โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย ฟุตบอล โลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[44] ออสเตรเลีย
FT
16:00
3 - 0
5 - 0
1เนปาล [161]
  
[31] ญี่ปุ่น
FT
17:35
4 - 0
6 - 0
มองโกเลีย [183]
  
[37] เกาหลีใต้1
FT
18:00
5 - 0
8 - 0
2ศรีลังกา [202]
  
[68] จีน
FT
19:00
6 - 0
7 - 0
2กวม [195]
  
[88] อุซเบกิสถาน1
FT
19:00
2 - 0
5 - 0
1เยเมน [137]
  
[187] บังกลาเทศ1
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
กาตาร์ [62]
  
[99] เวียดนาม3
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
2มาเลเซีย [158]
  
[23] อิหร่าน1
FT
20:30
7 - 0
14 - 0
กัมพูชา [169]
  
[85] ซีเรีย11
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2มัลดีฟส์ (N) [153]
  
[97] คีร์กีซสถาน1
FT
21:30
5 - 0
7 - 0
2เมียนมาร์ [145]
  
[84] โอมาน
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
1อัฟกานิสถาน [146]
  
[98] จอร์แดน2
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
3คูเวต [156]
  
[79] อิรัก2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
1ฮ่องกง จีน [143]
  
[66] สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์2
FT
23:00
1 - 0
5 - 0
1อินโดนีเซีย [167]
  
[94] เลบานอน3
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
เติร์กเมนิสถาน [131]
  
[70] ซาอุดีอาระเบีย1
FT
00:00
1 - 0
3 - 0
1สิงคโปร์ [157]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[116] คาซัคสถาน6
FT
21:00
1 - 0
1 - 2
2ไซปรัส [92]
  
[82] เบลารุส1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
1เอสโตเนีย [102]
  
[13] เนเธอร์แลนด์1
FT
01:45
0 - 0
3 - 1
3ไอร์แลนด์เหนือ [33]
  
[29] สโลวาเกีย12
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
4เวลส์ [23]
  
[8] โครเอเชีย2
FT
01:45
3 - 0
3 - 0
31ฮังการี [50]
  
[139] ลัตเวีย1
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
โปแลนด์ [22]
  
[69] FYR มาซิโดเนีย4
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
1สโลวีเนีย [58]
  
[27] ออสเตรีย2
FT
01:45
1 - 1
3 - 1
2อิสราเอล [86]
  
[42] รัสเซีย
FT
01:45
0 - 0
4 - 0
1สกอตแลนด์ [52]
  
[1] เบลเยียม1
FT
01:45
6 - 0
9 - 0
2ซานมารีโน [210]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENG-NPR-15] แอชตัน ยูไนเต็ด
 
01:45
 
 
Tadcaster Albion
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เด ซาน หลุยส์3
FT
04:10
1 - 0
2 - 2 *PEN 2-4
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า [ARGD1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[D3] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21)2
FT
22:00
0 - 1
1 - 1
21กรีซ(ยู 21) [D1]
  
[F5] มอนเตเนโกร(ยู 21)4
FT
22:00
1 - 2
1 - 2
41North Macedonia U21 [F3]
  
[H1] ฟินแลนด์(ยู 21)1
FT
23:00
3 - 0
4 - 0
2มอลตา(ยู 21) [H5]
  
[H3] เดนมาร์ก(ยู 21)2
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) [H4]
  
[D2] สกอตแลนด์ (ยู 21)3
FT
23:15
0 - 0
0 - 0
3ลิทัวเนีย(ยู 21) [D4]
  
[H6] โรมาเนีย(ยู 21)12
FT
00:30
0 - 0
3 - 0
1ยูเครน (ยู 21) [H2]
  
[B6] ฝรั่งเศส (ยู 21)
FT
02:00
3 - 0
5 - 0
1อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) [B4]
  
[A1] ไอร์แลนด์(ยู 21)16
FT
02:05
0 - 0
0 - 0
21อิตาลี (ยู 21) [A3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[19] อาไว เอฟซี เอสซี1
FT
05:15
0 - 0
0 - 0
1วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [14]
  
[4] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา2
FT
05:15
2 - 2
2 - 2
2แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [9]
  
[1] ฟลาเมงโก
FT
06:00
1 - 0
3 - 1
3อัตเลติโก มิไนโร่ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อุซเบกิสถาน ยู1911
FT
15:00
1 - 3
1 - 5
1เกาหลีใต้ ยู19 (N)
  
สโลวีเนีย(ยู 19)6
FT
16:30
0 - 1
1 - 2
1สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)
  
ยูเครน(ยู 19)5
FT
17:00
0 - 0
0 - 0
5กรีซ(ยู 19)
  
[3] บราซิล2
FT
19:00
1 - 1
1 - 1
2เซเนกัล (N) [20]
  
[114] ไทย1
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
31คองโก-บราซซาวิล [90]
  
อิตาลี ยู2013
FT
19:00
1 - 2
2 - 2
4อังกฤษ(ยู 20)
  
ไทย ยู193
FT
19:00
0 - 0
0 - 1
เวียดนาม ยู19
  
ซาอุดีอาระเบีย(ยู 19)3
FT
21:00
2 - 1
3 - 2
21จอร์แดน(ยู 19)
  
นอร์เวย์ (ยู 20)
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
ฝรั่งเศส(ยู 20) (N)
  
อังกฤษ(ยู 17)
FT
22:00
1 - 3
3 - 3
เยอรมนี(ยู 17)
  
[119] โคโซโว
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2ยิบรอลตาร์
  
เยอรมัน ยู201
FT
23:00
3 - 2
3 - 4
4โปแลนด์ ยู20
  
สวิสเซอร์แลนด์ ยู203
FT
23:00
0 - 1
1 - 1
51สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
  
บาห์เรน ยู231
FT
23:00
1 - 1
2 - 2
3ซีเรีย ยู23
  
ฮอลล์แลนด์ ยู203
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
2โปรตุเกส ยู20
  
[61] บูร์กินาฟาโซ
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
กาบอง [88]
  
ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)25
FT
00:00
1 - 1
2 - 3
31มอนเตเนโก ยู19
  
สเปน(ยู 21)1
FT
00:45
1 - 1
1 - 1
41เยอรมนี(ยู 21)
  
[35] เซอร์เบีย2
FT
01:45
0 - 0
1 - 0
61ปารากวัย [40]
  
[38] แอลจีเรีย
FT
02:45
1 - 1
1 - 1
2คองโก-กินชาซา [55]
  
เปรู (ยู 22)5
FT
03:00
0 - 2
0 - 3
2โคลอมเบีย(ยู 23)
  
[26] เวเนซุเอลา
FT
05:00
2 - 0
4 - 1
1โบลิเวีย [72]
  
บราซิล ยู2313
FT
07:45
1 - 1
4 - 1
31Venezuela U23
  
Facebook share Line line Twitter tweet