ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล เราผู้จัดทำเว็บไซต์ Ballzs.com ได้รวบรวม ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลคืนนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมฟุตบอลประจำวัน ทุกลีก ทุกนัด พร้อมสถิติการพบกัน และวิเคราะห์บอล ทีเด็ดบอล ให้ท่านได้รับทราบ ไม่ว่าจะเป็น ฟุตบอล ลีกดัง แมตส์ดัง หรือจะเป็นฟุตบอลนัดกระชับมิตร ท่านก็จะไม่พลาดโปรแกรมบอลของวันนี้


ประมวลผลด้วย AI  ข้อมูลที่จัดแสดงใน ตารางบอล โปรแกรมฟุตบอลวันนี้ จะมีข้อมูลราคาบอล ทีเด็ดบอล และ วิเคราะห์บอล ซึ่งเป็นการรวบรวมสถิติข้อมูลของแต่ละทีมที่เราได้เก็บรวบรวมไว้ แล้วนำมาวิเคราะห์ด้วย โปรแกรมคอมพิวเตอร์ หรือ AI ซึ่งทำให้ข้อมูลที่อยู่ในตารางบอลที่นำมาแสดงในวันนี้ เป็นข้อมูลที่มีความแม่นยำสูง น่าเชื่อถือ มั่นใจได้ 


ตารางบอล Ballzs.com สามารถแสดงผลได้ ทั้งบนมือถือ Android , IOS และคอมพิวเตอร์ 


วิธีดูตารางบอล

ชื่อทีมสีแดงขีดเส้นใต้คือทีมเต็ง ทรรศนะจากทีมงาน


คือสถิติการพบกัน (คลิกอ่านได้)
FTคือFull Time (จบเวลาการแข่งขัน)


ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้

ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล โคปา เดล เรย์ สเปน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[SPAD1-6] เรอัล โซเซียดาด3
2 - 1
2 - 1
มิรานเดส [SPAD2-10]1
 -1.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา อิตาเลีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:45
FT
[ITAD1-10] เอซี มิลาน16
0 - 0
1 - 1
ยูเวนตุส [ITAD1-2]1
 -0.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล เฟรนซ์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:00
FT
[FRAD4A-7] เอปินาล4
0 - 1
1 - 2
แซงต์ เอเตียน (N) [FRAD1-15]2
 -1.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล ดัตช์คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
[HOLD2-5] โก อเฮด อีเกิ้ลส์2
0 - 2
1 - 4
อูเทร็คท์ [HOLD1-7]
 -0.75 
 - 
  
02:45
FT
[HOLD1-10] เอสซี ฮีเรนวีน
0 - 1
0 - 1
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [HOLD1-3]3
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[TURD2-3] เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี2
1 - 1
1 - 4
แทร็บซอนสปอร์ [TURD1-2]
 -10 
 - 
  
23:15
FT
[TURD1-1] ชีวาสสปอร์3
1 - 0
1 - 1
อันตัลยาสปอร์ [TURD1-15]4
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กรีซ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:00
FT
[GRED1-9] พีเออี อโตรมิตอส4
0 - 1
0 - 1
อาริส ซาโลนิก้า [GRED1-5]3
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[BRASP-12] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี
0 - 0
2 - 0
อาไว เอฟซี เอสซี [BRACCD1-6]1
 -10 
 - 
  
05:15
FT
โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส14
0 - 1
1 - 2
ปอนเต เปรตา [BRASP-10]2
 - 
 - 
  
06:30
FT
[BRAPE-3] อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี1
2 - 0
3 - 0
อัตเลติโก อาเครียโน่ [BRAD3group-10]2
 - 
 - 
  
07:30
FT
Sao Raimundo/PA5
1 - 1
2 - 2
ครูไซโร่ (เอ็มจี) [BRAMG-3]21
 -1.5 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
05:15
FT
[VEND1-4] FC ซาโมร่า3
0 - 0
1 - 0
พลาซ่า โคโลเนีย [URUD1A-14]3
 -0.25 
 - 
  
07:30
FT
[PERD1-19] เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่2
0 - 0
2 - 0
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ [CHID1-4]2
 -0.25 
 - 
  
07:30
FT
[ARGD1-14] อินดิเพนเดนเต้12
0 - 0
1 - 0
ฟอร์ตาเลซ่า [BRAD1-9]1
 -0.75 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:30
FT
[PERD1-9] สปอร์ติ้งคริสตัล
0 - 0
2 - 1
บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) (N) [ECUD1-2]2
 -10 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล โปรลีกเบลเยียม

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:30
FT
[3] รอแยล อันท์เวิร์พ2
1 - 1
1 - 1
ราซิ่ง เกงค์ [6]2
 -0.25 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
[10] Fateh Hyderabad3
1 - 0
1 - 1
จามเชดปูร์ เอฟซี [7]2
 -0.25 
 - 
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
UKB1
1 - 1
2 - 2
NISA1
 - 
 - 
  
15:00
FT
[GeoL3-7] FC Kolkheti Khobi
0 - 1
0 - 3
เอฟซี โคลเคติ โปติ [GEOD2-9]
 - 
 - 
  
15:00
FT
[UKRD1-6] อิลลิชิเว็ตส์
2 - 0
9 - 0
เอฟเค วัลเมียรา [LATD1-4]
 - 
 - 
  
15:25
FT
[MASPL-1] ซาบาห์2
0 - 1
0 - 2
เปรซียา จาการ์ตา [IDNISL-11]5
 -1.25 
 - 
  
15:30
FT
[TSATPL-6] คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส1
0 - 0
0 - 0
Glenorchy Knights FC
 -1 
 - 
  
15:30
FT
[AUSNSW-8] ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค
1 - 0
1 - 1
มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [AUSNSW-5]
 - 
 - 
  
15:30
FT
เอฟเค อะตีราอู
0 - 0
1 - 1
CF Noia
 - 
 - 
  
15:45
 
เนโรกา เอฟซี
 
-
ทีอาร์เอยู เอฟซี
 - 
 - 
  
16:00
FT
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
1 - 0
2 - 0
โวลิน ลุตส์ค [UKRD2-2]
 - 
 - 
  
16:00
FT
[RUSD2W-2] Dolgiye Prudy
1 - 1
2 - 2
Znamya Truda [RUSD2W-12]1
 - 
 - 
  
16:00
FT
มาคาร์เธอร์ แรมส์
0 - 2
0 - 3
บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์
 - 
 - 
  
16:30
FT
[FFSAPL-1] มอดบูรี่ เจ็ท2
0 - 3
3 - 3
อดิไลเด้ โอลิมปิค [AUSSASL-4]2
 -0.75 
 - 
  
17:30
FT
ลัวเล็ทตาโน1
0 - 1
2 - 1
ไอเอฟเค โกเตบอร์ก [SWED1-5]
 -2 
 - 
  
18:00
FT
ซีดี อัลโคยาโน่2
0 - 2
1 - 3
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี [GEOD1-2]4
 -0.5 
 - 
  
18:00
FT
Pogon Grodzisk Mazowiecki
1 - 2
1 - 3
โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ [POLD1-11]
 -2 
 - 
  
18:00
FT
[UKRD2-12] เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย
0 - 1
2 - 1
Krystal [UKRD3-12]
 - 
 - 
  
19:00
FT
[UKRD3-1] Niva Vinnitsia1
0 - 0
0 - 4
Ahrobiznes TSK Romny [UKRD2-4]1
 - 
 - 
  
19:00
FT
[IDNISL-9] อเรม่า มาลัง1
1 - 0
3 - 1
เปอเซล่า ลามังกัน [IDNISL-10]1
 -1 
 - 
  
19:00
FT
[MNED2-8] Arsenal Tivat
0 - 0
3 - 1
Obilic
 - 
 - 
  
19:00
FT
Jezero Plav
1 - 0
1 - 0
โบแร็ค คาแค็ก
 - 
 - 
  
19:50
FT
[MASSL-2] พีบี ปาหัง
1 - 0
1 - 1
ยูเคเอ็ม เอฟซี [MASPL-8]
 - 
 - 
  
20:00
FT
[NORAL-8] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล2
1 - 0
2 - 2
รัวฟอส [NORAL-11]2
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[RUSPR-7] FC Urartu2
0 - 1
0 - 1
ซูดูว่า [LITD1-1]2
 -0.5 
 - 
  
20:00
FT
[POLD1-9] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า4
0 - 0
0 - 0
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า [UKRD1-11]1
 -0.25 
 - 
  
20:00
FT
[UKRD1-6] อิลลิชิเว็ตส์
1 - 2
1 - 2
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [GEOD1-4]
 - 
 - 
  
20:00
FT
Universidad Autonoma De Madrid
-
d - d
CD San Pablo Municipal
 - 
 - 
  
20:00
FT
เอธิโอเปียน คอฟฟี่2
1 - 1
1 - 1
Welkite Ketema3
 - 
 - 
  
20:15
FT
Paris Pantheon Sorbonne
3 - 1
7 - 3
STAPS Paris 2
 - 
 - 
  
21:00
FT
[RUSPR-8] ดินาโม มอสโก13
0 - 0
1 - 1
เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ [KAZPR-2]7
 -0.75 
 - 
  
21:00
FT
Mumbai City FC II2
1 - 0
1 - 0
เคราล่า บลาสเตอร์ส 2 [INDKPL-4]1
 -0.25 
 - 
  
22:00
FT
Paris Pantheon Sorbonne 2
1 - 1
1 - 2
UP13 Villetaneuse 2
 - 
 - 
  
22:30
FT
[GEOD1-3] ดินาโม บาตูมี
0 - 1
0 - 1
โอลิมปิก โดเน็ตส์ค [UKRD1-9]
 - 
 - 
  
23:30
FT
[DEND2B-2] มิดเดลฟาร์ท2
0 - 1
2 - 1
โคลดิ้ง [DEND1-4]31
 -0.75 
 - 
  
23:30
 
Falcons FC
 
-
Gunjur United
 - 
 - 
  
00:00
FT
[AUSL-35] SAK คลาเกนเฟิร์ต
-
p - p
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [AUTD2-2]
 - 
 - 
  
00:30
FT
[DEND2B-8] เจมส์เมอบังค์11
0 - 1
4 - 2
ทิซเตด เอฟซี [DEND2B-5]1
 -10 
 - 
  
00:30
FT
[SVKD2-8] รูซอมเบลอค บี
1 - 0
3 - 0
Spisska Nova Ves [SVKD1-W-5]
 -1.25 
 - 
  
00:30
FT
ดอร์นบิร์น เอสวี
3 - 0
4 - 0
FC Brauerei Egg
 - 
 - 
  
00:45
FT
SV Teutonia Uberruhr1
1 - 0
1 - 0
TUSEM Essen
 - 
 - 
  
01:00
FT
Inter Turkspor Kiel2
0 - 2
0 - 6
โฮลสไตน์ คีล 2 [GERRegN-8]
 -3.5 
 - 
  
01:00
FT
SG Bad Soden
0 - 4
0 - 11
SG Barockstadt
 - 
 - 
  
01:00
FT
Akarps IF2
5 - 0
5 - 1
Uppakra IF1
 - 
 - 
  
01:30
FT
VfB Ginsheim1
1 - 2
7 - 2
SG Eintracht 02 Bad Kreuznach31
 - 
 - 
  
01:30
FT
Smoras2
1 - 2
1 - 4
Mathopen IL2
 - 
 - 
  
01:30
FT
DJK Adler Union Frintrop
3 - 0
6 - 2
Erler SV
 - 
 - 
  
02:00
FT
SVU Halbenrain
1 - 0
2 - 2
SV Muhlgraben1
 - 
 - 
  
02:30
FT
Muleno CF
0 - 2
1 - 3
เอฟซี โอเตลุล กาลาติ [ROMD3-73]
 -10 
 - 
  
06:00
FT
[BRAD1-19] เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่
1 - 0
1 - 1
CS Esportivo AL [BrazilDDL-1]1
 -1 
 - 
  
06:00
FT
แรนเจอร์ส ทัลค่า2
0 - 0
1 - 0
นูเบลนเซ่2
 - 
 - 
  
06:30
 
เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) (-1.25)
 
-
คินเดอร์มาน (ญ)
 -1.25 
ฟันธงต่อเอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ)
  
07:25
FT
อัลเรโรด เอฟเค
-
d - d
Skovshoved
 - 
 - 
  
07:30
 
ริโอ บลังโก้ เอซี
 
-
เซา ฟรานซิสโก เอซี
 - 
 - 
  
07:40
FT
Simmeringer SC
-
d - d
SV Wiener Neudorf
 - 
 - 
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ราคา
ทีเด็ดบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
19:00
FT
ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)
0 - 0
0 - 0
อิรัก (ยู20)
 - 
 - 
  

แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับ ตารางบอลวันนี้ [ www.ballzs.com]

Facebook share Line line Twitter tweet