ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[19] เลกาเนส6
0 - 3
0 - 3
เกตาเฟ่ [7]4
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[5] ชาลเก้ 043
0 - 0
2 - 0
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [2]4
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[15] พีอีซี ซโวลล์2
1 - 1
3 - 3
อูเทร็คท์ [7]4
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[2] ปอร์โต้5
0 - 1
1 - 2
สปอร์ติ้ง บราก้า [5]6
 -1 
 - 
  
04:15
FT
[4] สปอร์ติ้ง ลิสบอน4
0 - 0
0 - 2
เบนฟิก้า [1]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:05
FT
[FRAD4B-7] Granville13
0 - 0
0 - 3
โอลิมปิก มาร์กเซย (N) [FRAD1-2]4
 -2 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Scotland FA Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส1
1 - 0
2 - 0
สแตรนแรร์ [SCOL1-10]2
 -3.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[4] ฟูแล่ม1
1 - 0
1 - 0
มิดเดิลสโบรห์ [16]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[5] ฟูเอนลาบราดา2
0 - 0
0 - 0
มาลาก้า [16]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[6] โฟรซิโนเน่5
1 - 1
2 - 2
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [2]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[17] อฌักซิโอ้ GFCO1
0 - 0
0 - 1
เอเอส เบซิเอร์ [14]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[10] อัลเมเร่ ซิตี้
0 - 1
0 - 2
เดอ กราฟสคัป [3]3
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[6] เอ็นเอซี เบรด้า4
0 - 0
3 - 1
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [13]1
 -1 
 - 
  
02:00
FT
[7] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี1
0 - 1
3 - 3
เอสซี เทลสตาร์ [9]1
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[4] โวเลนดัม2
1 - 1
4 - 2
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [17]11
 -1.5 
 - 
  
02:00
FT
[18] เอฟซี ออสส์4
2 - 2
3 - 2
เอสซี คัมบูร์ [1]21
 -1 
 - 
  
02:00
FT
[16] เอ็มวีวี มาสทริสช์2
0 - 0
0 - 0
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [8]3
 -0.25 
 - 
  
02:20
FT
[14] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น2
1 - 0
2 - 0
เฮลมอนด์ สปอร์ต [19]2
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[6] เมเชเลน
0 - 1
2 - 3
สตองดาร์ด ลีแอช [5]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[7] เควีเอสเค ลอมเมล3
1 - 0
1 - 0
เคเอสซี โลเคอเรน [6]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[17] อันคารากูคู
0 - 0
0 - 1
คอนยาสปอร์ [15]1
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[5] เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์1
0 - 1
0 - 3
กิริซันสปอร์ [12]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[c-8] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์2
1 - 0
2 - 1
ครูซ อาซูล [c-16]2
 -0.25 
 - 
  
10:00
FT
[c-4] อัตลาส1
0 - 1
0 - 1
พูอีบลา [c-11]51
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[7] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 0
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [6]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[5] มุมไบ ซิตี้1
1 - 0
2 - 0
เบงกาลูรู [2]3
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:55
FT
[AUSVPL-12] แดนน็อค ธันเดอร์
0 - 0
1 - 1
ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [AUSVPL-1]
 -0.75 
 - 
  
15:00
FT
[AUSSASL-1] แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี
1 - 1
2 - 3
เมโทรสตาร์ เอสซี [AUSSASL-6]
 -0.5 
 - 
  
16:00
FT
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค
1 - 1
2 - 1
เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า
 - 
 - 
  
16:15
FT
กระบี่ เอฟซี
2 - 0
2 - 2
สุราษฎร์ธานี เอฟซี
 - 
 - 
  
16:30
FT
AS Marsa
0 - 0
0 - 2
CS Sfaxien
 - 
 - 
  
16:30
FT
[BULD1-9] อาร์ดา
2 - 0
4 - 0
โบเตฟ กาเลโบโว่ [BULD2-11]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[AusGL-3] Broadbeach United
0 - 3
0 - 6
ฮูม ซิตี้ [AUSVPL-6]
 - 
 - 
  
16:30
FT
[TTLdB-10] เอ.เอส. มาร์ซ่า
0 - 1
0 - 2
สฟาเคซี [TUND1-5]
 - 
 - 
  
16:30
FT
ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี
2 - 0
5 - 0
Northern Demons
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD1-9] อิสทรา 1961 พูลา
1 - 0
4 - 1
สลาโว วีเซลัด [CZED2-12]1
 -0.75 
 - 
  
17:05
FT
Modbury Vista
1 - 0
1 - 0
Mount Barker United
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DENSASL-3] อาร์ฮุส เอจีเอฟ2
1 - 0
2 - 1
วีบรอก (N) [DEND1-3]1
 -1 
 - 
  
18:00
FT
[BULD1-13] โบเตฟ วราตซา
1 - 0
4 - 1
Kariana Erden (N) [BULD2-9]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[ECUD1-9] คลับสปอร์ต เอเมเลค1
1 - 0
2 - 0
อีเอส เซทิฟ (N) [ALGD1-6]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SUID1-5] วาดุซ
0 - 0
0 - 0
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [GERD2-8]
 -0.25 
 - 
  
19:00
FT
[FIND2-2] ทีพีเอส ตูร์คู2
1 - 0
2 - 0
ซัลปา (N) [FIND3AB-5]2
 -2.25 
 - 
  
19:00
FT
[POLD1-3] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา1
2 - 1
3 - 2
คราโคเวีย คราคอฟ (N) [POLPR-2]2
 -1 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-5] แรนเดอร์ส3
1 - 1
2 - 2
เฟรเดอริเซีย (N) [DEND1-2]2
 -0.5 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-11] ฮันซ่า รอสต๊อค
1 - 0
2 - 0
ลิงบี้ (N) [DENSASL-8]2
 -10 
 - 
  
19:00
FT
[AUTD1-9] เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น
2 - 0
4 - 0
เอสวี ฮอร์น (N) [AUTD2-15]
 -1.25 
 - 
  
19:00
FT
[AUTD1-11] แมตเตอร์สเบิร์ก
0 - 1
1 - 2
คาโปสวาร์ (N) [HUND1-12]1
 -1 
 - 
  
19:00
FT
[GERD3-9] ไกเซอร์สเลาเทิร์น1
3 - 0
5 - 0
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน [HUND2E-1]1
 -0.25 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD1-17] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
0 - 1
1 - 1
เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ [GERRegNE-15]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[VIED1-2] โฮจิมินห์ซิตี้2
0 - 1
0 - 1
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [KORD1-1]2
 -1.25 
 - 
  
19:30
FT
[FIND1-8] ลาห์ติ
0 - 1
2 - 1
ฮอนก้าเอสพู (N) [FIND1-5]
 -10 
 - 
  
20:00
FT
[GERD3-2] อิงโกลสตัดท์
0 - 0
1 - 1
เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [GERD2-7]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[DENSASL-1] มิดทิลแลนด์1
1 - 0
4 - 1
เอสเบิร์ก (N) [DENSASL-13]
 -1.25 
 - 
  
20:00
FT
[SUID1-4] เอฟซี วิล 1900
0 - 1
1 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว [AUTD2-5]
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[MASPL-7] เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
1 - 0
2 - 0
พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ [MASPL-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SUID1-7] อารัว1
1 - 0
1 - 0
ซีเอส คราอิโอว่า (N) [ROMD1-4]2
 -0.5 
 - 
  
20:00
FT
[HUND1-7] วาร์ดา เซ
0 - 0
1 - 0
FC Mynai [UKRD2-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AZED1-3] เอฟเค อินเตอร์ บาคู
1 - 2
1 - 4
เอฟเอสวี ซวิคเกา [GERD3-14]
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[VEND1-9] มิเนรอสเดอกัวยาน่า
1 - 1
5 - 3
ลาล่าเอฟซี [VEND1-17]
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอสซี เวิร์ล
0 - 1
0 - 2
พรูเบน มุนสเตอร์
 - 
 - 
  
20:10
FT
[VEND1-15] อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
1 - 0
1 - 0
ยาราคูยานอส [VEND2-6]4
 - 
 - 
  
20:30
FT
[CROD1-5] เฮชเอ็นเคกอริก้า1
0 - 0
4 - 0
FK Zarkovo [SERD2-10]1
 -3 
 - 
  
20:45
FT
[CROD1-3] ริเยก้า1
1 - 0
1 - 0
Dafuji cloth MTE [HUND2E-2]1
 -1.25 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-14] เทเลค กรอซนี่ย์3
2 - 0
2 - 1
ปาคซิ เซ (N) [HUND1-11]
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
1 - 0
2 - 1
รัวฟอส [NORAL-11]1
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
0 - 0
1 - 1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ (N) [CROD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-9] เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
1 - 1
2 - 1
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง (N) [GERD3-5]
 -0.5 
 - 
  
21:00
FT
[GERD2-10] โฮลสไตน์ คีล
0 - 0
2 - 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ (N) [ROMD1-1]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD1-11] แมตเตอร์สเบิร์ก
1 - 0
4 - 0
ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [AUTD2-13]
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
[GERD3-6] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี
2 - 1
3 - 2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [GERD2-8]
 - 
 - 
  
21:00
FT
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
0 - 0
1 - 1
เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา
 - 
 - 
  
21:30
FT
[GERRegW-11] ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
-
p - p
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [GERRegS-4]
 - 
 - 
  
21:30
FT
[CROD1-2] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต3
2 - 0
5 - 0
บูดาเปสต์ ฮอนเวด (N) [HUND1-6]3
 -10 
 - 
  
21:30
FT
[SUISl-8] ลูเซิร์น2
1 - 0
3 - 0
กาซ เมตาน เมดิอัส (N) [ROMD1-5]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[NORAL-8] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล
2 - 2
2 - 2
ไอสโวล์ด TF
 - 
 - 
  
22:00
FT
[VEND1-7] อารากัว เอฟซี4
0 - 0
0 - 1
แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี [VEND2-8]11
 -0.75 
 - 
  
22:00
FT
[CROD1-4] แซดเอ็นเคโอซีเยค
0 - 0
2 - 0
เนิร์นแบร์ก (N) [GERD2-16]
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[SUID1-1] ลัวซานนี สปอร์ท
2 - 1
2 - 2
ดาร์มสตัดท์ (N) [GERD2-12]
 -0.25 
 - 
  
22:30
FT
[ROMD1-10] AFC Hermannstadt
1 - 0
1 - 1
วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [HUND1-4]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[UAELP-6] อัล ด๊าฟร่า
-
p - p
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ [CHACSL-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[AUTD2-9] เอสเคยู อัมเสตทเทน
0 - 0
3 - 0
เครมเซ่อ
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD1-15] ออด้าโอพอล
0 - 0
2 - 0
Ruch Zdzieszowice [PolD4-9]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-106] USV Scheiblingkirchen-Warth
0 - 2
2 - 4
ASV Draßburg [AUSL-48]
 - 
 - 
  
00:15
FT
[AUSD3M-11] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
0 - 0
1 - 1
กราเซอร์ เอเค [AUTD2-11]
 -0.75 
 - 
  
00:30
FT
[GERRegW-17] TuS Haltern11
1 - 0
1 - 1
บีเอสวี เรห์เด้น [GERRegN-7]2
 -0.25 
 - 
  
00:30
FT
[AUTD2-10] เอฟซี ไลเฟริ่ง
1 - 1
4 - 2
FC Pinzgau Saalfelden (N) [AUSD3WS-2]1
 -1 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-4] เวียนเนอร์ เอสซี
-
d - d
ASV Siegendorf
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERRegNE-4] บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน)
2 - 0
8 - 0
Oranienburger FC Eintracht
 - 
 - 
  
00:30
FT
[AUSD3E-2] ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
1 - 1
2 - 2
Zwettl SC [AUSL-28]
 - 
 - 
  
00:50
 
Stadlau
 
-
เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [AUSD3E-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SWED1-6] เอล์ฟส์บอร์ก2
1 - 0
1 - 0
ฮัคเค่น (N) [SWED1-10]3
 -10 
 - 
  
01:00
FT
[GERRegNE-13] BSG Chemie Leipzig
1 - 1
1 - 1
ฮาเวลเซ่ (N) [GERRegN-9]
 -10 
 - 
  
01:00
FT
[VEND1-5] ทรูจิลลานอส3
2 - 0
3 - 1
ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส [VEND2-9]3
 -1 
 - 
  
01:00
FT
[AUSL-2] ASK Elektra1
1 - 1
1 - 2
Simmeringer SC
 - 
 - 
  
01:30
 
[GERWD1-10] โคโลญจน์ (ญ)
 
-
เอสซี แบด เนเอนนาช(ญ)
 - 
 - 
  
02:00
FT
[BELU21A-6] คลับบรูจจ์ ยู21
0 - 1
1 - 1
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) [BELU21A-5]
 -0.25 
 - 
  
02:15
FT
Academia Rey1
1 - 1
3 - 2
เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี [VEND1-10]5
 - 
 - 
  
02:30
FT
[IRED1-2] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด
0 - 1
0 - 1
เดอร์รี่ ซิตี้ [IREPR-4]
 -0.75 
 - 
  
02:45
FT
[IREPR-1] ดันดาล์ค
3 - 1
7 - 1
ยูซี ดับลิน [IREPR-10]
 -2.25 
 - 
  
02:45
FT
[IRED1-1] เชลบอร์น
2 - 0
2 - 0
แอธโลน ทาวน์ (N) [IRED1-9]
 -1.5 
 - 
  
03:00
FT
[VEND1-18] โมนาคัส เอสซี
2 - 1
3 - 2
โบลิวาร์ [BOLD1c-3]
 - 
 - 
  
03:30
FT
[VEND1-12] FC ซาโมร่า2
1 - 2
2 - 3
ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี [VEND1-3]1
 -0.25 
 - 
  
09:35
FT
มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง)
2 - 2
5 - 3
เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง)1
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[106] ปาเลสไตน์1
0 - 0
2 - 0
ศรีลังกา (N) [205]1
 -2.5 
 - 
  
21:00
FT
[99] มอลตา(ญ)
1 - 1
1 - 2
ตุรกี (ญ) [69]
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet