โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน ฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[SPAD32-8] เอสดี อมอเรเบียต้า3
FT
01:00
0 - 0
0 - 1
3บาดาโฮซ [SPAD34-2]
  
[SPAD31-6] เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า14
FT
01:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3พอนเฟร์ราดิน่า [SPAD2-11]
  
Pena Azagresa2
FT
01:00
0 - 1
0 - 2
3เซลต้า บีโก้ (N) [SPAD1-18]
  
Melilla CD1
FT
01:00
0 - 3
0 - 5
เลบานเต้ (N) [SPAD1-11]
  
[SPAD33-7] เยย์ดา
FT
01:00
0 - 0
0 - 2
เอสปันญ่อล [SPAD1-20]
  
[SPAD32-2] คูลทูรัล เลโอเนซ่า2
FT
01:00
1 - 0
3 - 0
4ลาส โรซัส [SPAD31-18]
  
CA Antoniano3
FT
01:00
0 - 2
0 - 4
1เรอัล เบติส [SPAD1-12]
  
[SPAD33-9] ยูอี แอลลาโกสเตลา5
FT
02:00
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
3ฮาโร เดปอร์ติโบ [SPAD32-11]
  
[SPAD31-4] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า1
FT
02:00
0 - 0
1 - 0
2เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [SPAD31-7]
  
ยูดี ทามาราเซเต้14
FT
02:30
0 - 1
2 - 2 *ET 3-2
3อัลเมเรีย [SPAD2-2]
  
[SPAD33-8] ยูอี คอร์เนลล่า12
FT
02:30
0 - 0
0 - 0 *ET 0-0 *PEN 4-5
3โอริฮูร่า [SPAD33-19]
  
[SPAD33-16] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า5
FT
02:30
1 - 1
1 - 1 *ET 3-1
3ยูอี โอลอต [SPAD33-11]
  
SD Laredo12
FT
02:30
0 - 0
0 - 1
3ฮูเอสก้า [SPAD2-5]
  
[SPAD34-19] เมริดา เอดี
 
02:45
 
 -10 
ซีเอฟ ลา นูเซีย [SPAD33-10]
  
ลา โฮย่า ลอร์ก้า2
FT
03:00
0 - 1
0 - 3
โอซาซูน่า [SPAD1-10]
  
CD ลิน่าเรส4
FT
03:00
1 - 0
1 - 2
3คิโรน่า [SPAD2-6]
  
CD Becerril3
FT
03:00
0 - 2
0 - 8
เรอัล โซเซียดาด (N) [SPAD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ ฟุตบอล ดัตช์คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[HOLD1-10] โกรนิงเก้น2
FT
00:30
0 - 0
0 - 1
1อูเทร็คท์ [HOLD1-5]
  
[HOLD2-1] เอสซี คัมบูร์1
FT
02:45
0 - 0
1 - 2
2เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-6]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ ฟุตบอล ตุรกี คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD3LB-1] มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์1
FT
17:00
1 - 0
3 - 3
4เคย์เซริสปอร์ [TURD1-17]
  
[TURD1-9] เดนิซลิสปอร์
FT
18:30
2 - 0
2 - 2
อัลตินอร์ดู [TURD2-14]
  
[TURD1-2] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค2
FT
20:30
0 - 0
2 - 0
1Duzyurtspor [TURD3LB-3]
  
[TURD2-3] บูร์ซาสปอร์3
FT
22:30
0 - 1
2 - 1
3เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [TURD2-2]
  
[TURD1-4] แทร็บซอนสปอร์
FT
00:45
0 - 0
4 - 1
2อัลเตย์สปอร์ [TURD2-10]
  

โปรแกรมฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า ฟุตบอล โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[15] เอลเคเอสลอดซ์15
FT
00:00
1 - 3
2 - 4
3วิสล่า คราคอฟ [16]
  
[6] เลช พอซนาน2
FT
02:30
0 - 1
1 - 1
11อาร์ก้า กดิเนีย [13]
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 ฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[7] โบโตซานี่2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
5ดินาโม บูคาเรสต์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก ฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] อาริส ซาโลนิก้า
FT
22:15
3 - 0
4 - 0
2โวลอส เอ็นเอฟซี [11]
  
[13] พานิโอนิออส3
FT
00:30
0 - 0
0 - 2
2พีเอโอเค ซาโลนิก้า [2]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[4] จามเชดปูร์ เอฟซี4
FT
21:00
1 - 1
1 - 2
3มุมไบ ซิตี้ [5]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
ปารากวัย ยู2312
FT
04:30
1 - 0
3 - 1
41โคลอมเบีย(ยู 23)
  
Facebook share Line line Twitter tweet