ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล THA SC

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
เชียงราย ยูไนเต็ด4
0 - 0
2 - 0
การท่าเรือ เอฟซี4
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[14] เบิร์นลี่ย์1
0 - 0
0 - 0
อาร์เซน่อล [12]3
 -0.5 
 - 
    
23:30
FT
[8] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์2
0 - 0
2 - 0
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [2]51
 -1 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ลาลีกา สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[19] เลกาเนส4
0 - 1
2 - 1
เรอัล โซเซียดาด [7]3
 -0.25 
 - 
    
20:00
FT
[16] เออิบาร์2
1 - 1
1 - 1
เรอัล เบติส [12]2
 -0.25 
 - 
    
22:00
FT
[9] แอธเลติก บิลเบา2
0 - 1
0 - 2
เกตาเฟ่ [5]5
 -0.5 
 - 
    
00:30
FT
[8] บียาร์เรอัล3
1 - 0
3 - 1
โอซาซูน่า [11]2
 -0.5 
 - 
    
00:30
FT
[3] เซบีย่า2
0 - 0
1 - 1
อลาเบส [15]1
 -1.5 
 - 
    
03:00
FT
[2] บาร์เซโลน่า2
2 - 0
2 - 1
เลบานเต้ [13]
 -2.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:30
FT
[1] ยูเวนตุส1
1 - 0
3 - 0
ฟิออเรนติน่า [14]4
 -1.25 
 - 
    
21:00
FT
[3] ลาซิโอ1
4 - 0
5 - 1
สปอล [18]2
 -1.75 
 - 
    
21:00
FT
[5] อตาลันต้า2
2 - 2
2 - 2
เจนัว [19]61
 -1.5 
 - 
    
21:00
FT
[8] เอซี มิลาน1
1 - 1
1 - 1
เวโรน่า [10]41
 -1 
 - 
    
00:00
FT
[17] เลชเช่3
2 - 0
4 - 0
โตริโน่ [12]3
 -0.25 
 - 
    
02:45
FT
[15] อูดิเนเซ่2
0 - 0
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน [2]2
 -1 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:30
FT
[14] โคโลญจน์3
1 - 0
4 - 0
ไฟร์บวร์ก [8]1
 -0.25 
 - 
    
00:00
FT
[18] เอสซี พาเดอร์บอร์น 0713
1 - 2
2 - 4
โวล์ฟสบวร์ก [11]3
 -0.5 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[12] นีซ13
1 - 1
2 - 1
โอลิมปิก ลียง [6]21
 -0.5 
 - 
    
23:00
FT
[17] เม็ตซ์
1 - 0
3 - 1
แซงต์ เอเตียน [15]2
 -10 
 - 
    
03:00
FT
[11] บอร์กโดซ์2
0 - 0
0 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย [2]2
 -0.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:15
FT
[4] วิลเล่ม ทเว
1 - 0
1 - 0
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [10]2
 -0.5 
 - 
  
20:30
FT
[15] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด3
1 - 1
2 - 1
เอสซี ฮีเรนวีน [9]2
 -0.5 
 - 
  
20:30
FT
[16] วีวีวี เวนโล1
0 - 0
1 - 1
อูเทร็คท์ [7]
 -0.5 
 - 
  
22:45
FT
[1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม1
1 - 0
1 - 0
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น [5]1
 -1.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[12] ฮามิลตัน อคาเดมิคัล13
1 - 1
1 - 4
เซลติก [1]2
 -2 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[12] มาริติโม่2
1 - 1
1 - 2
อาเวส [18]3
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[10] กิล วิเซนเต้1
0 - 2
1 - 5
โมไรเรนเซ่ [14]2
 -0.5 
 - 
  
00:30
FT
[13] ซานตาคลารา2
0 - 0
2 - 1
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [16]4
 -0.5 
 - 
  
00:30
FT
[5] สปอร์ติ้ง บราก้า3
0 - 0
1 - 0
สปอร์ติ้ง ลิสบอน [3]7
 -0.25 
 - 
  
03:00
FT
[11] เบาวิสต้า เอฟซี5
1 - 0
2 - 0
วิตอเรีย กิมาไรส์ [7]2
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[FIND2-9] ไมปา
0 - 1
1 - 2
มูซ่า (N) [FIND2-5]1
 -0.5 
 - 
  
00:00
FT
[FIND1-6] ไอเอฟเค มารีฮามน์3
1 - 0
1 - 1
ทีพีเอส ตูร์คู (N) [FIND2-2]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:00
FT
แกลเวซ/เอซี
0 - 1
2 - 1
นาอัส เอซี4
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[6] ฟูเอนลาบราดา14
0 - 1
0 - 1
คิโรน่า [9]5
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
[1] คาดิส3
0 - 0
1 - 1
เรอัล ซาราโกซ่า [4]2
 -0.25 
 - 
  
00:15
FT
[11] มิรานเดส1
0 - 0
0 - 0
ราโย่ บาเยกาโน่ [12]1
 -0.25 
 - 
  
00:15
FT
[7] นูมานเซีย3
0 - 0
1 - 1
อัลเมเรีย [2]4
 -10 
 - 
  
02:30
FT
[20] เรอัล โอเบียโด5
1 - 1
3 - 1
อัลบาเซเต้ [18]3
 -0.25 
 - 
  
02:30
FT
[22] ราซิ่ง ซานตานเดร์1
0 - 1
1 - 1
เอดี อัลคอร์ค่อน [13]31
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย บี อิตาลี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[14] ยูเว่ สตาเบีย2
1 - 1
1 - 2
เปรูจา [10]5
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[9] คิเอโว่4
0 - 1
0 - 1
เอซี เวนิช [16]2
 -0.5 
 - 
  
03:00
FT
[1] เบเนเวนโต้13
0 - 0
1 - 1
ซาแลร์นิตาน่า [6]4
 -1 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บุนเดสลีกา2 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:30
FT
[12] ดาร์มสตัดท์4
1 - 1
2 - 2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค [10]41
 -0.25 
 - 
  
19:30
FT
[5] ไฮน์เดนเฮลม์1
0 - 0
0 - 0
ดินาโม เดรสเดน [18]1
 -1 
 - 
  
19:30
FT
[17] เนิร์นแบร์ก13
1 - 0
2 - 0
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [8]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ลีกา3 เยอรมัน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
[4] เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม3
0 - 0
1 - 1
มักเดเบิร์ก [13]4
 -10 
 - 
  
20:00
FT
[14] เอฟเอสวี ซวิคเกา4
1 - 1
2 - 2
ทีเอสวี 1860 มิวนิค [7]5
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เซกุนด้าลีกา โปรตุเกส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:15
FT
[8] วาร์ซิม2
0 - 1
0 - 2
ปอร์โต้ บี [15]5
 -0.5 
 - 
  
18:15
FT
[2] นาซิอองนาล ดา มาไดร่า4
1 - 0
1 - 0
ไลซอส [11]41
 -0.75 
 - 
  
22:00
FT
[12] เฟยเรนเซ่3
2 - 1
2 - 1
โควา พีดาเด้ [17]2
 -1 
 - 
  
22:00
FT
[14] เอสแอล เบนฟิก้า บี2
3 - 0
4 - 0
วิล่าแฟรเนียนเซ [16]3
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:30
FT
[1] คลับบรูซ2
0 - 0
1 - 0
รอแยล อันท์เวิร์พ [3]2
 -1.25 
 - 
  
00:00
FT
[9] อันเดอร์เลชท์2
0 - 0
1 - 0
มูสครอน เปรูเวลซ์ [11]3
 -1 
 - 
  
02:00
FT
[8] ซูลเต้ วาเรเกม1
3 - 0
5 - 0
วาสแลนด์ บีเวเรน [15]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ดิวิชั่น2 เบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[7] เควีเอสเค ลอมเมล3
0 - 0
0 - 0
Excelsior Virton [2]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[8] เอฟซี ซิยง15
1 - 1
1 - 1
เอฟซี ซูริค [5]5
 -10 
 - 
  
22:00
FT
[4] เซอร์เวตต์
0 - 0
2 - 0
เอฟซี ธูน [10]1
 -1 
 - 
  
22:00
FT
[3] บาเซิ่ล4
1 - 1
1 - 2
เซนต์ กัลเลน [2]5
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ชาลเลนจ์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[6] อารัว4
1 - 0
1 - 2
เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [9]3
 -1 
 - 
  
21:00
FT
[7] วินเตอร์ทูร์3
2 - 0
3 - 2
เคียสโซ [10]3
 -0.75 
 - 
  
21:25
FT
[1] ลัวซานนี สปอร์ท1
1 - 0
2 - 0
เอสซี เครียนส์ [4]1
 -1.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:30
FT
[17] อันคารากูคู3
0 - 1
1 - 1
คาซิมปาซ่า [16]3
 -10 
 - 
  
20:00
FT
[5] อลันยาสปอร์12
1 - 0
2 - 1
เยนิ มาลัตยาสปอร์ [9]3
 -1 
 - 
  
20:00
FT
[10] กาเซียนเท็ป B.B.3
3 - 1
5 - 1
ชีวาสสปอร์ [1]4
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[6] กาลาตาซาราย2
2 - 0
4 - 1
เคย์เซริสปอร์ [18]1
 -2.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
18:00
FT
[1] ฮาเตย์สปอร์4
0 - 0
1 - 1
กิริซันสปอร์ [11]5
 -0.75 
 - 
  
20:30
FT
[14] อัลตินอร์ดู
1 - 0
2 - 0
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ [7]2
 -0.25 
 - 
  
20:30
FT
[12] บาลิเคซิสปอร์3
0 - 0
0 - 0
อัลเตย์สปอร์ [9]2
 -0.5 
 - 
  
23:00
FT
[2] บูร์ซาสปอร์14
0 - 0
0 - 1
เอสคิเซไฮสปอร์ [16]3
 -1 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
[12] ชินเดียทาร์โกวิสเต้3
0 - 0
0 - 1
โบโตซานี่ [7]5
 -0.25 
 - 
  
01:00
FT
[1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์3
0 - 0
1 - 0
สเตอัว บูคาเรสต์ [4]41
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
[5] อาริส ซาโลนิก้า1
2 - 0
2 - 0
พานิโอนิออส [13]41
 -1.25 
 - 
  
22:15
FT
[12] แอสเตราส ตริโปลิส2
0 - 0
2 - 1
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน [14]2
 -0.75 
 - 
  
22:15
FT
[8] พีเออี อโตรมิตอส3
0 - 0
0 - 1
เออีเค เอเธนส์ [3]91
 -0.5 
 - 
  
00:30
FT
[4] พานาธิไนกอส1
0 - 0
2 - 0
พีเอโอเค ซาโลนิก้า [2]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล Brazil Campeonato Carioca

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
[BRAD1-15] โบตาโฟโก้ (อาร์เจ)3
0 - 0
1 - 0
วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [BRAD1-12]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[9] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา13
1 - 0
2 - 0
ซานโตส [5]1
 -10 
 - 
  
21:00
FT
[16] อา โซ ซานต้า เอสพี
1 - 1
1 - 1
อิทัวโน่ เอสพี [15]
 -10 
 - 
  
02:00
FT
[13] บรากันติโน้3
1 - 0
2 - 1
พัลไมรัส [2]2
 -0.5 
 - 
  
05:00
FT
[7] กัวรานี่ เอสพี3
1 - 1
2 - 1
ซานโต อังเดร [1]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:35
FT
[1] ริเวอร์เพลท13
1 - 0
2 - 0
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี [18]4
 -1.5 
 - 
  
05:40
FT
[6] ลานุส4
0 - 0
2 - 0
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า [24]3
 -1.25 
 - 
  
05:40
FT
[22] โคลอน เดอ ซานตา เฟ่2
0 - 0
0 - 1
บานฟิลด์ [17]3
 -10 
 - 
  
07:45
FT
[15] ทัลเลเรส กอร์โดบา4
0 - 1
1 - 2
โบคา จูเนียร์ส [3]1
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:00
FT
[c-9] โตลูก้า4
2 - 2
3 - 3
ครูซ อาซูล [c-15]4
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
[10] เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส2
0 - 1
1 - 3
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ [9]2
 -10 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] จามเชดปูร์ เอฟซี13
0 - 1
0 - 3
อัตเลติโก เดอ โกลกาตา [3]2
 -0.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
11:15
 
แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20)
 
-
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20)
 - 
 - 
  
11:15
FT
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20)
2 - 0
6 - 0
บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20)1
 - 
 - 
  
12:15
FT
คีแรนไชม์เคนท์
3 - 1
3 - 1
อักฮซายิก โอรอล
 - 
 - 
  
12:35
FT
SD Raiders U20
2 - 1
5 - 2
Rydalmere Lions FCU20
 - 
 - 
  
13:00
FT
[AUSNSW-10] รอคเดลซิตี้ซัน1
3 - 0
4 - 1
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ [ANSWL-6]1
 -0.75 
 - 
  
13:00
 
[ANSWL-16] เวสท์ ซิดนี่ย์ เบอร์เรียส
 
-
เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส [AUSNSW-2]
 - 
 - 
  
13:00
FT
Hurstville FC U20
0 - 1
0 - 2
Bankstown City Lions U20
 - 
 - 
  
13:15
FT
Fraser Park U201
0 - 4
0 - 4
Dulwich Hill U20
 - 
 - 
  
14:55
FT
MSK Kralova pri Senci2
2 - 1
3 - 2
SK Nova Dedinka1
 - 
 - 
  
14:55
FT
[SVKD1-W-6] FK Slovan Ivanka pri Dunaji1
1 - 3
4 - 3
FK Slovan Most pri Bratislave
 - 
 - 
  
15:00
 
Hearst Neville
 
-
แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์
 - 
 - 
  
15:00
FT
[BLRD1-6] เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่1
0 - 1
2 - 3
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค [BLRD1-5]1
 -10 
 - 
  
15:00
FT
Hakoah Sydney1
1 - 0
3 - 2
FK Lokomotiva Beograd
 - 
 - 
  
15:15
FT
รูบิน คาซาน บี
0 - 0
2 - 2
คามาซ นาเบเรซ เชลนี่
 - 
 - 
  
15:30
FT
เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
1 - 0
3 - 0
เอฟเค รอสตอฟ เยาวชน
 - 
 - 
  
16:00
 
[CZED2-8] เอสเค ลิเซน
 
-
บลานส์โค [CZECFLM-1]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSPR-15] ครีลย่า โซเวียตอฟ2
2 - 1
2 - 2
เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ [RUSD1-10]3
 - 
 - 
  
16:00
FT
Murdoch University
0 - 0
3 - 0
สวาน ยูไนเต็ด
 - 
 - 
  
16:10
FT
[WAUSD2-2] แอซฟิลล์2
3 - 3
5 - 4
เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล1
 - 
 - 
  
16:15
FT
[CZECFLM-18] Dolni Benesov
1 - 2
3 - 4
Trinec B
 - 
 - 
  
17:00
FT
Union 60 Bremen
1 - 2
1 - 3
วีเอฟเอล เบรเมน
 - 
 - 
  
17:00
FT
แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์2
0 - 0
1 - 1
Rudar Prijedor2
 - 
 - 
  
17:00
FT
FK Zvezdara2
1 - 0
1 - 2
FK Lestane1
 - 
 - 
  
17:00
FT
[CROD1-1] ดินาโม ซาเกร็บ1
0 - 0
2 - 0
เอ็นเค เครสโก [SLOD2-6]3
 - 
 - 
  
17:00
FT
SK Bernolakovo3
1 - 1
2 - 2
SK Bahon3
 - 
 - 
  
17:00
FT
Lamac
0 - 1
1 - 2
SK Vrakuna Bratislava
 - 
 - 
  
17:30
FT
[BLRD1-10] เนเมน กร็อดโน่3
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
เอฟเค วิเท็บส์ค [BLRD1-13]
 -10 
 - 
  
18:00
FT
FK Graficar Beograd
0 - 0
2 - 0
อินดิจา
 - 
 - 
  
18:00
FT
[BLRD1-8] สลาเวีย โมซีร์
1 - 3
5 - 3
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล [BLRD2-4]
 - 
 - 
  
18:00
FT
SV Gralla
2 - 3
3 - 4
SV Ilztal
 - 
 - 
  
18:00
FT
[GeoL3-3] FC Merani Martvili1
0 - 0
1 - 2
เอฟซี เทลาวี [GEOD2-3]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegRB-8] ทีเอสวี บุชบัช
1 - 0
2 - 2
FC Unterfohring
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-9] คัลมาร์1
1 - 0
5 - 0
ออสเตอร์ ไอเอฟ (N) [SWED2-13]1
 -1.25 
 - 
  
19:00
FT
[SWED1-11] ฟัลเค่นเบิร์ก
0 - 0
4 - 0
เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ [SWED1SNN-3]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[GERRegN-4] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
0 - 1
1 - 1
Tus Dassendorf [GEROBW-20]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[SERD2-12] เอฟเค ทราจัล
0 - 0
1 - 0
เอฟเค แรด เบลเกรด [SERD1-15]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[PORD2-1] เอสซี เฟยเรนเซ่
0 - 1
1 - 3
ลิงบี้ [DENSASL-8]
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า1
1 - 0
1 - 1
โอเอฟเคเปโตรวัค
 - 
 - 
  
19:00
FT
MFK Rusovce
2 - 1
5 - 1
Kalinkovo
 - 
 - 
  
19:00
FT
[DENSASL-11] ซอนเดอร์ไจสกี2
0 - 2
0 - 3
บัซคา โทโพลา [SERD1-5]11
 - 
 - 
  
19:00
FT
FK Trayal Krusevac
0 - 0
1 - 0
Hajduk Beograd [SERSL-63]
 - 
 - 
  
19:00
FT
UFC Wettmannstatten1
0 - 2
0 - 6
SVL Flavia Solva
 - 
 - 
  
19:00
FT
เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
0 - 2
0 - 5
Jedinstvo Stara Pazova
 - 
 - 
  
19:30
FT
[SWED3NS-1] เทบีย์ไอเอส1
2 - 3
3 - 9
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด (N) [SWED1SNN-13]2
 - 
 - 
  
19:30
FT
คาเมนิคา-ซาซ่า4
1 - 0
2 - 2
เอฟเค โอโซโกโว1
 - 
 - 
  
20:00
FT
[POLPR-4] สลาสค์ วรอคลาวน์
2 - 0
5 - 1
ฮราเดตส์กราลอเว (N) [CZED2-5]3
 -1.25 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegN-18] HSC Hannover1
0 - 0
3 - 1
Eintracht Celle
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERRegN-15] เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์
1 - 3
2 - 3
เบรเมอร์ เอสวี [GEROBW-12]
 - 
 - 
  
20:00
 
[GERWD1-10] โคโลญจน์ (ญ)
 
-
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) [GERWD1-2]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[GERWD1-9] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
4 - 0
6 - 1
Andernach (w)
 - 
 - 
  
20:00
FT
Viktoria Griesheim
2 - 3
4 - 3
วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก [GERRegRB-5]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[BLRD1-11] ซลูตัสค์3
2 - 0
3 - 1
เอฟซี สโมเลวิชี่ [BLRD2-2]42
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
ราสนิกีร์ ไนร์
1 - 0
1 - 1
เอียร์ติส พาฟโลดาร์
 - 
 - 
  
20:00
FT
Duren
0 - 1
1 - 2
แบร์กิช กลัดบลัค 09 [GERRegW-19]
 - 
 - 
  
20:15
FT
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า
2 - 1
4 - 1
อโครโพลิส ไอเอฟ [SWED1SNN-1]
 - 
 - 
  
20:20
 
เวสบรอมวิช(สำรอง)
 
-
สโต๊ค ซิตี้(สำรอง)
 - 
 - 
  
21:00
FT
[NORW-1] เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)
1 - 0
1 - 0
คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) [SWEWD1-2]1
 - 
 - 
  
21:00
FT
[IREPR-8] คอร์ก ซิตี้1
1 - 1
2 - 1
โคห์บ รัมเบลอ (N) [IRED1-7]
 -1.75 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-14] เทเลค กรอซนี่ย์2
0 - 0
2 - 1
เอ็นเค มูรา 05 (N) [SLOD1-5]3
 -10 
 - 
  
21:00
FT
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
2 - 0
4 - 0
SV Schlebusch
 - 
 - 
  
21:00
FT
ซิลเคบอร์ก
0 - 1
0 - 1
ซองน์ดาล
 - 
 - 
  
21:00
FT
[DENSASL-14] ซิลเคบอร์ก
0 - 1
0 - 1
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก [RUSPR-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-15] ครีลย่า โซเวียตอฟ
0 - 1
1 - 1
ดินาโม เบรสต์ [BLRD1-1]
 - 
 - 
  
21:00
FT
อิสราเอล ยู16
1 - 3
2 - 3
โปแลนด์ ยู16
 - 
 - 
  
21:00
FT
เอฟซี เครย์1
2 - 2
6 - 2
SV Hohenlimburg 191031
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSD1-4] เชอตาโนโว มอสโก
0 - 0
2 - 0
ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค
 - 
 - 
  
21:00
FT
เดสน่า เชอร์นิฮิฟ
0 - 0
0 - 0
เอฟเค ซาราเยโว
 - 
 - 
  
21:30
FT
[GERWD1-11] เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ)
2 - 1
3 - 3
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) [GERD2-3]
 - 
 - 
  
21:30
FT
เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่
0 - 0
1 - 1
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
 - 
 - 
  
22:00
FT
[CZED1-8] ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
3 - 0
3 - 0
คูคาริคกิ สตานคอม [SERD1-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[GERRegN-2] เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
0 - 0
0 - 2
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก [GERRegS-4]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[ARMD1-3] เอฟซี อแวน อคาเดมี่
1 - 1
1 - 1
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (N) [RUSPR-9]
 - 
 - 
  
22:00
FT
[SWED1-3] มัลโม่ เอฟเอฟ
0 - 0
0 - 2
เอฟซี คราซ์โนดาร์ [RUSPR-2]
 - 
 - 
  
22:30
FT
[BULD1-14] วิโตชา บิสตริต้า
0 - 1
1 - 1
เอฟซี พิวนิค [ARMD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD1-3] ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา
1 - 0
1 - 0
จีเคเอส ทิคี [POLD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[SVKD2-7] สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
2 - 0
3 - 0
ทาทราน ปรีซอฟ
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD1-13] จีเคเอสเบลชาโตว์
0 - 1
0 - 1
โกลนิค เลชน่า [POLD2-2]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[DEND1-10] ฮวิโดฟ ไอเอฟ
2 - 0
3 - 2
เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ [DEND2A-4]1
 - 
 - 
  
00:00
FT
[BLRD1-9] ตอร์ปิโด มินส์ค
1 - 1
3 - 1
เอฟเค โกโลดียา [BLRD1-7]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLD1-16] โครบริ โกลกูฟว์
0 - 0
2 - 0
จีเคเอส คาโตวีตเซ [POLD2-3]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUTD1-1] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
3 - 0
6 - 0
เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [AUTD2-12]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[CZED2-6] วิคตอเรีย ซิซคอฟ
1 - 1
2 - 1
เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ [CZED2-13]
 - 
 - 
  
00:00
FT
[POLPR-1] ลีเกีย วอร์ซอว์
1 - 0
1 - 1
วิสล่า พล็อค [POLPR-8]
 - 
 - 
  
03:00
FT
[BRAD3group-10] อัตเลติโก อาเครียโน่
2 - 0
7 - 0
เซา ฟรานซิสโก เอซี41
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[10] วาร์เท็กซ์3
0 - 1
0 - 3
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต [2]2
 -1.5 
 - 
  
23:30
FT
[6] เฮชเอ็นเคกอริก้า2
0 - 0
0 - 0
แซดเอ็นเคโอซีเยค [4]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:15
FT
[3] เบต้าเยรูซาเล็ม15
1 - 0
1 - 3
บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ [9]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[7] เออีเอล ลิมาสซอล5
0 - 0
2 - 0
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี [3]3
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[4] อโปเอล นิโคเซีย
0 - 0
2 - 1
เนีย ซาลามิส [6]
 -1.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล แอฟริกัน คอนเฟดเดอเรชั่นส์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
23:00
FT
[SAPLD1-5] บิดเวสท์ วิทซ์
0 - 1
0 - 2
Djoliba2
 -0.75 
 - 
  
23:00
FT
[LIBD1L-5] อัล นาเซอร์ เบงซี่2
0 - 1
0 - 2
โฮโรย่า เอซี2
 -10 
 - 
  
23:00
FT
Calor de San Pedro
2 - 3
2 - 5
เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล (N) [NGAPR-18]1
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
[MARD1-14] ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์2
0 - 1
0 - 3
ปาราดัว เอซี [ALGD1-12]3
 -0.25 
 - 
  
23:00
FT
F.C. Nouadhibou1
0 - 0
0 - 1
พีระมิดส์ เอฟซี [EGYD1-4]1
 -1 
 - 
  
02:00
FT
[NGAPR-17] เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล1
1 - 1
1 - 1
เอล มาสรี่ [EGYD1-11]2
 -0.75 
 - 
  
02:00
FT
Daring Club Motema Pembe
1 - 0
1 - 0
Esae FC2
 -2.25 
 - 
  
02:00
FT
[MARD1-2] รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
1 - 1
1 - 1
Zanaco1
 -1.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล FIFA Futsal World Cup qualification (UEFA)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
ฟินแลนด์(ฟุตซอล)
2 - 1
4 - 2
เบลารุส(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
22:30
FT
เซอร์เบีย (ฟุตซอล)1
1 - 1
4 - 2
ฝรั่งเศส ฟุตบอลในร่ม1
 - 
 - 
  
00:00
FT
โปรตุเกส (ฟุตซอล)
2 - 0
4 - 1
อิตาลี (ฟุตซอล)1
 - 
 - 
  
00:00
FT
สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)
2 - 0
3 - 1
สโลวีเนีย ฟุตซอล
 - 
 - 
  
02:30
FT
ยูเครน(ฟุตซอล)
0 - 2
1 - 3
สเปน (ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  
03:00
FT
คาซัคสถาน (ฟุตซอล)
0 - 1
1 - 3
โรมาเนีย(ฟุตซอล) (N)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet