โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ ฟุตบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[176] ชาด
FT
20:00
0 - 2
0 - 2
มาลี [59]
  
[72] แอฟริกาใต้
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1ซูดาน [128]
    
[162] ซูดานใต้
FT
20:00
0 - 2
1 - 2
บูร์กินาฟาโซ (N) [60]
  
[79] ยูกันดา
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1มาลาวี [124]
  
[82] เบนิน
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
เซียร์ราลีโอน [117]
  
[147] ซวาซิแลนด์13
FT
20:05
0 - 0
1 - 4
2เซเนกัล [20]
  
[78] กินี2
FT
23:00
1 - 0
2 - 0
2นามิเบีย [119]
  
[129] รวันดา
FT
23:00
0 - 0
0 - 1
2แคเมอรูน [52]
  
[92] คองโก-บราซซาวิล
FT
23:00
1 - 0
3 - 0
กินีบิสเซา [123]
  
[138] เลโซโท1
FT
23:00
1 - 2
2 - 4
1ไนจีเรีย [35]
    
[87] กาบอง
FT
02:00
2 - 0
2 - 1
2แองโกลา [120]
  

โปรแกรมฟุตบอล ยูโร ฟุตบอล  ยูโร

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[33] เซอร์เบีย2
FT
21:00
1 - 1
2 - 2
2ยูเครน [22]
     
[96] ลักเซมเบิร์ก2
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
1โปรตุเกส [6]
     
[114] โคโซโว1
FT
00:00
0 - 1
0 - 4
อังกฤษ [4]
     
[61] บัลแกเรีย2
FT
00:00
0 - 0
1 - 0
2สาธารณรัฐเช็ก [43]
     
[175] มอลโดวา3
FT
02:45
0 - 1
1 - 2
4ไอซ์แลนด์ [40]
   
[136] อันดอร์รา3
FT
02:45
0 - 2
0 - 2
1ตุรกี [32]
     
[65] แอลเบเนีย1
FT
02:45
0 - 2
0 - 2
1ฝรั่งเศส [2]
     

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ ฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
Poitiers
FT
20:00
4 - 0
5 - 0
Nueillaubiers
  
Nanterre2
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
1สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี [FRAD3-8]
  
Saint Maximin3
FT
20:00
0 - 0
0 - 2
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-13]
  
Belfort Sud13
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
1น็องซี่ [FRAD2-10]
  
Maccabi Paris
FT
20:00
0 - 0
3 - 0
Mtsapere
  
Gravelines
FT
20:00
2 - 1
2 - 2 *ET 2-3
เอฟซี รูออง [FRAD4B-1]
  
Olympique Lumbrois
FT
20:00
1 - 2
2 - 2 *ET 3-3 *PEN 2-4
กร็องด์ แซ็งเธ่ [FRAD5-56]
  
แซงต์ โอเม่ร์
FT
20:00
0 - 1
0 - 1
Dieppe [FRAD5-86]
  
[FRAD5-82] Tourcoing
FT
20:00
1 - 0
5 - 0
1Grand Calais Pascal
  
Pont Saintte-Maxence4
FT
20:00
1 - 1
1 - 2
1USM Senlis [FRAD5-79]
  
Olympique Adamois2
FT
20:00
1 - 0
1 - 1 *ET 2-3
1แซง กวองแตง [FRAD4A-14]
  
Prix Les Mezieres
FT
20:00
1 - 0
2 - 0
ES Wasquehal
  
Mozac
FT
20:00
2 - 0
2 - 3
3Cournon
  
Union Saint-Jean
FT
20:00
0 - 0
0 - 1
บาโยนเน่
  
Saint-Galmier
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 2-3
Cote Chaude Sportif
  
Vandoeuvre1
FT
20:00
2 - 0
2 - 0
US Trailor Luneville
  
Sundhoffen AS
FT
20:00
0 - 2
0 - 3
มูลูส [FRAD4A-10]
  
4 ริเวียเรส 70
FT
20:00
0 - 0
3 - 1
Chassieu Decines FC
  
Hombourg-Haut1
FT
20:00
0 - 0
1 - 0
1ฟอร์บาช
  
Boulay
FT
20:00
0 - 1
2 - 1
Meaux Academy Football [FRAD5-28]
  
Reims Ste Anne
FT
20:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 5-4
MJEP Cormontreuil
  
CEP Lorient1
FT
20:00
1 - 0
1 - 3
1พลาเบนเนค [FRAD5-17]
  
Guichen
FT
20:00
0 - 1
1 - 1 *ET 2-1
Saint-Pierre Milizac
  
Le Rheu
FT
20:00
1 - 0
2 - 2 *ET 4-3
St. Paimpolais
  
St Liguaire Niort
FT
20:00
0 - 2
1 - 3
Fontenay Vendee Foot [FRAD5-74]
  
Verton
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
เลอ พอร์เทล
  
Annecy-le-Vieux
FT
20:00
0 - 1
0 - 4
FC Limonest
  
Oberschaeffolsheim
FT
21:00
0 - 1
1 - 3
ราโอง เลอตาป [FRAD5-10]
  
AS Venus
FT
21:00
0 - 0
1 - 4
เบซองกอง
  
[FRAD5-55] Marcq En Baroeuil2
FT
21:00
0 - 0
0 - 1
4อิริส คลับ เดอ ครัวซ์ [FRAD4A-12]
  
Erstein
FT
21:00
0 - 1
0 - 2
Thaon [FRAD5-83]
  
Sainte-Marienne
FT
21:30
1 - 0
2 - 3
แวร์กซายส์ 78 [FRAD5-13]
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying ฟุตบอล UEFA - EURO U21 Qualifying

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[I1] เยอรมนี(ยู 21)2
FT
22:00
1 - 2
2 - 3
5เบลเยียม (ยู 21) [I3]
  

โปรแกรมฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17 ฟุตบอล โลกเยาวชน ยู 17

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เนเธอร์แลนด์(ยู 17)
FT
01:00
1 - 1
1 - 3
ฝรั่งเศส(ยู 17) (N)
  
บราซิล (ยู 17)
FT
05:00
0 - 0
2 - 1
เม็กซิโก (ยู 17)
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[18] ทรานเมียร์ โรเวอร์2
FT
19:00
0 - 2
0 - 2
2วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น ฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] พอนเฟร์ราดิน่า2
FT
18:00
0 - 0
1 - 1
คิโรน่า [9]
  
[12] เอดี อัลคอร์ค่อน3
FT
20:00
1 - 0
1 - 0
1มาลาก้า [18]
  
[20] เรอัล โอเบียโด3
FT
22:00
0 - 0
0 - 0
4สปอร์ติ้ง กิฆอน [16]
  
[14] ซีดี ลูโก้2
FT
00:30
0 - 1
1 - 1
3ราซิ่ง ซานตานเดร์ [21]
  
[15] มิรานเดส2
FT
00:30
2 - 1
2 - 1
6ลาส พัลมาส [13]
  
[19] เตเนริเฟ่1
FT
03:00
1 - 1
1 - 1
3คาดิส [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์ ฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] เอสซี เทลสตาร์1
FT
18:15
0 - 0
0 - 2
1โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [8]
  
[14] เดน บอสช์2
FT
20:40
1 - 2
3 - 3
3เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี [5]
  
[1] เอสซี คัมบูร์
FT
22:45
2 - 0
3 - 1
1อัลเมเร่ ซิตี้ [9]
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส ฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] ซีดี มาฟรา1
FT
18:15
1 - 2
2 - 2
3สปอร์ติ้ง โควิลฮา [5]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม ฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] ยูนิยง แซงต์ กิลลุส2
FT
22:00
1 - 0
2 - 0
2Excelsior Virton [2]
  
[8] โรเซลาเร่1
FT
02:00
1 - 3
3 - 5
1เวสเตอร์โล [3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[11] นาเอสเวด3
FT
19:45
0 - 0
0 - 1
21เฟรมัด อเมเจอร์ [10]
  
[6] สคีฟซ์ ไอเค2
FT
21:00
0 - 2
0 - 2
2โคลดิ้ง [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1 ฟุตบอล โปแลนด์ ลิกา1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] วอร์ต้า พอซแนน1
FT
18:40
0 - 1
0 - 2
2สตอล เมียเลช [4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] บาเฮีย บีเอ2
FT
02:00
1 - 0
1 - 1
พัลไมรัส [2]
  
[4] เกรมิโอ้ ปอร์โต้1
FT
02:00
0 - 1
0 - 1
41ฟลาเมงโก [1]
  
[7] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา
FT
04:00
0 - 0
0 - 0
2อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [8]
  
[6] แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่4
FT
04:00
0 - 0
1 - 0
1โบตาโฟโก้ (อาร์เจ) [15]
  
[19] ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี2
FT
04:00
0 - 0
1 - 0
1ซิเอร่า [14]
  
[13] ฟอร์ตาเลซ่า
FT
05:00
1 - 0
3 - 0
1เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี ฟุตบอล บราซิล ซีรี่บี

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[20] เซา เบนโต้1
FT
02:00
0 - 0
3 - 1
1บราซิล เด เปโลตัส [13]
  
[2] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี2
FT
02:00
0 - 0
0 - 0
3วิลา โนวา [19]
  
[16] ฟิกูเรนเซ่2
FT
04:30
0 - 0
0 - 0
4คุยอาบา [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ ฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[10] บริสแบน โรว์5
FT
12:00
0 - 2
4 - 3
5เมลเบิร์น ซิตี้ [1]
    
[4] ซิดนีย์ เอฟซี2
FT
14:30
0 - 1
2 - 1
1เมลเบิร์น วิคตอรี่ [7]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ออสเตรเลีย(U23)3
FT
15:00
1 - 0
4 - 0
2เกาหลีเหนือ (ยู 23) (N)
  
จอร์เจีย ยู18
FT
17:00
0 - 0
2 - 0
ฟินแลนด์(ยู 18)
  
[111] เอธิโอเปีย (ญ)2
FT
18:00
0 - 0
0 - 2
เคนยา ( ญ ) (N)
  
เกาหลีใต้(ยู 23)24
FT
18:45
1 - 0
3 - 3
1อิรัก ยู23 (N)
  
ซีเรีย ยู231
FT
18:45
0 - 0
1 - 0
จอร์แดน(ยู 23) (N)
  
ยูกันดา ( ญ )
 
20:30
 
 
Djibouti (W) (N)
  
[132] ลิธัวเนีย2
FT
21:00
1 - 0
1 - 0
1นิวซีแลนด์ [121]
  
บาห์เรน ยู233
FT
22:10
0 - 1
1 - 2
3ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22) (N)
  
สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)1
FT
22:20
1 - 0
2 - 1
1อุซเบกิสถาน ยู23
  
ฮอนดูรัส (ญ) ยู20
FT
00:00
0 - 1
0 - 2
2เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20
  
ปานามา ( ญ ) ยู 201
FT
02:00
3 - 0
3 - 0
11สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 (N)
  
บราซิล ยู232
FT
02:45
0 - 1
0 - 1
6อาร์เจนติน่า ยู23
  
กัวเตมาลา (ญ) ยู 20
FT
04:00
0 - 1
0 - 1
คอสตาริกา (ญ) ยู 20
  
ปารากวัย ยู231
FT
04:00
2 - 0
3 - 0
1Venezuela U23
  
Facebook share Line line Twitter tweet