โปรแกรมบอลวันนี้ ตารางบอลทุกลีก โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล

โปรแกรมฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[TURD1-1] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค4
FT
00:55
2 - 0
3 - 1 *ET 4-1
2สปอร์ติ้ง ลิสบอน [PORD1-4]
   
[SPAD1-20] เอสปันญ่อล3
FT
00:55
1 - 1
3 - 2
3วูล์ฟแฮมป์ตัน [ENGPR-8]
   
[AUTD1-1] แอลเอเอสเค ลินซ์13
FT
00:55
1 - 0
2 - 0
1อาแซด อัลค์มาร์ [HOLD1-2]
   
[SWED1-3] มัลโม่ เอฟเอฟ1
FT
00:55
0 - 1
0 - 3
1โวล์ฟสบวร์ก [GERD1-7]
   
[PORD1-2] ปอร์โต้16
FT
00:55
0 - 1
1 - 3
4ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น [GERD1-5]
   
[BELD1-2] เคเอเอ เกนท์5
FT
00:55
1 - 1
1 - 1
2เอเอส โรม่า [ITAD1-5]
   
[SUISl-3] บาเซิ่ล1
FT
00:55
1 - 0
1 - 0
5อโปเอล นิโคเซีย [CYPD1-3]
   
[SPAD1-4] เซบีย่า4
FT
03:00
0 - 0
0 - 0
51ซีเอฟอาร์ คลูจ์ [ROMD1-1]
   
[HOLD1-1] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม5
FT
03:00
1 - 1
2 - 1
4เกตาเฟ่ [SPAD1-5]
   
[ENGPR-9] อาร์เซน่อล
FT
03:00
0 - 0
0 - 1 *ET 1-2
2โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [GRED1-1]
   
[SCOPR-1] เซลติก1
FT
03:00
0 - 0
1 - 3
1เอฟซี โคเปนเฮเกน [DENSASL-2]
   
[ENGPR-5] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
FT
03:00
3 - 0
5 - 0
1คลับบรูซ [BELD1-1]
   
[PORD1-1] เบนฟิก้า1
FT
03:00
2 - 1
3 - 3
3เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [UKRD1-1]
   
[ITAD1-3] อินเตอร์ มิลาน1
FT
03:00
2 - 1
2 - 1
1โดโกเรต์ส รัซกราด [BULD1-1]
   

โปรแกรมฟุตบอล Finland Suomen Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[FIND1-5] ฮอนก้าเอสพู3
FT
20:00
0 - 0
1 - 1
2เอชเจเค เฮลซิงกิ (N) [FIND1-4]
  

โปรแกรมฟุตบอล บราซิล คัพ ฟุตบอล บราซิล คัพ

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
เซา โชเซ พีเอ2
FT
05:15
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-4
4ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [BRACCD1-10]
  
[BRASP-13] ปอนเต เปรตา2
FT
07:30
0 - 0
0 - 0 *PEN 5-3
2วิลา โนวา [BRACGD-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล Argentinian Cup 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[ARGD1-21] ปาโตรนาโต ปารานา1
FT
06:05
1 - 0
1 - 1 *PEN 5-3
1อินสติทูโต เด คอลโดบา (N) [ARGD2B-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[URUD1A-11] พลาซ่า โคโลเนีย16
FT
05:15
2 - 0
3 - 0
62FC ซาโมร่า [VEND1-2]
  
[CHID1-6] ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่3
FT
07:30
2 - 0
3 - 0
2เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ (N) [PERD1-17]
  
[BRACEoff-3] ฟอร์ตาเลซ่า3
FT
07:30
1 - 0
2 - 1
2อินดิเพนเดนเต้ [ARGD1-15]
  

โปรแกรมฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส ฟุตบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[PARD1-2] กัวรานี อาซุนซิยง2
FT
05:15
0 - 1
2 - 1
41ปาเลสติโน่ (N) [CHID1-8]
  

โปรแกรมฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล ตุรกี ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[9] เคซิโอเรนกูคู2
FT
18:00
0 - 0
0 - 0
1อิสตันบูลสปอร์ [13]
  
[18] โบลูสปอร์2
FT
20:30
0 - 1
1 - 1
4บาลิเคซิสปอร์ [11]
  
[3] บูร์ซาสปอร์2
FT
23:00
1 - 2
2 - 2
3อัลเตย์สปอร์ [8]
  

โปรแกรมฟุตบอล กระชับมิตรทีมชาติ 

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
มอนเตเนโกร ยู17
FT
17:00
1 - 0
1 - 1
Bosnia Herzeg U18
  
ฝรั่งเศส(ยู 17)
FT
17:00
1 - 2
2 - 3
เดนมาร์ก ยู17
  
อัลมาเนีย ยู16
FT
17:00
0 - 1
1 - 1
จอร์เจีย ยู16
  
อังกฤษ (ญ) ยู191
FT
17:25
0 - 0
2 - 2
2บอสเนีย(ญ) ยู19
  
บัลแกเรีย(ยู 17)
FT
19:00
1 - 0
1 - 1
กรีซ ยู17
  
เอลซัลวาดอร์ ยู 2315
FT
23:00
0 - 1
0 - 1
52คอสตาริกา ยู23
  
โปรตุเกส(ยู 19)
FT
00:30
0 - 1
3 - 1
ฝรั่งเศส(ยู 19)
  

โปรแกรมฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 ฟุตบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

เจ้าบ้าน
สด
เวลา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ทีมเยือน
ถ่ายทอดสด
สถิติ
[8] อินเตอร์ ซาเปรซิค7
FT
22:30
0 - 1
0 - 2
1เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ [5]
  
Facebook share Line line Twitter tweet