โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[RUSPR-3] เอฟซี คราซ์โนดาร์16
FT
22:50
0 - 0
1 - 0
2บาเซิ่ล [SUISl-2]
   
[TURD1-2] แทร็บซอนสปอร์2
FT
22:50
0 - 0
0 - 1
3เกตาเฟ่ [SPAD1-7]
   
[KAZPR-1] โลโคโมทีฟ อัสตานา4
FT
22:50
0 - 1
2 - 1
2แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-9]
     
[SUISl-1] ยัง บอยส์1
FT
00:55
1 - 0
1 - 2
4ปอร์โต้ [PORD1-2]
   
[HOLD1-10] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
FT
00:55
1 - 0
2 - 2
2กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [SCOPR-2]
   
[HUND1-1] เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี13
FT
00:55
1 - 1
2 - 2
5เอสปันญ่อล [SPAD1-19]
   
[RUSPR-4] ซีเอสเคเอ มอสโก1
FT
00:55
0 - 0
1 - 1
2โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
   
[FRAD1-5] แซงต์ เอเตียน1
FT
00:55
0 - 0
0 - 0
21เคเอเอ เกนท์ [BELD1-3]
   
[UKRD1-5] พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย2
FT
00:55
0 - 1
0 - 1
3โวล์ฟสบวร์ก (N) [GERD1-7]
   
[TURD1-3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค1
FT
00:55
0 - 3
0 - 3
1เอเอส โรม่า [ITAD1-5]
   
[AUTD1-3] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี1
FT
00:55
0 - 0
0 - 1
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (N) [GERD1-1]
   
[PORD1-9] สปอร์ติ้ง บราก้า1
FT
00:55
1 - 3
3 - 3
2วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-5]
   
[TURD1-5] เบซิคตัส เจเค5
FT
00:55
0 - 1
2 - 1
4สโลวาน บราติสลาวา [SVKD1-1]
   
[HOLD1-2] อาแซด อัลค์มาร์16
FT
00:55
0 - 2
2 - 2
3ปาร์ติซาน เบลเกรด (N) [SERD1-4]
   
[LUXD1-6] เอฟ 91 ดูเดแล็งก์13
FT
03:00
0 - 2
0 - 2
31อโปเอล นิโคเซีย (N) [CYPD1-3]
   
[SPAD1-3] เซบีย่า
FT
03:00
0 - 0
2 - 0
คาราบัค [AZED1-1]
   
[SWED1-2] มัลโม่ เอฟเอฟ2
FT
03:00
1 - 2
4 - 3
61ดินาโม เคียฟ [UKRD1-2]
   
[SUISl-7] ลูกาโน3
FT
03:00
0 - 1
0 - 1
2เอฟซี โคเปนเฮเกน (N) [DENSASL-2]
   
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง ลิสบอน3
FT
03:00
3 - 0
4 - 0
1พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [HOLD1-3]
   
[NORD1-4] โรเซนบอร์ก1
FT
03:00
1 - 1
1 - 2
แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-2]
   
[SCOPR-1] เซลติก3
FT
03:00
2 - 0
3 - 1
3แรนส์ [FRAD1-11]
   
[ITAD1-3] ลาซิโอ1
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
2ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
   
[ENGPR-8] อาร์เซน่อล4
FT
03:00
1 - 0
1 - 2
3ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [GERD1-10]
     
[PORD1-5] วิตอเรีย กิมาไรส์4
FT
03:00
1 - 1
1 - 1
4สตองดาร์ด ลีแอช [BELD1-2]
   

โปรแกรมฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล ฟุตบอล กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[B1] เวียดนาม (ยู22)
FT
15:00
2 - 0
6 - 1
1ลาว (ยู22) (N) [B3]
  
[B6] บรูไน (ยู 22)
FT
15:00
0 - 2
0 - 7
ไทย (ยู22) (N) [B5]
    
[B2] อินโดนีเซีย (ยู22)1
FT
19:00
0 - 0
2 - 0
3สิงคโปร์ (ยู22) (N) [B4]
  

โปรแกรมฟุตบอล AFC U-19 Championship ฟุตบอล AFC U-19 Championship

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[A4] ปาเลสไตน์ ยู192
FT
19:00
1 - 1
1 - 3
2อิรัก(ยู 19) (N) [A1]
  
[A2] โอมาน(ยู 19)
FT
22:00
1 - 0
1 - 0
21ปากีสถาน ยู19 [A3]
  

โปรแกรมฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[3] วีบรอก2
FT
00:30
2 - 2
3 - 4
3เวเจิล [1]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)3
FT
05:30
1 - 0
1 - 0
4พัลไมรัส [2]
  
[12] ฟอร์ตาเลซ่า2
FT
06:00
0 - 0
2 - 1
101ซานโตส [3]
  
[6] เซาเปาโล4
FT
06:30
1 - 0
1 - 0
2วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [11]
  
[17] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
FT
07:30
0 - 1
0 - 1
4เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ [18]
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น ฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[a-8] มอนเทอร์เรย์2
FT
08:05
2 - 2
5 - 2
2ซานโตส ลากูน่า [a-1]
  
[a-6] คลับ อเมริกา1
FT
10:05
1 - 0
1 - 2
2ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [a-3]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เซนไนยิน เอฟซี1
FT
21:00
0 - 0
2 - 2
2เดลี ไดนามอส [6]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
FYR มาซิโดเนียU18
FT
17:00
1 - 2
1 - 5
เซอร์เบีย ยู18
  
Facebook share Line line Twitter tweet