โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ ฟุตบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD2-17] คาซ่า เพีย เอซี2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3จีดี ชาเวซ (N) [PORD2-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[95] มาดากัสการ์
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
เอธิโอเปีย [151]
  
[56] ไอเวอรี่โคสต์2
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2ไนเจอร์ [107]
    

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[93] ไซปรัส1
FT
21:00
0 - 1
1 - 2
5สกอตแลนด์ [53]
   
[111] อาเซอร์ไบจาน4
FT
00:00
0 - 2
0 - 2
4เวลส์ [24]
     
[65] สโลวีเนีย2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
4ลัตเวีย [143]
   
[209] ซานมารีโน3
FT
00:00
0 - 3
1 - 3
2คาซัคสถาน [121]
     
[37] รัสเซีย1
FT
00:00
0 - 3
1 - 4
เบลเยียม [1]
     
[34] ไอร์แลนด์เหนือ2
FT
02:45
0 - 0
0 - 0
2เนเธอร์แลนด์ [12]
     
[16] เยอรมนี1
FT
02:45
1 - 0
4 - 0
เบลารุส [86]
     
[7] โครเอเชีย2
FT
02:45
0 - 1
3 - 1
31สโลวาเกีย [31]
     
[89] อิสราเอล1
FT
02:45
0 - 1
1 - 2
1โปแลนด์ [21]
   
[25] ออสเตรีย
FT
02:45
1 - 0
2 - 1
FYR มาซิโดเนีย [68]
   

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Gennevilliers2
FT
20:00
0 - 1
0 - 2
เลอ ม็องส์ [FRAD2-17]
  
US Charitoise
FT
20:00
0 - 2
0 - 4
เอเจ โอแซร์ [FRAD2-12]
  
Noeux les Mines
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
1บาสเตีย ซีเอ [FRAD3-12]
  
Auch1
FT
20:00
0 - 3
0 - 5
1โรเดซ อเวรอน [FRAD2-11]
  
St Flour
FT
20:00
1 - 1
3 - 1
อฌักซิโอ้ [FRAD2-3]
  
[FRAD4A-8] เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1อฌักซิโอ้ GFCO [FRAD3-16]
  
[FRAD5-93] AS Fabregues
FT
20:00
0 - 1
1 - 1
Agde rco
  
[FRAD4C-2] เอฟซี เบอเกอรัก
FT
20:30
1 - 0
1 - 0
แกลร์กมงต์ ฟุต [FRAD2-6]
  
Euga Ardziv13
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [FRAD3-18]
  
[FRAD4A-6] เอปินาล
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
โซโชซ์ [FRAD2-5]
  
[FRAD2-16] ชาโตรูซ์1
FT
21:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 6-7
2ชามัวร์ นิออร์ท [FRAD2-15]
  
[FRAD4D-8] จูรา ซูด ฟุต
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
St. Pierroise
  
Avenir de Theix
FT
22:30
0 - 2
2 - 3
เรด สตาร์ 93 [FRAD3-5]
  
Amneville
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
ปารีส เอฟซี [FRAD2-19]
  
[FRAD2-1] ล็องส์1
FT
23:00
0 - 0
1 - 1 *ET 3-1
2บูโลญจน์ [FRAD3-11]
  
[FRAD4D-9] เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล11
FT
23:00
1 - 0
2 - 1
2เกรอน็อบล์ [FRAD2-8]
  
[FRAD5-62] Sarre Union1
FT
23:00
0 - 1
0 - 2
2เกรไตล์ [FRAD3-10]
  
ตูร์ แอฟเซ
FT
23:00
2 - 0
2 - 0
Chauray Fc
  
[FRAD5-34] โวบัง สตารส์บูร์ก
FT
23:00
1 - 0
3 - 1
Hienghene Sport NC
  
[FRAD2-2] ลอริยองต์2
FT
23:30
1 - 0
3 - 0
2แก็งก็อง [FRAD2-7]
  
[FRAD4C-11] เตรลิสซาค1
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
1Stade Montois
  
Betton
FT
00:00
0 - 2
0 - 6
1อูแอส กงการ์กโน่ [FRAD3-14]
  
Murs Erigne
FT
00:00
0 - 3
0 - 6
ก็อง [FRAD2-14]
  
Lons-le-Saunier
FT
00:00
0 - 1
1 - 2
อานซี [FRAD4D-3]
  
Alberes Argeles
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
ปัว เอฟซี [FRAD3-1]
  
Cambrai2
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
1เกววีลย์ อูแอส [FRAD3-15]
  
Montceau Bourgogne
FT
00:00
0 - 1
2 - 2
1Geispolsheim 01
  
FC Lyon2
FT
00:00
0 - 1
0 - 1
3จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์
  
[FRAD4D-4] อีเซอร์ เอเอส
FT
00:00
0 - 2
1 - 2
St Pryve St Hilaire [FRAD4C-13]
  
[FRAD5-81] Gonfreville
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
LE TOUQUET
  
[FRAD4D-2] Grasse
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
ENDOUME [FRAD4D-15]
  
[FRAD5-84] Chateaubriant
FT
00:00
0 - 0
4 - 0
แรนส์ TA
  
[FRAD5-96] Inzinzac Montagnarde
FT
00:00
1 - 0
1 - 1
Stade Briochin [FRAD4B-3]
  
[FRAD4B-4] Granville
FT
00:00
1 - 0
2 - 0
AG Caennaise
  
La Fleche2
FT
00:00
1 - 2
2 - 3
1Linas-Montlhery
  
Chilly
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
Hauts Lyonnais
  
Ancienne Chateau-Gontier
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
ชาร์เทรส เอฟซี [FRAD4B-2]
  
[FRAD5-53] FC Challans
FT
00:00
2 - 0
3 - 0
เลอ โปอิเคร่
  
La Baule-Le Pouliguen
FT
00:00
0 - 0
0 - 1
Angouleme [FRAD4C-9]
  
Marssac SRDT
FT
01:00
0 - 1
2 - 1
1Saint Medard En Jalles
  
[FRAD5-7] Olympique Ales1
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
2แล็ตต์ส เอเอส
  
Villemomble
FT
01:00
0 - 1
1 - 5
โอร์แลงส์ ยูเอส [FRAD2-20]
  
JS Sireuil
FT
01:00
1 - 4
1 - 7
เล เออบิเยรส์ [FRAD4C-6]
  
[FRAD4C-10] Bourges FC1
FT
01:00
1 - 1
1 - 1 *ET 1-1 *PEN 3-5
1Sable-sur-Sarthe [FRAD5-26]
  
[FRAD5-11] บิวแวร์ส
FT
02:00
0 - 3
1 - 4
2เอฟซี แซมบี [FRAD2-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup ฟุตบอล Scotland Bells Challenge Cup

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SCOCH-4] อินเวอร์เนสส์1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0 *PEN 4-2
2ไคลด์ [SCOL1-7]
  
Glasgow Rangers U211
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2เร็กซ์แฮม [ENGConf-21]
  
[SCOL2-7] สเตนเฮาส์มัวร์
FT
22:00
0 - 1
1 - 4
2แพททริค ทริสเทล [SCOCH-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A3] อิตาลี (ยู 21)3
FT
00:30
1 - 0
3 - 0
3ไอซ์แลนด์(ยู 21) [A2]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[22] โบลตัน วอนเดอเรอส์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
11มิลตัน คียนส์ ดอนส์ [21]
  
[8] แบล็คพูล
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
2เอเอฟซี วิมเบิลดัน [20]
  
[6] โคเวนทรี ซิตี้1
FT
22:00
1 - 1
2 - 1
1โรชเดล [15]
  
[16] จิลลิ่งแฮม2
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
2ลินคอล์น ซิตี้ [17]
  
[24] บิวรี่
 
22:00
 
 
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [3]
  
[10] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด15
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
3แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ [19]
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ ฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์1
FT
22:00
3 - 1
4 - 1
1ครูว์ อเล็กซานดร้า [4]
  
[15] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ [14]
  
[5] เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้2
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
2เชลแน่ม ทาวน์ [6]
  
[10] พอร์ทเวล2
FT
22:00
0 - 1
2 - 1
2คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [19]
  
[1] ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส2
FT
22:00
0 - 1
0 - 1
3พลีมัธ อาร์ไกล์ [13]
  
[22] วอลซอลล์1
FT
22:00
2 - 0
2 - 1
1เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด [12]
  
[11] ซอลฟอร์ด ซิตี้2
FT
22:00
1 - 1
2 - 3
สวินดอน ทาวน์ [3]
  
[17] คราวเลย์ ทาวน์
FT
22:00
1 - 0
1 - 1
2มอร์แคมบ์ [24]
  
[16] เลย์ตัน โอเรียนท์1
FT
22:00
0 - 1
0 - 2
2สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [21]
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ ฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บาร์เน็ต
FT
22:00
0 - 0
1 - 2
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี [13]
  
[16] บอร์แฮม วู๊ด2
FT
22:00
0 - 0
2 - 1
31ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [17]
  
[1] บรอมลีย์1
FT
22:00
1 - 3
3 - 3
3ฮาโรเกต ทาวน์ [7]
  
[18] เชสเตอร์ฟิลด์1
FT
22:00
0 - 2
2 - 3
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [24]
  
[15] ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์1
FT
22:00
4 - 0
6 - 1
1อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [19]
  
[22] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด12
FT
22:00
0 - 2
2 - 2
2ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [14]
  
[8] น็อตต์สเคาน์ตี้1
FT
22:00
0 - 2
0 - 3
2บาร์โรว์ [4]
  
[6] โซลิฮัลล์ มอร์
FT
22:00
3 - 1
3 - 1
เอเอฟซี ฟิลด์ [20]
  
[5] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด2
FT
22:00
1 - 1
1 - 2
3ซัตตั้น ยูไนเต็ด [23]
  
[9] วอคกิ้ง1
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
1ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น [3]
  
[2] เยโอวิล ทาวน์1
FT
00:20
0 - 0
0 - 1
2โดเวอร์ แอทเตลิก [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ฟูเอนลาบราดา3
FT
19:00
1 - 0
3 - 2
2ฮูเอสก้า [2]
  
[20] เอซเตรมาดูรา3
FT
22:00
2 - 0
2 - 0
2เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า [22]
  
[9] เอลเช่2
FT
00:30
0 - 0
1 - 1
2อัลเมเรีย [3]
  
[5] นูมานเซีย1
FT
00:30
1 - 1
2 - 2
3ราโย่ บาเยกาโน่ [12]
  
[6] เรอัล ซาราโกซ่า1
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
2อัลบาเซเต้ [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์ ฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[1] ดันดี ยูไนเต็ด
FT
22:00
2 - 0
3 - 0
3ควีน ออฟ เซาธ์ [7]
  
[9] กรีน็อค มอร์ตัน
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
4อาร์บรอท [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] วาร์ซิม3
FT
22:00
1 - 3
1 - 3
4เอสซี เฟยเรนเซ่ [1]
  
[9] เปนาฟิลด์3
FT
00:15
0 - 0
0 - 0
4เฟยเรนเซ่ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[6] เคเอสซี โลเคอเรน3
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
1เควีเอสเค ลอมเมล [7]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา2
FT
18:40
3 - 0
4 - 1
21ซาเกิลบี ซอสโนเวียค [9]
  
[11] โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์5
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
1จีเคเอสเบลชาโตว์ [12]
  
[16] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช2
FT
22:00
0 - 1
1 - 3
3วิเกร ซูวาล์วกี๊ [17]
  
[13] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์11
FT
23:00
2 - 0
2 - 2
31แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [10]
  
[7] จีเคเอส ทิคี5
FT
23:00
1 - 0
2 - 2
6ราดอมเมียร์ก ราดอม [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์17
FT
21:30
1 - 0
1 - 0
2แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี [4]
  
[6] คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
FT
21:30
0 - 2
0 - 3
4คาร์มาร์เธ็น [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] ซานโตส
FT
03:00
1 - 0
1 - 1
3เซาเปาโล [5]
  
[17] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
FT
05:00
1 - 0
1 - 1
3อัตเลติโก มิไนโร่ [12]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] ซีอาร์บี แม็คซิโอ2
FT
02:30
2 - 0
2 - 0
2ปอนเต เปรตา [11]
  
[14] กัวรานี่ เอสพี14
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
4โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ [9]
  
[5] กอริติบ้า พีอาร์2
FT
02:30
1 - 0
1 - 0
1โอเอสเต้ [15]
  
[18] ลอนดริน่า พีอาร์2
FT
05:00
0 - 1
1 - 1
1โบต้าโฟโก้ เอสพี [10]
  

โปรแกรมฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2 ฟุตบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[14] รีโนฟา ยามากูชิ2
FT
11:00
2 - 0
2 - 3
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [4]
  
[18] อวิสปา ฟูกูโอกะ2
FT
11:00
0 - 1
0 - 2
ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [11]
  
[8] เกียวโต แซงก้า2
FT
12:00
0 - 0
1 - 0
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [16]
  
[19] มาชิดา เซลเวีย
FT
12:00
0 - 2
0 - 3
คาชิว่า เรย์โซล [1]
  
[3] โอมิยะ อาร์ดิย่า1
FT
12:00
0 - 0
1 - 1
1อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [10]
  
[17] เอฮิเมะเอฟซี
FT
12:00
1 - 0
1 - 2
เอฟซี เรียวเคียว [15]
  
[9] ฟาเจียโน โอคายามา1
FT
12:00
0 - 1
0 - 1
โยโกฮามา เอฟซี [2]
  
[12] วี-วาเรน นากาซากิ
FT
12:00
0 - 1
0 - 1
โทชิกิ เอสซี [21]
  
[22] เอฟซี กิฟู
FT
12:00
0 - 0
1 - 3
1เวนท์ฟอเรท โกฟุ [7]
  
[20] คาโกชิม่า ยูไนเต็ด3
FT
13:00
1 - 0
1 - 0
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค [5]
  
[13] โตเกียวเวอร์ดี้2
FT
13:00
0 - 1
1 - 2
1โตกุชิม่า วอร์ทิส [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส1
FT
13:00
1 - 3
1 - 3
3อดิไลเด้ ยูไนเต็ด [5]
    
[2] เวสเทิร์น ยูไนเต็ด1
FT
15:30
0 - 1
0 - 1
2นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [10]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
อินโดนีเซีย (ยู 23)3
FT
16:30
1 - 1
2 - 1
1อิหร่าน ยู23
  
บุรุนดี ( ญ )
FT
18:00
0 - 0
5 - 0
แซนซิบาร์(ญ)
  
[137] แทนซาเนีย (ญ)2
FT
20:30
3 - 0
9 - 0
1เซาท์ซูดาน ( ญ )
  
เบลีซ(ญ) ยู201
FT
00:00
1 - 0
1 - 2
ฮอนดูรัส (ญ) ยู20
  
สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20
FT
02:00
0 - 1
1 - 3
2คิวบา (ญ) ยู 20
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A2] บัลแกเรีย(ยู 19)
FT
17:00
1 - 0
3 - 0
อาร์เมเนีย ยู19 (N) [A4]
  
[F2] สโลวะเกีย(ยู 19)
FT
18:00
3 - 0
3 - 0
31มอลตา(ยู 19) (N) [F4]
  
[H1] ฝรั่งเศส(ยู 19)
FT
19:00
2 - 0
2 - 0
11ฟินแลนด์(U19) (N) [H2]
  
[I2] สวีเดน(ยู 19)
FT
19:00
1 - 0
4 - 0
เอสโตเนีย ยู19 [I4]
  
[K1] อังกฤษ(ยู 19)3
FT
19:00
1 - 0
5 - 0
1มาซิโดเนีย(ยู 19) [K2]
  
[K3] บอสเนีย (ยู 19)3
FT
19:00
0 - 0
1 - 0
7ลักเซมเบิร์ก(ยู 19) (N) [K4]
  
[J3] ไอร์แลนด์(ยู 19)
FT
19:00
4 - 0
13 - 0
ยิบรอลตา (ยู19) (N) [J4]
  
[A1] ตุรกี ยู191
FT
20:00
1 - 1
2 - 1
1มอนเตเนโก ยู19 [A3]
  
[E2] รัสเซีย(ยู 19)2
FT
20:00
1 - 0
2 - 2
3เวลส์(ยู 19) [E1]
  
[E4] โปแลนด์ (ยู 19)3
FT
20:00
3 - 0
4 - 1
2โคโซโว(ยู 19) (N) [E3]
  
[F1] อิตาลี ยู19
FT
21:00
1 - 0
2 - 0
2ไซปรัส(ยู 19) [F3]
  
[I1] ยูเครน(ยู 19)
FT
21:00
1 - 1
1 - 1
สโลวีเนีย(ยู 19) (N) [I3]
  
[J1] ออสเตรีย(ยู 19)2
FT
23:00
1 - 1
2 - 1
สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19) [J2]
  
[H3] เดนมาร์ค (ยู 19)2
FT
00:00
0 - 0
2 - 0
ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19 [H4]
  
[D1] กรีซ(ยู 19)3
FT
01:30
0 - 1
2 - 5
2ไอซ์แลนด์ ยู19 (N) [D3]
  
[D2] เบลเยียม(ยู 19)2
FT
01:30
2 - 0
2 - 1
2แอลเบเนีย(ยู 19) [D4]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป ฟุตบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I2] เยอรมนี(ยู 17)
FT
19:00
1 - 0
2 - 0
อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) (N) [I3]
  
[I1] กรีซ ยู17
FT
20:00
1 - 0
5 - 1
1คาซัคสถาน(ยู 17) [I4]
  
[H2] ยูเครน(ยู 17)
FT
22:00
0 - 0
2 - 0
แอลเบเนีย(ยู 17) (N) [H4]
  
[H1] โปรตุเกส(ยู 17)
FT
00:00
0 - 0
0 - 0
จอร์เจีย (ยู 17) [H3]
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ พรีเมียร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] อินสติตูเต้ เอฟซี13
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
1ลินฟีลด์ เอฟซี [4]
  
[2] คลิฟตันวิลล์2
FT
22:00
0 - 0
1 - 0
7บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [7]
  
[9] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส2
FT
22:00
0 - 0
0 - 1
41Larne FC [6]
  
[12] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์4
FT
22:00
0 - 0
3 - 1
2โคเลอไรน์ [1]
  
Facebook share Line line Twitter tweet