โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ ฟุตบอล อังกฤษ ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ENGPR-1] ลิเวอร์พูล2
FT
02:30
2 - 3
5 - 5 *PEN 5-4
3อาร์เซน่อล [ENGPR-5]
  
[ENGPR-15] แอสตัน วิลล่า1
FT
02:45
1 - 0
2 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-12]
  
[ENGPR-4] เชลซี2
FT
03:05
0 - 1
1 - 2
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-7]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล ฟุตบอล เดเอฟเบโพคาล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GERD1-4] โวล์ฟสบวร์ก3
FT
00:30
0 - 1
1 - 6
2แอร์เบ ไลป์ซิก [GERD1-6]
   
[GERD3-17] ไกเซอร์สเลาเทิร์น
FT
00:30
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 6-5
3เนิร์นแบร์ก [GERD2-8]
  
[GERRegW-1] เอสซี เวิร์ล2
FT
00:30
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 8-7
2โฮลสไตน์ คีล [GERD2-10]
  
[GERD1-12] แวร์เดอร์ เบรเมน3
FT
00:30
4 - 1
4 - 1
ไฮน์เดนเฮลม์ [GERD2-5]
  
[GERD2-12] ซังค์ เพาลี2
FT
02:45
1 - 2
1 - 2
4ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-9]
  
[GERD1-5] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์1
FT
02:45
0 - 0
2 - 1
2โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [GERD1-1]
    
[GERD1-11] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน2
FT
02:45
0 - 1
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 5-4
2ดินาโม เดรสเดน [GERD2-17]
  
[GERD1-14] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ2
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
1แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา [GERD2-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ ฟุตบอล เฟร้นช์ลีกคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FRAD2-18] เลอ ม็องส์3
FT
00:45
3 - 2
3 - 2
2นีซ [FRAD1-15]
  
[FRAD1-14] อาเมียงส์2
FT
03:05
0 - 1
3 - 2
3อองเช่ร์ [FRAD1-5]
  
[FRAD1-11] โมนาโก1
FT
03:05
2 - 0
2 - 1
2โอลิมปิก มาร์กเซย [FRAD1-7]
    
[FRAD2-14] ชามัวร์ นิออร์ท
FT
03:05
1 - 0
1 - 2
ตูลูส [FRAD1-17]
  
[FRAD1-19] เม็ตซ์
FT
03:05
1 - 0
1 - 1 *PEN 3-4
1แบรสต์ [FRAD1-6]
  
[FRAD1-2] น็องต์1
FT
03:05
5 - 0
8 - 0
1ปารีส เอฟซี [FRAD2-20]
  
[FRAD1-10] มงต์เปลลิเย่ร์13
FT
03:05
2 - 0
3 - 2
2น็องซี่ [FRAD2-10]
  
[FRAD1-4] แร็งส์
FT
03:05
2 - 0
2 - 1
1บรูค พีรอนนาส [FRAD3-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน ฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] เรอัล โซเซียดาด3
FT
01:00
0 - 2
1 - 2
4เลบานเต้ [14]
    
[12] บาเลนเซีย7
FT
01:00
0 - 1
1 - 1
3เซบีย่า [5]
    
[10] แอธเลติก บิลเบา
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
1เอสปันญ่อล [19]
    
[18] เรอัล เบติส6
FT
03:00
1 - 0
2 - 1
1เซลต้า บีโก้ [17]
    
[6] เรอัล มาดริด1
FT
03:15
3 - 0
5 - 0
5เลกาเนส [20]
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] นาโปลี3
FT
01:00
1 - 1
2 - 2
3อตาลันต้า [3]
    
[15] ซัสเซาโล่3
FT
03:00
1 - 0
1 - 2
4ฟิออเรนติน่า [9]
    
[14] อูดิเนเซ่4
FT
03:00
0 - 1
0 - 4
21เอเอส โรม่า [5]
    
[7] กาญารี่2
FT
03:00
0 - 1
3 - 2
1โบโลญญ่า [10]
    
[20] ซามพ์โดเรีย4
FT
03:00
0 - 1
1 - 1
41เลชเช่ [16]
    
[6] ลาซิโอ2
FT
03:00
2 - 0
4 - 0
21โตริโน่ [12]
    
[2] ยูเวนตุส15
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
31เจนัว [17]
    

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] เซลติก
FT
02:45
0 - 0
2 - 0
1เซนต์ เมียร์เรน [10]
  
[8] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล1
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
1อเบอร์ดีน [5]
  
[11] ฮิเบอร์เนี่ยน1
FT
02:45
0 - 2
2 - 2
1ลิฟวิงสตัน [7]
  
[4] มาเธอร์เวลล์1
FT
02:45
1 - 1
2 - 1
21คิลมาร์น็อค [3]
  
[6] รอสส์ เคาน์ตี้1
FT
02:45
0 - 3
0 - 4
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [2]
  
[12] เซนต์ จอห์นสโตน1
FT
02:45
0 - 0
1 - 0
4ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ริโอ อาฟ1
FT
00:00
0 - 1
1 - 1
1โมไรเรนเซ่ [12]
  
[11] มาริติโม่4
FT
01:45
1 - 0
1 - 1
5ปอร์โต้ [1]
  
[5] วิตอเรีย กิมาไรส์1
FT
03:00
2 - 0
5 - 0
4เบเลเนนส์ [13]
  
[2] เบนฟิก้า1
FT
03:15
1 - 0
4 - 0
1ปอร์ติโมเนนเซ่ [16]
  
[3] ฟามาลิเคา3
FT
04:00
1 - 0
2 - 1
1กิล วิเซนเต้ [15]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-7] เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่2
FT
00:30
2 - 1
4 - 3
2อาร์เคซี วาลไวก์ [HOLD1-18]
  
Ajax Amateurs1
FT
01:45
1 - 1
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 2-3
3OFC Oostzaan [NLDD4-5]
  
[HOLD3-4] เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม2
FT
01:45
2 - 1
3 - 3 *ET 3-3 *PEN 2-4
1โอดีไอเอ็น
  
[HOLD3-7] เดอ ทริฟเฟอร์ส1
FT
01:45
0 - 2
0 - 2
3เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด [HOLD1-9]
  
[HOLD3-1] เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส2
FT
01:45
0 - 2
0 - 3
1เอสซี ฮีเรนวีน [HOLD1-8]
  
ครุนเน่อร์ สแตร์2
FT
01:45
0 - 0
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 4-2
1วีวีวี เวนโล [HOLD1-17]
  
[NLDD4-1] ฮาเคเมส บอยส์2
FT
01:45
0 - 1
1 - 2
2โกรนิงเก้น [HOLD1-11]
  
HV CV Quick1
FT
01:45
0 - 2
0 - 4
วิลเล่ม ทเว [HOLD1-6]
  
[HOLD3-14] สปาเคนเบิร์ก1
FT
01:45
0 - 0
2 - 0
ASWH [HOLD3-19]
  
สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก1
FT
01:45
2 - 2
5 - 2
31Fortuna Wormerveer
  
[HOLD1-10] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
FT
02:45
1 - 0
1 - 0
โวเลนดัม [HOLD2-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรีย คัพ ฟุตบอล ออสเตรีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[AUSD3E-3] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ1
FT
00:00
0 - 3
0 - 5
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (N) [AUTD1-1]
  
[AUTD2-8] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค1
FT
01:00
1 - 0
1 - 0
1โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี [AUTD1-3]
  
[AUTD1-2] แอลเอเอสเค ลินซ์1
FT
02:30
3 - 0
3 - 1
51เรนดอร์ฟ อัลทัช [AUTD1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ ฟุตบอล เดนมาร์ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[DEND4-17] วิไบ ไอเอฟ14
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
21แรนเดอร์ส [DENSASL-7]
  
[DENSASL-3] บรอนด์บี้ ไอเอฟ
FT
02:00
0 - 0
0 - 1
3ซอนเดอร์ไจสกี [DENSASL-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น ฟุตบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[NORD1-5] ไวกิ้ง เอฟเค2
FT
02:00
2 - 0
3 - 0
5เรนเฮล์ม ไอแอล [NORD1-16]
  

โปรแกรมฟุตบอล รัสเซีย คัพ ฟุตบอล รัสเซีย คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-7] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์13
FT
21:00
2 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 5-4
4อาร์เซน่อล ตูล่า [RUSPR-10]
  
[RUSPR-15] เทเลค กรอซนี่ย์3
FT
22:00
2 - 0
5 - 1
4ลุช เอเนอร์จีย่า [RUSD1-16]
  
[RUSPR-5] ซีเอสเคเอ มอสโก
FT
23:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี อูฟา [RUSPR-9]
  
[RUSD1-10] เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด14
FT
23:00
0 - 2
2 - 2 *ET 2-2 *PEN 0-3
3ชินนิค ยาโรสลาฟ [RUSD1-9]
  
[RUSPR-1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
FT
00:00
1 - 0
4 - 0
1ทอม ทอมสค์ [RUSD1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ ฟุตบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CZECFL-4] Chlumec nad Cidlinou7
FT
20:00
1 - 0
3 - 3 *ET 3-4
3เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [CZED1-2]
  
[CZED1-3] มลาด้า โบเลสลาฟ1
FT
20:30
1 - 1
3 - 1
4ฟาสตาฟ ซลิน [CZED1-15]
  
[CZED1-11] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ3
FT
23:00
0 - 2
0 - 4
สปาร์ตาปราก [CZED1-7]
  
[CZED1-6] บานิค ออสตราว่า4
FT
23:00
0 - 0
0 - 0 *ET 2-0
3สลาเวีย ปราก [CZED1-1]
  
[CZED1-8] สโลวาน ลิเบอเรช1
FT
23:30
0 - 0
2 - 0
2เทปลิเซ่ [CZED1-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ คัพ ฟุตบอล โปแลนด์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[POLD2-16] สเตล สตาโลว่า โวล่า1
FT
19:00
1 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-3
4จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-3]
  
[PolD4-58] Chelmianka Chelm3
FT
19:00
0 - 1
0 - 2
เลเชีย กอเดนซ์ [POLPR-7]
  
[POLD1-5] สตอล เมียเลช
FT
23:30
1 - 0
2 - 0
1โปกอน เซซิน [POLPR-3]
  
[POLD2-5] โอลิมเปีย ไอบรองก์1
FT
00:00
0 - 2
0 - 4
4รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [POLPR-12]
  
[PolD4-13] ลีเกีย วอร์ซอว์ บี2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
3ออด้าโอพอล [POLD1-18]
  
[POLD2-13] โปกอน ซีดล์เซ1
FT
00:30
0 - 2
0 - 4
ปิแอส กลิวิส [POLPR-2]
  
[POLD2-2] วิดซอว์ ลอดส์1
FT
02:30
0 - 0
2 - 3
2ลีเกีย วอร์ซอว์ [POLPR-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล สวิสคัพ ฟุตบอล สวิสคัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SUID1-3] กราสฮ็อปเปอร์2
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3ลูเซิร์น [SUISl-5]
  
[SUID1-4] วินเตอร์ทูร์1
FT
01:30
1 - 0
1 - 0
4เอฟซี ธูน [SUISl-10]
  
[SUID23-7] เอฟซี ลินท์ 0414
FT
02:00
0 - 1
0 - 2
3เอฟซี ซิยง [SUISl-4]
  
[SUISl-1] ยัง บอยส์2
FT
02:15
2 - 0
4 - 0
2เอฟซี ซูริค [SUISl-6]
  
[SUID1-6] Stade Ouchy1
FT
02:15
0 - 0
1 - 2
1บาเซิ่ล [SUISl-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD3BG-6] เบเลดิเย แวนสปอร์2
FT
17:00
1 - 0
1 - 0
3Sancaktepe Belediye Spor [TURD3LB-6]
  
[TURD3BG-5] คาสทาโมนุสปอร์3
FT
17:00
0 - 0
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 4-5
224 Erzincanspor [TUR3BA-4]
  
[TURD3LB-12] กูมัสฮาเนสสปอร์1
FT
17:00
0 - 0
0 - 3
ซัมซั่นสปอร์ [TURD3LB-2]
  
[TURD2-9] เคซิโอเรนกูคู1
FT
17:30
1 - 1
3 - 1
4Siirt Il Ozle Idaresi Spor
  
[TUR3BB-15] Payas BS 19751
FT
17:30
1 - 1
2 - 3
4มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [TURD3LB-1]
  
[TUR3BB-13] Kemer Tekirova Spor15
FT
17:45
1 - 2
2 - 3
3คาซิมปาซ่า [TURD1-11]
  
[TURD2-4] คารากูมรัค2
FT
18:00
2 - 1
4 - 1
4บันไดมาสปอร์ [TURD3BG-2]
  
[TURD2-12] อิสตันบูลสปอร์3
FT
18:00
1 - 1
2 - 2 *ET 5-2
1เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ [TUR3BB-5]
  
[TUR3BC-1] Bursa Niluferspor AS1
FT
18:00
0 - 1
1 - 3
21Tuzlaspor Kulubu [TURD3BG-1]
  
[TURD2-8] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี1
FT
18:30
2 - 0
3 - 1
โบดรุมสปอร์ [TURD3BG-15]
  
[TURD1-17] เกนเคลอร์บิลิจี้
FT
20:30
0 - 1
0 - 2
1Erokspor [TUR3BB-1]
  
[TURD1-15] กัซเทป12
FT
22:30
2 - 0
3 - 0
5ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ [TURD3BG-7]
  
[TURD3LB-7] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู2
FT
00:30
0 - 2
1 - 3
1เฟเนร์บาห์เช่ [TURD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ ฟุตบอล กรีซ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[GRED21-9] โอลิมเปียกอส โวลัว3
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
2พานิโอนิออส [GRED1-13]
  
[GRED21-1] คาลามาต้า เอโอ4
FT
20:00
1 - 0
3 - 0
41เออีแอล ลาริซ่า [GRED1-6]
  
[GRED21-4] คาวาลา1
FT
22:15
2 - 0
2 - 0
2โอเอฟไอ เครเต้ [GRED1-3]
  
[GRED2-4] พานาคายคิ 200513
FT
00:30
0 - 2
1 - 3
5พานาธิไนกอส [GRED1-11]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[C2] เกาหลีใต้ ยู171
FT
03:00
0 - 2
1 - 3
ฝรั่งเศส(ยู 17) (N) [C1]
  
[D4] เนเธอร์แลนด์(ยู 17)13
FT
03:00
1 - 0
1 - 3
2เซเนกัล ยู 17 (N) [D1]
  
[C4] ชิลี ยู172
FT
06:00
2 - 1
4 - 2
31ไฮติ ยู17 (N) [C3]
  
[D3] สหรัฐอเมริกา (ยู 17)
FT
06:00
0 - 0
0 - 0
ญี่ปุ่น(ยู 17) (N) [D2]
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] เบเนเวนโต้1
FT
00:50
0 - 0
2 - 0
1เครโมเนเซ่ [14]
  
[16] โฟรซิโนเน่2
FT
03:00
1 - 0
3 - 0
5ทราปานี่ [20]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า2
FT
22:00
1 - 1
1 - 1
21วาร์ซิม [12]
  
[6] อคาเดมีโค วิสุ2
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2ปอร์โต้ บี [14]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม ฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ราซิ่ง เกงค์
FT
02:30
0 - 1
2 - 2
41รอแยล อันท์เวิร์พ [6]
  
[3] เมเชเลน1
FT
02:30
1 - 0
1 - 2
3แซงต์ ทรุยด็อง [12]
  
[2] สตองดาร์ด ลีแอช1
FT
02:30
1 - 0
2 - 0
2วาสแลนด์ บีเวเรน [15]
  
[8] ซูลเต้ วาเรเกม1
FT
02:30
0 - 1
0 - 2
2คลับบรูซ [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า ฟุตบอล ฟินแลนด์ เวียกคุสลีก้า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] ไอเอฟเค มารีฮามน์
FT
23:30
1 - 2
1 - 2
1ฮอนก้าเอสพู [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] พัลไมรัส
FT
05:30
2 - 0
3 - 0
เซาเปาโล [4]
  
[12] อัตเลติโก มิไนโร่3
FT
05:30
0 - 1
0 - 2
3ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [19]
  
[20] อาไว เอฟซี เอสซี15
FT
05:30
0 - 1
1 - 3
1ฟอร์ตาเลซ่า [14]
  
[10] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)2
FT
07:30
1 - 1
1 - 3
2เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [7]
  
[18] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่6
FT
07:30
1 - 1
2 - 1
2สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา [5]
  
[15] ซิเอร่า1
FT
07:30
1 - 0
2 - 0
1ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [16]
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น ฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
1ทัลเลเรส กอร์โดบา [10]
  
[12] ซาน ลอเรนโซ่2
FT
03:00
1 - 2
1 - 3
1เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [20]
  
[13] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่5
FT
05:10
0 - 2
2 - 2
41อินดิเพนเดนเต้ [15]
  
[6] ราซิ่ง คลับ
FT
07:20
0 - 0
0 - 0
3บานฟิลด์ [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ ฟุตบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
FT
07:00
1 - 1
1 - 2
3โตรอนโต้ เอฟซี [4]
    

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-11] ปาชูก้า1
FT
08:00
1 - 2
2 - 3
21มอนเทอร์เรย์ [a-13]
  
[a-16] ชีวาส กัวดาลาจาร่า3
FT
10:00
0 - 1
0 - 1
3คลับ ตีฮัวนา [a-8]
  
[a-6] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล1
FT
10:00
0 - 0
1 - 0
41โตลูก้า [a-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด1
FT
17:00
0 - 0
1 - 0
2เอฟซี กิฟู [22]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เซนไนยิน เอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [5]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อุซเบกิสถาน ยู19
FT
17:30
1 - 0
1 - 0
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[F1] ฮังการี ยู17
FT
19:00
0 - 0
0 - 0
1เซอร์เบีย ยู17 (N) [F2]
  
[F3] ลัตเวีย(ยู 17)
 
19:00
 
 -0.5 
เบลารุส(ยู 17) [F4]
  
[F4] เบลารุส(ยู 17)
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
ลัตเวีย(ยู 17) [F3]
  
[J4] ซานมารีโน (ยู 17)
 
23:00
 
 -10 
โรมาเนีย(ยู 17) [J3]
  
[J1] สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17)
FT
23:00
1 - 0
1 - 2
รัสเซีย(ยู 17) (N) [J2]
  
[J3] โรมาเนีย(ยู 17)
FT
23:00
5 - 0
6 - 0
ซานมารีโน (ยู 17) [J4]
  
[B2] ตุรกี(ยู 17)
FT
01:00
0 - 3
0 - 4
อิตาลี (ยู 17) (N) [B1]
  
[B4] ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)
FT
01:00
0 - 5
0 - 7
ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 17) [B3]
  
Facebook share Line line Twitter tweet