ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[3] เลสเตอร์ ซิตี้2
0 - 0
2 - 2
เชลซี [4]2
 -10 
 - 
    
22:00
FT
[18] บอร์นมัธ เอเอฟซี13
2 - 0
2 - 1
แอสตัน วิลล่า [16]3
 -0.25 
 - 
   
22:00
FT
[11] คริสตัล พาเลซ3
0 - 0
0 - 1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [8]2
 -10 
 - 
    
22:00
FT
[1] ลิเวอร์พูล
0 - 0
4 - 0
เซาแธมป์ตัน [9]2
 -1.75 
 - 
    
22:00
FT
[14] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด2
0 - 0
0 - 0
นอริช ซิตี้ [20]1
 -0.25 
 - 
    
22:00
FT
[19] วัดฟอร์ด2
2 - 2
2 - 3
เอฟเวอร์ตัน [12]41
 -0.25 
 - 
    
22:00
FT
[17] เวสต์แฮมยูไนเต็ด1
2 - 0
3 - 3
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน [15]1
 -10 
 - 
    
00:30
FT
[5] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด3
0 - 0
0 - 0
วูล์ฟแฮมป์ตัน [7]2
 -0.75 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[11] กรานาดา ซีเอฟ3
1 - 1
2 - 1
เอสปันญ่อล [20]3
 -0.25 
 - 
    
22:00
FT
[1] เรอัล มาดริด2
0 - 0
1 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด [5]2
 -0.5 
 - 
    
00:30
FT
[17] มายอร์ก้า4
0 - 0
0 - 1
เรอัล บายาโดลิด [16]1
 -0.25 
 - 
    
03:00
FT
[7] บาเลนเซีย6
0 - 0
1 - 0
เซลต้า บีโก้ [18]3
 -0.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[11] โบโลญญ่า3
1 - 1
2 - 1
เบรสชา [20]2
 -0.5 
 - 
    
00:00
FT
[6] กาญารี่3
1 - 1
2 - 2
ปาร์ม่า [7]2
 -0.5 
 - 
    
02:45
FT
[15] ซัสเซาโล่1
3 - 0
4 - 2
เอเอส โรม่า [4]71
 -0.75 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[7] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์3
1 - 1
2 - 1
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [5]31
 -0.25 
 - 
    
21:30
FT
[18] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ2
0 - 0
1 - 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [9]1
 -0.25 
 - 
  
21:30
FT
[15] เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 053
1 - 3
1 - 3
บาเยิร์น มิวนิค [2]1
 -2 
 - 
    
21:30
FT
[4] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
2 - 0
5 - 0
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [11]1
 -1.75 
 - 
    
21:30
FT
[12] เอาก์สบวร์ก2
0 - 1
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน [16]5
 -0.25 
 - 
  
00:30
FT
[1] แอร์เบ ไลป์ซิก1
0 - 2
2 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [3]51
 -1 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[1] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง3
3 - 0
5 - 0
มงต์เปลลิเย่ร์ [4]42
 -2.25 
 - 
    
02:00
FT
[18] อาเมียงส์3
0 - 0
0 - 0
ตูลูส [20]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[9] อองเช่ร์1
1 - 1
1 - 4
แร็งส์ [11]2
 -0.25 
 - 
  
02:00
FT
[17] ดิฌง
2 - 0
3 - 0
แบรสต์ [14]1
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[19] นีมส์3
1 - 1
3 - 1
โมนาโก [13]32
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[8] สตารส์บูร์ก1
1 - 0
1 - 2
ลีลล์ [7]4
 -10 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[17] เอดีโอ เดน ฮาก2
0 - 0
0 - 0
วิเทสส์ อาร์นเฮม [6]4
 -0.25 
 - 
  
01:45
FT
[3] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม2
1 - 0
3 - 0
เอ็มเมน [12]1
 -1.75 
 - 
    
01:45
FT
[13] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด3
0 - 0
2 - 0
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม [11]41
 -0.25 
 - 
  
02:45
FT
[16] พีอีซี ซโวลล์2
1 - 0
1 - 0
โกรนิงเก้น [8]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[6] ฮิเบอร์เนี่ยน2
2 - 2
2 - 2
เซนต์ เมียร์เรน [10]1
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[7] คิลมาร์น็อค1
0 - 1
3 - 1
รอสส์ เคาน์ตี้ [9]3
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[5] ลิฟวิงสตัน2
0 - 0
1 - 0
มาเธอร์เวลล์ [3]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส3
0 - 0
0 - 0
อเบอร์ดีน [4]4
 -1.75 
 - 
  
22:00
FT
[8] เซนต์ จอห์นสโตน2
1 - 2
3 - 3
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [12]3
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
[17] ปอร์ติโมเนนเซ่3
0 - 1
0 - 1
ซีดี ทอนเดลา [11]3
 -0.25 
 - 
  
01:00
FT
[8] วิตอเรีย เซตูบัล1
0 - 2
0 - 4
ปอร์โต้ [2]2
 -1.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[FIND1-1] อินเตอร์ ตูร์คู
1 - 0
1 - 0
ฮอนก้าเอสพู (N) [FIND1-5]
 -0.25 
 - 
  
18:30
FT
[FIND1-9] เฮดไอเอฟเค13
0 - 2
1 - 2
เอชเจเค เฮลซิงกิ (N) [FIND1-4]4
 -0.75 
 - 
  
19:00
FT
[FIND1-7] เอสเจเค ไซนาโจเอน2
1 - 2
1 - 3
ฮาก้า (N) [FIND2-1]2
 -0.75 
 - 
  
19:00
FT
[FIND2-7] เอซี โอลู1
2 - 0
3 - 1
เอซี คาจานิ (N) [FIND2-8]4
 -0.75 
 - 
  
19:30
FT
[FIND1-3] อิลเวส แทมเปเร่1
2 - 0
3 - 1
โรพีเอส โรวานีมี่ (N) [FIND1-10]2
 -0.75 
 - 
  
20:00
FT
[FIND1-11] เคพีวี คอคคูล่า2
0 - 2
1 - 2
วีพีเอส วาซ่า (N) [FIND1-12]1
 -1 
 - 
  
20:30
FT
[FIND2-4] เคทีพี ค็อตก้า1
0 - 0
2 - 1
อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [FIND2-6]
 -1.25 
 - 
  
21:15
FT
[FIND3AB-1] กนิสตัน เฮลซิงกิ2
0 - 2
1 - 2
เอ็มพี มิคเคลลี่ (N) [FIND3AA-1]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Wales Challenge League Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:15
FT
[WALPR-2] คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี
2 - 0
3 - 0
เอสทีเอ็ม สปอร์ต (N) [WALFAWCS-5]6
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน แชมเปี้ยนส์ ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต1
1 - 1
3 - 1
เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา1
 -1 
 - 
    
20:00
FT
[AGBLE-2] พรีเมโร่ เด อกอสโต้1
0 - 0
0 - 0
ซามาเล็ค [EGYD1-3]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[ALGD1-2] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์1
1 - 0
2 - 2
เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา (N) [AGBLE-1]1
 -0.75 
 - 
  
20:00
FT
[SAPLD1-2] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
1 - 0
1 - 0
วีแดด คาซาบลานก้า [MARD1-1]1
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[MARD1-4] ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก1
1 - 0
1 - 0
เอเอส วิต้า คลับ2
 - 
 - 
  
23:00
FT
[ALGD1-4] เจเอส คาบิลี่3
0 - 0
1 - 0
เอสเปรานซ์ เอสที [TUND1-1]2
 - 
 - 
    
02:00
FT
[TUND1-6] เอตัวล์ ดู ซาเฮล1
0 - 0
2 - 0
เอฟซี แพลทินัม [ZIMLEG-1]3
 -2.25 
 - 
  
02:00
FT
อัล-ฮิลาล4
0 - 0
1 - 1
เอล อาห์ลี [EGYD1-1]2
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[14] ฮัลล์ ซิตี้
1 - 2
1 - 5
เบรนท์ฟอร์ด [5]1
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[4] ฟูแล่ม4
3 - 2
3 - 2
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ [19]1
 -0.75 
 - 
  
22:00
FT
[17] มิดเดิลสโบรห์
0 - 0
1 - 1
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส [10]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[18] เบอร์มิงแฮม ซิตี้1
1 - 1
2 - 1
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [3]1
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[21] ชาร์ลตัน แอธเลติก1
2 - 0
2 - 1
บาร์นสลีย์ [23]4
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[12] เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์4
0 - 0
0 - 0
มิลล์วอลล์ [9]3
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[7] เพรสตัน นอร์ท เอนด์1
1 - 1
1 - 1
สวอนซี ซิตี้ [8]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[1] ลีดส์ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 1
วีแกน แอธเลติก [22]2
 -1.25 
 - 
  
22:00
FT
[2] เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
1 - 0
2 - 0
ลูตัน ทาวน์ [24]1
 -1.25 
 - 
  
22:00
FT
[16] ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
0 - 1
0 - 1
บริสตอล ซิตี้ [6]
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[13] บริสตอล โรเวอร์ส4
1 - 2
1 - 2
โคเวนทรี ซิตี้ [6]1
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[7] พอร์ทสมัธ2
1 - 0
2 - 0
ซันเดอร์แลนด์ [5]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[20] มิลตัน คียนส์ ดอนส์1
0 - 0
2 - 0
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส [2]2
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[8] อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด2
2 - 1
2 - 1
แบล็คพูล [15]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[18] โรชเดล
0 - 0
1 - 0
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ [16]1
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[17] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์12
2 - 0
2 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน [19]
 -0.75 
 - 
  
22:00
FT
[22] โบลตัน วอนเดอเรอส์1
1 - 0
2 - 0
ทรานเมียร์ โรเวอร์ [21]
 -10 
 - 
  
22:00
 
[12] จิลลิ่งแฮม
 
-
บิวรี่ [24]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[23] เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด3
0 - 0
2 - 1
ลินคอล์น ซิตี้ [14]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[3] อิปสวิช ทาวน์2
0 - 2
1 - 4
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด [4]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[1] ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด1
1 - 1
3 - 2
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน [10]1
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[11] ฟลีตวู้ด ทาวน์3
1 - 0
2 - 1
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส [9]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกทู อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[14] วอลซอลล์3
1 - 0
1 - 2
ครูว์ อเล็กซานดร้า [3]
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[24] สตีฟเนจ โบโรห์2
0 - 1
0 - 3
เลย์ตัน โอเรียนท์ [21]3
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[19] เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด2
0 - 0
2 - 1
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [5]1
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[13] คราวเลย์ ทาวน์3
3 - 0
3 - 1
สคันธอร์ป ยูไนเต็ด [17]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[10] พอร์ทเวล
0 - 0
1 - 1
ซอลฟอร์ด ซิตี้ [11]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[15] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์1
0 - 0
0 - 1
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ [6]1
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[1] สวินดอน ทาวน์1
2 - 1
2 - 1
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ [2]1
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[16] กริมสบี้ ทาวน์2
1 - 1
2 - 2
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [9]2
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[8] เชลแน่ม ทาวน์4
2 - 0
2 - 1
มอร์แคมบ์ [23]3
 -0.75 
 - 
  
22:00
FT
[4] พลีมัธ อาร์ไกล์12
1 - 0
1 - 0
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ [12]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[22] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
0 - 0
2 - 2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด [20]2
 -0.75 
 - 
  
22:30
FT
[18] โอลด์แฮม แอทเลติก2
3 - 0
3 - 0
แบรดฟอร์ด ซิตี้ [7]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[22] เอเอฟซี ฟิลด์
1 - 1
1 - 2
บอร์แฮม วู๊ด [6]3
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[16] อัลเดอร์ช็อต ทาวน์1
1 - 0
1 - 1
ฮาโรเกต ทาวน์ [2]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[13] บาร์เน็ต3
0 - 0
2 - 1
ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด [11]41
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[1] บาร์โรว์2
0 - 0
2 - 1
ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด [14]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[18] อีสต์ไลก์2
2 - 0
2 - 0
วอคกิ้ง [9]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[23] เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด1
1 - 0
1 - 1
ซัตตั้น ยูไนเต็ด [15]2
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[4] ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น2
2 - 1
2 - 1
บรอมลีย์ [5]21
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[8] โซลิฮัลล์ มอร์1
0 - 0
0 - 2
ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด [19]2
 -1 
 - 
  
22:00
FT
[10] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี12
0 - 0
0 - 2
โดเวอร์ แอทเตลิก [12]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[17] เร็กซ์แฮม1
0 - 0
0 - 0
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ [20]2
 -0.5 
 - 
  
22:00
FT
[3] เยโอวิล ทาวน์2
0 - 1
1 - 1
ชอร์เล่ย์ เอฟซี [24]51
 -1 
 - 
  
00:20
FT
[7] น็อตต์สเคาน์ตี้2
0 - 0
3 - 0
เชสเตอร์ฟิลด์ [21]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[21] เอซเตรมาดูรา1
1 - 0
1 - 0
ซีดี ลูโก้ [20]11
 -0.25 
 - 
  
00:15
FT
[18] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
1 - 0
2 - 1
ลาส พัลมาส [9]4
 -0.5 
 - 
  
00:15
FT
[13] พอนเฟร์ราดิน่า2
2 - 0
3 - 1
ฮูเอสก้า [3]5
 -10 
 - 
  
03:00
FT
[6] เอลเช่2
1 - 0
2 - 0
มาลาก้า [16]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[12] สเปเซีย12
0 - 0
1 - 0
ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี [2]3
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[20] ลิวอร์โน่2
0 - 1
0 - 3
อัสโคลี่ [14]2
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[6] โฟรซิโนเน่2
0 - 0
1 - 0
เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [5]4
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
[19] ทราปานี่3
0 - 1
0 - 3
ชิตตาเดลล่า [8]3
 -10 
 - 
  
00:00
FT
[16] เอ็มโปลี3
2 - 1
3 - 1
โครโตเน่ [3]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[13] ฮันโนเวอร์ 961
0 - 1
2 - 2
เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน [16]2
 -0.75 
 - 
  
19:00
FT
[15] คาร์ลสรูห์ เอสซี13
0 - 2
0 - 2
โฮลสไตน์ คีล [10]1
 -10 
 - 
  
19:00
FT
[12] ซังค์ เพาลี1
0 - 0
1 - 1
สตุ๊ตการ์ต [3]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[15] บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)2
1 - 0
1 - 0
ฮันซ่า รอสต๊อค [9]4
 -10 
 - 
  
20:00
FT
[5] ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์4
0 - 1
1 - 1
คาร์ล ไซส์ เยน่า [20]41
 -1 
 - 
  
20:00
FT
[2] อิงโกลสตัดท์
0 - 0
2 - 1
ไกเซอร์สเลาเทิร์น [10]3
 -0.5 
 - 
  
20:00
FT
[8] เอสวี เม็พเพ่น4
1 - 0
1 - 2
ชามนิตเซอร์ [17]2
 -0.75 
 - 
  
20:00
FT
[18] พรูเบน มุนสเตอร์3
1 - 2
1 - 4
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก [1]3
 -0.5 
 - 
  
20:00
FT
[4] อุนเตอร์ฮัคกิ้ง4
1 - 0
1 - 0
เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [11]2
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[11] โซโชซ์4
0 - 2
0 - 4
ลอริยองต์ [1]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น3 ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[4] ปัว เอฟซี
1 - 0
7 - 0
เอเอส เบซิเอร์ [13]11
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แชมเปี้ยนชิพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[1] ดันดี ยูไนเต็ด1
0 - 1
0 - 1
อาร์บรอท [6]1
 -1.5 
 - 
  
22:00
FT
[2] อินเวอร์เนสส์1
0 - 1
1 - 1
อัลลัว แอทเลติค [9]
 -1.5 
 - 
  
22:00
FT
[7] กรีน็อค มอร์ตัน12
1 - 1
1 - 1
ดันดี [4]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[8] ควีน ออฟ เซาธ์
1 - 2
2 - 3
ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [5]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[1] เอสซี เฟยเรนเซ่4
0 - 1
0 - 2
เอสโตริล [6]4
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[3] ซีดี มาฟรา1
1 - 0
1 - 0
จีดี ชาเวซ [7]
 -0.25 
 - 
  
00:15
FT
[11] เปนาฟิลด์4
1 - 1
1 - 1
คาซ่า เพีย เอซี [18]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[6] ราซิ่ง เกงค์2
1 - 0
1 - 0
ชาเลอร์รัว [4]3
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[13] เคเอเอส ยูเปน3
1 - 0
1 - 0
เซอร์เคอร์ บรูซ [16]2
 -0.5 
 - 
  
02:00
FT
[15] ออสเทนเด้2
0 - 0
1 - 0
แซงต์ ทรุยด็อง [10]21
 -0.25 
 - 
  
02:30
FT
[7] เมเชเลน3
0 - 1
0 - 3
เคเอเอ เกนท์ [2]2
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[6] เคเอสซี โลเคอเรน2
0 - 1
0 - 2
ยูนิยง แซงต์ กิลลุส [4]5
 -10 
 - 
  
02:30
FT
[1] อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน1
2 - 1
2 - 1
โรเซลาเร่ [8]
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[6] ลูกาโน2
1 - 1
1 - 1
เนอชาแตล ซามักซ์ [9]3
 -0.5 
 - 
  
01:00
FT
[7] ลูเซิร์น1
0 - 0
2 - 0
ยัง บอยส์ [1]21
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:30
FT
[5] เอฟซี วิล 19002
0 - 1
1 - 2
Stade Ouchy [8]4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[15] อันตัลยาสปอร์3
0 - 0
0 - 0
คอนยาสปอร์ [14]
 -0.25 
 - 
  
21:00
FT
[11] เคย์เคอร์ ริเซสปอร์3
1 - 1
1 - 2
เบซิคตัส เจเค [7]
 -0.25 
 - 
    
00:00
FT
[4] แทร็บซอนสปอร์3
2 - 1
2 - 1
เฟเนร์บาห์เช่ [3]51
 -10 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[4] เคซิโอเรนกูคู1
0 - 0
1 - 3
อดาน่า เดมิร์สปอร์ [5]2
 -10 
 - 
  
20:30
FT
[18] โบลูสปอร์2
1 - 1
1 - 1
เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [3]2
 -0.5 
 - 
  
23:00
FT
[8] เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์2
0 - 0
0 - 1
คารากูมรัค [11]31
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[13] เอฟซีคลินเซนิ14
1 - 1
1 - 2
ซีเอส โวลุนทารี [14]5
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[10] AFC Hermannstadt2
0 - 1
2 - 2
เซ็บซี่ [8]3
 -0.25 
 - 
  
01:00
FT
[9] ดินาโม บูคาเรสต์1
0 - 0
2 - 0
เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย [2]4
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:15
FT
[6] โอเอฟไอ เครเต้3
0 - 0
0 - 0
เออีแอล ลาริซ่า [9]4
 -0.75 
 - 
  
22:15
FT
[12] โวลอส เอ็นเอฟซี4
0 - 0
1 - 0
เลเมีย [10]2
 -0.5 
 - 
  
00:30
FT
[2] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส2
2 - 0
3 - 1
สโกดา ซานธี [7]3
 -2.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[BRARJB-5] มาดูเดดา3
0 - 0
0 - 0
บันกู [BRARJC-3]3
 -0.5 
 - 
  
05:00
FT
[BRAD1-14] ฟลูมิเนนเซ (อาร์เจ)2
0 - 0
0 - 1
เบาวิสต้า อาร์เจ [BRAD4-34]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[10] โอเอสเต้2
1 - 2
1 - 5
เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี [13]1
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:35
FT
[16] อินดิเพนเดนเต้1
3 - 0
5 - 0
โรซาริโอ เซ็นทรัล [5]1
 -0.5 
 - 
  
05:40
FT
[12] เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
1 - 0
3 - 1
ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [15]51
 -0.25 
 - 
  
05:40
FT
[11] แอดเลติโก ทูคูแมน1
1 - 0
1 - 1
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย [13]1
 -0.25 
 - 
  
07:45
FT
[4] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
1 - 0
1 - 1
ราซิ่ง คลับ [9]4
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
[c-16] มอนเทอร์เรย์1
0 - 1
1 - 2
กัวเรตาโร่ เอฟซี [c-4]4
 -1 
 - 
  
06:00
FT
[c-8] เนกาซ่า2
1 - 0
2 - 0
พูอีบลา [c-14]1
 -0.75 
 - 
  
06:00
FT
[c-17] โมนาร์คัส โมเรเลีย3
1 - 1
1 - 2
คลับ เลออน [c-2]21
 -10 
 - 
  
08:00
FT
[c-18] ปาชูก้า2
0 - 0
2 - 0
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [c-11]1
 -0.25 
 - 
  
10:00
FT
[c-9] คลับ อเมริกา11
0 - 2
1 - 3
เอฟซี ฮัวเรซ [c-8]4
 -1.25 
 - 
  
10:00
FT
[c-15] ซานโตส ลากูน่า3
0 - 0
1 - 1
พูมาส ยูนัม [c-4]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:00
FT
[11] นิวคาสเซิล เจ็ทส์1
0 - 0
0 - 0
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด [6]1
 -10 
 - 
    
15:30
FT
[6] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด2
3 - 1
3 - 1
เมลเบิร์น ซิตี้ [2]11
 -0.25 
 - 
    
17:45
FT
[3] เพิร์ท กลอรี่3
1 - 1
2 - 2
เมลเบิร์น วิคตอรี่ [8]
 -0.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[8] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี2
0 - 3
3 - 6
เซนไนยิน เอฟซี [6]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอร์แลนด์เหนือ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[NIRCH-8] มหาวิทยาลัยควีนส์
2 - 2
2 - 3
เกล็นโตรัน [NIRD1-1]1
 - 
 - 
  
20:30
FT
[NIRCH-12] Knockbreda Parish1
0 - 1
2 - 5
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด [NIRCH-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NIRCH-11] Dergview FC
2 - 2
2 - 4
Police Service of Northern Ireland FC [NIRCH-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NIRCH-7] Ballyclare Comrades
0 - 0
0 - 0 *ET 0-1
Larne FC [NIRD1-6]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NIRD1-10] ดันแกนน่อน สวิฟท์ส
1 - 1
2 - 2 *ET 4-2
นิวรี่ ซิตี้ [NIRCH-5]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NIRD1-8] คาร์ริค แรนเจอร์ส
1 - 3
1 - 5
ครูซาเดอร์ [NIRD1-2]
 -1.25 
 - 
  
22:00
FT
[NIRD1-4] โคเลอไรน์
1 - 0
3 - 0
Banbridge Town [NIRD3-2]3
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NIRD1-5] คลิฟตันวิลล์
1 - 0
3 - 1
Rathfriland Rangers
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NIRD1-11] วอร์เรนพอยท์ ทาวน์1
0 - 0
1 - 2
บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด [NIRD1-9]2
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[NIRCH-9] Harland & Wolff Welders
0 - 1
1 - 2
Loughgall FC [NIRCH-3]
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:45
FT
[ICEPR-1] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์5
0 - 1
2 - 3
กรินดาวิค (N)21
 -1 
 - 
  
18:30
FT
[ICEPR-10] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์2
2 - 1
3 - 1
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์51
 -1.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:00
FT
[AusGL-6] Coomera2
0 - 3
0 - 7
บริสแบน ซิตี้ [AUSQSL-6]1
 -2.5 
 - 
  
11:30
FT
[FFSAPL-4] คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี1
0 - 1
1 - 1
สเติร์ทไลอ้อนส์ [FFSAPL-2]
 - 
 - 
  
11:30
FT
[FFSAPL-1] มอดบูรี่ เจ็ท1
2 - 2
4 - 2
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท [FFSAPL-8]21
 - 
 - 
  
11:45
FT
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา
2 - 0
5 - 1
Northern Demons
 - 
 - 
  
12:00
FT
[JPND2-7] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค1
0 - 1
0 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [JPND1-3]1
 - 
 - 
  
13:00
FT
[QLDD1-5] โรชเดล โรเวอร์2
0 - 0
2 - 2
มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด [AUSQSL-10]
 - 
 - 
  
13:00
FT
แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20)
0 - 0
0 - 0
ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20)2
 - 
 - 
  
13:00
FT
อิปสวิช ซิตี้
0 - 0
4 - 1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี
 - 
 - 
  
13:00
FT
อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)2
1 - 0
2 - 3
ทูวอง(สำรอง)
 - 
 - 
  
13:00
FT
ออลบานี ครีก สำรอง
1 - 0
2 - 2
Brisbane Athletic Reserves
 - 
 - 
  
13:00
FT
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี1
0 - 0
0 - 0
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส11
 - 
 - 
  
13:15
FT
ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง)
0 - 1
0 - 2
นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง)
 - 
 - 
  
13:30
FT
[AUSSASL-4] อดิไลเด้ โอลิมปิค1
2 - 1
3 - 5
อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี (N) [AUSSASL-2]
 - 
 - 
  
13:55
FT
พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง)1
2 - 1
4 - 2
อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง)1
 - 
 - 
  
14:00
FT
[AUSQSL-3] เพนินซูล่า เพาเวอร์2
4 - 0
5 - 2
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [AUSQSL-11]
 - 
 - 
  
14:00
FT
[ANSWL-10] เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ2
1 - 0
1 - 2
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [AUSNSW-5]
 - 
 - 
  
14:00
FT
[AUSBPL-1] อัลบานี ครีก
4 - 0
5 - 1
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [AUSNSW-5]
 - 
 - 
  
14:30
FT
[RUSD2W-9] Rodina Moskva
3 - 1
6 - 2
เอฟเค คิมกี้(สำรอง) [RUSD2C-11]
 - 
 - 
  
14:45
FT
[ANSWL-2] Hills Brumbies
0 - 0
1 - 2
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด [AUSNSW-4]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSPR-8] ดินาโม มอสโก
3 - 1
3 - 1
มัลโดส ลูการ์นี [SERD1-9]
 - 
 - 
  
15:00
FT
Ipswich City Reserves
2 - 1
9 - 1
เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง
 - 
 - 
  
15:00
FT
แกรนจ์ ทิสเติล (ญ)
2 - 0
6 - 1
Toowong (w)
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSD2U-3] เอฟเค อูราล-2
1 - 0
2 - 1
เชลยาบินสค์ [RUSD2U-2]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[RUSD1-3] เอฟเค คิมกี้
0 - 0
0 - 0
เอฟซี ฮีบาร์ [BULD2-6]
 - 
 - 
  
15:05
FT
[AUSBPL-8] อคาเซีย ริดจ์2
3 - 1
4 - 2
ทูวอง [AUSBPL-2]1
 - 
 - 
  
15:10
FT
[AUSNSW-9] แมนลี่ ยูไนเต็ด1
0 - 0
2 - 0
ซิดนีย์ โอลิมปิก [AUSNSW-6]
 - 
 - 
  
15:20
FT
อัลบานี ครีก1
4 - 0
5 - 1
Brisbane Athletic1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[AUSNSW-7] Ted Reiter Mountain City Rovers
1 - 1
1 - 1
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน [AUSNSW-3]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[FFSAPL-3] ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์1
1 - 0
1 - 2
เมโทรสตาร์ เอสซี [AUSSASL-6]1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[IDNISL-1] บาหลี ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 0
เปอเซล่า ลามังกัน [IDNISL-10]1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[FFSASL2-5] Eastern United1
0 - 0
1 - 0
แอดิเลด ฮิลล์1
 - 
 - 
  
15:30
FT
[THAD3-13] สมุทรปราการ ยูไนเต็ด
0 - 0
0 - 0
บางกอก เอฟซี [THAD2-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
[IDNISL-7] เปอร์ซิบ บันดุง
1 - 0
3 - 1
มะละกา [MASSL-6]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZED2-8] เอสเค ลิเซน1
0 - 1
1 - 1
บลานส์โค [CZECFLM-1]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[DEND1-9] ไนโคบิ้ง เอฟซี
3 - 0
3 - 2
โรสกิลด์ [DEND1-12]
 - 
 - 
  
16:00
FT
ASU Politehnica Timisoara
1 - 1
1 - 1
Ghiroda SI Giarmata VII [ROMD3-5]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[CZECFLM-17] ซลิน 2
3 - 1
7 - 1
FK Puchov [SVKD2-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
MFK Karvina B
0 - 0
0 - 3
บานิค ออสตราว่า 2 [CZECFLM-7]
 - 
 - 
  
16:00
FT
แคลดโน่
1 - 1
2 - 1
เทปลิซ บี [CZECFL-15]
 - 
 - 
  
16:00
FT
Slavicin
1 - 3
2 - 5
สโลวัคโก้ 2 [CZECFLM-16]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSD3M-3] อัลเลอไฮเลเกน
1 - 0
4 - 0
ESV Hitthaller St Michael [AUSL-123]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSQSL-1] ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
2 - 0
3 - 0
ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [QLDD1-1]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[AUSSASL-9] พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี2
2 - 1
2 - 1
อดิไลเด้วิคตอรี่ [FFSAPL-10]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
[THAPR-6] สมุทรปราการ ซิตี้1
0 - 0
2 - 0
รีโนฟา ยามากูชิ [JPND2-15]2
 - 
 - 
  
16:00
FT
โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19)4
0 - 0
0 - 1
เลวาเดียกอส (ยู 19)21
 - 
 - 
  
16:00
FT
[ARMD2-9] อรารัต เยเรวาน 2
0 - 0
1 - 1
FC Torpedo Yerevan [ARMD2-10]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[BOSPL-8] เอฟเค เวเลซ
0 - 0
2 - 0
Kvant Obninsk [RUSD2C-14]
 - 
 - 
  
16:00
FT
ลาว โตโยต้า เอฟซี
1 - 0
2 - 1
ขอนแก่น เอฟซี
 - 
 - 
  
16:15
FT
[AQU20L-12] เพนินซูล่า พาวเวอร์ (ยู 20)
0 - 0
2 - 1
เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) [AQU20L-14]2
 - 
 - 
  
16:30
FT
[QLDD1-3] โลแกน ไลท์นิ่ง1
0 - 3
1 - 4
โกลด์ โคสต์ ไนท์ [AUSQSL-2]
 -2 
 - 
  
16:30
FT
[BLRD1-9] ตอร์ปิโด มินส์ค1
1 - 1
3 - 1
เอฟเค โกโลดียา [BLRD1-7]1
 -10 
 - 
  
16:30
FT
[SVKD2-7] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
2 - 0
3 - 0
ทาทราน ปรีซอฟ
 - 
 - 
  
16:55
FT
FK Sremcica
1 - 0
2 - 0
FK Milutinac1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-3] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา1
1 - 0
1 - 0
จีเคเอส ทิคี (N) [POLD1-7]2
 -0.25 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-13] จีเคเอสเบลชาโตว์
0 - 1
0 - 1
โกลนิค เลชน่า [POLD2-2]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[DEND1-10] ฮวิโดฟ ไอเอฟ4
2 - 0
3 - 2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2A-4]11
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-2] สตอล เมียเลช1
1 - 2
3 - 2
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [POLD2-4]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-2] วิโซซิน่า จิคลาวา
0 - 0
0 - 2
ปาร์ดูบีตเซ (N) [CZED2-1]
 -0.25 
 - 
  
17:00
FT
[SERD1-4] คูคาริคกิ สตานคอม
0 - 0
0 - 1
เอฟซี อูฟา (N) [RUSPR-7]
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[GERRegS-8] แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
2 - 2
4 - 3
ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) [GEROBW-84]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[GeoL3-4] Samgurali Tskh
1 - 0
2 - 0
เอฟซี โคลเคติ โปติ [GEOD2-9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
Szentlorinc SE1
0 - 0
2 - 1
Nagykanizsai TE 18662
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZECFL-2] สปาร์ตาปราก 2
1 - 0
5 - 0
FK Chomutov1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[NORAL-15] สคีด ออสโล1
0 - 0
1 - 2
กเจลแซส (N) [NORD2B-3]2
 -10 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-6] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1 - 1
2 - 1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) [CZED2-13]
 -0.5 
 - 
  
17:00
FT
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
3 - 0
6 - 0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (N) [AUTD2-12]1
 -2.5 
 - 
  
17:00
FT
[SLOD1-3] มาริบอร์
1 - 0
3 - 2
วอจโวดิน่า โนวิ แซด [SERD1-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[ARMD1-2] อลาชเคิร์ต
1 - 0
2 - 1
ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ [RUSD1-13]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
บันก้า การ์ซได1
0 - 0
1 - 0
ดีซัวกาส เทลเซีย1
 - 
 - 
  
17:00
FT
เอลเลน่า โตรัน
1 - 1
3 - 1
Unia Janikowo
 - 
 - 
  
17:00
FT
[POLD1-16] โครบริ โกลกูฟว์
0 - 0
2 - 0
จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-3]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[SVKD2-5] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี
1 - 3
2 - 4
ทริเน็ค [CZED2-9]
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CZED2-7] อัสติ นาดลาเบม
2 - 1
4 - 1
บัลโดซิ คาร์โลวีวารี [CZECFL-15]1
 - 
 - 
  
17:00
FT
เอฟเค สลาโว วีเซลัด
1 - 1
5 - 2
เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [CZECFL-1]
 - 
 - 
  
17:10
FT
[ESTWD2-1] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
1 - 0
1 - 0
ฮัมมาร์บี้(ญ)
 - 
 - 
  
17:35
FT
Krumkachy1
1 - 0
1 - 1
นาฟตานนาวาโปลัตสค์2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2B-3] เอบี โคเปนฮาเกน
1 - 0
4 - 1
ฮิลลิร็อด [DEND2A-10]
 - 
 - 
  
18:00
 
Askoe Oedt
 
-
เอสเคยู อัมเสตทเทน [AUTD2-9]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[NORAL-4] เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
0 - 1
0 - 2
เฟรดริกซ์สตรัด [NORD2A-3]1
 -1 
 - 
  
18:00
FT
[DEND2A-3] บรอนชอยจ์2
0 - 0
0 - 0
วอนลอส [DEND2A-2]4
 - 
 - 
  
18:00
FT
[SWED1SNS-10] ลินโดมี่ จีไอเอฟ
0 - 0
2 - 0
จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก [SWED2-12]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[RUSPR-5] โลโคโมทีฟ มอสโก1
1 - 1
1 - 1 *PEN 2-4
ปาร์ติซาน เบลเกรด (N) [SERD1-2]1
 -0.25 
 - 
  
18:00
FT
[GERRegN-14] ซังค์ เพาลี 2
1 - 1
4 - 2
Tus Dassendorf [GEROBW-20]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[DEND1-3] วีบรอก
0 - 0
4 - 1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [DEND2B-1]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZED2-11] เอ็มเอฟเค ชรูดิม
4 - 1
9 - 2
สลาเวีย ปราก 2 [CZECFL-7]
 - 
 - 
  
18:00
FT
FK Viltis Vilnius
1 - 2
1 - 3
บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ [LATD1-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[AUSL-90] USV Fliesen Klampfer Gabersdorf
2 - 2
3 - 3
AC Linden Leibnitz
 - 
 - 
  
18:00
FT
[AUSL-8] Waf Brigittenau
2 - 1
4 - 2
FV Wien Floridsdorf [AUSL-68]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
เอสซี คาลส์ดอร์ฟ
3 - 0
3 - 0
SV Lebring
 - 
 - 
  
18:00
FT
Borac Cacak
0 - 1
1 - 1
เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค
 - 
 - 
  
18:00
FT
โปลิศ เทโร เอฟซี
0 - 1
0 - 1
นครราชสีมา เอฟซี
 - 
 - 
  
18:00
FT
วิลเนียอุส ไวทิส
1 - 2
1 - 3
ดูกาว่า ริก้า
 - 
 - 
  
18:00
FT
[AUSD3WS-7] เอสวี โกรดิก
1 - 0
2 - 1
Kufstein [AUSD3WT-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
FC Lokomotiv-Kazanka Moscow
1 - 1
3 - 2
เทคสติลชิค อีวาโนโว [RUSD1-19]
 - 
 - 
  
18:00
FT
รุช ซอร์ซอฟ3
0 - 0
0 - 1
การ์บาเนียกราโกล [POLD2-11]1
 - 
 - 
  
18:00
FT
[POLD1-17] วิเกร ซูวาล์วกี๊13
0 - 0
0 - 0
เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส [LITD1-2]2
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZED2-15] วิทโควิซ
2 - 0
3 - 0
ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส [SVKD2-6]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[MKDD1-9] เรโนวา1
0 - 0
0 - 1
Korab Debar [MKDD2west-8]
 - 
 - 
  
18:00
FT
[CZECFLM-8] สลาเวีย โครเมอร์ริซ
0 - 2
0 - 5
เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [SVKD2-3]
 - 
 - 
  
18:30
FT
[SVKD1-7] ซลาเต้ โมราฟเซ่1
2 - 0
2 - 0
เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน [SVKD2-13]2
 - 
 - 
  
18:45
FT
[NORD2B-4] อัสเคอร์1
1 - 2
3 - 3
ฟริกก์ [NORD4-18]
 - 
 - 
  
18:45
FT
สุพรรณบุรี เอฟซี
1 - 0
1 - 1
ตรังกานู
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERWD1-7] เอสซีซันด์(ญ)
1 - 0
1 - 0
บาเซิล (ญ)
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-3] ไอเค บราเก้
4 - 0
4 - 0
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ [SWED1SNN-7]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegRB-8] ทีเอสวี บุชบัช
1 - 1
3 - 3
FC Deisenhofen [GEROBW-214]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-5] เดเกอร์ฟอร์ส
1 - 0
2 - 1
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า [SWED2-4]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegN-13] ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
3 - 1
3 - 1
Schwachhausen
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1SNN-11] เกเฟล ไอเอฟ1
0 - 1
0 - 3
ไอเคซิริอุสเอฟเค [SWED1-15]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORD1-12] ชาร์ปบอร์ก 081
1 - 0
1 - 0
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [SWED1-5]
 -0.25 
 - 
  
19:00
FT
[SWED2-11] เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
0 - 0
2 - 0
วาร์นาโม
 - 
 - 
  
19:00
FT
[IRED1-10] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)1
0 - 3
1 - 6
โบฮีเมี่ยนส์ (N) [IREPR-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[NORAL-10] ฮามคาม1
2 - 1
4 - 3
Gjovik Lyn [NORD4-86]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUTD1-3] ราปิด เวียนนา1
1 - 0
1 - 2
เลฟสกี้ โซเฟีย (N) [BULD1-2]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLPR-2] คราโคเวีย คราคอฟ1
0 - 1
1 - 2
เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค (N) [SVKD1-4]1
 -1 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-12] โฮโบร2
0 - 3
2 - 5
สตรอมก็อดเซ็ท [NORD1-11]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DEND2B-2] มิดเดลฟาร์ท2
2 - 1
2 - 1
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [GERRegN-3]2
 - 
 - 
  
19:00
FT
ไอสโวล์ด TF
0 - 3
1 - 4
Gjellerasen IF
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD1-15] ออด้าโอพอล2
1 - 0
2 - 0
เมียดิซ เลกนิก้า [POLD1-6]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SLOD2-5] เอ็นเค นาฟต้า
2 - 0
8 - 1
วาร์เท็กซ์ [CROD1-10]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[AUSD3M-11] ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
0 - 1
0 - 2
SV Frauental [AUSL-36]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[BLRD1-15] เอฟซี โกเมล
1 - 0
2 - 0
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค [BLRD2-1]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[POLD1-14] พุชช่า นิโปโลมิเช่
0 - 0
0 - 2
สเตล สตาโลว่า โวล่า [POLD2-15]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[RUSD1-6] ชินนิค ยาโรสลาฟ
1 - 0
2 - 2
ไพรบราม [CZED1-16]
 - 
 - 
  
19:00
FT
OSC Bremerhaven
2 - 1
3 - 3
Blumenthaler SV
 - 
 - 
  
19:00
FT
IMT Novi Belgrade1
2 - 2
3 - 4
FK BSK 1926
 - 
 - 
  
19:00
FT
Slovan Sahy
1 - 1
1 - 1
เซตีซู
 - 
 - 
  
19:00
FT
โลฟเซน เซตินเจ
0 - 2
1 - 3
เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด
 - 
 - 
  
19:10
FT
[POLPR-3] โปกอน เซซิน
1 - 0
3 - 0
วอร์ต้า พอซแนน [POLD1-1]
 -1.25 
 - 
  
19:30
FT
[SVKD2-2] เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม2
1 - 2
1 - 5
Sokol Dolna Zdana [SVKD1-12]1
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SWEWD1-4] เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ)
0 - 0
1 - 2
โอเรโบร (ญ) [SWEWD1-8]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SVKD1-10] เอสเคเอฟซีเรด
0 - 2
0 - 3
เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [UKRD1-12]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[DENSASL-10] เอซี ฮอร์เซ่นส์
0 - 0
1 - 2
คริสเตียนซุนด์ บีเค [NORD1-6]
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SERD1-7] ราสนิกีร์ ไนร์
0 - 0
0 - 0
อาร์ดา [BULD1-9]
 - 
 - 
  
19:45
FT
[ESTD1League-1] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์1
0 - 0
1 - 1
ฮัมมาร์บี้ (N) [SWED1-4]2
 -0.75 
 - 
  
20:00
FT
[NORAL-2] ซานเดฟยอร์ด
1 - 2
2 - 3
เฟรม ลาวิค [NORD2B-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-12] เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 1
2 - 1
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
 - 
 - 
  
20:00
FT
วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก
0 - 1
0 - 1
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ [GERRegN-15]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-9] บาลินเกอร์
3 - 0
4 - 0
เวลลิงเก้น [GEROBW-236]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegRB-4] เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
2 - 0
5 - 0
วีเอฟซี พลูเอน [GEROBW-118]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Gonsenheim1
2 - 2
2 - 3
เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [GERRegS-16]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegN-9] ฮาเวลเซ่
1 - 0
1 - 2
วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม [GEROBW-171]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSD3WV-2] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
0 - 1
2 - 3
เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 [AUTD2-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-14] ทียูเอสโคเบลนซ์1
1 - 2
3 - 4
บาเยิร์น อัลเซนัว [GERRegS-13]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERWD1-9] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
0 - 4
2 - 4
เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) [GERWD1-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORD1-3] โรเซนบอร์ก1
1 - 1
2 - 1
ซทจอร์ดาล บริ้ง (N) [NORD2A-1]2
 -2.5 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-6] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
2 - 1
4 - 3
Rot-Weiss Koblenz [GERRegS-18]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORD1-1] โมลด์
2 - 1
3 - 1
โฮดด์ [NORD2A-7]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก1
3 - 0
3 - 0
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ [POLPR-12]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegRB-2] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
0 - 0
3 - 0
เวิร์ซบวร์ก เอฟวี [GEROBW-54]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED2-10] วาสเทราส เอสเค เอฟเค
1 - 0
2 - 1
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [SWED2-8]1
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[NORD1-5] ไวกิ้ง เอฟเค
0 - 0
0 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์ (N) [AUTD1-2]
 -1.25 
 - 
  
20:00
FT
[CZED2-14] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม1
1 - 1
2 - 3
ดูก้า ปรากซ์ [CZED2-4]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWEWD1-3] วิทสโจ จีไอเค (ญ)
0 - 0
3 - 0
IF Limhamn Bunkeflo Women\s [SWEWD1-11]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-8] จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย2
0 - 0
1 - 0
โอปาว่า [CZED1-14]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[LITD1-5] บอลติกปาเนเวจิส1
0 - 0
1 - 1
เจลกาว่า [LATD1-7]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
Trnje
1 - 0
1 - 0
Mladost Zdralovi
 - 
 - 
  
20:00
FT
[AUSL-14] SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์
3 - 0
4 - 1
FSG Oberpetersdorf
 - 
 - 
  
20:00
FT
[IRED1-9] แอธโลน ทาวน์1
0 - 1
0 - 1
สลิโก โรเวอร์ส [IREPR-7]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegN-8] โฮลสไตน์ คีล 2
0 - 1
0 - 2
สคีฟซ์ ไอเค [DEND1-8]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORAL-9] ซานด์เนส ยูไอเอฟ
-
p - p
วาร์ด ฮอเกซุนด์ (N) [NORD4-6]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SWED1-16] วาลเบิร์ก เอฟซี11
0 - 1
1 - 2
ฮาล์มสตัด [SWED2-6]1
 -0.5 
 - 
  
20:00
FT
[AUTD2-5] ออสเตรีย ลัสเตนัว
0 - 0
1 - 0
เอฟซี เมมมินเก้น [GERRegRB-17]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegS-15] FC Giessen2
3 - 0
6 - 2
FC Eddersheim [GEROBW-115]2
 - 
 - 
  
20:00
FT
[SLOD2-3] เอ็นเค รีดอมเลีย12
1 - 0
2 - 0
ทาบอร์เซซานา [SLOD1-8]31
 - 
 - 
  
20:00
FT
[DEND2B-11] ริงโคบิง
0 - 0
3 - 1
คเจลเลอรูบ
 - 
 - 
  
20:00
FT
[RUSPR-1] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
3 - 0
4 - 0
เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [LUXD1-5]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GEROBW-170] Viktoria Griesheim
0 - 0
4 - 3
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก [GERRegRB-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORD4-13] วินด์ยาร์ต
0 - 3
0 - 4
เอฟเค เจิร์ฟ [NORAL-12]1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[CROD2-4] ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 22
1 - 0
3 - 1
เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [BOSPL-7]1
 - 
 - 
  
20:15
FT
[AUSD3E-3] อาเอสคา เอไพรช์สดอร์ฟ
0 - 1
0 - 1
เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ (N) [AUTD2-14]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[DEND2B-5] ทิซเตด เอฟซี
1 - 2
1 - 2
โคลดิ้ง [DEND1-4]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[DENSASL-7] นอร์ดเจลแลนด์
0 - 0
2 - 0
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (N) [AUTD1-10]
 - 
 - 
  
20:30
FT
[NORD4-5] วาเลเรนก้า บี
0 - 0
0 - 0
โมสส์ [NORD2A-8]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[AUTD2-7] FC Superfund Pasching
0 - 1
0 - 1
เอสเคเอ็น ซังค์ พอลเท่น (N) [AUTD1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegS-2] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
4 - 0
5 - 0
ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน [LUXD1-6]
 - 
 - 
  
21:00
 
[NORAL-1] อาเลซุนด์ เอฟเค
 
-
เอสเค เฮิร์ด [NORD4-38]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SVKD1-11] นิตร้า2
0 - 2
1 - 5
ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา [SVKD2-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
SV Kaindorf
2 - 3
4 - 4
SV Hausmannstaetten
 - 
 - 
  
21:00
FT
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด1
0 - 1
0 - 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า (N) [SERD1-1]4
 - 
 - 
  
21:00
FT
[IREPR-6] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
1 - 0
1 - 0
เบรย์ วันเดอเรอร์ส [IRED1-5]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[GERRegS-14] วีเอฟอาร์ อาเล่น
0 - 0
0 - 0
ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [BULD2-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[POLPR-14] โคโรน่า คีลเซ่
1 - 1
3 - 5
ราดอมเมียร์ก ราดอม [POLD1-4]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SWED1SNN-2] ยูเมีย เอฟซี
2 - 0
5 - 1
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี [SWED3NL-3]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-8] ดินาโม มอสโก
0 - 0
2 - 0
สโลวาน ลิเบอเรช [CZED1-9]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[SVKD1-6] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
2 - 1
2 - 2
เอฟเค โซชิ [RUSPR-16]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[CZED1-12] ฟาสตาฟ ซลิน
0 - 0
0 - 0
บาเต้ โบริซอฟ [BLRD1-2]
 - 
 - 
  
21:00
FT
SV 1919 Munster
2 - 1
3 - 6
SKV Rot Weiss Darmstadt
 - 
 - 
  
21:00
FT
เทเลค กรอซนี่ย์
0 - 2
1 - 3
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
 - 
 - 
  
21:30
FT
ลีลล์สตรอม
1 - 0
2 - 0
ทรอมโซ่ ไอแอล2
 - 
 - 
  
21:30
FT
[UKRD1-8] ดนีปรอ-1
0 - 1
0 - 1
ซิกม่า โอโลมุช [CZED1-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegN-18] HSC Hannover
1 - 1
2 - 4
โอเบิร์นนูแลนด์ [GEROBW-25]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegRB-7] กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน)
1 - 0
2 - 0
SC Eltersdorf [GEROBW-145]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GEROBW-155] FC Hagen/Uthlede
0 - 4
1 - 5
วีเอฟบี โอลเดนเบอร์ก [GERRegN-10]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegN-12] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน)
0 - 0
4 - 1
SV Todesfelde [GERSHL-3]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[RUSPR-10] สปาร์ตัก มอสโก2
0 - 0
2 - 1
เอฟเค รอสตอฟ (N) [RUSPR-4]1
 - 
 - 
  
22:00
FT
[AUSD3M-9] Santa Ana
0 - 2
2 - 4
กราเซอร์ เอเค [AUTD2-11]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[FIND3AC-7] โอแอลเอส โอลู
2 - 3
2 - 4
อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 (N) [FIND3AC-2]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[NORD2A-2] ควิด ฮอลเด้น
4 - 1
7 - 2
ฟอลโล่ [NORD4-25]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SLOD1-1] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า5
1 - 1
1 - 2
Slovan Sahy
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GEROBW-112] TuS Osdorf
0 - 2
0 - 2
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ [GERRegN-11]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[GERRegRB-10] เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2
2 - 0
3 - 0
เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 [GEROBW-94]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[SERD1-4] คูคาริคกิ สตานคอม
0 - 0
2 - 0
ริกาสฟุทโบลา สโกลา [LATD1-2]
 - 
 - 
  
23:00
FT
[RUSPR-3] ซีเอสเคเอ มอสโก
1 - 1
2 - 2
ดับบริวเอสจี วัตเท่น (N) [AUTD1-12]
 -1.25 
 - 
  
23:15
FT
[CZED1-3] เบามิต ยาโบลเนค
2 - 0
2 - 0
ซีเอสเคเอ โซเฟีย (N) [BULD1-4]
 -0.75 
 - 
  
23:30
FT
[MLS-5] ดีซี ยูไนเต็ด
0 - 2
0 - 3
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส [MLS-6]
 - 
 - 
  
23:45
FT
เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท
1 - 1
1 - 1
PIF Parainen (N) [FinlandK-39]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[GERRegN-1] วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน)
0 - 0
2 - 1
บีเอสวี เรห์เด้น [GERRegN-7]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[LITD1-3] เอฟเค ทราไค3
0 - 0
0 - 0
เมตต้า/ลู ริกา2
 - 
 - 
  
01:00
FT
[IRED1-8] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์
0 - 0
0 - 1
แชมร็อค โรเวอร์ส [IREPR-2]
 -2 
 - 
  
01:00
FT
[USLD1-12] ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี
0 - 2
0 - 4
โคโลราโด ราปิดส์ [MLS-9]
 - 
 - 
  
01:00
FT
[MLS-11] แคนซัส วิซาร์ดส์
2 - 0
4 - 0
เอฟซี ซินซินเนติ [MLS-12]
 - 
 - 
  
01:30
FT
[IRED1-3] ลองฟอร์ด ทาวน์
2 - 0
2 - 1
ฟินน์ ฮาร์ปส์ [IREPR-9]
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[MLS-7] เอฟซี ดัลลัส
0 - 0
1 - 4
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส [MLS-12]
 - 
 - 
  
02:00
FT
[USLD1-21] ซาน อันโตนิโอ
2 - 0
5 - 1
โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี [USLD1-28]
 - 
 - 
  
04:00
FT
[MLS-3] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
2 - 0
3 - 0
ชิคาโก ไฟร์ [MLS-8]
 - 
 - 
  
05:00
FT
เซา ไรมุนโด้ (สมัครเล่น)2
1 - 0
4 - 3
EC Iranduba62
 - 
 - 
  
05:00
FT
[MLS-2] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด3
0 - 0
1 - 1
เอล์ฟส์บอร์ก [SWED1-6]41
 - 
 - 
  
06:00
FT
[URUD1A-4] เซอร์โร ลาร์โก2
0 - 0
1 - 0
Guarany de Bage [BrazilDDL-15]2
 - 
 - 
  
07:40
FT
อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย
1 - 0
3 - 0
University of Chile U20
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:55
FT
[22] สหรัฐอเมริกา1
0 - 0
1 - 0
คอสตาริกา [46]1
 -1 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ
1 - 0
2 - 1
ริเยก้า [3]2
 -0.5 
 - 
  
23:30
FT
[7] สลาเวน โคปริฟนิก้า2
0 - 1
0 - 2
ดินาโม ซาเกร็บ [1]4
 -1.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[10] แอชดอด เอ็มเอส3
0 - 0
0 - 0
มัคคาบี้ เนทันย่า [7]3
 -10 
 - 
  
22:30
FT
[2] มัคคาบี้ ไฮฟา1
0 - 0
0 - 1
ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา [12]1
 -1.5 
 - 
  
23:30
FT
[6] ฮาโปเอล ฮาเดร่า3
0 - 0
1 - 0
เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า [14]3
 -0.5 
 - 
  
00:50
FT
[5] ฮาโปเอล เทล อาวีฟ2
0 - 1
0 - 1
ฮาโปเอล ไฮฟา [8]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[10] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี1
0 - 1
0 - 3
เออีพี ปาฟอส [9]2
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[1] อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี1
1 - 0
3 - 0
โดซ่า คาโตโกเปีย [12]4
 -2.5 
 - 
  
00:00
FT
[8] โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี2
0 - 2
0 - 2
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [2]
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล UEFA Futsal Championship

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
สกอตแลนด์(ฟุตซอล)
2 - 1
2 - 2
อาร์เมเนีย(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
21:00
FT
ยิบรอลตาร์(ฟุตซอล)
0 - 2
0 - 4
ไซปรัส(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
Austria Futsal
1 - 2
3 - 4
เยอรมนี(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
Northern Ireland Futsal
1 - 2
2 - 4
ตุรกี(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
ซานมารีโน(ฟุตซอล)
0 - 0
2 - 0
อันดอร์รา(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
22:00
FT
กรีซ(ฟุตซอล)
1 - 2
4 - 3
สวีเดน(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
23:30
FT
เบลเยี่ยม ฟุตบอลในร่ม
0 - 1
5 - 1
มอนเตเนโกร(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ฟุตซอล)
1 - 1
5 - 4
สวิตเซอร์แลนด์(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
จอร์เจีย (ฟุตซอล)
3 - 0
6 - 1
โคโซโว(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
ลัตเวีย(ฟุตซอล)
1 - 1
2 - 2
เดนมาร์ก ฟุตบอล ในร่ม
 - 
 - 
  
01:00
FT
ลิธัวเนีย(ฟุตซอล)
1 - 3
1 - 4
ฮังการี (ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
มอลตา(ฟุตซอล)1
0 - 5
0 - 11
โปแลนด์ ฟุตบอลในร่ม
 - 
 - 
  
01:00
FT
มอลโดว่า (ฟุตซอล)
3 - 0
3 - 0
อังกฤษ(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
บัลแกเรีย(ฟุตซอล)
0 - 2
1 - 4
อัลบาเนีย(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
01:00
FT
มาเซโดเนีย ฟุตบอลในร่ม
1 - 0
1 - 2
นอร์เวย์(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Futsal World Cup qualification (UEFA)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:30
FT
เซอร์เบีย (ฟุตซอล)
2 - 0
5 - 2
ยูเครน(ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
23:00
FT
สโลวะเกีย(ฟุตซอล)
1 - 1
3 - 3
อาเซอร์ไบจาน (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
02:00
FT
โครเอเชีย (ฟุตซอล)
1 - 3
3 - 4
รัสเซีย (ฟุตซอล)
 - 
 - 
  
02:30
FT
สเปน (ฟุตซอล)
0 - 0
3 - 1
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม (N)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet