ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[13] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน1
0 - 0
0 - 0
ชาลเก้ 04 [6]1
 -10 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[3] แรนส์5
0 - 0
3 - 2
น็องต์ [6]4
 -0.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[2] อาแซด อัลค์มาร์
2 - 0
4 - 0
อาร์เคซี วาลไวก์ [18]1
 -2 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[1] เบนฟิก้า2
2 - 0
3 - 2
เบเลเนนส์ [15]4
 -2.5 
 - 
  
04:15
FT
[6] ริโอ อาฟ4
0 - 2
2 - 2
ฟามาลิเคา [4]3
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[FIND1-2] คูพีเอส1
1 - 0
1 - 0
ลาห์ติ [FIND1-8]1
 -0.5 
 - 
  
00:30
FT
[FIND3AC-1] เอสเจเค อคาร์ติเมียร์
0 - 2
2 - 2
ยาโร [FIND2-3]
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[12] คาร์ดิฟฟ์ซิตี้3
0 - 1
1 - 1
เร้ดดิ้ง [15]2
 -0.25 
 - 
  
02:45
FT
[16] ดาร์บี้ เค้าท์ตี้2
2 - 0
4 - 0
สโต๊ค ซิตี้ [20]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[18] เตเนริเฟ่
2 - 0
2 - 1
สปอร์ติ้ง กิฆอน [14]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[17] เครโมเนเซ่14
2 - 1
3 - 4
ปิซ่า [14]3
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[6] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา3
0 - 0
0 - 0
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ [1]2
 -10 
 - 
  
00:30
FT
[5] เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก4
0 - 2
0 - 2
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ [7]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[6] เฮลเลนเชอร์ เอฟซี1
0 - 1
3 - 4
วิคตอเรีย โคโลญจน์ [16]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[18] ชามัวร์ นิออร์ท3
3 - 2
4 - 4
ปารีส เอฟซี [19]2
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[17] เลอ ม็องส์2
0 - 0
1 - 1
น็องซี่ [8]1
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[4] ทรัวส์4
0 - 1
1 - 2
เกรอน็อบล์ [11]
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[13] เอฟซี แซมบี1
0 - 0
0 - 1
ก็อง [16]4
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[14] โรเดซ อเวรอน1
1 - 0
1 - 1
วาล็องเซียนส์ [7]
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[9] แก็งก็อง1
0 - 0
1 - 0
เอเจ โอแซร์ [12]2
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[3] อฌักซิโอ้1
0 - 1
0 - 1
ชาโตรูซ์ [15]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[6] แกลร์กมงต์ ฟุต2
0 - 0
3 - 1
โอร์แลงส์ ยูเอส [20]42
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[5] เลอ อาฟร์2
0 - 0
0 - 0
ล็องส์ [2]1
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[1] ยูเอสแอล ดันเคอร์11
0 - 1
1 - 1
เรด สตาร์ 93 [2]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[7] อาวรองเช่1
1 - 0
3 - 1
เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [16]
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[15] บาสเตีย ซีเอ12
2 - 0
2 - 1
อฌักซิโอ้ GFCO [17]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[9] บรูค พีรอนนาส2
1 - 0
2 - 1
ตูลน [18]2
 -0.75 
 - 
  
02:00
FT
[13] อูแอส กงการ์กโน่11
0 - 1
0 - 2
บูโลญจน์ [6]1
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[10] เกรไตล์4
0 - 0
3 - 0
โชเลท เอสโอ [11]2
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[8] สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี2
0 - 1
1 - 1
ลียง ดูเชรี่ [5]51
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[3] วิลเลฟรองเช1
2 - 0
2 - 0
เกววีลย์ อูแอส [14]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล จูปิแลร์ลีก เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[10] อัลเมเร่ ซิตี้2
2 - 2
4 - 2
เอสซี เทลสตาร์ [7]1
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[12] เดน บอสช์1
2 - 0
3 - 0
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) [14]11
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[13] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น2
0 - 0
1 - 1
เดอ กราฟสคัป [3]2
 -0.75 
 - 
  
02:00
FT
[8] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
1 - 0
2 - 2
เอ็นเอซี เบรด้า [6]1
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[4] โวเลนดัม1
0 - 0
2 - 1
เฮลมอนด์ สปอร์ต [19]1
 -1.75 
 - 
  
02:00
FT
[16] เอ็มวีวี มาสทริสช์14
0 - 0
3 - 1
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) [17]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[9] เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
0 - 0
0 - 2
เอสซี คัมบูร์ [1]1
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[18] เอฟซี ออสส์1
0 - 0
0 - 0
โรด้า เจซี [15]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:05
FT
[10] แพททริค ทริสเทล3
1 - 0
1 - 1
อายร์ ยูไนเต็ด [3]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[12] คอร์ไทรจ์
0 - 0
3 - 1
สตองดาร์ด ลีแอช [5]
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[5] เบียรส์ชอทวิลริค1
0 - 0
1 - 0
เวสเตอร์โล [3]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[2] กราสฮ็อปเปอร์14
0 - 1
1 - 2
วาดุซ [3]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[3] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค1
1 - 1
3 - 1
เกนเคลอร์บิลิจี้ [13]1
 -1.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[17] อดาน่าสปอร์2
2 - 0
3 - 1
ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [15]3
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[4] ซีเอส คราอิโอว่า3
2 - 1
3 - 1
กาซ เมตาน เมดิอัส [5]6
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[BRAD1-12] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)3
0 - 1
0 - 1
คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) [BRARJC-6]3
 -1.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:10
FT
[22] ซีเอ ฮูราแคน3
1 - 1
1 - 1
กิมนาเซีย ลา พลาต้า [21]7
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
08:00
FT
[c-5] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์
0 - 2
2 - 2
ชีวาส กัวดาลาจาร่า [c-4]2
 -10 
 - 
  
10:00
FT
[c-14] อัตลาส2
1 - 0
2 - 1
คลับ ตีฮัวนา [c-11]11
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
15:30
FT
[1] ซิดนีย์ เอฟซี
0 - 0
1 - 0
บริสแบน โรว์ [7]31
 -1.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[5] มุมไบ ซิตี้3
1 - 0
1 - 0
นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [9]21
 -0.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
Rewa U193
0 - 1
0 - 1
Labasa FC U1911
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BLRD1-6] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่2
0 - 1
1 - 1
เนเมน กร็อดโน่ [BLRD1-10]3
 -0.5 
 - 
  
15:15
FT
โปแลนด์ ยู16
0 - 0
1 - 0
เบลารุส(ยู 16) (N)
 - 
 - 
  
15:35
FT
Putra Sinar Giri3
0 - 1
0 - 1
มาดูร่า ยูไนเต็ด2
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ROMD2-1] ยูทีเอ อารัด
2 - 0
3 - 1
Crisul Chisineu Cris [ROMD3-57]
 -2.25 
 - 
  
16:00
FT
[POLPR-7] เลเชีย กอเดนซ์
0 - 1
2 - 1
เอสเคเอฟซีเรด [SVKD1-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
สปาร์ตัก นาลชิค
1 - 1
2 - 1
มาชูค- เคเอ็มวี
 -0.25 
 - 
  
16:20
FT
ฉะเชิงเทราเอฟซี2
0 - 0
1 - 0
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด [THAD1-16]
 - 
 - 
  
16:30
FT
Glenorchy Knights FC1
0 - 1
1 - 2
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส [TSATPL-2]
 -1.25 
 - 
  
16:30
FT
FK Leningradets
0 - 0
1 - 0
เอฟซี เปสคอฟ 747
 - 
 - 
  
16:30
FT
อยุธยายูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
สมุทรสาคร เอฟซี
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD3-3] AFC Progresul Spartac Bucuresti2
1 - 2
1 - 4
Voin Tate Numa Glenn [ROMD2-5]1
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[POLD2-18] กริฟเวเฮอโรโว่1
0 - 2
0 - 4
วิดซอว์ ลอดส์ [POLD2-1]
 -1.25 
 - 
  
17:00
FT
[ROMD2-7] เมต้าล๊อกโลบูส2
0 - 0
1 - 1
Mostistea Ulmu3
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ARMD2-15] FK Dilijan
0 - 2
0 - 5
CF Noia
 - 
 - 
  
17:00
FT
Modbury Vista3
0 - 1
2 - 2
Adelaide University SC1
 - 
 - 
  
17:30
FT
[BLRD1-13] เอฟเค วิเท็บส์ค3
1 - 1
1 - 2
เอฟซี สโมเลวิชี่ [BLRD2-2]3
 -0.25 
 - 
  
18:00
FT
[ROMD2-8] ปิโตรลูล โปรเอสติ1
4 - 0
5 - 0
เอฟซี บราชอฟ1
 -2 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-18] ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
1 - 2
2 - 2
บิโตเวีย บิโตฟ [POLD2-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
Dnipro-1 Reserves
0 - 2
1 - 4
ซอร์ย่า(สำรอง) [UKRRL-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[UKRU21-11] ดนีโปร-1 (ยู 21)
0 - 2
1 - 4
ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) [UKRU21-5]
 - 
 - 
  
18:00
FT
ดนีโปร โมกิเลฟ1
1 - 1
2 - 3
บาเต้ โบริซอฟ
 - 
 - 
  
18:55
FT
[THAPR-7] ชลบุรี เอฟซี2
1 - 0
2 - 0
ระยอง เอฟซี [THAD1-4]3
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORW-2] วาเลเรนก้า (ญ)1
0 - 0
0 - 2
คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) (N) [SWEWD1-2]
 - 
 - 
  
19:00
FT
จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์
1 - 0
1 - 0
เอไอเค โซลน่า [SWED1-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORD1-9] เอสเค บรานน์
0 - 0
1 - 0
เอซี ฮอร์เซ่นส์ (N) [DENSASL-10]
 -0.25 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-11] ซอนเดอร์ไจสกี1
0 - 0
2 - 0
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (N) [CZED1-13]1
 -10 
 - 
  
19:00
FT
[POLPR-16] เอลเคเอสลอดซ์
1 - 1
4 - 1
โปรเลเตร์ โนวี ซาด [SERD1-11]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD1-14] อแวนการ์ด คุร์สค์
0 - 0
2 - 0
FK Taganrog
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BULD1-13] โบเตฟ วราตซา
0 - 0
1 - 0
เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา [AUTD2-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[MKDD2East-3] Pehchevo1
0 - 0
0 - 0
Belasica Strumica [MKDD2East-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BULD2-7] เนฟโตชิมิก บูร์กัส
1 - 1
4 - 1
FC Dobrudzha
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟซี ออเกรส์ พิเตสตี2
1 - 0
3 - 1
ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี [ROMD3-10]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา1
2 - 0
3 - 0
FK Brodarac
 - 
 - 
  
19:15
FT
[UKRD3-9] Hirnyk Kryvyi Rih1
0 - 1
4 - 1
Enerhiya Nova Kakhovka
 - 
 - 
  
19:20
FT
[MKDD2East-2] เบรกัลนิก้า สติป1
1 - 0
2 - 0
เปลิสเตอร์ [MKDD2west-1]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
[BULD1-3] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
2 - 1
4 - 1
อาร์ก้า กดิเนีย [POLPR-13]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BULD1-8] โบเตฟ พล็อฟดิฟ3
2 - 1
4 - 1
ทแซร์สโค เซโล [BULD1-12]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-5] เอสเอสวีอูล์ม 1846
2 - 0
3 - 0
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [GERRegRB-3]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSD1-1] โรเตอร์ โวลโกกราด
1 - 1
2 - 2
แรดนิค ซูดูลิซาร์ [SERD1-13]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSD1-9] ทอม ทอมสค์
1 - 0
2 - 1
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [SERD1-10]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[SLOD1-9] ASK Bravo Publikum
1 - 1
2 - 2
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [SERD1-12]
 -10 
 - 
  
20:45
FT
[SLOD1-10] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่
1 - 1
2 - 2
เอ็นดี กอริก้า [SLOD2-2]21
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[NORD1-4] ออด เกรนแลนด์
1 - 0
7 - 0
โนท็อดเด้น เอฟเค (N) [NORAL-14]
 -2 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-12] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
2 - 1
2 - 2
โบแรกซ์ บันจา ลูกา [BOSPL-3]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[DENSASL-7] นอร์ดเจลแลนด์
2 - 1
4 - 2
เอฟซี ไลเฟริ่ง (N) [AUTD2-10]
 -0.75 
 - 
  
21:00
 
[POLD1-9] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
 
-
Wisloka Debica
 - 
 - 
  
21:00
FT
เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์14
1 - 1
2 - 1
อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี51
 - 
 - 
  
21:30
FT
[AUTD1-5] สตวร์มกราซ
2 - 0
4 - 1
ดอมซาเล่ (N) [SLOD1-6]1
 -1 
 - 
  
22:00
FT
[CZECFLM-4] ยูนิโก้
0 - 0
0 - 1
เอสเค ปรอสเตียยอฟ [CZED2-10]
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[BULD1-4] ซีเอสเคเอ โซเฟีย
0 - 1
0 - 3
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (N) [CZED1-2]1
 -1 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-4] สปาร์ตาปราก
1 - 1
1 - 2
โบโด กลิมท์ (N) [NORD1-2]
 -0.75 
 - 
  
22:15
FT
[AUSD3M-5] ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
4 - 1
6 - 1
SV Wildon [AUSL-24]
 -2.5 
 - 
  
22:30
FT
[SWED2-15] บรอมมาปอจคาร์น่า1
0 - 2
0 - 4
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค [SWED1-13]1
 -0.5 
 - 
  
23:00
FT
[SWED2-9] นอร์บี้ ไอเอฟ
0 - 0
1 - 0
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า (N) [SWED2-4]2
 -10 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-3] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น3
1 - 0
2 - 1
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ (N) [NORD1-13]1
 -10 
 - 
  
23:00
FT
[NORAL-1] อาเลซุนด์ เอฟเค
1 - 0
1 - 2
บราท์เวก [NORD2A-9]
 -2.25 
 - 
  
23:00
FT
[GERWD1-6] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
0 - 2
0 - 5
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) [GERWD1-1]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[NORD2B-1] โกรลุด
2 - 0
3 - 1
สตาเบ็ค (N) [NORD1-8]2
 -1 
 - 
  
00:00
FT
[NORAL-13] สตรอมเมน
3 - 0
3 - 2
แบรัมเอสเค [NORD2B-10]
 -2.25 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3E-4] เวียนเนอร์ เอสซี
-
p - p
เอสวี ฮอร์น [AUTD2-15]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSD3M-10] เอสซี ไวซ์
0 - 3
0 - 11
ลาฟนิทซ์ (N) [AUTD2-4]
 -1.75 
 - 
  
00:00
FT
[NORW-11] สตาเบ็ค (ญ)
0 - 2
0 - 2
โรอาร์ (ญ) [NORW-6]
 - 
 - 
  
00:00
FT
เฟริส เวียนนา 1894
0 - 0
1 - 0
ราปิด เวียนนา (เยาวชน) [AUSD3E-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-48] ASV Draßburg
0 - 2
2 - 3
SV St. Margarethen
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-108] SV Gaflenz3
0 - 0
1 - 2
ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น [AUSL-156]2
 - 
 - 
  
00:15
FT
Rottenmann
0 - 3
1 - 5
เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า [AUSD3M-16]
 -1.25 
 - 
  
00:20
FT
[AUSL-31] USV Gnas
0 - 2
0 - 5
เอสซี คาลสดอฟ [AUSD3M-12]
 -1.25 
 - 
  
00:20
FT
SV Pachern
0 - 4
0 - 9
Weinland Gamlitz
 - 
 - 
  
00:30
FT
[SWEWD1-9] แวคโจ เอฟเอฟ (ญ)
1 - 1
1 - 2
ลิงโคปิ้ง (ญ) [SWEWD1-5]
 - 
 - 
  
00:30
FT
FC Hard
2 - 0
3 - 1
เอสซี เบรเกนซ์ [AUSD3WV-3]
 - 
 - 
  
00:30
FT
FC Mauerwerk
-
d - d
SC Mannsworth
 - 
 - 
  
00:30
FT
Stadlau
1 - 0
2 - 3
เครมเซอร์ เอสซี1
 - 
 - 
  
00:45
FT
Sarpsborg 08 Kvinner (W)
-
d - d
โคลบอทน์ (ญ) [NORW-8]
 - 
 - 
  
01:00
 
[GEROBW-48] SV Rochling Volkling
 
-
ซาบรุคเค่น (-2.5) [GERRegS-1]
 -2.5 
ฟันธงรองSV Rochling Volkling
  
01:00
FT
Bramfelder SV
0 - 1
0 - 2
อัลโตน่า 93 [GERRegN-16]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[AUSD3E-9] น็อยซีเดิล
0 - 0
0 - 0
SV Schwechat2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[SWED3OG-9] ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม2
0 - 0
1 - 0
ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ [SWED3OG-10]
 -10 
 - 
  
01:00
FT
[GERRegS-1] ซาบรุคเค่น1
1 - 0
3 - 0
SV Rochling Volkling [GEROBW-48]1
 -2.5 
 - 
  
01:00
FT
SV Burgaltendorf 1913
0 - 1
0 - 4
SC Velbert [GEROBW-15]2
 - 
 - 
  
01:00
FT
Simmeringer SC1
0 - 0
0 - 0
Bad Voslau1
 - 
 - 
  
01:15
FT
[GERWD1-10] โคโลญจน์ (ญ)
1 - 0
1 - 2
มอนเชงกลาดแบช (ญ)
 - 
 - 
  
01:30
FT
FC Huchting1
0 - 3
1 - 4
BTS Neustadt
 - 
 - 
  
01:30
FT
ASK Elektra
1 - 0
3 - 1
SV Wurmla
 - 
 - 
  
02:00
FT
[NORD2B-2] อาซาเน่ ฟุตบอล1
4 - 0
6 - 0
โซต้า (N) [NORD2B-9]1
 -1.75 
 - 
  
02:15
FT
[AUSL-27] TUS Heiligenkreuz
3 - 0
4 - 0
UFC Markt Allhau [AUSL-147]
 - 
 - 
  
02:30
FT
[IRED1-1] เชลบอร์น
1 - 0
1 - 1
คาร์บินทารี เอฟซี [IRED1-4]
 -1.25 
 - 
  
02:45
FT
[IREPR-4] เดอร์รี่ ซิตี้
-
p - p
พอร์ทาดาวน์ [NIRCH-1]
 - 
 - 
  
02:45
 
[IREPR-3] โบฮีเมี่ยนส์
 
-
เซนต์ มอชแทส
 - 
 - 
  
02:45
FT
เซนต์ มอชแทส
0 - 2
0 - 2
โบฮีเมี่ยนส์ [IREPR-3]
 - 
 - 
  
03:00
FT
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
2 - 0
3 - 1
นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี
 - 
 - 
  
07:00
FT
อินสติทูโต เด คอลโดบา3
0 - 0
0 - 1
Mitre SdE3
 - 
 - 
  
07:15
FT
เพนารอล2
0 - 0
0 - 0
เบลกราโน่ [ARGD2A-14]1
 - 
 - 
  
08:35
FT
The Cove FC Reserves
-
d - d
Adelaide Cobras Reserves
 - 
 - 
  
09:00
 
[ANSWL-12] มาคาร์เธอร์ แรมส์
 
-
แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน [ANSWL-7]
 - 
 - 
  
09:35
FT
คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง)1
0 - 0
2 - 2
Sturt Lions Reserves
 - 
 - 
  
10:00
FT
[TSATPL-3] โฮบาร์ต ใต้
1 - 3
1 - 8
พาสโค วอลล์ เอสซี [AUSVPL-14]
 - 
 - 
  
10:00
FT
Labasa FC U192
1 - 2
1 - 4
BA FC U192
 - 
 - 
  
10:35
FT
เดอะ โคฟ เอฟซี
0 - 1
4 - 3
อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
[81] โมร็อกโก (ญ)2
3 - 1
6 - 3
ตูนิเซีย (ญ) [141]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค2
2 - 0
2 - 0
อิสทรา 1961 พูลา [9]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA Futsal Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
อังกฤษ(ฟุตซอล)
0 - 0
1 - 1
อิสราเอล(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
00:00
FT
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
3 - 0
4 - 2
เอสโตเนีย(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
01:00
FT
นอร์เวย์(ฟุตซอล)
3 - 1
7 - 2
เวลส์(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Futsal World Cup qualification (UEFA)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
เบลารุส(ฟุตซอล)
1 - 4
3 - 5
อิตาลี (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
03:30
FT
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
0 - 1
2 - 2
ฟินแลนด์(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet