โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[91] จอร์เจีย1
FT
20:00
0 - 0
0 - 0
1ไอร์แลนด์ [28]
  
[14] เดนมาร์ก2
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
3สวิตเซอร์แลนด์ [11]
  
[109] หมู่เกาะแฟโร4
FT
23:00
0 - 0
0 - 3
3โรมาเนีย [31]
  
[46] บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา2
FT
23:00
2 - 0
4 - 1
3ฟินแลนด์ [54]
  
[47] นอร์เวย์1
FT
01:45
0 - 0
1 - 1
5สเปน [7]
  
[179] มอลตา3
FT
01:45
0 - 1
0 - 4
1สวีเดน [18]
  
[182] ลิกเตนสไตน์2
FT
01:45
0 - 1
1 - 1
3อารเมเนีย [96]
  
[15] อิตาลี
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
3กรีซ [60]
  

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์
 
21:00
 
 
ฟีนิกซ์สปอร์ต [ENGRL1-17]
  
[ENGUD1-8] Cleethorpes Town
 
21:00
 
 
มอสลีย์เอเอฟซี [ENGUD1-37]
  
[ENGUD1-10] ดรอยส์เด้น
 
21:00
 
 
เวิร์คคิงตัน
  
[ENGUD1-1] Kidsgrove Athletic
 
21:00
 
 
วิสเบค ทาวน์ [ENGUD1-33]
  
ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น
 
21:00
 
 
แยกซ์ลีย์
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOL1-4] แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด2
FT
21:00
0 - 0
0 - 2
เอลจิน ซิตี้ [SCOL2-6]
  
[SCOCH-3] อินเวอร์เนสส์
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
อัลลัว แอทเลติค [SCOCH-9]
  
[SCOL1-1] เรธโรเวอร์ส2
FT
21:00
2 - 1
3 - 1
5เกล็นนาโวน ลูร์กัน [NIRD1-9]
  
[ENGConf-20] เร็กซ์แฮม
FT
21:00
0 - 0
4 - 1
Saint Mirren U21
  
[SCOCH-8] อาร์บรอท1
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1ไคลด์ [SCOL1-6]
  
[SCOCH-10] แพททริค ทริสเทล
FT
23:15
1 - 0
2 - 0
คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี [WALPR-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A5] สวีเดน(ยู 21)2
FT
20:45
2 - 0
5 - 0
3ไอซ์แลนด์(ยู 21) [A2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] บริสตอล โรเวอร์ส1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
2มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [17]
  
[16] พอร์ทสมัธ1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
5จิลลิ่งแฮม [15]
  
[4] แบล็คพูล4
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
6ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด [13]
  
[22] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 2
1 - 4
3เอเอฟซี วิมเบิลดัน [21]
  
[12] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 
21:00
 
 
บิวรี่ [24]
  
[7] ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด13
FT
21:00
0 - 0
2 - 0
3ลินคอล์น ซิตี้ [11]
  
[19] โรชเดล
FT
21:00
1 - 0
2 - 1
2แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [18]
  
[9] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด1
FT
21:00
1 - 0
3 - 0
2ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[23] มอร์แคมบ์
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [6]
  
[18] คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 2
2 - 4
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [4]
  
[24] สตีฟเนจ โบโรห์1
FT
21:00
2 - 0
2 - 1
กริมสบี้ ทาวน์ [9]
  
[20] เลย์ตัน โอเรียนท์12
FT
21:00
0 - 1
3 - 1
2วอลซอลล์ [15]
  
[19] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์2
FT
21:00
3 - 1
6 - 1
22โอลด์แฮม แอทเลติก [21]
  
[16] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์2
FT
21:00
1 - 1
2 - 1
พอร์ทเวล [10]
  
[7] สวินดอน ทาวน์4
FT
21:00
1 - 0
1 - 1
3พลีมัธ อาร์ไกล์ [12]
  
[17] ซอลฟอร์ด ซิตี้1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [11]
  
[22] สคันธอร์ป ยูไนเต็ด2
FT
21:00
3 - 0
3 - 0
1นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [14]
  
[2] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้3
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
3ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [1]
  
[13] คราวเลย์ ทาวน์2
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
1โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
FT
21:00
0 - 1
0 - 3
1ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [16]
  
[9] บาร์เน็ต1
FT
21:00
0 - 1
2 - 2
4วอคกิ้ง [5]
  
[13] อีสต์ไลก์1
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
1ชอร์เล่ย์ เอฟซี [23]
  
[24] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
2ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [17]
  
[1] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น3
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
3บอร์แฮม วู๊ด [14]
  
[7] น็อตต์สเคาน์ตี้2
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [6]
  
[3] เยโอวิล ทาวน์2
FT
21:00
0 - 0
1 - 2
ฮาโรเกต ทาวน์ [12]
  
[8] โซลิฮัลล์ มอร์1
FT
21:15
1 - 0
2 - 1
2บรอมลีย์ [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] คิโรน่า4
FT
17:00
0 - 1
0 - 2
2เอลเช่ [12]
  
[2] อัลเมเรีย4
FT
21:00
0 - 0
0 - 0
4ซีดี ลูโก้ [17]
  
[15] สปอร์ติ้ง กิฆอน5
FT
21:00
0 - 3
1 - 3
2เอดี อัลคอร์ค่อน [14]
  
[13] เอซเตรมาดูรา5
FT
23:00
1 - 0
1 - 1
2พอนเฟร์ราดิน่า [11]
  
[19] มาลาก้า2
FT
23:00
0 - 1
1 - 2
2คาดิส [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] เอฟซี ออสส์3
FT
23:30
2 - 1
2 - 2
1เอสซี เทลสตาร์ [13]
  
[14] โรด้า เจซี1
FT
01:45
1 - 0
4 - 0
3เฮลมอนด์ สปอร์ต [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] จีดี ชาเวซ3
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
5เอสโตริล [3]
  
[5] ไลซอส3
FT
23:00
1 - 0
1 - 0
4คาซ่า เพีย เอซี [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] โรเซลาเร่
FT
22:00
3 - 0
3 - 1
2อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน [1]
  
[3] Excelsior Virton1
FT
01:30
0 - 0
1 - 0
2เควีเอสเค ลอมเมล [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] สคีฟซ์ ไอเค1
FT
19:30
0 - 1
2 - 1
4ฮวิโดฟ ไอเอฟ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ราดอมเมียร์ก ราดอม3
FT
19:00
0 - 1
1 - 3
1ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [4]
  
[14] จีเคเอสเบลชาโตว์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
3โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] บาลา ทาวน์1
FT
20:30
2 - 1
2 - 1
2คาร์มาร์เธ็น [12]
  
[9] อเบอรี่สวิธทาวน์2
FT
20:30
1 - 0
2 - 2
2คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน [6]
  
[4] เดอะ นิว เซนต์ส1
FT
20:30
4 - 0
6 - 2
5แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] โกยาส2
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
3เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [16]
  
[15] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)
FT
05:00
2 - 0
2 - 0
1บาเฮีย บีเอ [7]
  
[2] พัลไมรัส2
FT
07:00
1 - 0
1 - 0
2โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] กอริติบ้า พีอาร์2
FT
02:30
0 - 0
1 - 0
51คริคูม่า [18]
  
[1] บรากันติโน้12
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
11ปารานา พีอาร์ [5]
  
[16] ลอนดริน่า พีอาร์5
FT
02:30
0 - 0
1 - 2
3โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [12]
  
[20] ฟิกูเรนเซ่2
FT
05:00
0 - 1
2 - 1
1อเมริกา มิไนโร่ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] รีโนฟา ยามากูชิ1
FT
12:00
0 - 0
1 - 0
1เกียวโต แซงก้า (N) [5]
  
[15] เอฟซี เรียวเคียว
FT
16:00
0 - 3
1 - 5
โตเกียวเวอร์ดี้ [13]
  
[10] วี-วาเรน นากาซากิ1
FT
16:00
0 - 0
0 - 2
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [17]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์2
FT
13:00
1 - 1
2 - 1
1เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [10]
  
[3] เมลเบิร์น วิคตอรี่1
FT
15:30
0 - 0
0 - 0
3เมลเบิร์น ซิตี้ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-24] บิวรี่
 
02:45
 
 
แอสตัน วิลล่า (ยู 21) [ENGU21B-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล Copa MX ฟุตบอล Copa MX

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[MEXD1a-19] เวราครูซ1
FT
09:00
0 - 0
0 - 1
3โตลูก้า [MEXD1a-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ไทย ยู193
FT
15:00
0 - 0
0 - 1
21อุซเบกิสถาน ยู19
  
เอสโตเนีย ยู191
FT
19:00
0 - 1
0 - 3
2รัสเซีย(ยู 19)
  
เกาหลีใต้ ยู192
FT
19:00
2 - 0
2 - 1
เวียดนาม ยู19 (N)
  
มาซิโดเนีย(ยู 19)1
FT
19:30
1 - 0
2 - 1
2ไซปรัส(ยู 19)
  
เบลเยียม(ยู 19)
FT
21:00
1 - 2
2 - 4
อังกฤษ(ยู 19)
  
[9] โคลัมเบีย1
FT
23:00
0 - 0
0 - 0
4ชิลี (N) [17]
  
[29] ตูนิเซีย1
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
1แคเมอรูน [53]
  
เม็กซิโก ยู223
FT
07:00
1 - 1
2 - 2
21อาร์เจนติน่า ยู23
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
สกอตแลนด์(ยู 19)3
FT
18:00
0 - 0
2 - 0
41อันดอร์รา(ยู 19)
  
เยอรมนี (ยู 19)
FT
18:00
4 - 1
9 - 2
เบลารุส(ยู 19) (N)
  
จอร์เจีย (ยู 19)2
FT
19:00
2 - 0
3 - 1
4คาซัคสถาน(ยู 19) (N)
  
นอร์เวย์(ยู 19)
FT
20:00
2 - 1
8 - 1
1ซานมารีโน(ยู 19) (N)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19)1
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
2อาเซอร์ไบจาน(ยู 19)
  
ฮังการี ยู194
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
1โครเอเชีย(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A1] เบลเยียม (ยู 17)
FT
16:00
1 - 0
3 - 1
มาซิโดเนีย(ยู 17) (N) [A3]
  
[L4] สโลวีเนีย ยู17
FT
18:00
1 - 0
2 - 0
1โคโซโว ยู 17 (N) [L3]
  
[A2] โปแลนด์(ยู 17)
FT
20:30
9 - 0
11 - 0
ลิกเตนสไตน์(ยู 17) [A4]
  
[L2] เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
FT
21:00
0 - 1
2 - 1
เวลส์ ยู17 [L1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
FT
21:00
0 - 0
1 - 1
ครูซาเดอร์ [1]
  
[3] คลิฟตันวิลล์1
FT
21:00
0 - 0
1 - 0
Larne FC [4]
  
[2] โคเลอไรน์2
FT
21:00
2 - 0
3 - 0
1วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ [12]
  
[8] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
FT
21:00
0 - 4
1 - 4
ลินฟีลด์ เอฟซี [5]
  
[7] เกล็นโตรัน
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
4คาร์ริค แรนเจอร์ส [10]
  
Facebook share Line line Twitter tweet