21:00
FT
[17] แอสตัน วิลล่า6
1 - 2
1 - 4
เลสเตอร์ ซิตี้ [2]2
-0.75
-
21:00
FT
[11] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด1
0 - 0
2 - 1
เซาแธมป์ตัน [18]3
-10
-
21:00
FT
[19] นอริช ซิตี้
1 - 0
1 - 2
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [9]4
-0.25
-
23:30
FT
[12] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน3
2 - 2
2 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน [7]
-10
-
18:00
FT
[16] เออิบาร์15
0 - 0
0 - 1
เกตาเฟ่ [8]1
-10
-
20:00
FT
[13] เรอัล เบติส2
3 - 1
3 - 2
แอธเลติก บิลเบา [5]4
-0.25
-
22:00
FT
[14] เรอัล บายาโดลิด
0 - 0
0 - 0
เรอัล โซเซียดาด [4]4
-0.25
-
00:30
FT
[20] เลกาเนส3
2 - 0
3 - 2
เซลต้า บีโก้ [18]31
-0.25
-
03:00
FT
[10] โอซาซูน่า14
1 - 1
1 - 1
เซบีย่า [3]4
-0.5
-
18:30
FT
[16] เลชเช่5
0 - 2
2 - 2
เจนัว [18]42
-10
-
21:00
FT
[10] โตริโน่4
1 - 0
2 - 1
ฟิออเรนติน่า [13]3
-10
-
21:00
FT
[15] ซัสเซาโล่3
2 - 0
2 - 2
กาญารี่ [6]4
-0.25
-
21:00
FT
[19] สปอล3
0 - 0
0 - 1
เบรสชา [20]3
-0.25
-
00:00
FT
[17] ซามพ์โดเรีย3
0 - 1
0 - 1
ปาร์ม่า [8]2
-0.5
-
02:45
FT
[12] โบโลญญ่า4
1 - 2
2 - 3
เอซี มิลาน [11]2
-10
-
21:30
FT
[12] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน1
1 - 0
2 - 0
โคโลญจน์ [17]3
-0.25
-
00:00
FT
[14] แวร์เดอร์ เบรเมน1
0 - 0
0 - 1
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [18]4
-1
-
21:00
FT
[13] แร็งส์2
1 - 0
3 - 1
แซงต์ เอเตียน [7]2
-0.25
-
23:00
FT
[12] น็องต์1
0 - 0
1 - 0
ดิฌง [16]2
-0.5
-
03:00
FT
[2] โอลิมปิก มาร์กเซย2
0 - 1
3 - 1
บอร์กโดซ์ [5]1
-0.5
-
18:15
FT
[9] วิเทสส์ อาร์นเฮม3
0 - 0
0 - 0
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [7]3
-0.25
-
20:30
FT
[18] อาร์เคซี วาลไวก์1
0 - 1
1 - 3
เอสซี ฮีเรนวีน [6]
-0.5
-
20:30
FT
[10] โกรนิงเก้น2
0 - 0
0 - 1
อูเทร็คท์ [8]1
-0.25
-
22:45
FT
[11] สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม3
0 - 0
0 - 0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [5]31
-0.5
-
22:00
FT
[17] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า5
0 - 1
2 - 3
วิตอเรีย เซตูบัล [14]5
-0.5
-
22:00
FT
[8] วิตอเรีย กิมาไรส์1
1 - 0
2 - 0
ปอร์ติโมเนนเซ่ [16]1
-1.25
-
00:30
FT
[4] สปอร์ติ้ง ลิสบอน3
0 - 0
1 - 0
โมไรเรนเซ่ [11]41
-1.5
-
03:00
FT
[13] เบเลเนนส์7
1 - 1
1 - 1
ปอร์โต้ [2]2
-1.5
-
23:00
FT
[100] บาห์เลน3
0 - 0
1 - 0
ซาอุดีอาระเบีย (N) [67]2
-0.25
-
18:35
FT
St. Pierroise1
1 - 0
1 - 1
*ET 1-1 *PEN 5-3
Thaon [FRAD5-83]
-
-
19:30
FT
Linas-Montlhery1
0 - 1
3 - 1
Maccabi Paris4
-
-
19:30
FT
Nanterre12
0 - 1
1 - 2
บาสเตีย ซีเอ [FRAD3-12]3
-
-
19:30
FT
[FRAD5-79] USM Senlis
0 - 0
0 - 1
เลอ พอร์เทล2
-
-
19:30
FT
Reims Ste Anne
0 - 0
1 - 0
ยูเอสแอล ดันเคอร์ [FRAD3-2]
-
-
19:45
FT
[FRAD5-86] Dieppe1
2 - 0
2 - 1
ล็องส์ [FRAD2-2]1
-
-
20:00
FT
Olympique de Valence4
0 - 0
0 - 0
*ET 0-1
ปารีส เอฟซี [FRAD2-18]3
-
-
20:30
FT
AF Virois6
0 - 2
0 - 3
แวร์กซายส์ 78 [FRAD5-13]2
-
-
21:00
FT
[FRAD5-34] โวบัง สตารส์บูร์ก3
0 - 2
1 - 3
น็องซี่ [FRAD2-10]2
-
-
21:00
FT
[FRAD4C-3] เล เออบิเยรส์24
1 - 1
1 - 1
*ET 1-2
เลอ ม็องส์ [FRAD2-19]21
-0.25
-
21:00
FT
[FRAD5-82] Tourcoing3
0 - 2
1 - 2
วาล็องเซียนส์ [FRAD2-9]
-
-
22:00
FT
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส3
0 - 0
0 - 1
เซลติก (N) [SCOPR-1]21
-0.25
-
19:15
FT
[NORD1-7] เฮาเกซุนด์5
0 - 0
0 - 1
ไวกิ้ง เอฟเค (N) [NORD1-5]5
-10
-
15:00
FT
[69] ฟิลิปปินส์ (ญ)
0 - 0
1 - 2
เมียนมาร์ (ญ) [45]1
-10
-
19:00
FT
[39] ไทย(ญ)2
0 - 0
0 - 0
*ET 0-1
เวียดนาม(ญ) (N) [34]
-10
-
19:00
FT
[2] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน1
3 - 1
5 - 1
สวอนซี ซิตี้ [10]2
-0.75
-
18:00
FT
[5] คิโรน่า2
1 - 0
3 - 1
ซีดี ลูโก้ [17]41
-0.75
-
22:00
FT
[22] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า1
0 - 2
1 - 3
เรอัล ซาราโกซ่า [6]2
-0.25
-
00:00
FT
[11] ลาส พัลมาส4
2 - 0
3 - 1
นูมานเซีย [9]4
-0.25
-
03:00
FT
[1] คาดิส2
0 - 0
0 - 0
เอลเช่ [7]2
-0.75
-
21:00
FT
[10] ปิซ่า2
0 - 1
0 - 2
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [13]71
-0.25
-
21:00
FT
[17] ยูเว่ สตาเบีย4
0 - 1
0 - 2
โฟรซิโนเน่ [11]3
-0.25
-
03:00
FT
[5] ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี2
1 - 0
1 - 0
โครโตเน่ [4]2
-10
-
17:00
Ingolstadt 04 (w)
-
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) (-0.75)
-0.75
ฟันธงรองIngolstadt 04 (w)
17:00
FFC Turbine Potsdam II (w)
-
เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) (-0.25)
-0.25
ฟันธงรองFFC Turbine Potsdam II (w)
17:00
เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
-
บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) (-0.5)
-0.5
ฟันธงรองเอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
17:00
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) (-2.25)
-
ซาบรุคเค่น(ญ)
-2.25
ฟันธงต่อแวร์เดอร์ เบรเมน (ญ)
17:00
โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) (-1.75)
-
Andernach (w)
-1.75
ฟันธงต่อโวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
19:30
[10] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก (-10)
-
ซังค์ เพาลี [15]
-10
ฟันธงต่อเอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก
19:30
[18] ดินาโม เดรสเดน (-10)
-
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [8]
-10
ฟันธงต่อดินาโม เดรสเดน
19:30
[17] เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
-
ดาร์มสตัดท์ (-0.25) [13]
-0.25
ฟันธงรองเอสวี เวเฮน เวียสบาเดน
19:00
FT
[7] เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม1
0 - 0
0 - 0
ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ [4]3
-10
-
20:00
FT
[1] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก1
2 - 0
3 - 2
บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) [15]2
-0.75
-
18:15
FT
[9] เฟยเรนเซ่3
1 - 0
1 - 1
เอสแอล เบนฟิก้า บี [14]5
-0.75
-
22:00
FT
[16] อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
1 - 1
3 - 1
คาซ่า เพีย เอซี [17]
-0.75
-
22:00
FT
[4] ไลซอส12
0 - 0
0 - 1
อคาเดมีโค วิสุ [13]3
-0.75
-
22:00
FT
[8] ซีดี มาฟรา3
1 - 0
3 - 1
เอสโตริล [3]2
-10
-
00:15
FT
[6] วาร์ซิม3
0 - 0
1 - 0
สปอร์ติ้ง โควิลฮา [5]3
-0.25
-
20:30
FT
[12] แมตเตอร์สเบิร์ก3
0 - 0
1 - 2
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ [11]5
-10
-
20:30
FT
[5] สตวร์มกราซ1
1 - 0
1 - 2
เรนดอร์ฟ อัลทัช [9]3
-1.25
-
23:00
FT
[4] ราปิด เวียนนา3
1 - 2
2 - 2
ออสเตรียเวียนนา [7]1
-0.75
-
20:30
FT
[9] มูสครอน เปรูเวลซ์2
1 - 1
2 - 2
สตองดาร์ด ลีแอช [4]2
-0.5
-
00:00
FT
[11] อันเดอร์เลชท์
0 - 0
0 - 0
ชาเลอร์รัว [5]3
-0.5
-
02:00
FT
[13] เคเอเอส ยูเปน
0 - 0
1 - 0
ออสเทนเด้ [14]1
-0.5
-
22:00
FT
[3] เวสเตอร์โล3
0 - 1
0 - 3
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [4]1
-10
-
18:00
FT
[14] ซิลเคบอร์ก2
1 - 1
2 - 1
แรนเดอร์ส [6]1
-0.75
-
20:00
FT
[3] อาร์ฮุส เอจีเอฟ2
1 - 1
1 - 1
ลิงบี้ [9]1
-1
-
20:00
FT
[11] ซอนเดอร์ไจสกี3
0 - 1
2 - 1
เอสเบิร์ก [13]52
-0.25
-
22:00
FT
[8] นอร์ดเจลแลนด์1
0 - 1
0 - 1
เอฟซี โคเปนเฮเกน [2]2
-0.25
-
00:00
FT
[4] บรอนด์บี้ ไอเอฟ1
0 - 0
1 - 2
มิดทิลแลนด์ [1]5
-0.25
-
18:00
FT
[14] ครีลย่า โซเวียตอฟ3
1 - 1
2 - 3
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ [11]3
-0.25
-
20:30
FT
[16] เอฟเค โซชิ1
1 - 0
1 - 1
รูบิน คาซาน [15]1
-0.25
-
23:00
FT
[9] สปาร์ตัก มอสโก3
0 - 1
1 - 4
เอฟเค รอสตอฟ [5]2
-0.25
-
20:30
FT
[8] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ2
1 - 0
2 - 0
ไพรบราม [15]2
-1
-
20:30
FT
[16] เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า2
0 - 1
1 - 1
ซิกม่า โอโลมุช [10]3
-10
-
23:00
FT
[6] สปาร์ตาปราก2
2 - 1
5 - 2
มลาด้า โบเลสลาฟ [3]61
-0.75
-
18:30
FT
[4] คราโคเวีย คราคอฟ1
0 - 0
3 - 0
รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [11]2
-0.75
-
21:00
FT
[3] โปกอน เซซิน1
1 - 0
1 - 0
ปิแอส กลิวิส [7]2
-0.25
-
23:30
FT
[1] สลาสค์ วรอคลาวน์2
0 - 1
0 - 3
ลีเกีย วอร์ซอว์ [2]1
-0.25
-
22:00
FT
[4] เอฟซี ซูริค3
0 - 2
0 - 5
เซอร์เวตต์ [5]2
-0.25
-
22:00
FT
[10] เอฟซี ธูน2
0 - 2
1 - 4
เซนต์ กัลเลน [3]1
-0.25
-
22:00
FT
[2] บาเซิ่ล2
2 - 0
4 - 0
เอฟซี ซิยง [7]2
-1.5
-
21:00
FT
[1] ลัวซานนี สปอร์ท2
0 - 0
0 - 2
วาดุซ [6]
-1.75
-
21:00
FT
[5] วินเตอร์ทูร์4
1 - 0
1 - 2
Stade Ouchy [9]2
-0.5
-
18:00
FT
[14] คอนยาสปอร์2
0 - 0
0 - 0
กาเซียนเท็ป B.B. [12]1
-0.5
-
20:30
FT
[16] อันตัลยาสปอร์2
1 - 3
1 - 3
แทร็บซอนสปอร์ [5]2
-10
-
20:30
FT
[10] เดนิซลิสปอร์3
0 - 0
1 - 1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [3]1
-0.25
-
23:00
FT
[15] คาซิมปาซ่า13
1 - 1
2 - 3
เบซิคตัส เจเค [4]5
-0.5
-
18:00
FT
[15] ออสมานลิสปอร์ เอฟซี3
0 - 0
0 - 0
อัลเตย์สปอร์ [10]21
-10
-
20:30
FT
[17] อัลตินอร์ดู2
0 - 0
1 - 0
อดาน่าสปอร์ [18]71
-0.5
-
20:30
FT
[2] บูร์ซาสปอร์1
0 - 2
2 - 3
กิริซันสปอร์ [11]
-0.5
-
23:00
FT
[12] อดาน่า เดมิร์สปอร์4
0 - 0
1 - 0
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [4]2
-0.25
-
22:30
FT
[8] โบโตซานี่5
1 - 1
2 - 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [1]2
-0.25
-
01:30
FT
[2] เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย2
0 - 0
1 - 0
ซีเอส คราอิโอว่า [3]
-10
-
20:00
FT
[10] เลเมีย2
1 - 1
2 - 1
โอเอฟไอ เครเต้ [4]4
-10
-
22:15
FT
[13] แอสเตราส ตริโปลิส1
1 - 0
1 - 1
เออีแอล ลาริซ่า [6]5
-0.25
-
00:30
FT
[11] โวลอส เอ็นเอฟซี4
1 - 1
1 - 1
พานาธิไนกอส [8]2
-0.25
-
00:30
FT
[9] พีเออี อโตรมิตอส1
1 - 1
2 - 2
อาริส ซาโลนิก้า [7]1
-10
-
02:00
FT
[11] โกยาส1
2 - 2
3 - 2
เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [4]1
-10
-
02:00
FT
[17] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
0 - 0
0 - 2
พัลไมรัส [2]1
-0.25
-
02:00
FT
[3] ซานโตส2
2 - 0
4 - 0
ฟลาเมงโก [1]3
-10
-
02:00
FT
[18] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่1
1 - 2
1 - 2
เซาเปาโล [6]41
-0.5
-
02:00
FT
[13] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)2
0 - 0
1 - 1
ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [19]3
-1.25
-
02:00
FT
[7] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา1
0 - 2
1 - 2
ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ) [14]3
-0.5
-
02:00
FT
[8] อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส4
0 - 1
2 - 1
อัตเลติโก มิไนโร่ [12]1
-0.75
-
02:00
FT
[9] ฟอร์ตาเลซ่า2
1 - 1
2 - 1
บาเฮีย บีเอ [10]1
-0.25
-
02:00
FT
[15] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)
1 - 0
1 - 1
ซิเอร่า [16]2
-0.25
-
02:00
FT
[20] อาไว เอฟซี เอสซี2
0 - 0
0 - 0
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [5]1
-0.25
-
03:35
FT
[23] กิมนาเซีย ลา พลาต้า4
0 - 1
2 - 1
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [17]4
-0.25
-
03:35
FT
[18] เดเฟนซา วาย จัสติเชีย
1 - 0
2 - 0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า [24]
-1
-
05:40
FT
[9] โรซาริโอ เซ็นทรัล2
1 - 0
1 - 0
โบคา จูเนียร์ส [1]51
-0.25
-
07:45
FT
[3] ริเวอร์เพลท24
0 - 1
0 - 1
ซาน ลอเรนโซ่ [12]7
-1.25
-
07:30
FT
[a-6] คลับ อเมริกา2
2 - 0
2 - 0
โมนาร์คัส โมเรเลีย [a-7]1
-1
-
11:05
FT
[4] โตกุชิม่า วอร์ทิส3
0 - 0
1 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ [6]1
-0.25
-
12:00
FT
[6] เวสเทิร์น ยูไนเต็ด5
3 - 1
3 - 1
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [9]2
-0.25
-
14:00
FT
[3] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด
1 - 0
2 - 1
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [8]
-0.5
-
12:00
FT
[10] กยองนัม เอฟซี2
0 - 0
0 - 2
ปูซานไอปาร์ค [KORD2-2]2
-0.25
-
21:00
FT
[10] Fateh Hyderabad2
0 - 0
0 - 1
เอฟซี กัว [5]3
-0.75
-
14:00
FT
ซีเรีย ยู23
0 - 0
1 - 0
Mali U22 (N)
-
-
18:35
FT
จีน (ยู 22)
0 - 0
2 - 1
ทาจิกิสถาน (ยู23)
-
-
19:00
FT
[10] เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ13
1 - 2
2 - 6
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ [4]1
-0.75
-
19:00
FT
[8] อิลลิชิเว็ตส์13
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ลวีฟ [11]31
-0.5
-
22:00
FT
[2] ดินาโม เคียฟ13
1 - 1
1 - 2
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ [3]2
-1
-
21:00
FT
[6] แซดเอ็นเคโอซีเยค1
0 - 0
4 - 0
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [4]41
-0.5
-
23:30
FT
[3] ริเยก้า
2 - 0
2 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [8]5
-1.5
-
00:45
FT
[8] ฮาโปเอล ฮาเดร่า2
0 - 1
0 - 1
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ [12]1
-0.25
-
01:15
FT
[9] แอชดอด เอ็มเอส4
1 - 1
2 - 2
เบต้าเยรูซาเล็ม [4]3
-0.75
-
21:00
FT
[2] โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี1
2 - 0
2 - 0
โดซ่า คาโตโกเปีย [12]4
-1.25
-
23:00
FT
[5] อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี1
0 - 0
3 - 1
เออีเค ลาร์นาคา [6]3
-0.25
-