โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-16] เอฟเวอร์ตัน
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
2วัดฟอร์ด [ENGPR-20]
  
[ENGL1-5] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
FT
02:45
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
ซันเดอร์แลนด์ [ENGL1-8]
  
[ENGL2-17] คราวเลย์ ทาวน์1
FT
02:45
1 - 1
1 - 3
1โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGL2-9]
  
[ENGPR-2] แมนเชสเตอร์ ซิตี้
FT
02:45
2 - 0
3 - 1
1เซาแธมป์ตัน [ENGPR-18]
  
[ENGL1-13] เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
FT
02:45
0 - 2
1 - 3
เลสเตอร์ ซิตี้ [ENGPR-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD2-1] ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา2
FT
00:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-2
5สตุ๊ตการ์ต [GERD2-3]
   
[GERRegS-1] ซาบรุคเค่น3
FT
00:30
0 - 0
3 - 2
3โคโลญจน์ [GERD1-16]
  
[GERD1-3] ไฟร์บวร์ก3
FT
00:30
1 - 1
1 - 3
4ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [GERD1-15]
  
[GERD3-2] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก2
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
1ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ [GERD1-10]
  
[GERD2-16] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม12
FT
02:00
1 - 0
1 - 2
บาเยิร์น มิวนิค [GERD1-2]
    
[GERD2-2] อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
FT
02:45
0 - 3
2 - 3
ชาลเก้ 04 [GERD1-7]
  
[GERD2-11] ดาร์มสตัดท์
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
1คาร์ลสรูห์ เอสซี [GERD2-9]
  
[GERD1-8] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น1
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
1เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [GERD1-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD1-18] นีมส์
FT
00:45
2 - 0
3 - 0
2ล็องส์ [FRAD2-2]
  
[FRAD1-8] บอร์กโดซ์3
FT
03:05
1 - 0
2 - 0
1ดิฌง [FRAD1-20]
    

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] อลาเบส3
FT
01:00
0 - 0
1 - 1
3แอตเลติโก้ มาดริด [4]
    
[2] บาร์เซโลน่า
FT
03:15
3 - 1
5 - 1
3เรอัล บายาโดลิด [8]
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ปาร์ม่า1
FT
01:00
0 - 1
0 - 1
5เวโรน่า [15]
    
[18] เบรสชา4
FT
03:00
0 - 1
1 - 2
3อินเตอร์ มิลาน [2]
    

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ ฟุตบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGRYM-8] เฮอรินจี โบโรห์2
FT
02:45
0 - 1
0 - 3
1เยโอวิล ทาวน์ [ENGConf-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-4] วิเทสส์ อาร์นเฮม
FT
00:30
1 - 0
2 - 0
เดอ กราฟสคัป [HOLD2-2]
  
Achilles Veen2
FT
01:45
0 - 0
0 - 2
4โรด้า เจซี [HOLD2-11]
  
Flevo Boys
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
Katwijk [HOLD3-13]
  
[HOLD3-12] Gelders Veenendaalse VV2
FT
01:45
0 - 0
2 - 1
4เฮลมอนด์ สปอร์ต [HOLD2-15]
  
[NLDD4-6] เอชเอสวี ฮูค2
FT
01:45
0 - 0
0 - 3
1พีอีซี ซโวลล์ [HOLD1-13]
  
[HOLD3-9] ไอเซิลเมียร์โวเกลส์5
FT
01:45
1 - 0
3 - 0
11เดน บอสช์ [HOLD2-14]
  
[HOLD3-3] โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี2
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
2เอสซี เทลสตาร์ [HOLD2-10]
  
โอเอสเอส 201
FT
01:45
1 - 1
1 - 2
4เอฟซี ออสส์ [HOLD2-16]
  
[HOLD3-10] ไรจน์สเบิร์ก บอยส์2
FT
01:45
0 - 0
0 - 4
1เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD2-12]
  
[HOLD2-5] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี2
FT
01:45
0 - 1
2 - 2 *ET 4-2
2เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [HOLD2-6]
  
จีโออีเอส4
FT
01:45
0 - 1
0 - 5
2เอสซี คัมบูร์ [HOLD2-1]
  
[HOLD2-8] อัลเมเร่ ซิตี้2
FT
01:45
1 - 2
1 - 3
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [HOLD2-9]
  
[HOLD2-20] ดอร์เดรชท์2
FT
01:45
1 - 1
3 - 1
เอ็มวีวี มาสทริสช์ [HOLD2-19]
  
[HOLD2-4] เอ็นเอซี เบรด้า
FT
02:45
1 - 1
3 - 2
1เอ็มเมน [HOLD1-14]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGConf-9] โซลิฮัลล์ มอร์3
FT
02:45
2 - 1
3 - 3 *PEN 3-4
Glasgow Rangers U21
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUTD1-12] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น1
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2เอสวี รีด [AUTD2-2]
  
[AUSD3M-3] ยูนิออน กรูเทน2
FT
01:00
0 - 1
2 - 3
6ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-3]
  
[AUSD3M-10] Santa Ana1
FT
01:00
0 - 2
0 - 3
3เอสเคยู อัมเสตทเทน [AUTD2-10]
  
[AUSD3M-7] เอสซี คาลส์ดอร์ฟ25
FT
01:00
0 - 1
1 - 1 *ET 1-4
4ดับบริวเอสจี วัตเท่น [AUTD1-8]
  
[AUTD2-16] คัพเฟ่นเบิร์ก3
FT
02:30
0 - 0
0 - 2
21สตวร์มกราซ [AUTD1-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZED1-16] โอปาว่า3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-2
2เบามิต ยาโบลเนค [CZED1-4]
  
[CZED1-9] ซิกม่า โอโลมุช2
FT
23:00
2 - 0
4 - 0
ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PolD4-70] กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้
FT
19:00
0 - 1
1 - 5
ซาเกลบี้ ลูบิน [POLPR-10]
  
[POLD1-1] ราดอมเมียร์ก ราดอม3
FT
19:00
0 - 0
1 - 2
3จีเคเอส ทิคี [POLD1-8]
  
[POLD2-8] สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้1
FT
19:00
1 - 0
3 - 0
31แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ [POLD1-14]
  
[PolD4-14] Rekord Bielsko-Biala1
FT
19:00
0 - 0
0 - 2
1โกลนิค เลชน่า [POLD2-4]
  
CWKS Resovia Rzeszow
FT
19:00
0 - 2
0 - 4
2เลช พอซนาน [POLPR-9]
  
[POLD2-6] บิโตเวีย บิโตฟ3
FT
23:30
0 - 0
2 - 2 *ET 2-3
2คราโคเวีย คราคอฟ [POLPR-5]
  
[POLD1-6] เมียดิซ เลกนิก้า2
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
2จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย [POLD1-4]
  
[POLPR-13] เอลเคเอสลอดซ์3
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
4กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLPR-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FC Beroche Gorgier3
FT
01:30
0 - 4
1 - 7
Bavois [SUID3-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD2-17] อัลตินอร์ดู2
FT
17:00
2 - 0
3 - 1
อาเหม็ดสปอร์ (N) [TURD3LB-17]
  
แคนกีรี่ เบเลดิสสเปอร์3
FT
17:00
0 - 2
1 - 3
2เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ [TURD1-13]
  
[TURD3LB-9] Duzyurtspor2
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ [TURD2-13]
  
[TURD3BG-18] Nigde Belediyespor5
FT
17:45
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-3
2อันตัลยาสปอร์ [TURD1-14]
  
[TURD3BG-16] อียูบสปอร์5
FT
18:30
0 - 0
0 - 0 *ET 1-0
5คอนยาสปอร์ (N) [TURD1-9]
  
[TURD2-7] อัลเตย์สปอร์1
FT
20:30
0 - 0
1 - 0
1Gorelespor
  
[TURD2-16] อดาน่าสปอร์1
FT
22:30
1 - 0
3 - 0
11Yeni Diyarbakirspor [TUR3BC-6]
  
[TURD1-1] อลันยาสปอร์1
FT
00:30
3 - 0
3 - 0
1อินโกลสปอร์ [TURD3LB-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED2-8] อปอลล่อน ลาริสซ่า3
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
3สโกดา ซานธี [GRED1-4]
  
[GRED3S-26] พานเซอร์ไรกอส
FT
22:15
0 - 0
1 - 1
3โวลอส เอ็นเอฟซี [GRED1-10]
  
[GRED2-5] พาส เจียนนิน่า1
FT
00:30
0 - 0
1 - 0
51เวเรีย เอฟซี [GRED21-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[WALPR-7] นิวทาวน์ เอเอฟซี11
FT
02:45
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-4
31เอสทีเอ็ม สปอร์ต [WALFAWCS-5]
  
[WALFAWCN-1] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี3
FT
02:45
1 - 0
1 - 2
21บาลา ทาวน์ [WALPR-5]
  
[WALPR-2] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
FT
02:45
1 - 0
4 - 1
3ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด [WALFAWCN-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล เวลส์ คัพ ฟุตบอล เวลส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ลานเบริส
FT
02:30
0 - 0
7 - 0
พอร์ทมาด็อก [WALFAWCN-15]
  
[WALPR-12] คาร์มาร์เธ็น3
FT
02:45
0 - 1
0 - 3
1อเบอรี่สวิธทาวน์ [WALPR-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] แองโกลา (ยู17)1
FT
03:00
1 - 0
2 - 1
1แคนาดา (ยู 17) (N) [A4]
  
[B1] ไนจีเรีย(ยู 17)1
FT
03:00
1 - 1
3 - 2
เอกวาดอร์ ยู17 (N) [B2]
  
[A1] บราซิล (ยู 17)13
FT
06:00
1 - 0
3 - 0
2นิวซีแลนด์ (ยู 17) [A3]
  
[B3] ออสเตรเลีย ยู171
FT
06:00
0 - 2
2 - 2
2ฮังการี ยู17 (N) [B4]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] บอร์แฮม วู๊ด1
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
3อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [20]
  
[1] บรอมลีย์1
FT
02:45
2 - 2
2 - 2
2สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [17]
  
[24] ชอร์เล่ย์ เอฟซี1
FT
02:45
0 - 2
0 - 4
2เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด [23]
  
[10] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
FT
02:45
0 - 2
0 - 2
4บาร์โรว์ [5]
  
[16] โดเวอร์ แอทเตลิก
FT
02:45
2 - 0
3 - 1
อีสต์ไลก์ [13]
  
[4] ฮาโรเกต ทาวน์12
FT
02:45
2 - 1
2 - 1
1บาร์เน็ต [12]
  
[15] ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด1
FT
02:45
0 - 0
1 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ [19]
  
[21] ซัตตั้น ยูไนเต็ด1
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
2ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [3]
  
[7] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
2เร็กซ์แฮม [22]
  
[6] วอคกิ้ง1
FT
02:45
0 - 2
0 - 4
1น็อตต์สเคาน์ตี้ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[12] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า2
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
3โคเซนซ่า 1914 [17]
  
[14] ปิซ่า3
FT
03:00
2 - 0
2 - 1
3ซาแลร์นิตาน่า [5]
  
[7] คิเอโว่3
FT
03:00
0 - 1
2 - 1
31โครโตเน่ [1]
  
[19] ยูเว่ สตาเบีย17
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
41เปสคารา [8]
  
[11] เอซี เวนิช2
FT
03:00
0 - 0
1 - 2
3ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [10]
  
[9] ชิตตาเดลล่า14
FT
03:00
0 - 0
1 - 0
3ลิวอร์โน่ [18]
  
[6] เปรูจา4
FT
03:00
0 - 1
1 - 1
อัสโคลี่ [4]
  
[3] เอ็มโปลี2
FT
03:00
0 - 0
1 - 1
5สเปเซีย [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อัลลัว แอทเลติค1
FT
02:45
0 - 2
0 - 3
2ดันดี [4]
  
[1] ดันดี ยูไนเต็ด3
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
1แพททริค ทริสเทล [10]
  
[8] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก1
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
4อาร์บรอท [5]
  
[7] กรีน็อค มอร์ตัน1
FT
02:45
0 - 0
2 - 3
1อายร์ ยูไนเต็ด [2]
  
[6] ควีน ออฟ เซาธ์1
FT
02:45
0 - 1
0 - 2
2อินเวอร์เนสส์ [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[16] เซอร์เคอร์ บรูซ2
FT
02:30
1 - 1
2 - 2
4มูสครอน เปรูเวลซ์ [9]
  
[10] คอร์ไทรจ์1
FT
02:30
0 - 2
1 - 2
4เคเอเอส ยูเปน [14]
  
[13] ออสเทนเด้2
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
11ชาเลอร์รัว [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] วิลา โนวา2
FT
05:15
0 - 0
0 - 2
4บราซิล เด เปโลตัส [12]
  
[11] คุยอาบา
FT
08:30
1 - 2
3 - 3
1กอริติบ้า พีอาร์ [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[24] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า6
FT
01:00
1 - 2
3 - 2
2อัลโดซิวี [22]
  
[13] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า1
FT
03:00
1 - 0
3 - 0
3โรซาริโอ เซ็นทรัล [12]
  
[7] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์3
FT
05:10
0 - 1
0 - 4
1กิมนาเซีย ลา พลาต้า [23]
  
[17] แอดเลติโก ทูคูแมน4
FT
05:10
1 - 0
2 - 0
1ปาโตรนาโต ปารานา [18]
  
[6] ริเวอร์เพลท2
FT
07:20
0 - 0
2 - 1
1โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ลอส แอนเจลิส เอฟซี
FT
09:15
1 - 2
1 - 3
2ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ [2]
    

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-3] ซานโตส ลากูน่า
FT
08:00
1 - 0
1 - 0
กัวเรตาโร่ เอฟซี [a-2]
  
[a-19] เวราครูซ4
FT
08:00
0 - 0
1 - 0
2พูอีบลา [a-18]
  
[a-14] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์2
FT
08:00
0 - 0
0 - 1
2คลับ อเมริกา [a-5]
  
[a-11] พูมาส ยูนัม2
FT
10:00
1 - 1
5 - 1
21อัตลาส [a-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า2
FT
17:00
0 - 0
1 - 1
1อูราวะ เรด ไดมอนส์ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[5] จามเชดปูร์ เอฟซี
FT
21:00
1 - 1
3 - 1
1Fateh Hyderabad [10]
    

โปรแกรมฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ ฟุตบอล จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGL1-22] โบลตัน วอนเดอเรอส์
FT
02:00
1 - 1
3 - 1
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) [ENGU21A-4]
  
[ENGL2-23] สตีฟเนจ โบโรห์
FT
02:45
1 - 0
1 - 1 *PEN 4-2
ฟูแล่ม (ยู 21) [ENGU21B-9]
  
[ENGL2-18] กริมสบี้ ทาวน์3
FT
02:45
1 - 0
1 - 2
เลสเตอร์ ซิตี้(U21) [ENGU21A-10]
  
[ENGL1-18] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์1
FT
02:45
2 - 1
5 - 2
2ลิเวอร์พูล (ยู 21) [ENGU21A-7]
  
[ENGL1-7] ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส3
FT
02:45
0 - 0
1 - 2
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [ENGU21A-1]
  
[ENGL2-10] พลีมัธ อาร์ไกล์3
FT
02:45
0 - 0
0 - 1
เชลซี(U23) [ENGU21A-5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NIRD1-7] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด12
FT
02:45
0 - 1
1 - 1 *ET 1-2
41ครูซาเดอร์ [NIRD1-3]
  
[NIRCH-4] ดันเดลา เอฟซี2
FT
02:45
0 - 3
1 - 5
1โคเลอไรน์ [NIRD1-1]
  
[NIRCH-6] นิวรี่ ซิตี้1
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
อินสติตูเต้ เอฟซี [NIRD1-11]
  
[NIRD1-4] ลินฟีลด์ เอฟซี2
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
2คลิฟตันวิลล์ [NIRD1-2]
  
Facebook share Line line Twitter tweet