โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-15] มิลตัน คียนส์ ดอนส์
FT
01:45
0 - 1
0 - 2
ลิเวอร์พูล [ENGPR-1]
  
[ENGL1-14] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน3
FT
01:45
1 - 0
2 - 0
2บอร์นมัธ เอเอฟซี [ENGPR-6]
  
[ENGPR-15] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน2
FT
01:45
0 - 2
1 - 3
1แอสตัน วิลล่า [ENGPR-18]
  
[ENGPR-10] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
1ซันเดอร์แลนด์ [ENGL1-5]
  
[ENGL1-12] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
01:45
0 - 0
4 - 0
1เวสต์แฮมยูไนเต็ด [ENGPR-5]
  
[ENGPR-19] วูล์ฟแฮมป์ตัน2
FT
01:45
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
1เร้ดดิ้ง [ENGLCH-20]
  
[ENGPR-11] เชลซี
FT
01:45
3 - 1
7 - 1
1กริมสบี้ ทาวน์ [ENGL2-9]
  
[ENGPR-8] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด1
FT
02:00
0 - 0
1 - 1 *PEN 5-3
โรชเดล [ENGL1-17]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-12] กิล วิเซนเต้3
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2ปอร์ติโมเนนเซ่ [PORD1-13]
  
[PORD1-2] เบนฟิก้า1
FT
01:00
0 - 0
0 - 0
2วิตอเรีย กิมาไรส์ [PORD1-6]
  
[PORD1-3] ปอร์โต้1
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
7ซานตาคลารา [PORD1-9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เลกาเนส
FT
00:00
0 - 0
1 - 1
1แอธเลติก บิลเบา [2]
  
[17] มายอร์ก้า3
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
51แอตเลติโก้ มาดริด [7]
  
[14] บาเลนเซีย1
FT
01:00
3 - 1
3 - 3
4เกตาเฟ่ [12]
  
[3] เรอัล มาดริด2
FT
02:00
1 - 0
2 - 0
2โอซาซูน่า [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เอเอส โรม่า2
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
1อตาลันต้า [6]
  
[2] อินเตอร์ มิลาน2
FT
02:00
1 - 0
1 - 0
3ลาซิโอ [5]
  
[16] ปาร์ม่า3
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
1ซัสเซาโล่ [8]
  
[17] สปอล1
FT
02:00
1 - 1
1 - 3
2เลชเช่ [18]
  
[20] ฟิออเรนติน่า4
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
51ซามพ์โดเรีย [19]
  
[3] นาโปลี11
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
1กาญารี่ [9]
  
[14] เจนัว5
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
4โบโลญญ่า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] อาเมียงส์2
FT
00:00
1 - 2
1 - 3
2บอร์กโดซ์ [8]
  
[15] แบรสต์
FT
00:00
1 - 1
2 - 2
โอลิมปิก ลียง [9]
  
[6] ลีลล์
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1สตารส์บูร์ก [16]
  
[12] มงต์เปลลิเย่ร์3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
4นีมส์ [11]
  
[7] น็องต์2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
4แรนส์ [5]
  
[18] แซงต์ เอเตียน4
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
2เม็ตซ์ [19]
  
[13] ตูลูส1
FT
00:00
0 - 0
0 - 2
อองเช่ร์ [2]
  
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง1
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
2แร็งส์ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
FT
23:30
2 - 0
3 - 1
2โกรนิงเก้น [13]
  
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
FT
01:45
0 - 0
5 - 0
1ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ไทย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ขอนแก่น เอฟซี1
FT
17:45
0 - 0
1 - 2
3โปลิศ เทโร เอฟซี [3]
  
[6] อุดรธานี เอฟซี2
FT
17:45
0 - 0
1 - 0
2ลำปาง เอฟซี [7]
  
[4] อาร์มี่ ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 0
1 - 0
2JL เชียงใหม่ ยูไนเต็ด [11]
  
[18] อยุธยา ยูไนเต็ด1
FT
18:00
0 - 1
3 - 3
21บีจี ปทุม ยูไนเต็ด [1]
  
[16] ราชนาวี เอฟซี
FT
19:00
0 - 1
1 - 1
2เกษตรศาสตร์ เอฟซี [12]
  
[2] ศรีสะเกษ เอฟซี
FT
19:00
2 - 0
4 - 0
1สมุทรสาคร เอฟซี [13]
  
[5] ระยอง เอฟซี1
FT
19:00
1 - 0
3 - 2
1ไทยฮอนด้า เอฟซี [8]
  
[15] MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด1
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
1แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี [14]
  
[17] อุบล ยูไนเต็ด2
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1หนองบัว พิชญ เอฟซี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGRYM-17] คิงสโตเนียน
FT
02:00
1 - 0
3 - 0
March Town United
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Blauw Geel
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
เดอ ทริฟเฟอร์ส [HOLD3-7]
  
อาร์เควีวี
FT
01:00
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-4
OFC Oostzaan [NLDD4-5]
  
[HOLD3-14] สปาเคนเบิร์ก
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
เอสดีโอ
  
โอเอสเอส 20
FT
01:00
1 - 0
5 - 1
Jodan Boys Gouda
  
ครุนเน่อร์ สแตร์
FT
01:00
0 - 0
2 - 0
VV Kloetinge
  
วีวี ดอนเกน
FT
01:00
1 - 1
1 - 2
เอ็กเซลเตอร์ 31
  
DUNO
FT
01:00
1 - 2
2 - 3
HV CV Quick
  
EVV Echt
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
Flevo Boys
  
เอดีโอ 20
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
Fortuna Wormerveer
  
Silvolde
FT
01:00
1 - 0
2 - 3
จีโออีเอส
  

โปรแกรมฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ ฟุตบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOPR-7] คิลมาร์น็อค2
FT
01:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
31ฮิเบอร์เนี่ยน [SCOPR-11]
  
[SCOPR-8] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี2
FT
01:45
1 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 3-0
2อเบอร์ดีน [SCOPR-3]
  
[SCOPR-6] ลิฟวิงสตัน4
FT
01:45
0 - 1
0 - 1
2กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-2]
  
[SCOPR-1] เซลติก2
FT
01:45
1 - 0
5 - 0
1แพททริค ทริสเทล [SCOCH-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-13] Wiener Viktoria1
FT
23:30
0 - 1
1 - 4
1แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-3]
  
[AUTD2-1] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต2
FT
23:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-4
1สตวร์มกราซ [AUTD1-5]
  
[AUTD1-8] ดับบริวเอสจี วัตเท่น2
FT
23:30
2 - 1
5 - 2
1ออสเตรียเวียนนา (N) [AUTD1-7]
  
[AUSD3M-14] เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก2
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
1โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-2]
  
[AUSD3M-8] ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์1
FT
00:00
0 - 2
1 - 4
1เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-9]
  
[AUTD2-5] เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา2
FT
00:00
0 - 2
3 - 4
2เอสวี รีด [AUTD2-3]
  
[AUTD1-4] ราปิด เวียนนา27
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *ET 1-2
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND2A-6] บีเค อวาลต้า1
FT
21:30
2 - 2
2 - 4
2เฟรเดอริเซีย [DEND1-2]
  
[DEND2A-4] ฮิลลิร็อด11
FT
21:30
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 2-4
11เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-2]
  
[DEND2B-8] เวการ์2
FT
21:30
0 - 0
0 - 6
2อัลบอร์ก [DENSASL-8]
  
มาเรียไลน์3
FT
23:00
1 - 1
2 - 5
2เอสเบิร์ก [DENSASL-13]
  
[DEND2B-2] เอบี โคเปนฮาเกน2
FT
23:00
0 - 1
1 - 1 *ET 3-1
1วีบรอก [DEND1-1]
  
[DEND1-10] ฮวิโดฟ ไอเอฟ2
FT
23:30
0 - 2
2 - 2 *ET 2-4
3ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-9]
  
[DEND1-9] เฮอฟอล์จ โคเก้2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
ไนโคบิ้ง เอฟซี [DEND1-5]
  
[DEND1-11] สคีฟซ์ ไอเค2
FT
00:30
0 - 0
1 - 1 *ET 2-3
1บรอนด์บี้ ไอเอฟ [DENSASL-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-15] เรนเฮล์ม ไอแอล3
FT
23:00
2 - 0
3 - 0
2เฟรม ลาวิค [NORD2B-3]
  
[NORD1-14] เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ2
FT
01:00
0 - 1
1 - 3
2เฮาเกซุนด์ [NORD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSD1-4] เอสเคเอ คาบารอฟกี้1
FT
16:00
0 - 0
1 - 1 *ET 2-2 *PEN 2-4
2เทเลค กรอซนี่ย์ [RUSPR-13]
  
[RUSD1-11] ลุช เอเนอร์จีย่า2
FT
16:00
1 - 0
1 - 0
5ดินาโม มอสโก [RUSPR-10]
  
[RUSD1-8] ทอม ทอมสค์2
FT
19:00
2 - 0
4 - 0
3สปาร์ตัก ตัมบอฟ [RUSPR-16]
  
[RUSD1-20] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์4
FT
19:30
1 - 0
1 - 2
2เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
  
[RUSD1-10] เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่1
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
71เอฟซี อูฟา [RUSPR-6]
  
[RUSD2S-3] อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ5
FT
22:00
1 - 2
1 - 3
1ซีเอสเคเอ มอสโก [RUSPR-2]
  
[RUSD1-5] ชินนิค ยาโรสลาฟ1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
1เอฟเค โซชิ [RUSPR-12]
  
[RUSD2U-1] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่2
FT
22:30
1 - 1
1 - 2
3สปาร์ตัก มอสโก [RUSPR-7]
  
[RUSD1-16] มอร์โด้เวีย ซารานสค์3
FT
22:30
0 - 0
0 - 2
เอฟเค รอสตอฟ [RUSPR-5]
  
[RUSD1-6] เชอตาโนโว มอสโก14
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
6กาโซวิก โอเรนเบิร์ก [RUSPR-15]
  
[RUSD1-2] เอฟเค คิมกี้2
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
3รูบิน คาซาน [RUSPR-11]
  
[RUSD1-12] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด3
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-3]
  
[RUSD1-19] เฟเคิล12
FT
23:00
1 - 1
1 - 2
1อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-8]
  
[RUSD2S-4] เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่2
FT
23:00
0 - 0
0 - 2
2อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [RUSPR-9]
  
[RUSD1-1] ตอร์ปิโด มอสโก3
FT
23:30
2 - 0
2 - 0
5ครีลย่า โซเวียตอฟ [RUSPR-14]
  
[RUSD1-9] บัลติก้า2
FT
01:30
0 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-1
4โลโคโมทีฟ มอสโก [RUSPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFL-13] โลโค ทาวิน1
FT
21:00
1 - 2
1 - 4
1ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ [CZED1-15]
  
[CZECFL-9] จิสครา โดแมซลิซ1
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
1ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-4]
  
[CZED1-1] สลาเวีย ปราก
FT
21:00
5 - 0
8 - 0
11เอฟเค สลาโว วีเซลัด
  
[CZED1-12] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3วิคตอเรีย ซิซคอฟ [CZED2-6]
  
[CZECFLM-16] ฮลูชิน1
FT
21:00
0 - 2
1 - 3
3เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  
[CZED2-2] วิโซซิน่า จิคลาวา4
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
สปาร์ตาปราก [CZED1-7]
  
[CZED1-10] สโลวาน ลิเบอเรช
FT
22:30
2 - 0
3 - 1
2เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-11]
  
[CZED1-5] บานิค ออสตราว่า2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1ฮราเดตส์กราลอเว [CZED2-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-2] Stal Rzeszow
FT
19:30
0 - 0
0 - 1
1โปกอน เซซิน [POLPR-1]
  
[POLD2-7] การ์บาเนียกราโกล2
FT
20:00
0 - 0
1 - 2
3บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-9]
  
[PolD4-58] Chelmianka Chelm
FT
20:30
1 - 0
1 - 1 *ET 3-3 *PEN 5-4
ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [POLD2-8]
  
[PolD4-44] Hutnik Krakow12
FT
20:30
1 - 1
1 - 1 *ET 2-3
6เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [POLD2-4]
  
[POLD2-14] เอลเลน่า โตรัน
FT
20:30
0 - 1
1 - 2
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD1-2]
  
Srodka2
FT
20:30
0 - 3
0 - 6
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLPR-10]
  
Gryf Slupsk2
FT
21:00
1 - 3
1 - 3
1โกลนิค เลชน่า [POLD2-1]
  
Chemik Police2
FT
21:00
0 - 2
0 - 4
4สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD2-16]
  
[POLD2-11] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้3
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
3วิสล่า คราคอฟ [POLPR-11]
  
[PolD4-14] Rekord Bielsko-Biala1
FT
21:00
0 - 0
2 - 1
43Concordia Elblag
  
[PolD4-35] Chemik Bydgoszcz
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
วิสล่า พล็อค [POLPR-8]
  
[POLPR-5] คราโคเวีย คราคอฟ3
FT
22:30
2 - 1
4 - 2
3จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก [POLPR-4]
  
[POLD1-6] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย4
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [POLD1-12]
  
[POLD2-10] โปกอน ซีดล์เซ1
FT
23:30
1 - 0
1 - 0
2ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [POLD1-4]
  
[POLD1-13] จีเคเอสเบลชาโตว์2
FT
23:30
0 - 0
0 - 2
1จีเคเอส ทิคี [POLD1-5]
  
[POLD1-9] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์13
FT
00:00
0 - 1
0 - 3
สตอล เมียเลช [POLD1-3]
  
[POLD2-6] จีเคเอส คาโตวีตเซ3
FT
00:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-3
1วอร์ต้า พอซแนน [POLD1-1]
  
[POLD1-15] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช4
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLPR-13]
  
[POLD1-10] พุชช่า นิโปโลมิเช่
FT
01:30
0 - 1
0 - 2
2ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD3LB-12] ฮาเซทเทเป้ เอสเค2
FT
17:00
0 - 1
0 - 4
4เดนิซลิสปอร์ [TURD1-5]
  
Gorelespor1
FT
18:00
2 - 1
4 - 1
2กิริซันสปอร์ [TURD2-18]
  
[TUR3BA-8] Erzin Belediyespor1
FT
18:00
0 - 2
1 - 4
2อินโกลสปอร์ [TURD3LB-3]
  
[TURD3BG-10] อลาซิกสปอร์1
FT
18:00
0 - 0
0 - 1
3เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ [TUR3BB-4]
  
[TURD3LB-16] Duzyurtspor2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
1อดาน่า เดมิร์สปอร์ [TURD2-3]
  
[TUR3BB-15] Fatsa Belediyespor
FT
18:00
0 - 2
0 - 4
ซัมซั่นสปอร์ [TURD3LB-1]
  
[TUR3BB-8] Kemer Tekirova Spor5
FT
18:30
0 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
3ซาริเยอร์ [TURD3LB-2]
  
[TURD3BG-4] อันคารา เดไมสปอร์2
FT
18:30
1 - 0
1 - 1 *ET 1-2
4Bugsasspor [TURD3LB-7]
  
[TURD3LB-11] ซองกุลดัค
FT
18:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-5
Nigde Belediyespor [TURD3BG-17]
  
[TURD3BG-16] โบดรุมสปอร์
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
2Erbaaspor S [TUR3BB-11]
  
[TURD3BG-2] Tuzlaspor Kulubu12
FT
19:00
2 - 1
2 - 1
4นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ [TUR3BC-5]
  
[TURD3LB-17] มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์2
FT
19:00
1 - 0
2 - 1
3Elazig Belediyespor [TUR3BB-9]
  
[TURD3BG-6] บันไดมาสปอร์6
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-1
2Etimesgut Belediye Spor [TURD3BG-11]
  
[TUR3BA-16] ซิลิวริสปอร์7
FT
19:00
1 - 1
1 - 2
5คาสทาโมนุสปอร์ [TURD3BG-13]
  
[TURD3LB-13] Kirklarelispor17
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
51Kelkit Belediye Hurriyet [TUR3BC-17]
  
[TURD2-16] เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์1
FT
19:00
0 - 0
2 - 1
21Kirsehir Koyhizmetleri [TURD3BG-3]
  
[TURD3BG-9] Ergene Velimese2
FT
19:00
0 - 2
1 - 4
1อียูบสปอร์ [TURD3BG-8]
  
[TURD3LB-6] เพนดิคสปอร์1
FT
19:00
0 - 0
0 - 3
2ตูร์กัสลูสปอร์ [TUR3BB-2]
  
[TURD2-12] อิสตันบูลสปอร์4
FT
20:00
0 - 1
2 - 2 *ET 3-2
3พาซาสปอร์ [TUR3BC-3]
  
[TURD3BG-7] คาห์รามานมาราสส์สปอร์
FT
20:30
0 - 0
1 - 4
2คารากูมรัค [TURD2-4]
  
[TUR3BC-1] Yeni Diyarbakirspor2
FT
22:30
0 - 1
2 - 1
3เอสคิเซไฮสปอร์ [TURD2-15]
  
[TURD3LB-4] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
3Darica Genclerbirligi [TUR3BC-7]
  
[TURD3LB-18] อัฟเจต อัฟยอนสปอร์2
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
1Bayrampasa [TUR3BC-9]
  
[TURD3BG-18] คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 5-6
กูมัสฮาเนสสปอร์ [TURD3LB-9]
  
[TURD1-13] กัซเทป1
FT
00:30
0 - 0
3 - 0
2ยิมปา ยอซกัตสปอร์ [TUR3BC-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED3S-33] อิกาลิโอ AO2
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
เออร์โกเทลิส [GRED2-4]
  
[GRED3-43] คาวาลา4
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
5คิสสามิกอส [GRED2-9]
  
[GRED3-41] คาลามาต้า เอโอ4
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-3
9เออี คาไรสคาคิส [GRED2-11]
  
Atalanti FC2
FT
20:00
1 - 2
2 - 2 *ET 2-3
2โอลิมเปียกอส โวลัว [GRED3S-5]
  
Aspropyrgos Enosis
 
20:00
 
 
พาส เจียนนิน่า [GRED1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALFAWCN-8] กุลสฟิลด์ เอฟซี1
FT
01:45
0 - 1
1 - 1 *PEN 3-5
2คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD2-1] เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส4
FT
06:00
0 - 1
1 - 1 *PEN 4-3
1Real Pilar [ACTM-1]
  

โปรแกรมฟุตบอล Japan Emperors Cup ฟุตบอล Japan Emperors Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[JPND1-15] อูราวะ เรด ไดมอนส์1
FT
17:00
0 - 0
0 - 2
1ฮอนด้า เอฟซี [JPNJFL-1]
  
[JPND1-2] คาชิม่า แอนท์เลอร์ส2
FT
17:00
3 - 1
4 - 1
2โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [JPND1-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-4] อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล2
FT
07:30
0 - 1
2 - 2
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา (N) [BRAD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเอฟซี คัพ ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[VIED1-1] ฮานอย ทีแอนด์ที
FT
19:00
2 - 1
2 - 2
เอฟริล 25 สปอร์ต คลับ
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] ทราปานี่
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
3เครโมเนเซ่ [12]
  
[6] ซาแลร์นิตาน่า16
FT
02:00
1 - 1
1 - 1
51คิเอโว่ [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน ฟุตบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] เอไอเค โซลน่า4
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
21ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [6]
  
[5] ฮัคเค่น1
FT
00:00
1 - 1
1 - 2
5เอล์ฟส์บอร์ก [9]
  
[8] โอเรโบร3
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
2ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [13]
  
[11] ไอเคซิริอุสเอฟเค
FT
00:00
0 - 0
1 - 3
1ฮัมมาร์บี้ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น ฟุตบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] ออสเตอร์ ไอเอฟ2
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
1ฮาล์มสตัด [9]
  
[8] นอร์บี้ ไอเอฟ3
FT
00:00
1 - 0
1 - 0
3วาสเทราส เอสเค เอฟเค [10]
  
[15] ซีเรียนสก้าเอฟซี28
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
1ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [6]
  
[13] บรอมมาปอจคาร์น่า12
FT
00:00
0 - 2
0 - 3
2ไอเค ฟรีจ เทบีย์ [14]
  
[11] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ2
FT
00:00
0 - 3
0 - 3
3มอลล์บี้ เอไอเอฟ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เอฟซี ซิยง4
FT
01:00
0 - 1
1 - 2
3เซนต์ กัลเลน [4]
  
[1] บาเซิ่ล1
FT
01:00
1 - 0
4 - 0
2เอฟซี ซูริค [6]
  
[9] เอฟซี ธูน2
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
ยัง บอยส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ ฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ลัวซานนี สปอร์ท3
FT
01:00
1 - 0
2 - 1
5กราสฮ็อปเปอร์ [2]
  
[3] เอฟซี วิล 19001
FT
01:00
2 - 0
4 - 1
4วาดุซ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] ซิเอร่า2
FT
05:30
0 - 0
0 - 0
3ครูไซโร่ (เอ็มจี) [18]
  
[6] เซาเปาโล2
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
4โกยาส [13]
  
[8] บาเฮีย บีเอ1
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
1โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [11]
  
[1] ฟลาเมงโก1
FT
07:30
1 - 0
3 - 1
12อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] ปารานา พีอาร์2
FT
05:15
0 - 0
1 - 1
2ปอนเต เปรตา [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี5
FT
06:00
3 - 0
4 - 1
4แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [2]
  
[3] มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี12
FT
07:00
0 - 1
2 - 1
2แคนซัส วิซาร์ดส์ [11]
  
[5] รีล ซอลต์ เลค1
FT
08:30
0 - 0
1 - 2
2แอลเอ กาแลกซี่ [4]
  
[1] ลอส แอนเจลิส เอฟซี3
FT
09:30
1 - 1
3 - 1
2ฮุสตัน ไดนาโม [10]
  
[8] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส1
FT
09:30
0 - 0
2 - 2
2นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [7]
  
[7] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์1
FT
10:00
1 - 0
1 - 2
3ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-16] เอฟซี ฮัวเรซ2
FT
07:00
1 - 0
1 - 1
คลับ อเมริกา [a-5]
  
[a-2] ซานโตส ลากูน่า11
FT
07:00
1 - 0
5 - 0
เวราครูซ [a-19]
  
[a-15] คลับ ตีฮัวนา4
FT
09:05
2 - 1
3 - 2
3โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-6]
  
[a-13] ครูซ อาซูล2
FT
09:05
0 - 0
1 - 1
3มอนเทอร์เรย์ [a-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก ฟุตบอล เกาหลีใต้ เคลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
1แดกู เอฟซี [5]
  
[8] ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์1
FT
17:00
0 - 3
2 - 3
3อินชอนยูไนเต็ด [12]
  
[3] เอฟซี โซล
FT
17:30
1 - 0
1 - 1
กยองนัม เอฟซี [10]
  
[7] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์1
FT
17:30
0 - 0
0 - 2
1วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [2]
  
[9] ซองนัม เอฟซี1
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
5แกงวัน เอฟซี [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-4] ฟลีตวู้ด ทาวน์3
FT
01:45
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-3
1ลิเวอร์พูล (ยู 21) [ENGU21A-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ยูกันดา (ยู 20)1
FT
20:00
1 - 0
2 - 2
1ซูดาน ยู20
  
ซูดาน ใต้ ยู 202
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
4โซมาเลีย ยู 20 (N)
  
ยูเครน(ยู 17)
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
มาซิโดเนีย(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
บอสเนีย ยู17
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
มอลโดว่า ยู17 (N)
  
ฟินแลนด์(ยู 17)
FT
20:30
0 - 0
0 - 0
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ยูเครน พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อิลลิชิเว็ตส์4
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1ดินาโม เคียฟ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา3
FT
23:00
1 - 1
1 - 1
2เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [13]
  
[5] มัคคาบี้ ไฮฟา
FT
00:15
2 - 0
3 - 0
6มัคคาบี้ เนทันย่า [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล South Asian Championship U19 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อินเดีย (ยู 18)
FT
16:15
0 - 0
3 - 0
ศรีลังกา ยู19 (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet