทารี เอฟซี [4]
  
[9] แอธโลน ทาวน์
FT
01:45
0 - 1
2 - 2
ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [8]
  
[1] เชลบอร์น
FT
01:45
2 - 0
7 - 0
4ลิเมอริค เอฟซี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] ฮอนก้าเอสพู3
FT
17:00
0 - 1
3 - 1
เอชเจเค เฮลซิงกิ [4]
  
[11] เคพีวี คอคคูล่า1
FT
19:00
1 - 1
4 - 1
1โรพีเอส โรวานีมี่ [10]
  
[9] เฮดไอเอฟเค1
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
เอสเจเค ไซนาโจเอน [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ไมปา2
FT
19:00
0 - 1
2 - 3
3เคทีพี ค็อตก้า [4]
  
[3] ยาโร1
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
2ทีพีวี แทมเปเร่ [9]
  
[5] มูซ่า
FT
19:00
0 - 1
0 - 4
1เอซี โอลู [7]
  
[8] เอซี คาจานิ4
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
2อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[13] เทเลค กรอซนี่ย์3
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
3ครีลย่า โซเวียตอฟ [14]
  
[16] สปาร์ตัก ตัมบอฟ3
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
3เอฟเค รอสตอฟ [3]
  
[2] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
FT
23:00
0 - 0
5 - 0
1รูบิน คาซาน [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เช็กลีกา 1 ฟุตบอล เช็กลีกา 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] โอปาว่า2
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
4สโลวาน ลิเบอเรช [10]
  
[13] ไพรบราม
FT
21:30
0 - 1
0 - 2
5เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [15]
  
[8] สโลวัคโก้3
FT
21:30
1 - 1
1 - 1
1เทปลิเซ่ [11]
  
[14] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ3
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอลเคเอสลอดซ์2
FT
20:00
0 - 2
1 - 4
3อาร์ก้า กดิเนีย [15]
  
[7] เลเชีย กอเดนซ์3
FT
22:30
1 - 0
2 - 0
2โคโรน่า คีลเซ่ [14]
  
[4] สลาสค์ วรอคลาวน์2
FT
01:00
2 - 2
4 - 4
ซาเกลบี้ ลูบิน [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] สตอล เมียเลช2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2จีเคเอสเบลชาโตว์ [13]
  
[15] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช2
FT
23:00
1 - 3
1 - 3
4ราดอมเมียร์ก ราดอม [3]
  
[17] โครบริ โกลกูฟว์3
FT
23:00
2 - 0
3 - 2
2ออด้าโอพอล [18]
  
[14] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค3
FT
23:00
0 - 3
2 - 4
1จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [8]
  
[16] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์3
FT
00:10
0 - 0
1 - 2
4วอร์ต้า พอซแนน [1]
  
[12] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า3
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
1เมียดิซ เลกนิก้า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เนอชาแตล ซามักซ์2
FT
00:00
1 - 1
1 - 3
เอฟซี ซิยง [3]
  
[5] เซนต์ กัลเลน3
FT
00:00
2 - 0
3 - 1
4เซอร์เวตต์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] Stade Ouchy14
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
2เคียสโซ [10]
  
[6] วินเตอร์ทูร์3
FT
23:00
0 - 1
0 - 3
3เอฟซี วิล 1900 [3]
  
[8] อารัว
FT
00:00
2 - 1
3 - 1
4เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก ฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] คาซิมปาซ่า2
FT
19:00
0 - 0
3 - 0
3อันตัลยาสปอร์ [11]
  
[16] เคย์เซริสปอร์2
FT
21:30
1 - 0
1 - 1
1เดนิซลิสปอร์ [4]
  
[3] เฟเนร์บาห์เช่2
FT
00:00
1 - 1
2 - 1
3อันคารากูคู [12]
    

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] อุมรานิเยสปอร์2
FT
18:00
0 - 1
1 - 1
4โบลูสปอร์ [16]
  
[6] อัลเตย์สปอร์2
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
31เคซิโอเรนกูคู [5]
  
[14] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี7
FT
20:30
1 - 0
2 - 1
อัลตินอร์ดู [13]
  
[10] อดาน่า เดมิร์สปอร์
FT
23:00
3 - 0
4 - 1
1บูร์ซาสปอร์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ซีเอส โวลุนทารี15
FT
19:00
0 - 1
1 - 2
4เอฟซีคลินเซนิ [12]
  
[8] เซ็บซี่1
FT
21:30
2 - 0
3 - 0
2AFC Hermannstadt [10]
  
[7] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย16
FT
00:30
0 - 1
3 - 2
4ดินาโม บูคาเรสต์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] โวลอส เอ็นเอฟซี1
FT
21:15
0 - 0
1 - 0
5โอเอฟไอ เครเต้ [4]
  
[13] แอสเตราส ตริโปลิส2
FT
23:30
2 - 0
2 - 1
3พีเออี อโตรมิตอส [9]
  
[14] พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
2เออีเค เอเธนส์ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] คาร์มาร์เธ็น
FT
20:30
2 - 2
2 - 6
เดอะ นิว เซนต์ส [2]
  
[12] Penybont FC3
FT
20:30
1 - 0
3 - 1
4แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [11]
  
[6] บาลา ทาวน์
FT
20:30
0 - 0
1 - 2
2คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)3
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
1เซาเปาโล [6]
  
[17] ครูไซโร่ (เอ็มจี)2
FT
03:00
1 - 1
1 - 2
2ฟลาเมงโก [1]
  
[5] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
05:00
1 - 0
2 - 1
4บาเฮีย บีเอ [7]
  
[3] ซานโตส1
FT
07:00
0 - 0
0 - 3
4เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] กัวรานี่ เอสพี2
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
5ปารานา พีอาร์ [8]
  
[1] บรากันติโน้2
FT
02:30
2 - 0
4 - 1
51ลอนดริน่า พีอาร์ [13]
  
[9] คุยอาบา3
FT
05:00
2 - 0
2 - 0
4โอเอสเต้ [14]
  
[6] กอริติบ้า พีอาร์25
FT
05:00
0 - 2
0 - 2
41ซีอาร์บี แม็คซิโอ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า11
FT
23:15
1 - 0
1 - 0
32ปาโตรนาโต ปารานา [9]
  
[15] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย2
FT
01:30
0 - 0
0 - 1
21ซีเอ ฮูราแคน [21]
  
[3] ซาน ลอเรนโซ่3
FT
03:45
0 - 1
0 - 2
2โบคา จูเนียร์ส [2]
  
[17] แอดเลติโก ทูคูแมน5
FT
06:00
0 - 0
0 - 1
3อินดิเพนเดนเต้ [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด2
FT
02:55
1 - 1
3 - 1
42ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ [7]
    
[12] แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส3
FT
04:00
0 - 1
1 - 1
โคลัมบัส ครูว์ [11]
  
[12] เอฟซี ซินซินเนติ1
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
2ชิคาโก ไฟร์ [8]
  
[7] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น1
FT
06:30
0 - 0
0 - 0
1รีล ซอลต์ เลค [4]
  
[9] แคนซัส วิซาร์ดส์13
FT
07:30
2 - 1
2 - 3
4โคโลราโด ราปิดส์ [10]
    
[11] ฮุสตัน ไดนาโม
FT
07:30
0 - 1
2 - 1
1ออร์แลนโด ซิตี้ [10]
  
[5] แอลเอ กาแลกซี่1
FT
09:30
1 - 0
2 - 1
มอนทรีออล อิมแพ็ค [9]
    
[1] ลอส แอนเจลิส เอฟซี1
FT
09:30
0 - 1
1 - 1
1โตรอนโต้ เอฟซี [4]
    

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-7] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์1
FT
05:00
2 - 2
2 - 3
3ซานโตส ลากูน่า [a-3]
  
[a-1] เนกาซ่า6
FT
05:00
0 - 1
2 - 4
3คลับ เลออน [a-5]
  
[a-11] มอนเทอร์เรย์1
FT
05:00
2 - 0
3 - 2
1พูอีบลา [a-17]
  
[a-15] ปาชูก้า1
FT
07:00
3 - 0
4 - 1
1คลับ ตีฮัวนา [a-14]
  
[a-4] คลับ อเมริกา2
FT
09:00
1 - 1
2 - 2
4กัวเรตาโร่ เอฟซี [a-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
14:00
0 - 1
1 - 1
1ฟาเจียโน โอคายามา [7]
  
[8] เวนท์ฟอเรท โกฟุ
FT
16:00
1 - 1
1 - 1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [13]
  
[11] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
1เกียวโต แซงก้า [4]
  
[10] ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
1รีโนฟา ยามากูชิ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก จีน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ต้าเหลียน อาเออร์บิน
FT
14:30
1 - 0
2 - 0
1Shenzhen JiaZhaoye [14]
  
[4] ซานตง ลู่เนิ่ง2
FT
18:35
1 - 2
2 - 2
เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [12]
  
[13] เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน5
FT
18:35
1 - 1
2 - 1
1เทียนจิน เทนด้า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี2
FT
15:00
1 - 0
3 - 0
1ซองนัม เอฟซี [9]
  
[8] โปฮัง สตีลเลอร์1
FT
15:00
0 - 0
2 - 1
1เอฟซี โซล [3]
  
[6] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์2
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Chinese Taipei University B
 
12:30
 
 
Hong Kong University
  
มหาวิทยาลัยจีนไทเป
 
14:30
 
 
Philippines Universiteti
  
บุรุนดี (ยู 20)1
FT
20:00
1 - 2
3 - 3
4ซูดาน ใต้ ยู 20
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] เอฟซี ลวีฟ16
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
5โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [12]
  
[4] ซอร์ย่า ลูแฮงส์14
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
31อิลลิชิเว็ตส์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] สลาเวน โคปริฟนิก้า2
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
42เฮชเอ็นเคกอริก้า [6]
  
[10] วาร์เท็กซ์3
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
4ดินาโม ซาเกร็บ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] คลิฟตันวิลล์
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
อินสติตูเต้ เอฟซี [11]
  
[2] โคเลอไรน์
FT
21:00
2 - 1
4 - 2
2ครูซาเดอร์ [1]
  
[10] เกล็นนาโวน ลูร์กัน
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [4]
  
[5] เกล็นโตรัน
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
1วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [12]
  
[6] Larne FC
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
ดันแกนน่อน สวิฟท์ส [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] มัคคาบี้ เนทันย่า4
FT
22:00
0 - 0
2 - 2
2ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [9]
  
[13] เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
1บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [7]
  
[14] ฮาโปเอล เคอร์ยัต1
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
3เบต้าเยรูซาเล็ม [12]
  
[2] มัคคาบี้เทลอาวีฟ4
FT
00:30
1 - 0
1 - 0
4มัคคาบี้ ไฮฟา [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไอซ์แลนด์  ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เลคเนียร์ เรกยะวิก1
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
5เฟรม เรย์จาวิค [4]
  
[6] ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค
FT
21:00
3 - 0
4 - 2
ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [12]
  
[5] ธอร์ อคูเรย์รี่3
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4แมกนิ [10]
  
[2] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส
FT
21:00
1 - 0
4 - 0
ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ [8]
  
[11] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง [9]
  
[7] เคฟลาวิค1
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3ฟจอลเนอร์ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
4อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [7]
  
[5] เออีเอล ลิมาสซอล2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
41โดซ่า คาโตโกเปีย [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Asian Championship U19 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บังคลาเทศ ยู19
FT
16:15
1 - 0
3 - 0
ศรีลังกา ยู19 (N)
  
ศรีลังกา ยู19
 
16:15
 
 
บังคลาเทศ ยู19
  
Facebook share Line line Twitter tweet