โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AZED1-1] คาราบัค1
FT
23:55
1 - 2
2 - 2
3อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-5]
   
[SUISl-2] ยัง บอยส์1
FT
23:55
2 - 0
2 - 0
5เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-10]
   
[PORD1-3] ปอร์โต้3
FT
23:55
1 - 1
1 - 1
3กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-2]
   
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด3
FT
23:55
0 - 1
0 - 1
41เอสปันญ่อล [SPAD1-19]
   
[RUSPR-4] ซีเอสเคเอ มอสโก2
FT
23:55
0 - 0
0 - 1
2เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [HUND1-2]
   
[BELD1-3] เคเอเอ เกนท์4
FT
23:55
1 - 2
2 - 2
3โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-2]
   
[FRAD1-10] แซงต์ เอเตียน1
FT
23:55
1 - 1
1 - 1
2พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย [UKRD1-5]
   
[TURD1-4] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค3
FT
23:55
0 - 0
1 - 0
3โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-3]
   
[ITAD1-6] เอเอส โรม่า4
FT
23:55
1 - 0
1 - 1
2โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-1]
   
[SVKD1-1] สโลวาน บราติสลาวา4
FT
23:55
1 - 0
1 - 2
31วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-13]
   
[TURD1-12] เบซิคตัส เจเค2
FT
23:55
0 - 1
1 - 2
6สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-11]
   
[SERD1-5] ปาร์ติซาน เบลเกรด3
FT
23:55
0 - 1
0 - 1
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-14]
     
[HOLD1-4] อาแซด อัลค์มาร์
FT
23:55
2 - 0
6 - 0
4โลโคโมทีฟ อัสตานา (N) [KAZPR-2]
   
[SPAD1-6] เซบีย่า1
FT
02:00
0 - 0
3 - 0
1เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-9]
   
[UKRD1-2] ดินาโม เคียฟ4
FT
02:00
0 - 1
1 - 1
2เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-2]
   
[SWED1-3] มัลโม่ เอฟเอฟ4
FT
02:00
2 - 0
2 - 1
3ลูกาโน [SUISl-8]
   
[SPAD1-9] เกตาเฟ่3
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
91บาเซิ่ล [SUISl-1]
   
[TURD1-2] แทร็บซอนสปอร์3
FT
02:00
0 - 0
0 - 2
3เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-3]
   
[PORD1-6] สปอร์ติ้ง ลิสบอน3
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2โรเซนบอร์ก [NORD1-4]
   
[HOLD1-2] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น1
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-2]
   
[FRAD1-12] แรนส์23
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
31ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
   
[SCOPR-1] เซลติก3
FT
02:00
0 - 1
2 - 1
2ลาซิโอ [ITAD1-7]
   
[ENGPR-5] อาร์เซน่อล2
FT
02:00
1 - 2
3 - 2
3วิตอเรีย กิมาไรส์ [PORD1-4]
   
[GERD1-8] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
FT
02:00
1 - 0
2 - 1
1สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-2]
   

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] นาเอสเวด22
FT
22:15
1 - 0
1 - 3
2วีบรอก [3]
  
[2] เฟรเดอริเซีย1
FT
00:30
0 - 0
2 - 2
21เฮอฟอล์จ โคเก้ [11]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น ฟุตบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ทีพีเอส ตูร์คู1
FT
22:30
0 - 0
0 - 0
1เคพีวี คอคคูล่า [FIND1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ออด้าโอพอล4
FT
22:30
0 - 0
1 - 0
1สตอล เมียเลช [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ซีอาร์บี แม็คซิโอ3
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
4โบต้าโฟโก้ เอสพี [6]
  
[4] กอริติบ้า พีอาร์2
FT
07:30
0 - 0
0 - 0
2โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด2
FT
07:00
1 - 0
2 - 0
2ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน [3]
  
[1] ลอส แอนเจลิส เอฟซี
FT
09:45
2 - 1
5 - 3
3แอลเอ กาแลกซี่ [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
2มุมไบ ซิตี้ [6]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
โรมาเนีย ยู18
FT
15:00
0 - 1
2 - 4
สโลวาเกีย (ยู 18)
  
มอนเตเนโกร ยู 16
FT
19:05
0 - 1
0 - 2
ตุรกี ยู16
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[F4] เซอร์เบีย ยู17
FT
16:00
0 - 1
1 - 2
ลัตเวีย(ยู 17) (N) [F3]
  
[F1] เบลารุส(ยู 17)
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
ฮังการี ยู17 [F2]
  
[J2] รัสเซีย(ยู 17)
FT
19:00
3 - 0
7 - 0
ซานมารีโน (ยู 17) (N) [J4]
  
[J3] โรมาเนีย(ยู 17)
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) [J1]
  
[B1] อิตาลี (ยู 17)
FT
00:00
2 - 0
6 - 0
ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) [B3]
  
[B4] ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17)
FT
00:00
0 - 3
0 - 4
ตุรกี(ยู 17) (N) [B2]
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Futsal World Cup qualification (UEFA) 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอลโดว่า (ฟุตซอล)2
FT
20:00
2 - 3
4 - 7
สโลวะเกีย(ฟุตซอล)
  
เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล)
FT
20:30
0 - 2
0 - 5
คาซัคสถาน (ฟุตซอล)
  
สเปน (ฟุตซอล)
FT
22:00
3 - 1
4 - 1
ฟินแลนด์(ฟุตซอล) (N)
  
ฮังการี (ฟุตซอล)
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
อังกฤษ(ฟุตซอล) (N)
  
เบลเยี่ยม ฟุตบอลในร่ม
FT
22:00
0 - 1
1 - 2
เซอร์เบีย (ฟุตซอล) (N)
  
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล)
FT
22:00
0 - 2
2 - 4
รัสเซีย (ฟุตซอล) (N)
  
ยูเครน(ฟุตซอล)
FT
22:30
2 - 1
7 - 1
โคโซโว(ฟุตซอล)
  
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล)
FT
23:00
1 - 2
3 - 2
1มอนเตเนโกร(ฟุตซอล)
  
โรมาเนีย(ฟุตซอล)
FT
23:00
3 - 0
3 - 1
อัลบาเนีย(ฟุตซอล)
  
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
เยอรมนี(ฟุตซอล)
  
โปแลนด์ ฟุตบอลในร่ม
FT
01:00
2 - 1
2 - 3
จอร์เจีย (ฟุตซอล)
  
มาเซโดเนีย ฟุตบอลในร่ม
FT
01:00
1 - 2
1 - 6
สโลวีเนีย ฟุตซอล
  
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม
FT
01:00
2 - 0
3 - 1
สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล)
  
โครเอเชีย (ฟุตซอล)
FT
01:00
1 - 1
3 - 1
1สวีเดน(ฟุตซอล)
  
อิตาลี (ฟุตซอล)
FT
01:30
1 - 3
3 - 3
เบลารุส(ฟุตซอล)
  
โปรตุเกส (ฟุตซอล)1
FT
03:00
2 - 0
4 - 0
ลัตเวีย(ฟุตซอล)
  
Facebook share Line line Twitter tweet