โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PORD1-4] สปอร์ติ้ง ลิสบอน1
FT
00:55
2 - 0
3 - 1
2อิสตันบูล บูยูคเซ็ค [TURD1-2]
   
[SPAD1-3] เกตาเฟ่3
FT
00:55
1 - 0
2 - 0
3อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม [HOLD1-1]
   
[ROMD1-1] ซีเอฟอาร์ คลูจ์
FT
00:55
0 - 0
1 - 1
2เซบีย่า [SPAD1-5]
   
[DENSASL-2] เอฟซี โคเปนเฮเกน1
FT
00:55
0 - 1
1 - 1
3เซลติก [SCOPR-1]
   
[BELD1-1] คลับบรูซ3
FT
00:55
1 - 1
1 - 1
1แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด [ENGPR-7]
   
[UKRD1-1] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
FT
00:55
0 - 0
2 - 1
1เบนฟิก้า [PORD1-1]
   
[GERD1-10] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต1
FT
00:55
2 - 0
4 - 1
1เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [AUTD1-2]
   
[BULD1-1] โดโกเรต์ส รัซกราด4
FT
00:55
0 - 0
0 - 2
1อินเตอร์ มิลาน [ITAD1-3]
   
[ENGPR-8] วูล์ฟแฮมป์ตัน1
FT
03:00
1 - 0
4 - 0
3เอสปันญ่อล [SPAD1-20]
   
[GRED1-1] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส4
FT
03:00
0 - 0
0 - 1
2อาร์เซน่อล [ENGPR-10]
   
[HOLD1-2] อาแซด อัลค์มาร์3
FT
03:00
0 - 1
1 - 1
3แอลเอเอสเค ลินซ์ [AUTD1-1]
   
[GERD1-9] โวล์ฟสบวร์ก2
FT
03:00
0 - 0
2 - 1
2มัลโม่ เอฟเอฟ [SWED1-3]
   
[GERD1-5] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น1
FT
03:00
1 - 0
2 - 1
4ปอร์โต้ [PORD1-2]
   
[ITAD1-5] เอเอส โรม่า1
FT
03:00
1 - 0
1 - 0
1เคเอเอ เกนท์ [BELD1-2]
   
[CYPD1-3] อโปเอล นิโคเซีย3
FT
03:00
0 - 1
0 - 3
2บาเซิ่ล [SUISl-3]
   
[SCOPR-2] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส2
FT
03:00
0 - 1
3 - 2
2สปอร์ติ้ง บราก้า [PORD1-3]
   

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[BRACCD1-1] บัสควอ เอฟซี5
FT
07:30
1 - 0
5 - 1
3เรโม เบเลม
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ECUD1-6] คลับสปอร์ต เอเมเลค3
FT
05:15
1 - 0
2 - 0
1บลูมมิ่ง [BOLD1a-6]
  
[BOLD1a-2] อัลเวย์เรดดี้5
FT
05:15
0 - 0
1 - 0
21มิลเลียนนาริออส (N) [COLD1a-15]
  
[ECUD1-4] ซีดี เอล นาซิอองนาล14
FT
07:30
0 - 1
2 - 2
5เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [URUD1A-7]
  
[BRAMG-4] อัตเลติโก มิไนโร่2
FT
07:30
2 - 0
2 - 0
5ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ [ARGD1-18]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[CHID1-9] ปาเลสติโน่3
FT
05:15
0 - 1
0 - 1
31กัวรานี อาซุนซิยง (N) [PARD1-2]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา ฟุตบอล บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[2] พัลไมรัส
FT
07:30
1 - 0
1 - 0
3กัวรานี่ เอสพี [6]
  

โปรแกรมฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก ฟุตบอล อินเดีย ซูเปอร์ลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด3
FT
21:00
1 - 3
1 - 5
2Fateh Hyderabad [10]
    

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เวลส์ ยู16
FT
16:00
1 - 0
1 - 1
สาธารณรัฐเช็ก ยู16 (N)
  
[81] โมร็อกโก (ญ)
FT
17:00
0 - 0
5 - 0
Mauritania Women (N)
  
โครเอเชีย(ยู 19)1
FT
18:00
1 - 0
1 - 1
2ออสเตรีย(ยู 19)
  
โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17
FT
19:10
0 - 0
1 - 2
ออสเตรีย(ญ) ยู17
  
[141] ตูนิเซีย (ญ)1
FT
19:20
1 - 1
1 - 1
1แอลจีเรีย (ญ) [84]
  
มอนเตเนโกร ยู 16
FT
20:00
0 - 0
0 - 3
รัสเซีย (ยู 16)
  
[89] คองโก-บราซซาวิล
FT
21:30
0 - 0
1 - 1
แคเมอรูน [53]
  
เบลเยียม(ยู 19)
FT
21:30
1 - 0
2 - 0
1ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)
  
สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17
FT
21:30
2 - 0
4 - 0
เดนมาร์ก(ญ) ยู 17
  
สกอตแลนด์(ยู 19)2
FT
01:00
0 - 0
1 - 0
3สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) (N)
  
Facebook share Line line Twitter tweet